ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 85

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, ธันวาคม 05, 2022, 12:24:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yaguza

นายโทนกลับมาอยู่บ้านแล้ว เจ๊หมิวคงจะไม่หงุดหงิดแล้วละ

porchai

ขอบคุณครับ
เอาแล้วไง จะโดนแกงเยอะไหมหนอ

ga_mes

ต้องจัดการครับ ไม่งั้นไม่ดีแน่

spectre056

เจ๊หมิวโดนรุมแกล้งเลยทีนี้

artherox

บ้านพี่หมิวนี่ อบอุ่นดีจัง และเก่งกันทุกคนเลยครับ

TUWATAR

ไหนๆก็ไหนๆแล้ว ลงโทษพี่หมิวแทน
น้องลิงไปก็แล้วกัน

iamsong

ว่าแต่ลงโทษเจ้าโทนอย่างไรนะ

ton29048

รอบนี้ โทน จะโดนลงโทษหนักแค่ไหนกัน

whitehorse

สงสารโทนเลยครับแต่ไว้ใจในความยุติธรรมขิงคุณท่านนะครับ

NaNNz

ถ้ามีโอกาส การได้เรียนรู้กับ พ่อพี่หมิวจะ ถือว่ากำไรชีวิตเลยน่ะ  อิจฉาจริงๆ
" "

devilzoa

myfino262903

นานแล้วนะถ้าดาวคนนี้เป็นคนเดียวกับดาวปัจจุบัน ก้อคงต้องเรียกว่าดวงเกื้อหนุนกันแหละครับ เจอกันตอนปีสองใช่ป่ะ แล้วเวลาล่วงมาอีกสองปีกลับมาพบกันอีก แถมมาแบบโสดๆด้วย ไม่เนื้องอกก้อเนื้อครู่แหละงานนี้

Eldy CR

ผู้บริหารบางทีก็จำเป็นต้องลงโทษคนของตนเองเพื่อเตือนคนอื่น

chipchip

amtorff73

คุณแม่พูดอีกก็ถูกอีกเลยครับ ถึงแม้โทนจะไม่ได้เป็นต้นเรื่องแต่แรก แต่ถ้าเกิดเหตุการณ์แบบนั้นขึ้นมา คุณพ่อก็ต้องหาบทลงโทษให้เท่าเทียมกับทุกคน ถึงจะปกครองคนเป็นร้อยได้อยู่หมัด