ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไม่ใช่แฟนแต่เยแทนได้copy

เริ่มโดย Alie1102, ธันวาคม 09, 2022, 04:15:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

ผมมีเพื่อนสนิทและบ้านอยู่ใกล้คนหนึ่ง ไอ้เเมน ซึ่งเป็นเพื่อนที่สนิทกับผมมาก มันแต่งงานไปก่อนผมจนมีลูก 2 คน เมียมันอายุ 36 ปี ซึ่งอ่อนกว่าผมและมันไป 8 ปีครับ คนเรายิ่งมีลูกก็ยิ่งมีรายจ่ายเยอะทั้งค่าเรียนค่ารถรับส่งค่ากินอีกหลายๆ อย่าง คิดแล้วปวดหัวจริงๆ ไอ้เเมน มันจึงลาเมียของมันไปทำงานที่เกาหลีเพื่อที่จะได้เงินมาเป็นค่าใช้จ่ายให้กับลูกและครอบครัว ลำพังทำงานในบ้านเราก็เดือนนึงก็แค่หมื่นกว่าบาทไม่พอกิน

ก่อนที่มันจะไปมันได้ฝากผมช่วยดูแลเมียและลูกๆ มันด้วย มีอะไรส่งข่าวไปให้ด้วย เนื่องจากว่าผมกับมันเป็นเพื่อนกันตั้งแต่เด็ก อีกอย่างบ้านก็อยู่ติดกันด้วย หลังจากที่มันไปทำงานเมืองนอกๆ ได้ 3 เดือนกว่า เมียของมันเริ่มแต่งตัวเริ่มเที่ยวจนไม่สนใจลูกสองคน บางครั้งก็กลับบ้านจนค่ำปล่อยๆ ให้ลูกสองคนอยู่บ้านกันเพียงลำพัง ผมจึงต้องช่วยดูแลลูกของมันให้อีก ไม่รู้ว่าจะทำอย่างไร สงสารลูกของมัน วันนี้ก็เช่นเดียวกันผมต้องเอาข้าวปลาอาหารไปให้ลูกมันกิน ส่วนเมียมันก็ทำตัวเหลวไหลมากครับ ไปกินเหล้าที่บ้านเพื่อนๆ กลับบ้านด้วยความเมา แทบไม่ได้สติจนผมต้องช่วยพาเข้าบ้าน

ซึ่งเวลานี้ก็สี่ทุ่มกว่าๆ แล้วลูกทั้งสองคนก็หลับกันหมด ผมพาเมียเพื่อนไปส่งที่ห้องนอนเลยครับ พอไปถึงเตียง เมียเพื่อนดึงมือผมจนล้มไปทับตัวเมียเพื่อนที่เตียงนอน เมียเพื่อนกระซิบข้างหูผมเบาๆ ว่า "ช่วยหน่อยได้ไหม เงี่ยนมาก ไม่ได้เล่นเสียวมาสามเดือนกว่าแล้ว" จากนั้นเมียเพื่อนเอามือมาจับที่ควยผมปลุกอารมณ์จนควยผมแข็งขึ้น ผมเองเป็นโสดมานานไม่เคยได้เที่ยวสาว พอมาโดนมือนิ่มของผู้หญิงจับทำให้อารมณ์กระเจิดกระเจิงไปเลยครับ จนลืมไปว่านี่คือเมียเพื่อนนะ ตัณหาหน้ามืดทำให้ผมเย็ดกับเมียเพื่อนในคืนนั้น

เมียเพื่อนถอดกางเกงของผมออกส่วนเธอก็แก้ผ้าออกหมดจนเห็นหี สวยมากถึงแม้ว่าจะมีลูก 2 คนแล้ว แต่เนื้อหนังยังเต่งตึงอยู่ครับ เมียเพื่อนขึ้นขย่มควยผมอย่างบ้าคลั่งจนผมเจ็บโหนกไปหมด เขาบอกว่าอดอยากมานานแล้ว เมียเพื่อนเซ็กส์จัดมากๆ บอกให้ผมเย็ดในคืนนั้น 3 ครั้งครับ ผมเย็ดเธอแตกในทุกดอก เสียวควยมาก เธอติดใจในควยผม ตั้งแต่นั้นมาเธอเลิกเที่ยวไม่กินเหล้า ขอแค่ให้ผมเย็ดกับเธอทุกวัน เธอเหงาผมจึงต้องตอบสนองแบบนี้ ถึงไม่ใช่แฟนแต่ก็เย็ดแทนเพื่อนได้นะครับ..อิอิ

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3FceSF7