ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แค่มาหาความสุขด้วยกัน copy

เริ่มโดย cyborg0011, ธันวาคม 08, 2022, 12:23:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

แค่มาหาความสุขด้วยกัน

ผมได้งานทำในบริษัทเอกชนแห่งหนึ่ง และ"เอ๋"คนที่ผมแอบมองเธอมานานแล้ว เพราะหุ่นและรูปร่างหน้าตาเธอโดนใจผมมากๆ ถ้าได้ฟันสักทีคงจะสุดยอดเลยล่ะ เอ๋เป็นพนักงานคนละแผนกกับผม เธอเป็นคนเชียงใหม่อายุ 26 ปีและมีสามีอยู่แล้ว แต่ผมก็ยังอยากฟันเธออยู่ดี ในทุกๆวัน เวลาเธอเดินไปเดินมา ผมคอยแอบมองนมมองตูดเธอ โอ้ย!!..เห็นแล้วอยากมากๆ แล้วเวลาเธอเห็นผม เธอจะเข้ามาเล่นกับผมเหมือนเพื่อนเลยล่ะ มานั่งเบียดแล้วหัวเราะ บางทีผมยืนอยู่ดีดี ก็มายืนซ้อนหลังผม แล้วเอาคางมาเกยไหล่ผม ผมงี้สะดุ้งเลย ไม่รู้ว่าเธอจะคิดมีใจกับเราหรือปล่าว? คอยแต่คิดในใจว่าเมื่อไหร่กูจะได้ฟันสักทีว่ะ

แล้วก็พอดี ตอนต้นเดือน พี่ที่ร้านเค้าถูกหวย เลยจะพาพวกผมไปเที่ยวกัน และเอ๋ก็ไปด้วย เลยวางโปรแกรมว่าไปผับแห่งนึง นัดๆกันแล้วก็ไปเจอกันหน้าผับ ผมแต่งตัวธรรมดาๆไป เพราะเห็นว่าเป็นคนกันเอง แล้วเอ๋ก็มา สามีเธอมาส่งซะด้วย ผมเห็นเอ๋แต่งตัว โอ้โห..แม่จ้าว! เสื้อคอเว้า นุ่งสั้นอีกต่างหาก ถ้าผมเป็นผัวเธอ คงไม่ไห้เธอใส่อย่างนี้แน่ เธอแต่งหน้าบางๆ เธอตรงมาที่พวกเพื่อนๆผม แล้วมองผมแล้วหัวเราะ เธอแซวผมว่า "จะมาตลาดนัดหรือไง?" ผมก็หัวเราะเขินๆ แล้วพวกเราก็เดินเข้าไปมากันรวมๆ7คน ชาย3หญิง 4คน เข้าไปนั่ง ผมก็เลือกนั่งข้างเอ๋เลย เธอก็ให้นั่ง

พอเห็นเธอเต้นยิ่งเร้าใจ ผมคอยมองนมเธอ แม้มันไม่สว่างนัก แต่ก็เห็นหน้าอกอันขาวอวบ มีไรขนบางๆ ได้อารมณ์จริง พอเธอเริ่มเมา เธอเริ่มเต้นไม่คงที่ เอาตัวเธอมาสัมผัสกับตัวผม เธอเริ่มตาหวานใส่ผม เริ่มเอามือมาลูบไล้บนตัวผม ผมก็ปล่อยเธอทำ แล้วผมก็ทำเป็นเมา กอดเอวเธอบ้าง แอบจับนมนิดหน่อย เพราะมันสลัวๆ คนที่มาด้วยคงมองไม่เห็นหรอก แล้วเธอก็มากระซิบว่า "พาเธอไปห้องน้ำหน่อย" ผมก็พยุงเธอไป

ผมรอหน้าห้องน้ำ เธอก็ออกมาแล้วกอดจูบผม ผมก็เลยเอามือล้วงไปใต้กระโปรงเธอ ลูบที่กางเกงในบางๆของเธอ รู้สึกมีน้ำลื่นๆเต็มกางเกงในแล้ว เธอแอ่นโคกรับมือผมด้วย ผมบอกเธอว่า "ไปต่อกันไหม?" เธอบอกว่า "ไม่ได้ เดี๋ยวแฟนเธอมารับ ต้องทำที่นี่" อ้าว..แล้วผมจะไปหาที่ได้ที่ไหนล่ะ ในห้องน้ำคนก็เยอะ ผมเลยพาเธอกลับไปที่โต๊ะ ผมไม่รู้จะทำยังไง? เลยปล่อยไปก่อน รอโอกาสหน้ายังมี วันนั้นเราก็แยกย้ายกลับบ้านตามปรกติ

เช้าวันรุ่งขึ้น ผมไปทำงานอย่างกังวลใจ ว่าจะทำไงให้ได้เธอสักที? ผมก็คิดออก มันใกล้จะวันเกิดผมแล้วนี่  เลยชวนคนในที่ทำงานไปงานวันเกิดผม ผมชวนเอ๋ เอ๋ก็รับปากไปแน่นอน วันนั้นผมคิดแต่เรื่องเอ๋ทั้งวันเลย ...แล้ววันเกิดผมก็มาถึง ผมใช้ร้านคาราโอเกะแห่งนึงเป็นที่จัดงาน คนก็มากันเยอะพอสมควร มีคนในที่ทำงานเอาของขวัญมาให้เยอะแยะ แล้วเอาเค็กมาให้ แต่ผมไม่สนใจหรอก ผมรออยู่คนเดียวเท่านั้นแหละ แล้วเธอก็มา ใส่เสื้อที่มันย่นๆ(ไม่รู้เค้าเรียกเสื้ออะไร)กระโปรงสั้น น่ารักไปอีกแบบ แล้วเธอก็ให้ของขวัญผม ยิ้มให้ผมแบบมีเลศนัย ผมว่าคืนนี้ต้องได้เธอแน่ๆ

ประมาณ 5 ทุ่มกว่า แขกหลายคนเริ่มกลับ อีกหลายคนเมานั่งคุยกันอยู่ ผมไปนั่งร้องคาราโอเกะกับพวกเอ๋ สังเกตได้ว่าเอ๋คงเริ่มเมานิดหน่อย เธอลุกมานั่งข้างผม เธอเอามือผมอ้อมไปกอดเอวเธอไว้ แล้วเราก็ร้องเพลงกันไปเรื่อยๆ ผมจับนมเธอ เธอก็ไม่ว่าอะไร เวลาเธอลุกไปห้องน้ำ ผมก็ตามไป เธอดึงมือผมข้างหลังแล้วจูบผมอีก ผมเอามือจับหน้าอกเธอ กำลังจะถอดเสื้อเธอ ก็มีพนักงานเดินมา เลยต้องหลบ เฮ้อ! ทำไมได้ยากได้เย็นจังว่ะ!? ก็รอจนแขกทะยอยกลับ ผมถามเอ๋ว่าวันนี้สามีมารับไหม? เธอบอกว่าสามีเธอไปต่างจังหวัด ผมยิ้ม จนเหลือแต่แขกที่สนิทๆ ผมไปส่งพวกเค้า ไปส่งเอ๋ที่บ้าน แล้วไปส่งเพื่อนๆ

แล้วจึงวกกลับไปที่บ้านเอ๋ ผมถามเธอว่า "ไปกินเบียร์กันไหม?" เธอก็บอกว่า "นึกว่าจะไม่มาซะแล้ว" ผมพาเอ๋ไปที่บ้านผม ซื้อเบียร์มา 3ขวด รินเบียร์ไห้เอ๋ แต่ผมไม่กินหรอกครับ ผมจูบแล้วล้วงเข้าไปในเสื้อเธออยู่ ผมถอดเสื้อเธอออก ผมทนไม่ไหว ล้วงเข้าไปในกางเกงในของเธอ น้ำใสเธอไหลเยิ้มเลย ขนก็มีไม่เท่าไหร่ ผมดูด ผมจูบ หัวนมเธอสวยมาก เธอก็บอกให้ไปที่ห้องผม ผมก็พาเธอไป แต่ต้องระวังหน่อย เพราะบ้านผมมีน้องสาวอยู่ด้วย ผมพาเอ๋ไปที่ห้อง จับเธอนอนลงบนเตียง...

แล้วเธอก็ถามขึ้นว่า "เอาจริงหรอ?" ผมก็คิด'อ้าว..มาถึงขนาดนี้แล้ว ไม่เอาได้ไงว่ะ' ผมพยักหน้า เธอก็จัดแจงถอดกระโปรง เหลือไว้แต่กางเกงในชิ้นเดียวบนร่างกายเธอ เธอนอนลง ผมบรรจงดูดหัวนมของเธอ เอามือลูบที่เนินของเธอ ผมไล่จูบตั้งแต่ต้นคอลงมาถึงนม ลงมาถึงสะดือ ผมแบะขาเธอออก มองดูเนินที่อยู่ใต้กางเกงในสีขาวที่เปียกแฉะ ผมเอาจมูกกับปากประกบกับเนินและร่องเนื้อของเธอ กินมันน่าลิ้มลองจริงๆ รู้สึกได้ถึงความอุ่น ลิ้นผมเสียที่กางเกงในที่แฉะนั่น รสชาติแปร่งๆ ผมก็เลียแบบไม่ยั้ง เอาลิ้นดันติ่งของเธอ เธอถึงกับเด้งตามลิ้นผมเลยล่ะ

ผมทั้งเลียทั้งดมอย่างตะกละตะกลาม เพราะอยากได้เธอมานานแล้ว เธอร้องครวญคราง พร้อมทั้งแอ่นติ่งสยิวของเธอให้เข้ามาในปากผม เธอร้อง..อ๊ะๆๆ เธอกระตุก..หายใจแรง เธอบอกเธอเสร็จแล้ว ทั้งๆที่ผมยังไม่ถอดกางเกงในเธอเลย ผมก็ต่อเริ่มถอดกางเกงในเธอออก เห็นหีเธอเต็มๆ มันสวยมาก กลีบมีนิดหน่อย น้ำแฉะไปทั่ว ผมเอานิ้วแหวกดูข้างในร่องหีเธอ ผมค่อยๆเอานิ้วสอดเข้าไปในร่องหี น้ำเธอเยอะมาก ผมเอานิ้วกลางเข้าไปจนสุด แล้วค่อยๆขยับนิ้วแทงเร็วขึ้นๆ ขยับข้อมือเข้าออกร่องหีของเอ๋ เธอครางไม่เป็นภาษาเลย ยิ่งเธอร้อง ผมยิ่งมีอารมณ์ น้ำเธอไหลเยิ้มเต็มเต็มมือผมเลย

ผมเอาน้ำเธอจากนิ้วมาเลียต่อ ผมเต็มใจกินน้ำจากตัวเธอ แล้วผมก็ก้มลงไปเลียติ่งหีเธอ เอานิ้วแหวกให้ติ่งเธอโผล่ ผมทั้งเลียทั้งดูด จนเธอเกร็งแอ่นติ่งชนกับปากผม ผมเลียไม่ยั้ง เอาลิ้นเข้าไปในร่องหี เธอก็ครางกระเส่า เธอก็กระตุกอีกครั้ง คราวนี้ถึงตาผมมั่ง เธอเอามือมาจับควยผมรูดขึ้นลงอย่างช้าๆ น้ำเงี่ยนผมก็เริ่มออกมานิดหน่อย เธอเอาปากเลียตรงหัวควย เธอเอาลิ้นวนไปรอบๆ ดูดขึ้นลง เธอก็บอกว่ามีน้ำด้วย แล้วเธอก็ดูดต่อ เธอดูดแรงมากๆ ทำเอาผมเกือบขึ้นสวรรค์หลายครั้ง แต่ก็พยายามอดทน เอาไว้แตกในตัวเธอดีกว่า

เธอยังเอาลิ้นเลียตรงโคนด้วย เธอเลียหมดทั้งลำดุ้นเลย เสียวจริงๆ เธอดูดเก่งจริงๆ แล้วผมก็นอนลง ดึงเธอขึ้นมาคร่อมบนตัวผม ผมเอามือจับควยผมไปจ่อที่ร่องหีของเธอ แล้วเธอก็ค่อยนั่งลงมา โอว..เห็นภาพควยผมหายไปในร่องหีของเอ๋แล้วเสียว ความรู้สึกเหมือนโดนรัดลำดุ้นอย่างแรง ผมเจ็บนิดหน่อย แต่ทนเพราะเสียว เอ๋ก็บอกว่าเจ็บเหมือนกัน เริ่มค่อยๆโยกขึ้นลงช้าๆ น้ำของเธอช่วยได้เยอะ สักพักมันก็ลื่น  เธอก็เริ่มโยกเร็ว เธอโน้มตัวมาจูบกับผม ทั้งๆที่เอวเธอยังโยกอยู่ ลีลาเธอสุดยอด เธอโยกเร็วๆ เอามือยึดบ่าผมไว้ สักพักเธอก็กระตุกอีก

ผมเลยให้เธอลงนอน ผมถอนเอาควยถูไปมาที่ร่องหีเธอ ก่อนจะยัดมันเข้าไปจนสุด รู้สึกดีจริงๆตอนใส่เนี่ย  ผมลงไปกอดเธอแล้วขยับเอวกระแทกเนินเธอ จนเธอครางเจ็บ ผมก็กระแทกอีกแรงๆ เธอก็คราง ผมก็เริ่มซอยช้าๆแต่ลึก ผมเห็นเธอกัดปาก สงสัยว่าจะเสียว ค่อยๆโยก ผมเริ่มชักจะกลั้นไม่ไหว..กำลังจะแตก เลยซอยรัวๆ เธอครางได้อารมณ์มาก ผมบอกเธอว่า "จะแตกแล้ว.." เธอก็พยักหน้า "ผมแตกแล้ว อา..อา..." แตกใส่ร่องหีเธอเต็มเลย แตกแล้วผมยังซอยเธอช้าๆ ปล่อยน้ำเชื้อผมเข้าไปจนหมด ผมเอาควยคาไว้อย่างนั้น โน้มตัวลงมากอดเธอ

เธอบอกว่า "เก่งจัง!!" ผมยิ้มแล้วจูบเธอ ร่องหีเธอตอดควยผมเป็นระยะๆ ผมเลยโยกต่อช้า เอ๋พูดว่า "ต่อเลยเหรอ?" ผมก็พยักหน้า ผมโยกแบบช้าๆ เพราะข้างในร่องมีแต่น้ำของผมเยิ้มเลย ผมให้เธอคว่ำหน้าทำท่าโก้งโค้ง เห็นตูดที่เคยใฝ่ฝันมานาน เอาควยผม ยัดใส่รูตูดเธอ เธอตกใจบอกว่า "อย่า!! เอ๋เจ็บ!!" ผมก็เชื่อเธอ ผมแค่อยากลองว่ามันเป็นยังไง? เธอไม่ชอบก็ไม่เป็นไร เลยเย็ดควยใส่ร่องหี..รู้สึกดีจัง ผมให้เธอถ่างขากว้าง เอามือยึดจับก้นเธอเป็นฐานการโยก แล้วก็เริ่มซอย น้ำเธอเริ่มแฉะอีกรอบ เมื่อรวมกับน้ำเชื้อผม มันเลยเป็นฟองขาวๆเหนียวๆ ผมซอยเรื่อยๆ เธอเริ่มครางเอาก้มเอาลิ้นเลียแผ่นหลังเธอ เอามือคลึงนมเธอ

ผมก็จะแตกแล้ว เลยซอยไม่ยั้ง เธอบอกว่า "เสียวจัง..." ผมเลยซอยแรงเข้าไปอีก ผมแตกอีกแล้ว ใส่ในร่องหีเธออีกครั้ง ตอนนี้ร่องของเธอเต็มไปด้วยน้ำอสุจิของผม ไหลย้อยเป็นทาง แตกสองครั้งผมก็ชักเหนื่อย เลยล้มตัวลงไปนอนข้างๆเธอ เธอหอมแก้มผม บอกว่า "ของขวัญวันเกิดแบบนี้ ชอบไหม?" ผมก็บอกว่า "ถ้ามีของขวัญแบบนี้ทุกวัน ก็ดีสิ" แล้วเธอก็บอกว่า "ถ้าว่างจากทำงาน เดี๋ยวเอ๋จะแวะมาให้ของขวัญอีก เอชอบเก่งๆแบบนี้" แล้วเธอก็ลุกมานั่งคร่อม ใส่ควยผมเข้าไปในหีเธออีก ...คืนนั้นล่อกันผมแตกไป6ครั้ง ของเธอผมไม่รู้ เธอเก่งกว่าผมซะอีก!!