ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครเคยคิดแบบนี้บ้างครับ

เริ่มโดย Boy just boy, ธันวาคม 04, 2022, 11:46:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Boy just boy

ใครเคยคิดอยากแก้แค้นแฟนเก่าโดยการให้แฟนเก่าถูกเด็กกุ้ยๆรุมข่มขืนบ้างครับ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ไม่เคยครับ  แต่เคยคิดอยากให้พวกเด็กกุ๊ยไปฉุดมารุมเย็ดลงแขกก็คือ พวกครูอาจารย์ตัวแสบๆที่เคยด่าผม  พวกเจ้านายเก่า เพื่อนร่วมงานเก่า  เพื่อนนิสิตเก่า ที่เคยด่าเคยดูถูกเหยียดหยามผมโดนลงแขกรุมเย็ดแบบ 20-30 คนเลย  แบบเย็ดหีเย็ดตูดพร้อมกันหรือเย็ดสองควยในรูเดียวทั้งรูหีรูตูด  ยิ่งได้ทำต่อหน้าผัวต่อหน้าลูกมันยิ่งสะใจ

vadazaa

เคยคิดครับ มีเมียเป็นกะหรี่ดอกทอง ชอบไปอ้าหีรับควยไม่พอดันไปรับน้ำควยคนอื่น แถมหนีไปเย็ดข้ามปีจนท้องมีลูกเรียบร้อย
ถ้าจับเอามาลงแขกได้ จะเย็ดข้ามวันข้ามคืน เย็ดให้ปากกลืนน้ำว่าววทุกควย
เย็ดจนหีปลิ้นมีแต่น้ำควยเต็มรูหีล้นออกมา
เย็ดรูตูดให้นั่งขี้ไม่ได้เลย
เอาให้สะใจเป็นกะหรี่ไร้ราคาไปเลย

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

ที่คิดบ่อยๆเมื่อก่อนคือ  อยากเย็ดกับเมียเจ้านายครับ  บางทีเคยจินตนาการว่าอยากพาพรรคพวกที่เกเรๆ สักสิบคนฉุดไปลงแขกรุมเย็ดสักสิบคนต่อผัวมันเลย

Boy just boy

อ้างจาก: เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung) เมื่อ พฤษภาคม 02, 2023, 07:07:12 หลังเที่ยง
ที่คิดบ่อยๆเมื่อก่อนคือ  อยากเย็ดกับเมียเจ้านายครับ  บางทีเคยจินตนาการว่าอยากพาพรรคพวกที่เกเรๆ สักสิบคนฉุดไปลงแขกรุมเย็ดสักสิบคนต่อผัวมันเลย
นี่ก็มีครับ จินตนาการตลอดถ้ามีม็อบ มีวิกฤตเศรษฐกิจ จลาจล อยากพาพวกแก๊งเด็กวัยรุ่นแก๊งเด็กแว้นแก๊งเด็กติดยาหลายสิบคนรุมข่มขืนเมียเจ้านาย เมียเจ้านาย40ต้นๆแล้ว