ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สวิงแตกในจนท้องcopy

เริ่มโดย Alie1102, ธันวาคม 06, 2022, 09:55:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

หลังจากที่ผมคบกับแฟน และแอบเอาเพื่อนแฟนครั้งนั้นผ่านไป 3 ปี ตอนเดือน มี.ค. ปี 64 ที่ผ่านมา ผมกลับมาคบกับแฟนเก่า ซึ่งเธอทำงานคนล่ะอำเภอ เราเจอกันเดือนละครั้ง และเหตุการณ์ที่ทำให้ผมสับสนมากก็คือแฟนบอกว่าท้อง ผมก็ตกใจมากก็เลยลองคุยกันเรื่องที่มีอะไรกันวันไหนล่าสุด เธอก็สะอื้น ว่าผมต้องช่วยเธอเรื่องแต่งงานเร็วๆ นี้ ผมจึงรับปากว่าจะช่วย ผมเลยให้เธอเล่าความจริง ให้ฟังทั้งหมด เธอเริ่มจาก เธอนัดคู่สวิง คู่หนึ่ง ในวันที่เธอมาหาผมที่ต่างจังหวัด แต่ผมกลับต้องไปประชุมกระทันหัน ผมจึงบอกใหเธอกลับบ้านไปคืนนั้น เธอก็บอกว่าได้ จะกลับ แต่เธอกลับขออยู่และโทรติดต่อคู่สวิง ที่อยู่ในจังหวัดเดียวกับผม เธอบอกว่า ครั้งแรกของเธอ คู่ร่วมสวิงครั้งนั้นชายอายุ 40 หญิงอายุ 35 เปิดห้องเป็นรีสอร์ท ที่เราเคยไปเอาประจำ แฟนบอกว่า ผู้ชายเริ่มจากจัดแฟนแบบรุนแรงมากและไม่ยอมให้แฟนผมล้าง ลงลิ้นประมาณ30 นาทีจนแฟนเสร็จ ไป2 รอบ และเมียแก ก็มาดูดหัวนมแฟน บอกว่าไม่ได้เตรียมถุงยางมาเลย แฟนไม่กล้า แต่ผู้ชายบอกว่าเตรียมมา แฟนผมเลยไม่ระวัง แฟนผมไม่อมให้ จากนั้นผู้ชายให้เมียอม และให้แฟนผมนั่งคร่อมปาก จนแฟนรู้สึกว่าผู้ชายจะเสร็จ ผู้ชายรีบลุกจับแฟนผมนอนคว่ำ แล้วแตกน้ำใส่ร่องก้น แฟนบอกว่าเยอะมากๆ แล้วไหลย้อย ผู้ชายก็จับแฟนผมนอนหงายแล้วละเลงเลียอีกชุดใหญ่ จนแฟนผมเคลิ้ม สักพักผู้หญิงก็หายตัวไปนั่งดู และผู้ชายก็บอกว่าขอเอา แฟนบอกว่า ใส่ถุงยางก่อน ผู้ชายก็ใส่ และเอานานประมาณ 30 นาที จนเสร็จและดึงถุงยางออกไปเสียบ เมียที่นั่งรออยู่ จากนั้น ก็อาบน้ำ และเตรียมตัวไปเที่ยว ผับตะวันแดงอีสานตอนล่าง แฟนก็ไป ไปกันทั้งสามคน พอไปถึงผับ สักพักก็มีคนมาเพิ่มอี 1 คน ตัวใหญ่หน้าตาดี แล้วก็กินเหล้า สุดท้ายก็กลับห้องทั้งหมด แฟนบอกว่าตอนนั้นเมามากเลย จำได้แค่ว่ามาถึงห้อง ก็เจอดึงกางเกงขาเดปออก จากนั้นก็เสียวตลอด เพราะปิดไฟ แต่แฟนบอกว่าได้บอกขอร้องให้ใส่ถุงทุกครั้ง แฟนบอกว่าเสร็จหลายรอบมากเพราะ เอากัน จนถึงเช้า แฟนบอกว่า ก่อน จะตื่น ประมาณ 9 โมง ผู้ชายคนแรกนอนเสียบคาสดๆ แฟนก็กลัวมากเลยและเห็นเป็นคราบ จากวันนั้นถึงวันนี้ 30 วัน แล้ว แฟนรอบเดือนไม่มา เลยไปตรวจ ดู ขึ้น 2 ขีด แฟนเครียดมาก ผมเลยให้โทรไปถามว่าคืนนั้น ได้แตกในจริงรึป่าว ผู้ชายก็บอกว่าแตก และผมเป็นคนคุยด้วย ผมเลยบอกว่าท้อง ผู้ชายก็บอกว่าจะช่วยรับผิดชอบ (รับผิดชอบไรว่ะให้ผมเย็ดเมียมึงบ้างดิ)

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3D6qNSJ

1819

รักสวืงแต่ไม่ป้องกัน รู้ว่า ยสตน แล่ว ยาคุมฉุกเฉินก็มี   ยังจะให้แฟนรับผิดชอบอีก ทั้งๆที่แฟนไมรอยึ่ก็แอบไปออกรอบเอง
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

ppherbalife