ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทำหน้าที่ผัวให้กับแม่ยายcopy

เริ่มโดย Alie1102, ธันวาคม 14, 2022, 04:50:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

เรื่องผมกับแม่ยายเกิดขึ้นเมื่อไม่กีสัปดาห์ที่แล้วนี่เอง เมื่อปีทีแล้วผมไปรับแม่ยายมาอยู่ด้วยเพื่อให้มาเลี้ยงหลานส่วนผมกับแฟนไปทำงานเลยไม่มีเวลาเลี้ยงลูก ส่วนพ่อตาก็ไปทำงานต่างจังหวัดจึงทำให้แม่ยายอยู่บ้านคนเดียวเลยให้มาอยู่เลี้ยงหลาน อยู่ไปวันไหนอยากกลับไปเยี่ยมบ้าน เราก็จะพากันไปส่งส่วนใหญ่จะไปเช้าเย็นกลับกัน อ้อลืมไปแม่ยายผมอายุ 50 กว่าแล้วล่ะครับ ตอนอยู่ที่บ้านเราแม่ยายผมก็จะทำตัวตามสะบายมากเลย บางทีก็ใส่ชุดคลุมทั้งวัน เลี้ยงหลานก้มๆ เงยๆ ก็ไม่ระวัง ผมนี้เห็นหมดแล้ว เพราะแกไม่ชอบใส่ชุดชั้นในตามประสาคนแก่ จนวันหนึ่งแกอยากกลับไปบ้านสัก 2-3 วัน แฟนผมเขาไม่ว่างเลยให้ผมไปคนเดียว ผมก็เลยชวนแม่ยายออกแต่เช้าเพราะผมอยากกลับมาเร็วเพราะว่าส่งแล้วไม่ต้องรอ แกกลับได้ เลยผมก็ขับรถใช้เวลา 2 ชั่วโมงจนถึงบ้านแม่ยาย ส่วนแกไม่พูดอะไรเลย 2 ชั่วโมง แม่ยายผมนอนหลับมาตลอด

พอมาถึงบ้านก็ไม่มีใครอยู่แล้ว เพราะพ่อตาทำงานอยู่ต่างจังหวัดหลายปีแล้วไม่ได้กลับมา มีแต่ส่งเงินมาให้ใช้ พอถึงบ้านขนของลงเสร็จผมก็เข้าห้องน้ำล้างหน้าล้างตาแล้วว่าจะกลับ แกบอกให้ผมเฝ้าบ้านให้ก่อนเดี๋ยวแกเดินไปหาเพื่อนแกแป๊ปเดียวผมก็เลยนอนรอ สงสัยด้วยความเหนื่อยผมเผลอหลับไปเมื่อไหร่ไม่รู้ มารู้สึกตัวอีกทีแม่ยายผม เขานั่งอยู่ข้างผมนุ่งกระโจมอกด้วยผ้าถุง บ้านปิดประตูหน้าต่างเรียบร้อย แล้วเสื้อผ้าที่ตัวผมไม่มีสักชิ้นเลย ผมมองไปเห็นแม่ยายผมกำลังดูดควายผมด้วยความเอร็ดอร่อย พอผมจะรุกขึ้นแม่ยายผม บอกว่านอนเฉยๆ เดี่ยวแม่ช่วยให้หายเหนื่อยเอง พอพูดจบแกก็กลับไปดูดควยผมต่อตามเดิม ผมเริ่มเสียว มือผมก็เอื้อมไปดึงผ้าถุงแกออกแล้วเอามือไปขย้ำที่นมแล้วบี้หัวนมแกเล่น ผมก็เริ่มมีอารมณ์มากขึ้นเมื่อแกดูดและเม้มที่หัวควย ผมเริ่มทนไม่ไหว เลยรุกขึ้นจัดการให้แกนอนลงผมเข้าไปดูดนมแกแล้วมือดีกข้างก็ล้วงเข้าไปในรูหีพร้อมสลับการบี้เม็ดแตดๆ ของแม่ยายผมเม็ดใหญ่มาก ส่วนรูหีแกยังดูดดีอยู่เลยครับตอนนี้น้ำของแกเริ่มไหลออกมาเยอะแล้วส่วนควยผม แม่ยายแกยังกำและสาวใหญ่เลย

จนผมไซ้รลงไปเลื่อย จนถึงหีแกผมก็ใช้ลิ้มแตะที่เม็ดแตด แม่ยายผมสะดุ้งเกร็งตัว บอกว่าโอ๊ย......เสียวหีจังเลยพร้อมกับขยับหนี ผมก็ตามกดแล้วล็อคขาแกไว้แล้วเลียต่อ ทั้งเลียทั้งเม้มที่แตด แตดแม่ยายผมเลียมันส์จริงๆเพราะเม็ดใหญ่มากผมทั้งเลีย ทั้งดูดเลย ส่วนมือนิ้วชี้ผมก็แหย่รูหีแม่ยายพร้อกับใช้นิ้วกลางแหย่เข้ารูตูดแกๆยิ่ง ร้องใหญ่เลย แกบอกว่าเสียวมาก บอกให้ผมพอก่อน แกใจจะขาดแล้ว ผมยิ่งได้ใจกระหน่ำ แทงลิ้นและเลียย่างแรงไม่นานแม่ยายผมก็เกร็งร้องออกมาว่าเสร็จแล้วพอเถอะแม่ไม่ไหวแล้ว.............แกบอกให้ผมเอาควยแหย่หีแกเถอะ หลังจากนั้นผมก็เอาควยผมยัดเข้ารูหีแกผมนึกว่ามันจะหลวมแต่จริงๆ แล้วไม่ได้เป็นเช่นนั้นเลยมันยังแน่นไม่แพ้รูของเมียผมเลย แกคงไม่ได้เอามานแล้วเพราะพ่อตาไม่อยู่หลายปี ผมเริ่มซอยเข้าออช้าๆๆ แกก็ร้องในลำคอตาหลับปี๋เลย พอผมเริ่มเร่งจังหวะแกก็ รืมตามามอง แล้วร้องครางดังขึ้นเรื่อยๆ สักพักแกบอกให้ผมเร็วๆ เพราะแกจะเสร็จ แล้วผมก็แร่งสักสี่ห้าที่แกก็เกร็งตัวแล้วก็นิ่งไปส่วนผมก็ยังซอยไปๆ เลื่อย จนน้ำแตกคารูแม่ยายแกเลย น้ำผมไหลออกมามากกว่าปกติคงเป็นเพราะลองของใหม่

พอผมถอดควยออกมาน้ำผมไหลล้มตามออกมา แม่ยายผมนอนหายใจหอบเหมือนคนวิ่ง 100 เมตรมา พอซักพักแกก็รุกขึ้นชวนผมเข้าไปนอนรอในห้อง ผมก็ตามไปแกบอกว่าเดี๋ยวแม่มี รางวัลให้อีก แล้วแกก็เดินออกไปนอกห้องหายไปซัก 10 นาทีผมก็นอนรอว่าแกจะให้ผมทำอะไร พอแกเดินเข้ามาพร้อมกับเพื่อนแกอีกคนอายุก็คงจะเท่าๆ กันแต่เพื่อแกขาวและหุ่นดีกว่า แกบอกว่าเพื่อนแกน่ะผัวตาย ไปหลายปีแล้วไม่ได้เอามานานอยากให้ผมช่วย หน่อยพอพูดเสร็จยังไม่ได้ทันรับปากเลยแกก็ถอดผ้าถุงทั้งสองคนขึ้นมาบนเตียง แม่ยายผมจัดการดูดควยผมส่วนเพื่อนแกก็เข้ามาดูดปากผมพร้อมกับนั่งเอาหีมาให้ ผมเลียให้ แปลกตรงที่หีของเพื่อนแม่ยายไม่มีหมอยเลยผมถามแกว่ามันไม่มีมา ตั้งแต่เป็นสาวแล้วทำให้ผมเลียได้สนุกมาก ส่วนด้านร่างแม่ยายผมก็ดูดควยผมจนแข็ง แล้วแกก็นั่งทับควยผมแล้วก็"โยกเองครางเอง"ส่วนผมก็สาระวนกับหีที่มีหมอยของเพื่อนแก

ส่วนแกก็โยกควยผมแรงขึ้นเรื่อยจนแกเสร็จแล้วสลับกับเพื่อแกให้เพื่อนแกไปเอา ควยยัดหีบ้างส่วนแก่ก็มาให้ผมเลียหีให้ เพื่อนแกจับควยผมยัดเข้าหีตัวเอง ผมรู้สึกได้เลยว่าแน่นกว่าของแกอีกส่วนหีแกตอนนี้อยู่ที่ปากผมให้ผมเลียให้ร้องคราง ในรำคอฮื้อ....ส่วนเพื่อนแกก็เริ่มโยกแรงขึ้นพร้อมร้องเสียงดังมากเพราะแกบอกว่าไม่ได้ เสียวมาหลายปีแล้ว สักพักผมก็เริ่มเสียวแล้วก็เริ่มโยกรับจังหวะการกระเด้าของเพื่อนแก ส่วนแกก็โดนผมใช้นิ้วทั้งรูหีและรูตูดจนเสร็จตามกันทั้งสามคน จากนั้นเราก็เล่นเพลงสวาทกันทั้งคืนเมียผมโทรมาเลยบอกไปว่ารถเสียจะกลับตอน เช้า พอวางโทรศัพท์เสร็จก็เล่นเพลงสวาทสามคนจนเช้า พอตื่นมา 9 โมงแม่ยายบอกว่าเพื่อนแก"ไม่เจอควยมานานเจองวดนี้หลายยกเป็นไข้" กลับบ้านไปแล้ว หลักจากนั้นพอกลับมาถึงบ้านผมต้องทำหน้าที่ผัวให้กับแม่ยายผมด้วย ส่วนเพื่อนแกนานๆ ถ้าอยาก็จะนั่งรถมาเยี่ยมแม่ยายผม เห็นแกบอกว่าถ้างวดหน้าไปค้างที่บ้านแม่ยายผมอีกแกจะชวนเพื่อแกที่ผัวไม่มี มาเล่นแบบนี้อีกหลายคน ผมคงตายแน่เลย

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3FceSF7