ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลักหลับจัดสุดลำcopy

เริ่มโดย Alie1102, ธันวาคม 09, 2022, 04:14:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

ผมเป็นคนต่างจังหวัดอีกคนหนึ่งที่ มีประสบการณ์เรื่องบนเตียงพอสมควร ซึ่งผมจะเล่าให้เพื่อนๆ ได้อ่านกันนะครับ เป็นการแลกเปลี่ยนประสบการณ์กัน หวังว่าคงได้อ่านเรื่องของเพื่อนๆ บ้างนะครับ เรื่องของผมมีอยู่ว่าผมได้รู้จักกับผู้หญิงคนหนึ่ง ชื่ออุ๋ย บ้านผมกับอุ๋ยอยู่ติดกัน ผมอยู่คนเดียวส่วน อุ๋ยอยู่กับพี่สาว เราสนิทสนมกันพอสมควรเพราะบ้านเราติดกัน อุ๋ยเรียนจบและได้สมัครเข้าทำงาน แต่ยังชอบทำตัวเหมือนเด็กๆ อยู่เลยครับอุ๋ยชอบแต่งตัวตามแฟชั่น ก็เสื้อสายเดียวไงครับ อุ๋ยชอบใส่มาก อุ๋ยบอกว่าใส่สบายและเย็นดี

ผมเจอเธอทีไรก็เย็นวาบไปทั่วท้องน้อยเลยครับ เพราะอุ๋ยจัดว่าเป็นคนสวยหุ่นดีคนหนึ่ง วันนั้นเป็นวันหยุดอุ๋ยไม่ได้ไปทำงานส่วนพี่สาวของอุ๋ย ออกไปทำงานเพราะไม่ได้หยุด ผมเห็นอุ๋ยกำลังเดินเข้าบ้านถือของกินมาด้วย ผมแอบเห็นเบียร์ที่เธอถือมาด้วยจึงถามเธอว่าไปไหนมาเธอตอบว่า ไปเดินซื้อของมา ผมมองเห็นหุ่นของอุ๋ยวันนั้น จู๋ของผมก็แข็งขึ้นมาทันทีเลยครับวันนั้นอุ๋ยใส่เสื้อสายเดียว และกางเกงขาสั้นสีขาว อุ๋ยเป็นคนขาวหน้าอกโตจนล้นเลย ผมคิดหาทาง ฟันอุ๋ยมาหลายครั้งละ แต่ไม่มีโอกาสสักที

พอตอนบ่ายผมจะออกไปกินข้าวผ่านหน้าบ้านอุ๋ยเลยกะจะเข้าไปถามว่า อุ๋ยจะเอาอะไรหรือเปล่า ผมเปิดประตูบ้านเข้าไปเห็นอุ๋ยนอนหลับอยู่บนโซฟา เห็นอุ๋ยเอาขาข้างหนึ่งพาดกับที่พักแขน อีกข้างปล่อยห้อยลงพื้นทำให้เนินเต่าของเธอดันกางเกงขาสั้นนูนเด่นขึ้นมาจนเห็นร่องชัดเจน ผมอดใจไม่ไหวคิดว่าเป็นไงเป็นกัน เดินเข้าไปนั่งตรงปลายเท้าผมได้กลิ่นเบียร์ลอยมานิดหนึ่ง เธอคงเมาแล้วหลับไป ผมก็เลยลองก้มลงไปดมร่อง ของอุ๋ยเบาๆ แล้วเขย่าแขนอุ๋ยเบาๆ แต่จ๋าไม่รู้สึกอะไรเลย ผมเลยเอามือลูบเต่าของอุ๋ย เต่าเธอนูนมากผมเอานิ้วลากผ่านร่องของอุ๋ย 2-3 ที พอแน่ใจว่าอุ๋ยไม่ตื่นก็เริ่มรูดกางเกงขาสั้นของอุ๋ยออก จนเจอกับกางเกงในลายลูกไม้ของอุ๋ย

เต่าของจ๋านูนเด่นมากจนทำให้กางเกงในที่เธอใส่ดูเล็กไปถนัดตา ผมเอามือลูบอีก แล้วค่อยๆ รูดกางเกงในตัวจิ๋วของอุ๋ยออกมา ผมก็มองเห็นเต่าของอุ๋ย ทั้งโหนกทั้งขาวที่สำคัญมีขนขึ้นเต็มไปหมด ผมจึงเดินไปปิดล็อกประตูบ้านพร้อมทั้งเอาม่านลงให้หมด แท่งทวนของผมแข็งจนปวดไปหมด ผมจึงเริ่มถอดเสื้อผ้าตัวเองออกพอผมถอดของตัวเองออกหมด ก็ค่อยๆ ไปนั่งข้างๆ อุ๋ย จับขาเธอแยกออกนิดหนึ่ง จากนั้นผมก็ค่อยๆ ก้มลงเอาลิ้นเลียเต่าของอุ๋ยเบาๆ ผมลองเอานิ้วแหวกแคมเธอดู ของเธออ้าแดงแจ๋เลย อุ๋ยบิดตัวนิดหนึ่ง ทำให้ผมตกใจมากกลัวเธอตื่น แต่อุ๋ยก็ไม่ตื่น ผมเลยลงลิ้นที่ร่องของอุ๋ยต่อ

จนเต่าของอุ๋ยเริ่มจะแฉะสีหน้าของเธอเริ่มบิดเบี้ยวทั้งๆ ที่ตายังหลับอยู่ ผมเริ่มเลียที่ติ่งของเธอมีเสียงครางเล็ต ลอดออกมาจากปากสวยๆ ของอุ๋ยนิดนึง ผมทนไม่ไหวแล้วมาถึงขั้นนี้แล้ว ก็เลยขึ้นไปคร่อมอุ๋ย พยายามให้เบาที่สุด แล้วเอาจู๋ของผมจ่อที่รูของอุ๋ย แล้วเอาหัวคลึงนิดหนึ่งจากนั้นก็เอาไปจ่อให้ตรงรูของเธอแล้วค่อยออกแรงกดและดันเข้าไปทีละนิดๆ ของอุ๋ยฝืดนิดหนึ่งครับแต่เธอหลั่งน้ำออกมาด้วย ผมเลยกดผ่านร่องของอุ๋ยได้ไม่ยากนัก พอสุดลำผมก็เริ่มซอยเบาๆ กลีบแคมของอุ๋ยตอดลำแท่งทวนผมตุบๆ เบาๆ ผมเสียวจนแทบกลั้นไม่ไหวใจนึกอยากจะดูดที่หน้าอกของอุ๋ย แต่ไม่กล้าถอดเสื้อของอุ๋ยดูดครับ ได้แต่เอามือคลึงเบาๆ นอกเสื้อ แล้วก็ค่อยๆ ซอยไปเรื่อยๆ เต่าของอุ๋ยก็ตอดลำผมไม่หยุดเหมือนกัน

แล้วในที่สุดผมก็ทนไม่ไหวเริ่มซอยเร็วขึ้นๆ แล้วก็ปล่อยน้ำเสียวของผมพุ่งปรี๊ด........เข้าไปในเต่าของอุ๋ยจนหมด

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3FceSF7

ppherbalife