ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เชลย(สวาท) /เรื่องสั้นจบในตอน

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 03, 2022, 04:09:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mayomdong

ทั้งแค้นทั้งหื่น จัดเต็มๆเปลี่ยนจันทาให้เป็นเธอ ขอบคุณครับ

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ ผู้กองจัดเชลยหนักเลยนะครับ

onlaor

lovelygotty

SoSonaja

toyami

wutthigai

ลูกน้องนอนร้องไห้ไปแล้วครับผู้กอง

review1972

555ผู้กองนี่วิปริต วิตถารของจริงครับ สถานณการณ์แบบนี้แกยังมีอารมณ์ได้ สุดยอดดด

Fazz

hattewa00

nmiint

ตกลงเชลยติดใจแล้วละซิ กลัวตื่นมาเจอของหายซะอีก

nikkyp

จันทาน่าจะฟินในท้ายที่สุด ขอบคุณครับ

chanky2007

รบกันดุเดือด สภาพจิตใจย่ำแย่ โดนข่มขืนอีก
แต่อ่านไปอ่านมา กลายเป็นสมยอมหรือเปล่า

จะจบยังไงล่ะ
ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

บอสส์ซ่าส์

ลูกน้องคิดผู้กองกูตายไปยังวะหายนานจัง

Aj33