ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แวะมาพูดคุย และมาอวดผลงานโดนเลอะหน้าด้วยแหละ

เริ่มโดย Innocentcouple, ธันวาคม 03, 2022, 10:33:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Innocentcouple

แวะมาพูดคุยและอวดสั้นๆไม่มีไรมากค่ะ และอยากมาขอบคุณทุกคนที่คอมเม้นกันมาอย่างดีไม่มักง่ายมากๆค่ะ มีกำลังใจมากขึ้นเพราะทุกคนเลยค่า  ::Thankyou::

อยากมาตอบทุกคนด้วยค่ะว่า หนูกะแฟน ยังไม่มีอะไรกันนะคะ เพราะงั้นการทำคลิปตอนมีไรกันคงยังไม่ใช่ตอนนี้แน่ๆ

ตอนนี้ที่คิดว่าทำได้คงมีแต่คลิปถ่ายเล่นบนรถแท็กซี่(ถ้าได้ขึ้นนะคะ555) กับอมอ่าค่ะตอนนี้ เลยคิดว่าถ้าลงไรเดิมๆทุกคนจะเบื่อกันซะก่อนน่ะค่ะ  ::Crying::

แถมกว่าจะตัดคลิปมาลงก็ใช้เวลาด้วยง่ะ(ทำไม่เก่งง่ะ555) และเว็บที่ใช้อัพคลิปก็ยุ่งยากจนขี้เกียจเข้าเลยค่ะ5555 (ถ้าใครมีเว็บที่อัพง่ายๆแนะนำหน่อยนะคะ ::WooWoo::)

ยังคงรับฟังคำแนะนำอยู่นะคะ ว่าอะไรที่ทำได้จะลองทำมาให้ดูอยู่นะคะ อ่านทุกความเห็นแน่นอนค่ะ แต่อาจจะมีโอกาสทำช้าเร็วยังไงจะมาบอกนะคะ

ตอนนี้มีแพลนว่าจะไปทำที่คาราโอเกะค่ะ แต่กลัวว่าจะมีกล้องไหม แล้วห้องกระจกมากไปก็ทำไม่ได้ด้วยง่ะ กำลังหาๆอยู่นะคะ มีที่ไหนแนะนำหน่อยนะคะ  ::DookDig::

และทิ้งท้ายด้วยคลิปที่มีเลอะหน้าเบาๆ ไม่อยากให้คาดหวังเยอะนะคะ5555 มาอวดว่าทำได้แล้วเฉยๆ55555555  ::Confident::

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Thanee_samsung

san2503

rebellionz

กล้องผมว่ามีอยู่แล้วแหละครับน่าจะทุกที่ ว่าไปแล้วขอชมแบบเลอะหน่อยละกัน 555+

bas39000

Innocentcouple

งงง่ะ รู้สึกว่าที่พิมส่วนใหญ่เป็นการพูดคุย สอบถาม ทำไมเข้ามาขอชมอย่างเดียวเลยหรอคะ โปรยว่าไม่อยากให้คาดหวังด้วยนะคะ ทำให้อยากดูขึ้นหรอคะงง  ::Hmmm::

Dragoo

อมจนแตกเลยเหรอ แสดงว่าอมเก่งระดับหนึ่งเลยนะนี่ รอชมผลงานต่อๆไปนะ
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

g9898

psycho-field

เก่งจังเลยคับ หยุดอารมณ์ตัวเองไม่ให้แฟนตาอได้ด้วย
ปล.คลิปดูยากจังเลยครับ
รอดูตอยเด้งๆนะครับ

Domons

The Naive

มีเลอะหน้าด้วย อยากดูจริงๆ ถ้ามีคาปากด้วยก็จะดีมากเลยครับ

คงฤทธิ์ พิริยะเสนีย์

ติดตามผลงานมาตลอดครับ มีความก้าวหน้าขึ้นทุกครั้ง สุดยอดเลยครับ

Joepure~☆

แอบลุ้นแอบเชียร์ตามไปด้วยเลยครับ
เดี๋ยวนี้กล้องวงจรปิดเยอะ คงต้องระวังให้ดี
Outdoor ไม่ค่อยมีกล้อง นึกออกแต่สวนสาธารณะ