ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครเลยจัดสาววัยแรกแย้มบ้างครับ เป็นยังไงกันบ้าง แรกเปลี่ยนประสบการณ์หน่อย

เริ่มโดย vadazaa, ธันวาคม 10, 2022, 09:24:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

johnyred59

เคยลองกับน้องเมียเพื่อนกำลังโต อายุ16ปีเรียกได้ว่าผมเปิดคนแรกเลยเลือดติดออกมาเป็นเส้นจางๆ ต้องใส่ปลอกกลัวเกิดท้องขึ้นมางานงอก มันดีตรงที่แน่นรัดตอดลำ
แต่ไม่ถึงกับติดใจสู้อายุ25-30ไม่ได้ผมว่าเป็นงานรู้จักตอบโต้มันกว่าเยอะ ความรู้สึกชอบส่วนตัวนะครับ

babayalo

kapokeyai

การได้เย็ดเด็กสาววัยรุ่น - วัยขบเผาะ มันเป็นอะไรที่สุดยอดแล้วครับ นี่ก็เป็นความฝันของผมเช่นกัน อยากเลี้ยงต้อย
เด็ก ม.ต้น(มา.2-ม.3) รับเลี้ยงกันไปเรื่อยๆจนเรียนมหาลัยฯไปเลย อะไรแบบนี้ เห็นเด็ก ม.ต้นแล้วหำสั่น-ไข่สั่น กันเลย
ทีเดียว โอ๊ยยยย..........อยากเย็ดเด็ก ม.ต้นโว้ย!!  ::Shout:: ::Fighto::
ข้านี่แหล่ะ ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน จงเคารพและบูชา ตัวข้าเถิด แล้วพวกเจ้าจะได้ดี Hahahahaha

betazerox

Sudyod.pra

Jakkit Savangsri

เคยครั้งนึงคับ อายุ 13 นมแบนๆๆเลยครับ ไม่ได้เปิดซิงนะครับ
สาวเหนือ น้องโดนมาหลายทีแล้ว แน่นจริง แต่ไม่ค่อยมีอารมณ์ร่วมครับ
สู้ วัย 20 + จะมีอารมณ์ร่วมกับเรามากกว่าครับ ก็แล้วแต่ชอบนะครับ