ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 86

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, ธันวาคม 05, 2022, 10:21:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Thongchai Wangsri

กว่าจะรู้ว่าพี่หมิวชอบ คงหลังจากตั้มกันแล้วละมั้ง

n_neng

พี่หมิวไม่รีบขอโทษเดวนายโทนหนีกลับบ้าน พี่หมิวจะเสียโอกาสนะครับ

Slave

ยอมรับมาเถอะครับ.. ปิดไม่มิดแล้วจ้า... ความลับมะมีในโลกนา555

jumpman

เจ๊ เขารู้กันทั้งหมดบ้านแล้ว ก็ออกอาการขนาดนั้น

ศุภกร นอนน้อย

ตอนนี้มาไวมากเลยครับ 
หมิวอาการหลุดตลอดเลย 555

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ที่พี่แมนพูดก็ถูกนะ ว่าทั้งคุณพ่อคุณแม่รู้หมดแล้วว่าลูกสาวชอบเจ้าโทน ก็ขนาดคุณแม่ยังออกปากว่าลูกสาวมาปรึกษาปัญหาหัวใจ มีแต่ลูกหมิวนั่นแหละที่ยังไม่ยอมรับความจริง....อิอิ

au2000

เสียอาการเลย คนรู้กันหมดแล้ว

aaxx789

มีแฟนแล้ว แต่ชอบคนอื่นอีก ดีมาก

tungbts

หมดกันเลย หมิวโดนลิงแย่งความรักไปหมดแล้ว

iIiน้ำIIข็๋Jปั่นiIi

รู้กันทั้งบ้านมี2คนที่ไม่รู้ คนนึงก็มึนไม่รู้อะไรเลยจริงๆ อีกคนก็ปากไม่ตรงกับใจ 555

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อ้างจาก: ผู้เฒ่าเซราะกราว เมื่อ ธันวาคม 05, 2022, 11:22:41 หลังเที่ยง
ที่พี่แมนพูดก็ถูกนะ ว่าทั้งคุณพ่อคุณแม่รู้หมดแล้วว่าลูกสาวชอบเจ้าโทน ก็ขนาดคุณแม่ยังออกปากว่าลูกสาวมาปรึกษาปัญหาหัวใจ มีแต่ลูกหมิวนั่นแหละที่ยังไม่ยอมรับความจริง....อิอิ
แหม่ๆน้องหมิวหลุดให้พี่แจ๋วกับแม่บ้านอีกคนตกใจอีกล้าาววว ถามว่าพี่แจ๋วทานข้าวหรือยัง...หึหึ แถมไปเรียนพวกเพื่อนสาวก็ถามถึงแต่น้องโทน  แล้วยังมีเพื่อนสาวคนสวยยังมาขอให้นัดน้องโทนให้อีก แบบว่าเพื่อนอยากกินข้าวแกล้มน้องโทนแน่ๆเลย...อิอิ

pddy2545

สรุปว่าเค้ารู้กันทั้งบ้านว่าพี่หมิวแบชอบโทน มีแต่โทนที่ไม่รู้เรื่องอยู่คนเดียว กว่าจะมารู้ก็อีก 3-4 ปี 😅

po3026

เก็บอาการหน่อยครับ ไม่ค่อยเนียนเลยครับ น้องหมิว

mspeed

เสียาการบ่อยเชียวนะครับพี่หมิว

[email protected]