ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จัดหนักสั่งสอนหัวหน้าสาว cop

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, มีนาคม 13, 2022, 02:02:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

"...ตี๊ดด...ตี๊ดดด..." เสียงโทรศัพท์บนโต๊ะทำงานผมดังขึ้น ผมยกหูขึ้นยังไม่ทันที่จะอ้าปากพูดเสียงตวาดแว้ดที่คุ้นเคยก็ดังเข้ามา "... นายป้อม ... มาหาพี่ที่ห้องเดี๋ยวนี้..." สิ้นเสียงพร้อมๆ กับเสียงวางกระแทกโทรศัพท์ดังโครมจากปลายสาย
จะโดนอะไรอีกวะกู ผมนึกในใจ ตั้งแต่เข้ามาทำงานที่ฝ่ายสินเชื่อของธนาคารสีเขียวแห่งนี้ได้ปีกว่าๆ แทบจะไม่มีวันไหนที่ผมจะไม่โดนอีพี่ดาว หรือที่ใครๆ มักเรียกคุณดุจดาว หัวหน้าทีมของผมไม่ดุด่าเลยสักวัน .... ผมเองก็ทำงานใช่ว่าจะแย่ หลายครั้งที่เข้าบอร์ดผมก็ได้รับคำชมออกมา มีแต่คุณอีพี่ดาวหัวหน้าผมโดยตรงนี่ล่ะ ที่ไม่เคยเอ่ยปากชมผลงานผมสักครั้ง มีแต่ด่าๆๆๆๆ แทบจะทุกวัน
มันทำให้ผมค่อยๆ สะสมความคับข้องใจไว้ทีละนิดๆ ผมเฝ้าพยายามหาวิธีแก้เผ็ดเธอมาหลายครั้ง แต่ก็ยังไม่ได้วิธีที่ถูกใจ จนมาวันหนึ่งที่ผมต้องอยู่ทำงานจนดึกกับอีพี่ดาวสองคนเพื่อเร่งรีพอร์ตให้เสร็จ โดยในขณะที่ผมนั่งปั่นรายงานเธอก็ไปออกกำลังที่ฟิตเนสของธนาคาร แล้วจะกลับมาตรวจ
"... เดี๋ยวชั้นกลับมา รีพอร์ตต้องวางอยู่บนโต๊ะนะ แล้วเธอยังกลับไม่ได้ เผื่อชั้นจะแก้ เข้าใจนะ...." อีพี่ดาวสั่งเป็นชุด
"... ครับๆ พี่ ผมจะรีบทำให้เสร็จ ..." ผมตอบ
ผมทำเสร็จตั้งแต่ทุ่มครึ่ง หัวหน้าจอมเฮี้ยบผมก็ยังไม่มีวี่แววว่าจะกลับมา จนโน่น เกือบสองทุ่มถึงได้เดินหอบแฮกๆ กลับมา เมื่อเธอเดินมาใกล้ๆ ผมก็รู้สึกแปลกๆ กับสภาพของเธอที่ผมไม่เคยเห็นมาก่อน
ผมยุ่งๆ เล็กน้อย หน้าแดงระเรื่อเพราะความเหนื่อยจากการออกกำลัง หอบหายใจถี่ๆ แต่ที่สำคัญเลยคือชุดฟิตเนสของเธอนั้น มันทำให้ผมถึงกับตะลึงไปชั่วขณะ เสื้อยืดสีขาวแขนกุดรัดรูป เผยให้เห็นทรวดทรงที่ผมไม่เคยได้เห็นมาก่อนจากชุดทำงานของเธอที่แสนจะเรียบร้อย ดอกบัวตูมขนาดกำลังเหมาะมืออัดแน่นอยู่ในเนื้อผ้า กางเกงผ้ารัดรูปยาวแค่หัวเข่า เผยให้เห็นเรียวขาขาวตึงและสะโพกที่แน่นเปรี๊ยะ ยิ่งเมื่อเธอหยิบแว่นตามาใส่ตอนนั่งอ่านรีพอร์ตมันยิ่งเซ็กซี่เป็นบ้าเลย
ผมกลับมานั่งรอที่โต๊ะ แต่ภาพแปลกใหม่ของหัวหน้าสาวจอมโหดที่เห็นมันทำให้จิตใจของผมว้าวุ่นไม่ใช่น้อย เมื่อมองดีๆ แล้ว แม่มดของผมคนนี้แม้จะอายุ 35 เข้าไปแล้ว แต่เธอยังจัดได้ว่าสวยสะพรั่งทีเดียว ผิวขาวตามแบบสาวเชื้อสายจีนทั่วไป หุ่นยังฟิตแอนด์เฟิร์มมากๆ ขาเรียวสวย เรียกได้ว่าเด็กจบใหม่ๆ หลายคนยังชิดซ้าย แต่เท่าที่รู้เธอยังไม่มีแฟน ในธนาคารเค้าลือกันว่าเธอไม่ชอบผู้ชาย
แล้วผมก็คิดอะไรดีๆ ได้ ระหว่างที่นั่งรออีพี่ดาวอ่านรีพอร์ต ..... หึหึ ถ้าด่ากูอีกครั้งเดียว อีดาวเอ๊ย สนุกแน่มึง กูจะสั่งสอนให้สาสมทีเดียว คอยดู ..... เย็ดสาวโสดอายุ 35 สักทีก็ดีเหมือนกัน รสชาติมันจะต่างกับสาวมหาลัยไหมนะ แล้วผมก็นั่งหัวเราะเบาๆ อยู่คนเดียว
ยังไม่ทันขาดคำ เสียงตะโกนลั่นมาจากในห้อง " .... ป้อม!! มาหาพี่เดี๋ยวนี้เลย ..."ผมก้าวขายังไม่ทันพ้นประตู รีพอร์ตที่ผมเขียนก็ปลิวมาที่หน้าผม"...ใช้มือหรือใช้เท้าเขียนไม่ทราบยะเธอ... ไปแก้ตามที่ชั้นติดโน้ตไว้ พรุ่งนี้เช้า เจ็ดโมงชั้นจะมาตรวจ ..." ผมองดูรีพอร์ต แม่งเอ๊ย ติดโน๊ตมาแทบจะทุกหน้า ผมกำมือแน่น พยายามระงับความโกรธ ตั้งแต่เกิดมาไม่เคยมีใครขว้างของใส่ผมแบบนี้ พ่อแม่ผมยังไม่เคยทำ แล้วอีนี่มันเป็นใครมาทำแบบนี้ ... กูหมดความอดทนแล้วโว้ยยยยย .... มึงเจอกูแน่อีดาว ....
————————————————————
หลังจากคิดแผนการเสร็จ ผมก็เริ่มปฏิบัติการชำระแค้นอีพี่ดาวนางมารร้ายหัวหน้าทีมของผม
"... เอ่อ พี่ดาวครับ ทางบริษัทยูนิวู๊ดส์ เชิญให้เราไปดูเครื่องจักรที่ติดตั้งเสร็จแล้วน่ะครับ ..." ผมกุเรื่องขึ้นมา
" ... อืม ติดตั้งเร็วดีนี่ ... เพิ่งได้สินเชื่อไปไม่นานนี้เอง ไปวันไหน ยังไงล่ะ ไปดูหน่อยก็ดีเห็นเขาว่าตัวใหม่นี้ดีจริงๆ ..." เธอตอบไปอ่านรีพอร์ตของคนอื่นไป โดยไม่มองหน้าผมแม้แต่น้อย
" ... ไปศุกร์นี้ครับ เค้าเชิญให้ค้างคืนด้วย ผมเลยใส่ชื่อพี่ไปนะครับ ..." ผมดำเนินการตามแผนต่อ
"... นี่เธอจะให้ชั้นไปคนเดียวเรอะ ใส่ชื่อเธอไปด้วย แล้วรีบทำเรื่องขอรถจากฝ่ายพาหนะเลยนะ ..." เธอสั่ง ซึ่งก็เป็นไปตามที่ผมคาดไว้อยู่แ้ลว ผมยิ้มมุมปากเล็กๆ ... เสร็จผมแน่อีพี่ดาวปิศาจร้าย ผมจำเอาคืนทั้งต้นทั้งดอก ...
เช้าวันศุกร์เมื่อผมเอารถส่วนตัวของผมมารับเธอที่บ้าน พี่ดาวมีท่าทีงงๆ เล็กน้อย
"... เอ้า รถธนาคารล่ะ ..." เธอตวาดแว้ดใส่ผม
"...เ้อ้อ ผมจองไปแล้วครับ แต่คิวเต็มหมดเลย ผมเลยตัดสินใจขับไปเองน่ะครับ..." ผมตอบเนียนๆ
ผมทำหน้าที่ขับรถไปเรื่อยๆ พี่ดาวตั้งแต่ขึ้นรถมาก็โทร.สั่งงานคนโน้นคนนี้ตลอดเวลา ไม่รู้ตัวเลยว่าจะโดนผมหลอกมาล้างแค้น จนเมื่อผมเลี้ยวรถเข้าโรงแรมอินเตอร์คอนติเนนตัลหัวหิน เธอก็ถามแบบงงๆ
"...เอ้า เลี้ยวเข้าที่นี่ทำไม..."
"...ทางบริษัทเอารถโฟร์วีลมารอรับเราครับ เพราะจะไปโรงงานสะดวกกว่า แล้วก็ให้เราเอาของเข้าห้องพักได้เลยครับ เดี๋ยวพี่รอผมที่ล๊อบบี้นะครับ ..." ผมเริ่มตื่นเต้นแล้ว
หลังจากรับคีย์การ์ดห้องพักมา ผมก็เอาไปให้พี่ดาว พร้อมกับบอกว่าระหว่างรอคนจากบริษัทให้เธอไปพักผ่อนที่ห้องก่อน เดี๋ยวผมจะเอากระเป๋าขึ้นไปให้เอง ... ทุกอย่างเป็นไปตามแผนเป๊ะ มันจะง่ายอะไรขนาดนี้ ...
ผมลงไปเอากระเป๋าที่รถ ด้วยจิตใจร้อนรุ่ม ใจนึงก็ยังกล้าๆ กลัวๆ แต่อีกใจนึงก็บอกว่าโอกาสชำระแค้นมาถึงแล้ว
ไม่นานผมก็มายืนอยู่หน้าห้อง 5005 ห้องสูทสุดหรูของโรงแรมนี้ ที่ผทลงทุนควักตังค์จ่ายเองเพื่องานนี้โดยเฉพาะ
ผมเคาะประตูเรียกนังปิศาจร้ายให้มารับกระเป๋าปราด้าใบย่อมแต่แพงระยับของเธอ
เสียงลูกบิดอีเลคโทรนิคส์ดังแกร๊ก ประตูเปิดออก ผมกุลีกุจออาสาเอากระเป๋าเข้าไปให้ โดยไม่ทันที่เธอจะเอ่อยปากห้ามผมเข้าไปในห้อง ... เสร็จกูล่ะงานนี้ อีพี่ดาว ...
ผมเอากระเป๋าวาง แล้วทำทีจะกลับออกไป แต่ผมเดินไปปิดประตู ลงล๊อคเรียบร้อยอย่างเงียบเชียบ ไม่มีใครรับรู้อีกแล้วว่าตอนนี้ผมอยู่กับพี่ดาวสองต่อสองในห้อง ผมค่อยๆ เดินกลับเข้าไปในโถงรับแขก เห็นพี่ดาวกำลังหยิบโน๊ตบุ๊คออกมาตั้งบนโต๊ะ ผมไม่รอช้าโอบกอดเธอจากข้างหลังทันที
"... ว้ายยย .... อะไรเนี่ย ...." พี่ดาวร้องตกใจสุดตัว
" ... ผมเองพี่ ไม่ต้องร้อง ..." ผมกระซิบที่ข้างหูเธอเบาๆ กลิ่นน้ำหอมอ่อนๆ ของเธอมันช่วยกระตุ้นผมดีจริงๆ
เธอพยายมดิ้น และร้องโวยวาย แต่แรงของสาววัย 35 ของเธอหรือจะสู้หนุ่มวัย 22 อย่างผมได้ ผมกอดล๊อคเธอไว้แน่น พลางฉุึดลากเธอเข้าไปที่ห้องนอน ที่ที่ผมจะลงโทษเธอให้สาสม
ผมพยายามลากเธอไปตรงหัวเตียง เธอดิ้นต่อสู้สุดฤทธิ์ ทั้งพยายามจะศอกผม เอาขายันพื้นไว้เป็นระยะๆ แต่สุดท้ายผมก็ลากเธอมาถึงหัวเตียงจนได้ ผมดันเธอให้นั่งลง เอากุญแจมือมาคล้องเธอไว้กันลูกกรงหัวเตียง ผมเดินไปปิดประตูห้องนอน ล๊อคอย่างดี แล้วผมก็ปล่อยให้เธอร้องโวยวายและร้องไห้ให้พอใจ
นางมารร้ายยามอยู่ในธนาคารตอนนี้หมดสภาพ ผมเผ้ายุ่งเหยิง แ่ว่นตาเอียงกระเท่เร่ เสื้อเชิ้ตแขนยาวเข้ารูปหลุดลุยออกจากขอบกางเกง ข้อมือข้างซ้ายถูกกุญแจมือล๊อคติดไว้กับหัวเตียง ร้องไห้ไม่หยุด
" ... ฮือ ฮือ นี่เธอจะทำอะไรชั้น ทำกับชั้นอย่างนี้ทำไม ชั้นไปทำอะไรให้เธอ ฮือ ฮือ ... " พี่ดาวร้องฟูมฟาย
"... นี่พี่ไม่รู้ตัวจริงๆ หรือครับ ว่าพี่ทำอะไรผม ... พี่ไม่เคยชื่นชมผลงานของผมสักครั้ง แถมชอบทำให้ผมได้อายด้วยการด่าผมต่อหน้าเพื่อนๆ ในฝ่าย ผมทำอะไรก็ไม่เคยดี ผมทนมานานแล้วพี่ดาว วันนี้ล่ะ ผมจะสั่งสอนพี่ ... อ๊ะ... ไม่ใช่สิ ผมจะพาพี่ขึ้นสวรรค์ ....พี่ยังไม่เคยใช่ไหมครับ สาวโสดนี่ ผมจะสอนให้ แล้วพี่จะติดใจของจริงน่ะ มันดีกว่านิ้วเยอะ ฮ่าๆๆๆ " ผมพูดพลางเอามือลูบไล้เส้นผมของเธอ
———————————————————–
เห็นสภาพยัยมารร้ายดุจดาวตอนนี้ แว่บนึงผมก็นึกสงสาร แต่เมื่อคิดถึงสิ่งต่างๆ ที่เธอทำกับผมตลอดมา บวกกับถ้าผมปล่อยเธอไปโดยที่ยังไม่ได้ทำอะไรเลย เธอกลับมาเล่นงานผมหนักแน่ๆ ... เป็นไงเป็นกันวะงานนี้ ไหนๆ ก็ไหนๆ แล้ว ... ผมคิดในใจ
" ... ผมจะให้โอกาสพี่ ..." ผมกระซิบที่ข้างหูเธอ กลิ่นน้ำหอมอ่อนๆ มันทำให้ผมอยากไซร้ซอกคอเธอซะเดี๋ยวนั้น
" ... เธอจะปล่อยพี่ใช่ไหมป้อม ใช่ไหม ปล่อยพี่เถอะนะ แล้วพี่จะไม่ด่าเธออีกแล้ว ปล่อยพี่เถอะนะ รับรองพี่ไม่บอกใคร ... ฮือ ฮือ นะป้อมนะ อย่าทำอะไรพี่เลย ฮือฮือ พี่ขอโทษ ..." พี่ดุจดาวครวญครางอ้อนวอน
"... นี่จนแบบนี้แล้ว พี่ก็ยังเห็นว่าผมโง่อยู่ใช่มั๊ยครับ ... หึหึ ... ถ้าใครรู้จักพี่ แล้วเชื่อที่พี่พูด มันไม่โง่ก็บ้าแล้ว ... คนอย่างพี่มีรึที่จะไม่แว้งกลับมากัดศัตรู ผมทำงานกับพี่มาเกือบสองปี ผมรู้ดี ..." ผมกระซิบที่ข้างหูเธอ
"... ไม่นะ พี่พูดจริงๆ ฮือฮือ พี่ขอโทษ ฮือฮือ ..." นางมารร้ายยังคงอ้อนวอน
"... ที่ผมจะให้โอกาสพี่ คือ พี่จะยอมผมดีๆ เรามาสนุกด้วยกัน ผมรับรองว่าพี่จะทำให้พี่ดาวมีความสุขที่สุด หรือพี่จะให้ผมใช้กำลัง ... พี่เลือกเอา ... ถ้าพี่ยอมผมดีๆ ผมจะเอากุญแจมืออกให้ แต่ถ้าไม่ .... ผมไม่รับประกันนะว่าพี่จะมีความสุขและสนุกหรือเปล่า แต่ผมน่ะสนุกสุดๆ แน่ๆ หึหึหึ ..."
——————————————————————-
"... ฮือ ฮือ ไอ้สารเลว ... ชั้นไม่ยอมแกหรอก .... ฮือฮือ ชั้นจะแจ้งตำรวจเอาแกเข้าคุกให้ได้ ..." นางมารร้ายขู่ผม
"... ถ้าพี่จะแจ้งตำรวจ ผมก็จะเอาภาพทั้งนิ่งและเคลื่อนไหว ส่งไปให้คนที่พี่รู้จักทุกคน ... ให้เค้าเห็นพี่ร้องครางอย่างมีความสุขกับผู้ชายที่ไหนไม่รู้ ก็น่าจะดีนะพี่นะ ฮ่าๆๆๆ ... " ผมพูดพลางเดินไปเปิดเป้หยิบกล้องวิดีโอและกล้องถ่ายรูปออกมา
"... ฮือฮือ ... ชั้นจะฆ่าแก ไอ้ป้อม ไอ้ชั่ว ชั้นจะฆ่าแก ฮือฮือ ..." เธอยังคงขู่ผม
"... เป็นอันว่า พี่ไม่ยอมผมดีๆ ... โอเค ... งั้นเรามาเริ่มทำอะไรสนุกๆ กันเถอนะพี่ดาวคนสวย หึหึ ... อีดอก ... กูรอมาโอกาสนี้นานแล้ว กูจะเย็ดมึงให้หนำใจไปเลย ฮ่าๆๆๆ..." ผมกลายร่างเป็นซาตานในทันใด
ผมทำการติดตั้งกล้องวิดีโอ 2 ตัว กล้องถ่ายรูปอีก 2 ตัว รอบๆ เตียง ในขณะที่นังมารร้ายร้องไห้ฟูมฟาย ดิ้นทุรนทุราย ปากก็สบถด่าผมเป็นระยะๆ และพยายามจะแกะกุญแจมือออก
ผมเอาแผ่นดีวีดีที่เตรียมมาใส่เครื่องเล่นของโรงแรม เปิดหนังเอวีขึ้นบนจอแบนขนาด 52 นิ้วของโรงแรม
"...ยิ่งดิ้นยิ่งเจ็บนะพี่ เดี๋ยวผิวขาวๆ ของพี่จะช้ำซะหมด ระหว่างรอ พี่ดาวดูหนังสนุกๆ อุ่นเครื่องไปก่อนนะครับ อีกแป๊บเดียวพี่ก็จะโดนแบบบนจอนั่นล่ะ ฮ่าๆๆ..." ผมบอกนังมารพร้อมกับขยับแว่นของเธอให้เข้าที่เข้าทาง ... เซ็กซี่ใช้ได้เลยอีพี่ดาวเอ๊ย ...
————————————————————-
ผมหยิบอุปกรณ์ออกมาจากเป้ให้เธอดู ... ดิลโด้ทั้งแบบธรรมดา และแบบมีัหนาม ... แส้หนัง ... กุญแจมือ ... ชุดนักเรียน ... ชุดนักศึกษา ... ชุดชั้นในแบบจีสตริง ... ชุดแม่ชีฝรั่ง ... เธอทำเป็นเบือนหน้าหนี ร้องไห้ไม่หยุด
"...พี่ดุจดาวคนสวยอยากใส่ชุดไหนครับ ฮ่าๆๆๆ... เลือกเอาตามใจชอบ เดี๋ยวผมเปลี่ยนให้ ฮ่าๆๆๆ..." ผมตะโกนยั่วเธอ
"...ชั้นไม่ใส่ ฮือฮือ ชั้นไม่ใส่... ไอ้ชั่ว แกทำแบบนี้ไม่ได้นะ ฮือฮือ ... ไอ้สารเลว... แก... ฮือฮือ..." นังมารร้ายร้องไห้ครวญคราง
จัดกล้องเสร็จ ผมก็เริ่มลงมือเชือดทางมาร
ผมลงนั่งข้างๆ เตียง ใช้มือเสยผมที่ยุ่งเหยิงของเธอให้เข้าที่เข้าทาง เธอดิ้นขยับหนี สองขาพยายามที่จะเตะสู้ผมตลอดเวลา มืออีกข้างที่ไม่ได้ใส่กุญแจมือ ก็ทั้งต่อยทั้งทุบอยู่ตลอดเวลา จนผมทนไม่ไหวต้องตวาดเสียงดัง
"... อีดอกนี่ อยากเจ็บตัวใช่มั๊ย ถ้ามึงไม่หยุดดิ้นกูเอาแน่ ..."
ไม่ได้ผล นังมารร้ายดุจดาวสาวโสดวัย 35 ยังคงมีเรี่ยวแรงทั้งเตะทั้งถีบทั้งต่อยสารพัด ผมจึงตบฉาดใหญ่เข้าที่แก้มเนียนนุ่มของเธอ "..โอ้ยยย... ฮือฮือ... "
"...จะอยูนิ่งๆ มั๊ย ถ้ายังไม่หยุดอย่าหาว่ากูใจร้ายนะอีดอก..." ผมตะคอกใส่ แต่เธอก็ยังไม่หยุด ผมจึงจำใจต่อยท้องแบนราบของเธอไปหนึ่งหมัดเต็มๆ "..โอ๊ยยย..." สิ้นเสียงร้องนางมารก็ตัวงอหมดพิษสง
"... มึงบีบบังคับกูเองนะอีดอก กูให้เลือกแล้ว มึงเลือกทางนี้เอง ชอบซาดิสม์ใช่มั๊ย อีดุจดาว มึงได้สมใจแน่ ฮ่าๆๆๆ..." ผมตะโกนด้วยความสะใจ
เมื่ออีพี่ดาวหยุดดิ้นขัดขืนด้วยโดยตบและตุ๊ยท้อง ผมก็ดำเนินการต่อด้วยความสะใจ
ผมกระชากเสื้อเชิ้ตของเธอออก กระดุมหลุดกระเด็น เผยให้เห็นทรวงอกคู่งามภายใต้ยกทรงสีขาวสะอาดกระเพื่อมขึ้นลงตามจังหวะหายใจหอบของเธอ หน้าทองแบนราบขาวนวลจนผมอยากจะก้มหน้าลงไปจูบไล้ลิ้นซะเดี๋ยวนั้น
ผมค่อยๆ ปลดกระดุมกางเกงยีนส์ รูดซิบ แล้วดึงกระชากมันออกจากเรือนร่างของเธอ
——————————————————-
"... เอ้า เลือกชุดได้ยังครับอีดุจดาว มึงจะให้กูเย็ดในชุดไหนดี ... ถ้าเรื่องมากเดี๋ยวกูเลือกให้ ... อืมม ... มึงจบมัธยมจากเซนต์โย น่าจะล่อมึงในชุดนักเรียนเซนต์โยก็ดี ... หรือจะใส่ชุดหนัง ... เอ๊ะ... หรือจะในชุดนิสิตจุฬาที่มึงภูมิใจนักหนา ... อืมม แต่กูว่านะ นังปิศาจอย่างมึงมันต้องชุดแม่ชีฝรั่งนี่ล่ะเหมาะสุด ... ฮ่าๆๆๆ ... ดุจดาวปิศาจสาวถูกเย็ดในชุดนางชี ... โอ้ ... ข้าแต่พระผู้เป็นเจ้า โปรดอภัยให้ข้าด้วยยยย ... ฮ่าๆๆๆ" ผมสวมวิญญาณซาตาน
ผมจับนังมารร้ายดุจดาวใส่ชุดนางชีด้วยความทุลักทุเล แต่สุดท้ายเธอก็อยู่ในชุดนางชีดำสนิทตัดกับสีขาว ปกปิดทุกส่วนของร่างกายมิดชิด ใส่แว่น นอนอ่อนระทวยสะอึกสะอื้น ผมจำเป็นต้องเอามือข้างขวาของเธออีกข้างใส่กุญแจมืออีกอันล๊อดไว้ด้วย เพราะฤทธิ์มากเหลือเกิน ทุบผมจนเจ็บเหมือนกัน
ผมถอดเสื้อผ้าของตัวเองออก แล้วเอาท่อนเอ็นลำเขื่องไม่ยาวมากนัก แต่อวบอ้วนผงกหัวหงึกๆ ไปโชว์ต่อหน้านังมารดุจดาว เธอทำเป็นหลับตาปี๋ไม่มอง ผมเอาท่อนเอ็นของผมถูไถกับแก้มขาวนวลที่ตอนนี้ฉ่ำไปด้วยน้ำตาของคุณดุจดาวเจ้านายสาวแสนโหดของผมด้วยความสะใจ "...อู้ว...แก้มมึงนี่นุ่มนิ่มสยิวควยกูดีจังอีดาว..."
"..ไอ้สารเลว ฮือฮือ ไอ้สารเลว ... แกอย่าให้ชั้นหลุดหนีไปได้นะ ..ฮือฮือ.. ชั้นจะฆ่าแก ... ฮือฮือ ชั้นจะฆ่าแก ไอ้ป้อม..." นังมารยังหวังว่าจะดีไปจากเงื้อมมือซาตานได้
ผมไซร้ซอกคอขาวนวลหอมกรุ่นกลิ่นน้ำหอมชั้นดีด้วยความกระหาย สองมือก็เริ่มบีบคลึงเค้นปทุมถันของนังมารดุจดาวไปด้วย ...อา...เต็มแน่นเหมาะมือดีแท้... นังปิศาจสาวคงจะเริ่มเสียวสยิวเป็นแน่ เพราะเสียงร้องฮือฮือเริ่มเงียบไป กลายเป็นเสียงครางอืออืออาอาในลำคอสลับๆ ออกมาก ผมหยิบดิลโด้แบบเรียบออกมาค่อยๆ บรรจงถูไถมันไปที่ใบหน้าของเธอ ผมหยุดมันที่ริมฝีปากเรียวสวยอวบอิ่ม ... เธอเม้มปากแน่น ...
" ... อีดอก มึงจะอ้าปากดีๆ หรือจะให้กูใช้กำลัง ..." ผมขู่ แต่เธอก็ไม่มีทีท่าว่าจะยอมอมแท่งดิลโด้ที่ผมบรรจงป้อนให้
" ...ได้ ถ้ามึงต้องการแบบซาดิสม์ก็ได้อีดอกดุจดาว กูก็ชอบเหมือนกัน ..." พูดจบผมลุกไปคว้าแส้หนังฟาดใส่ต้นขาเจ้านายสาวในชุดนางชีไปสามทีแบบเต็มแรง "... โอ้ยๆๆๆ ..." นังปิศาจร้องด้วยความเจ็บปวด ผมเอาดิลโด้กลบไปจ่อที่ปากของเธออีกครั้ง แต่ก็ยังเม้มแน่น " ... อยากโดนแส้อีกใช่ไหมอีดอก ...ได้...เดี๋ยวกูจัดให้..." ได้ผล คราวนี้ริมฝีปากอวบอิ่มค่อยๆ เผยอออก รับแท่งดิลโด้เข้าไป ผมรูดมันเข้าออกปากอีนังดุจดาวอย่างสาแก่ใจ
ผมลุกขึ้นไปที่ปลายเตียงยืนดูผลงานชิ้นโบว์แดงของตัวเองด้วยความสะใจ นังมารปิศาจร้ายดุจดาวเจ้านายสาวของผม ตอนนี้อยู่ในชุดนางชีฝรั่งสีดำสนิท ใส่แว่นกรอบหนา มือสองข้างถูกใส่กุญแจมือล๊อคไว้กับหัวเตียง ปากอมแท่งดิลโด้ หอบหายใจถี่กระชั้น ไม่รู้ด้วยว่าความเหนื่อย หรือว่าความต้องการทางเพศที่หลับไหล แต่กำลังถูกผมปลุกขึ้นมาอย่างช้าๆ ... ผมกดชัตเตอร์กล้องรัว จำไม่ได้ว่ากี่รูป ...
—————————————————————-
ผมค่อยๆ เลิกกระโปรงนางชีสีดำสนิทของเธอขึ้นทีละน้อย แต่แล้วก็ยังโดนฤทธิ์อีพี่ดาวถีบเข้าอีกจนได้
"... อีดอกดุจดาว นี่มึงไม่เข็ดใช่มั๊ย ... ได้ๆ ... ในเมื่อพูดกันไม่รู้เรื่องก็ไม่ต้องพูด ..."
ผมลงแส้ฟาดเข้าใส่ขาขาวๆ ของเธอไม่ยั้ง เสียงแส้หนังกระทบเนื้ออ่อนๆ ของนังมารร้าย มันทำให้ผมสะใจนัก ... ด่ากูดีนักมึง กูขอคืนนะวันนี้ ...
แล้วขาขาวเนียนสองข้างของพี่ดาวก็เต็มไปด้วยรอยปื้นแดงๆ จากสัมผัสของแส้หนังเต็มไปหมด
" ... อีดอก ถ้ามึงถีบกูอีกทีนะ ... กูจะฟาดให้เนื้อปริเลยมึงคอยดู " ผมคาดโทษ
การลงแส้ได้ผล ไม่มีการถีบตอบโต้แต่อย่างใดเมื่อผมเลิกกระโปรงอีกครั้ง ผมจับขาที่สั่นระริกทั้งสองข้างของเธอตั้งชันขึ้น ไล้ลิ้นเลียขาอ่อนทั้งสองข้างสลับกันไปมา จนมาสุดทางที่เนินสวาทที่มีเพียงกางเกงในผ้าลูกไม้บางๆ ขวางอยู่ ผมเกร็งลิ้นลากไล้ชอนไช ริมฝีปากก็ขบเม้มบดขยี้ไปทั่วทั้งสองกลีบสวาท
"...อึ๊ อื้อ อ๊ะ อื๊อออ อื้ออออ อ๊ะะะ โอ๊..." เป็นเสียงที่ดังออกมาจากปากที่อมดิลโด้ค้างไว้ของคุณดุจดาวหัวหน้าจอมเฮี๊ยบของผม
แล้้วผมก็ปลดกางเกงในสีขาวบางเบาของนังมารร้ายออกมาอย่างง่ายดาย ร่องหลืบของเธอยังดูดีกว่าที่ผมคิดไว้เยอะ ผมเอาดิลโด้แบบมีหนามมาไล้ไปบนขาอ่อนของเธอ และไล้วนไปมาทั่วเนินสวาท เสียงครางอู้อี้ของเธอเริ่มดังมากขึ้น แล้วผมค่อยๆ กดเจ้าดิลโด้เข้าไปในรูสวาทของเธออย่างช้าๆ สองขาของเธอกระตุกเล็กน้อย และสั่นเป็นระยะๆ สะโพกเริ่มขยับตามจังหวะสาวดิลโด้เข้าออก ผมสาวเข้าสาวออกได้สักพักเอวของนางมากร้ายก็ส่ายร่อนไปมาสู้กับดิลโด้ที่ผมมอบให้
"... เสียวรูหีล่ะสิมึงอีดาว ...อย่าเพิ่งขาดใจตายซะก่อนนะ ของจริงดีกว่านี้ ฮ่าๆๆๆ ... " ผมหัวเราะด้วยความสะใจ ที่เห็นอีพี่ดาวในสภาพแบบนี้
—————————————————–
ผมปล่อยดิลโด้คาไว้ที่รูสวาทของเธออย่างนั้น แล้วผมกลับมาดึงดิลโด้ที่ปากของเธอออก
"... ว่าไงครับ ซิสเตอร์ดุจดาว ..." ผมกระซิบที่ข้างหูเธอ
"... อู้ววว ซี้ดดด ป้อม เธอทำชั้นจะขาดใจอยู่แล้ว โอย จะทำอะไรก็ทำเถอะ ชั้นยอมเธอแล้ว อู๊ยยยย ..." ในที่สุดนังมารร้ายก็สยบราบคาบต่อหน้าท่อนเอ็นของผม
"... ซิสเตอร์ดาวอมควยผมก่อนนะครับ ..." อีพี่ดาวพยักหน้ารับโดยดี
ผมคุกเข่าตรงหน้าเธอ ค่อยๆ จ่อท่อนเอ็นไปที่ริมฝีปากอวบอิ่ม คราวนี้ไม่ต้องมีการลงแส้แต่อย่างใด เพราะเธอยอมเขมือบดุ้นเอ็นของผมอย่างว่าง่าย"...อาาา...มันต้องหยั่งงี้สิครับพี่ดาว ... อืมมม .... อูววว ..." ผมครางด้วยความเสียวจากลิ้นของเธอ
ระหว่างที่เธอไล้ลิ้นท่อนเอ็นของผม มือผมก็กระชากชุดนางชีออกจากร่างกายของพี่ดุจดาว เผยทรวงอกขาวอวบอิ่ม ผมขยี้ขยำด้วยความเพลิดเพลิน
ลิ้นของเธอทำงานได้ดีเกินกว่าที่ผมคิด แล้วผมก็ทนไม่ไหว
"...โอ ซิสเตอร์...อู้ว..ซิสเตอร์ดุจดาว ...ให้ผมกระเด้าปากซิสเตอร์นะ ... อู้ววว ...ดุจดาว ..." ผมครางลั่นห้อง
แล้วผมก็ใช้สองมือประคองใบหน้าและหัวของเธอไว้ พร้อมกับสาวท่อนเอ็นเข้าออกปากของนังปิศาจดุจดาวอย่างเมามัน ... ผมล้้างแค้นสำเร็จแล้ว ...
"....อู้ววว ... ดีจริงๆ อีดุจดาว โอ้ววว พระเจ้า... อีดอก ... อื้มมม ... ปากมึงเย็ดมันดีเหลือเกิน ...อู้ววว ... คุณดุจดาว ... พี่ดาว ... ซิสเตอร์ดุจดาว... " ผมครางด้วยความสะใจและความเสียว
ผมไม่ปล่อยโอกาสทองให้ผ่านไป เมื่อถึงจุดสุดยอด ผมอัดพ่นน้ำรักเข้าไปในปากพี่ดาวเต็มๆ มันล้นกระฉอกออกมาเปรอะเปื้อนเต็มใบหน้าของเธอ ... ผมมองตาเธอด้วยความสะใจ ...
—————————————————————-
ผมทิ้งตัวลงนอนข้างๆ นางมารร้ายที่ตอนนี้กลายสภาพเป็นทาสสวาทเชื่องๆ ของผม ปากและลิ้นของเธอทำงานได้ดีกว่าที่ผมคาดไว้มากนัก คุณดุจดาวนายสาวจอมโหดของผมยังนอนหอบหายใจถี่รัว หน้าแดงระเรื่อ คราบน้ำรักของผมเปรอะเปื้อนใบหน้าและแว่นตา และที่สำคัญดิลโด้อีกอันยังคาอยู่ในรูสวาทของเธอ
"...ป้อม...เธอจะปล่อยชั้นไว้แบบนี้ไม่ได้นะ...ชั้น...เอ่อ...อูยยย..." หัวหน้าสาววัย 35 ของผมละล่ะละลัก
" ... จนถึงขั้นนี้แล้ว มึงจะพูดกับกูดีๆ ได้มั๊ย ... กูรู้ ... มึงเงื่ยนแล้วใช่ไหม ... มึงอยากให้กูเย็ดก็บอกมาตรงๆ ไม่ต้องอาย ไม่ต้องลีลา ... ถ้าสัญญาว่าจะไม่ดิ้นขัดขืน กูจะเย็ดมึงให้ถึงสวรรค์เลยอีดอก ... มึงจะสัญญาได้มั๊ย ... เอ๊ะ..หรือว่ามึงเก็บกดชอบแบบซาดิสม์ ..ฮ่าๆๆๆ..." ผมตอบพร้อมกับเอามือลูบไล้ไปบนแนวปื้นแดงๆ ที่เกิดจากแส้ที่ผมฟาดให้ตามขาขาวเนียนของเธอ
"...สะ สะ สัญญาจ้ะป้อม ... พี่ สะ สัญญา ... เ่อ่อ ... พี่จะพูดดีๆ กับเธอแล้ว .. ยะ .. ยะ .. เย็ดพี่ทีเถอะนะคนดี ... พี่ ... พี่ .. เงี่ยนสุดๆ แล้ว ... ป้อมจ๋า..." ในที่สุดนางมารก็สิ้นฤทธิ์ แต่ผมก็ยังไม่วางใจอยู่ดี ด้วยรู้พิษสงของเจ้านายสาวคนนี้ดีว่าเธอร้ายกาจนัก ผมจึงแค่ถอดกุญแจมือซ้ายให้ (เธอถนัดซ้าย) แล้วเช็ดหน้าเช็ดตาให้เธอ "...พี่ช่วยตัวเองไปก่อนนะครับ เดี๋ยวผมขอพักหาอะไรกินเพิ่มพลังแป๊บนึง ... แล้วผมจะกลับมาพาพี่ขึ้นสวรรค์.." ผมพูดแล้วก้มลงจูบปากของเธอ และเหมือนกับเธอให้สัญญา เธอใช้มือซ้ายโอบมาที่คอผม พร้อมกลับตวัดลิ้นดูดลิ้นของผมอย่างเร่าร้อน
—————————————————————
ผมเดินไปดื่มน้ำที่มินิบาร์ในห้องรับแขกได้ไม่ถึงสามนาที เสียงร้องครางด้วยความสุขของนังปิศาจสาวดุจดาวก็ดังลั่นมาถึงห้องรับแขก ผมรีบเดินกลับเข้าไปดู ภาพที่เห็น เสียงที่ได้ยิน มันทำให้ผมกระชุ่มกระชวยหายเพลียในทันใด
ปิศาจสาววัย 35 ในชุดนางชีฝรั่งที่หลุดลุ่ย กึ่งนั่งกึ่งนอนอยู่ตรงหัวเตียง สองขาขาวเนียนที่มีปื้นแดงๆ จากรอยแส้กางถ่างออกจากกัน มือซ้ายที่ผมถอดกุญแจมือออกให้สาวแท่งดิลโด้แบบมีหนามเข้าออกรูสวาทของตัวเองอย่างเพลิดเพลิน เอวและสะโพกส่ายร่อนสู้กับแท่งดิลโด้ ปากก็ส่งเสียงร้องครางด้วยความเสียวซ่านตลอดเวลา หน้าตาของเธอบ่งบอกว่ากำลังเงี่ยนแบบสุดๆ รอยคราบน้ำตาหายไปหมดแล้ว มีแต่คราบแห่งความสุขเสียวกระสันต์อยู่บนใบหน้าของเธอ ... อีพี่ดาวนี่ท่าทางจะเก็บกดเซ็กซ์จัดแน่ๆ ทำไมร้องดังหยั่งงี้วะ ... ไอ้หนูท่อนเอ็นของผมก็แข็งโด่ขึ้นมาแบบไม่รู้ตัว มันผงกหัวหงึกๆ สั่งในเจ้านายของมันสาวเท้าก้าวไปที่เตียงโดยอัตโนมัติ
แว๊บแรกที่อีพี่ดาวเห็นผมกลับเข้ามา ผมสาบานได้ว่าผมเห็นแววตาที่ดีใจของเธอจริงๆนะ
"...อู๊ยยย ซี้ดดด ... ป้อมจ๋า ..พี่ ... พี่ ...โอ้ววว ..." นังดุจดาวร้องเรียกชื่อผมเสียงสั่น มือก็ยังซอยดิลโด้อย่างเมามัน
"...พี่ ทำไมครับ พี่อยากให้ผมเย็ดแล้วใช่มั๊ย ..." ไม่มีเสียงตอบจากนังมารร้าย มีแค่การพยักหน้าและสายตาที่เว้าวอนเท่านั้น
"...โถ คนดีของผม ถ้ายอมกันตั้งแต่แรกคงไม่โดนผมลงแส้แบบนี้ หรือจริงๆ พี่ชอบความรุนแรง ..." ผมพูดพร้อมกับคุกเข่าตรงหว่างขาของเธอ มองแท่งดิลโด้ผลุบเข้าผลุบออกร่องหลืบสีแดงระเรื่อด้วยจิตใจรัญจวน
ผมไม่ปล่อยให้เสียเวลา จับข้อมือของนังมารร้ายที่ซอยดิลโด้ออกไปจากร่องสวาท แล้วจ่อดันแท่งเอ็นอวบอ้วนของผมเข้าไปแทน " ... โอ้วว ...ซี้ดดดด....อื๊อออ..อ๊าาา ... ป้อมจ๋าาาา ... อู๊ยยยย .... โอ๊ก๊อดดดด ...พลีสสสส...เยสสส..เยสสสส...โอ้มายก๊อดดด...อู้วววว...." เธอร้องครางดังมาก หมดสภาพคุณดุจดาวนางเสือร้าย
ผมยอมรับว่ารูสวาทของเธอฟิตเกินคาด มันแน่นหนึบไม่แพ้สาวมหาลัยที่ผมเคยฟันแม้แต่น้อย คงเป็นเพราะเธอออกกำลังกายเป็นประจำ " ... อูยย ..อู้ววว ... ของพี่มันฟิตกว่าที่ผมคิดไว้เยอะเลยนะครับ ... อู้ววว ... เอามันดีจริงๆ.." ผมเสยท่อนเอ็นเข้าออกรูสวาทของเธอด้วยความเพลิดเพลินเป็นอย่างยิ่ง
"...อย่า ป้อมอย่าพูดเพราะๆ แบบนี้ ... พูด กู มึง เย็ด หี ควย ..เถอะป้อม พี่ชอบบบ อู้ยยย ... ซี้ดดด... อ้าาา ควยเธอมันใหญ่แน่นคับรูหีพี่ดีจริงๆ ... โอ๊ยยยย ... อู๊ววว ...มายก๊อดดด .... อร่อยหีพี่ดีจริงๆ ป้อมขาาา ...." ผมได้แต่ตะลึงกับคำพูดของเธอ แต่มันก็จริงอย่างเธอว่า การเย่อผู้หญิงแบบเธอมันต้องคำหยาบเท่านั้น ถึงจะเหมาะสมมันถึงใจ
————————————————————–
"...อื้ออ...อีดุจดาว หีมึงนี่เย็ดมันดีจริงๆ ...โอ้ววว...ซี้ดดด....อีดอก...มึงง...อื้มมม...เรียกกูผัวซิอีดาว...อูยยยย" ผมตอบสนองความต้องการของนังมารร้าย
"...อ๊าาาา....อี๊อออ....อื้อๆๆๆๆ...ผะ..ผะ...ผัวขาาา...อู๊ยยยย....อื้อๆๆๆๆ..." เธอร้องเรียกผมว่าผัวอย่างหมดสภาพเจ้านายสาวแสนโหดของผม
ตั้งแต่ผมเอาผู้หญิงมาหลายต่อหลายคน อีนางมารร้ายดุจดาวเป็นคนที่ผมยอมรับว่าเอาแล้วมันถึงใจที่สุด แม้จะอายุปาเข้าไป 35 แล้ว แต่ด้วยการดูแลตัวเองอย่างดีทำให้เรือนร่างที่โตเต็มวัยของเธอมันเหมาะมือผมไปซะทุกส่วน ไม่ว่าจะลูบคลำคลึงเค้นขยี้ขยำไปตรงไหน อีกทั้งเสียงร้องที่ดังมากๆๆ เวลาโดนท่อนเอ็นของผมซอย หรือเวลาโดนลิ้นผมไล้เลียรูสวาท มันทำให้ผมรู้สึกคึกคักอย่างที่ไม่เคยเป็นมาก่อนจริงๆ แต่ที่สำคัญที่สุดคือลีลาของเธอนั้นไม่ธรรมดาทีเดียว ทั้งเอวและสะโพกที่ส่ายร่อนพลิ้วไหว ทั้งสายตาที่อ้อนวอน ...ให้ตายเถอะ ... รสรักของพวกเด็กมหาลัยไม่ได้ครึ่งของนางมารตนนี้เลย ... นี่ขนาดมืออีกข้างถูกใส่กุญแจมือล๊อคไว้กับหัวเตียงยังลีลาเด็ดดวงทำให้ผมหลงได้ขนาดนี้ ... ผมชักอยากจะปลดปล่อยนางมารตนนี้เป็นอิสระซะแล้วสิ ...
————————————————————
เอวที่ส่ายร่อนสู้ท่อนเอ็น ประกอบกับเสียงร้องครางที่ดังถี่กระชั้นและสายตาสุขสมเว้าวอนของปิศาจดุจดาว มันทำให้ผมรู้สึกเป็นสุขสะใจอย่างบอกไม่ถูก แล้วมันก็มาถึงจังหวะซอยครั้งสุดท้ายของผม ผมกดไอ้อ้วนใส่รูสวาทของเธอจนมิดด้าม ปลดปล่อยน้ำรักพรั่งพรูเข้าไปในร่องหลืบของเจ้านายสาวจอมโหดหมดลำกล้อง รูสวาทของเธอตอดหัวท่อนเอ็นของผมตุบๆๆๆ ผมทิ้งตัวลงกอดเธอแน่น แก่นกลางกายประสานสนิทแนบชิดกันเป็นหนึ่งเดียว ผมแช่ทิ้งไว้อย่างนั้น อีพี่ดาวเองก็หอบหายใจกระชั้นถี่ถี่ มือซ้ายโอบรอบคอผมไว้แน่น หลับตาพริ้มอย่างมีความสุข
"...โอยยย....ป้อมจ๋าาา....พี่...พี่....ดีจริงๆ เลย...โอยยย....เธอ...เธอ...." คุณดุจดาวเสือสาววายร้ายแห่งฝ่ายสินเชื่อโดนผมล่อซะครางไม่เป็นภาษา
ผมไขกุญแจมืออีกข้างออกให้เธอ รอยช้ำแดงเป็นจ้ำรอบข้อมือขวา ขาขาวเนียนก็เต็มไปด้วยปื้นแดงจากแส้หนัง
"...พี่ไปอาบน้ำเถอะครับ ... ผมคิดต้นแล้ว ... เดี๋ยวอาบน้ำเสร็จผมจะคิดดอกนะครับ ... อ้อ ... อย่าคิดหนีหนี้นะครับ" ผมพูดกับเธออย่างสุภาพ พลางชี้ไปที่กล้องวิดีโอและกล้องถ่ายรูปรอบๆ เตียงทั้ง 4 ตัว
"...จนขนาดนี้แล้วเธอยังคิดว่าพี่จะหนีเธออีกเหรอจ๊ะนายป้อม...นายจอมซื่อบื้อ...เดี๋ยวชั้นก็ด่าให้อีกหรอก..." อีพี่ดาวพูดพร้อมกับเอามือมาลูบไล้ใบหน้าผม ... มันจะมาไม้ไหนกับกูวะเนี่ยอีนี่ ...
"...อ้อ!! ดอกเดิกอะไรน่ะ เธอไม่ต้องมาคิดกับชั้นหรอกนะจ๊ะพ่อคนเก่ง พ่อจอมซาดิสม์ เดี๋ยวชั้นอาบน้ำเสร็จ ชั้นจะมาจ่ายเธอเอง ชั้นจะยอมขาดทุน จ่ายดอกแพงด้วยน้า ..." เธอพูดพร้อมกับยิ้มให้ผมอย่างเจ้าเล่ห์ ทำให้ผมอดหวั่นๆ ไม่ได้ว่านางมารร้ายจะมาไม้ไหน หรือมีอะไรตุกติกที่ผมคิดไม่ถึงหรือเปล่า
... จนถึงตอนนี้ ผมไม่รู้ตัวเลยว่า ผมได้ไปปลุกไฟราคะที่ีหลับไหลให้กับแม่เสือสาววัย 35 เข้าให้แล้ว ...
———————————————————-
ผมถือโอกาสเพิ่มความสดชื่นและป้องกันการตุกติกของเธอด้วยการอาบน้ำไปพร้อมๆ กับพี่ดาว เสียงหัวเราะคิกคักของเธอยามที่ผมลูบไล้ถูสบู่ให้ แทนที่จะทำให้ผมดีใจแต่ตรงกันข้าม มันกลับทำให้ผมกังวลเอาทีเดียว ว่าเธอเป็นคนแบบไหน จะสามารถเปลี่ยนอารมณ์ได้เร็วอะไรขนาดนี้ จากคนที่อ้อนวอนทั้งน้ำตาขอให้ผมปล่อยตัว กลายมาเป็นคนที่ดูคึกคักสดใสรื่นเริงภายในเวลาไม่ถึงชั่วโมง ผมได้แต่ระมัดระวังตัวคิดอะไรไปต่างๆ นานา จนกระทั่งมือนุ่มๆ ของเธอลูบไล้มาถูสบู่ที่อัณฑะ มันจึงดึงผมขึ้นจากห้วงความคิด พี่ดาวลูบไล้มันอน่างแผ่วเบาทะนุถนอม แต่คนถูกลูบอย่างผมกลับเสียวสยิวอย่างบอกไม่ถูก ผมถึงกับครางในลำคอเบาๆ
แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก

อดิศร

MU-RUN

ผมว่าสาวที่โดนทำขนาดนี้แล้ว ตอนหลังจะมาพูดเพาะๆ มันคงเงี่ยนตก เหมือนรถแรงๆแล้วมาเบรค มันสะดุดไปนิดดดดนึง
ต้องด่าไปเย็ดไปแบบตอนแรกมันได้ฟินน้ำหีแตก แต่ถ้าสาวฟินเพราะด่ามันแล้วมาพูดดีตอนหลังก็ยังงงว่าสาวจะฟินด้วยเหรอ หรือใครมีประสพการณ์แบบนี้ช่วยบอกด้วยครับ

johnywalker