ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพื่อนข่มขืนเมียcopy

เริ่มโดย Alie1102, ธันวาคม 08, 2022, 11:53:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

ผมเป็นคนเล่าเรื่องไม่เก่งนะครับยังไงก็ ลองตั้งใจอ่านแล้วกันครับ ผมอายุ 28 ปี แฟนผมอายุ 26 ปี ครับ เรื่องมันเกิดเมื่อกลางปี 63 ที่ผ่านมาครับ ซึ่งวันนั้นเป็นวันเกิดผม ผมได้ชวนเพื่อน ๆ มาฉลองกันที่บ้าน 4 คน ผมเป็นคนตัวเล็กแต่เพื่อนๆ ผมนั้นแต่ละคนตัวใหญ่กันทั้งนั้น เราเป็นเพื่อนสมัยเรียนตั้งแต่มหาวิทยาลัย สนิทกันมาก ๆ คืนวันนั้นผมได้สั่งอาหารมากินบางส่วนและแฟนผมก็ทำบางส่วนเพิ่มเติมด้วย เหล้าเบียร์ เต็มไปหมด บรรยากาศก็คุยกันเรื่องสมัยที่พวกเราเรียน หรือวีรกรรมต่างๆ แต่ละคนก็เอามาคุยโม้โอ้อวดกันไปตามประสาเพื่อน ๆที่นาน ๆจะสังสรรค์กันที ส่วนแฟนผมไม่ค่อยสนิทกับเพื่อนผมเท่าไหร่ หลังจากเขาทำอาหารเสร็จเขาก็ขอตัวไปดูละครที่ห้อง เวลาผ่านไปประมาณ 2 ชั่วโมงผมและเพื่อนสุราเข้าปากแล้วก็เริ่มมึนได้ที่ คนในวงเหล้าเวลาคุยเรื่องอะไรแล้วสุดท้ายก็ต้องมาจบตรงเรื่องเซ็กส์ เพื่อนคนนึงมันบอกว่ามันเคยเอายาปลุกเซ็กส์ใส่ให้น้องเมียมันกินตอนที่เมีย ไปสัมมนาต่างจังหวัด แล้วมันก็บอกว่าหุ่นเมียผมเซ็กส์ซี่เหมือนน้องเมียมันเห็นแล้วอยากต้อง รีบกลับจะไปเอาเมียที่บ้าน ซึ่งตอนนั้นผมเมาและเพื่อนก็เมากันหมด ด้วยความคะนองปากและอยากลองดูเมียตัวเองโดนสวิ้งมานานแล้ว จึงบอกกับเพื่อนว่า ไม่ต้องรีบกลับก็ได้ลองเอากับเมียกู เพื่อนผมนี่ ทั้ง 3 คน ตาลุกวาวเลยครับ ผมก็เลยขอยาปลุกเซ็กส์กับน้ำผลไม้ไปให้เมียดื่มที่ห้องครับ รอประมาณ 5 -10 นาทีผมก็กลับไปที่ห้องเห็นเมียสะลึมสะลือครับ ลองเรียกชื่อเธอดูก็ไม่ตอบกลับ ผมเลยลองไปนั่งใกล้เธอ เห็นเธออือ ๆ ออ ๆ อยู่ในลำคอ คราวนี้หล่ะผมทำสัญญาณให้เพื่อนๆ เข้าไปในห้องครับ ซึ่งแฟนผมใส่ชุดนอนไม่ได้ใส่กางเกงใน ชุดนอนบางๆ ของเมียมันเลิกออกมาถึงเอว เผยให้เห็นขนรำไรๆ แล้วก็โคกนูนเด่นขึ้นมา พอเพื่อนผมทั้ง 3 เข้าไปมันไม่ร้องรำทำเพลงเลยครับ มันรีบถอดกางเกงกันหมดโดยเฉพาะไอ้เพื่อนผมคนที่เอายามาให้ จับเสียบเมียผม เป็นคนแรก กระแทกไม่ยั้งเลย มืออีก 2 ข้างฉีกเสื้อนอนบางๆ ของเมียผมออก ตอนนั้นผมตกใจมาก ไม่คิดว่ามันจะซาดิสต์แบบนี้ มันจับแล้วบีบนมเมียผมอย่างรุนแรง ส่วนเมียผมอยู่ในอาการสะลึมสะลือพยายามเอามือปัดป้อง แต่เหมือนคนไม่มีแรง ตอนนั้นผมใจคอไม่ดีครับ แต่ถึงขั้นนี้แล้วก็เลยตามเลย เพื่อนผมคนนี้เอานานมากแล้วก็แรงด้วย ทำอยู่ท่าเดียวผมก็กลัวว่าของแฟนผมจะพัง เพราะว่าของเพื่อนผมใหญ่กว่าของผม เยอะเลย ส่วนเพื่อนอีก 2 คน อีกคน ก็จับท่อนเอ็นยัดใส่ปากเมียผม อีกคนก็ดูด นม เคล้นคลึงเต้าอย่างรุนแรง ทำยังกับกระหายมา นาน ส่วนเมียผมตอนนั้นเหมือนกับไม่มีแรงขัดขืนอะไรแล้ว แต่เหมือนกับมีอาการดิ้นรนอยู่ ตอนนั้น ได้เห็นภาพเมียตัวเองโดนรุมข่มขืน อารมณ์ผมตื่นเต้นมาก หลังจากเพื่อนผม ทั้ง 3 คน ได้รุมข่มขืนเมียผมเสร็จ ผมก็ลองก้มลงไปดูที่หอยเมียผม เป็นรูกลวงโบ๋เลย แล้วมีน้ำกามไหลย้อยออกมาจากรู ซึงผมมีไรกับแฟนยังไม่เห็นเป็นรูกลวงโบ๋แบบนี้เลย ทำให้ผมมีอารมณ์มาก ได้เอาต่อจากเพื่อนเป็นอารมณ์ที่สุดยอดๆ สุดๆ หลังจากเสร็จกิจ เพื่อนผมก็ต่ออีก คน ละรอบ มันบอกว่าของเมียผมหอยโคตรฟิตเลย ส่วนเมียผมแน่นิ่งไปแล้ว สงสัยจะหมดแรง หลังจากนั้นตอนเช้ามาเมียผมร้องไห้ ด่าว่าผมใหญ่เลย ผมก็ได้แต่ปลอบพร้อมทั้งบอกข้อดีต่างๆ เท่าที่จะยกมาอ้างได้ แต่หลังจากนั้นเพื่อนผมทั้ง 3 ก็เวียนมาเอาเมียผม บางวันก็ คน 2 คน หรือว่าบางโอกาสก็ครบทีม ส่วนเมียผมก็ติดใจเพราะว่าเจอแท่งใหญ่ๆ ของเพื่อนๆ ผม ตอนแรกก็ทำเป็นกระเง้ากระงอดดี สุดท้ายก็ติดใจของใหญ่ บางวันผมกลับมาจากทำงานเห็นเมียผมนอนเอากับเพื่อนกลางบ้านเลยครับ ปัจจุบันท้องได้ 4 เดือนแล้วครับ ยังหวั่นๆ อยู่ครับว่าลูกใคร เรื่องของผมก็มีเท่านี้นะครับ

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3FceSF7