ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สอบถามเรื่องการ outdoor

เริ่มโดย Satan_, ธันวาคม 10, 2022, 07:07:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Satan_

อยากสอบถามหลายๆท่านที่เคยมีประสบการณ์ outdoor ครับ  ว่าสถานที่ไหนตื่นเต้นสุด หรือมีแนะนำรูปแบบสถานที่สำหรับคู่ที่อยากลอง outdoor ไหมครับ   

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ไม่เคยครับ  ที่ใกล้เคียงหน่อยคือชักว่าว  ตรงสนามฟุตบอลตอนมาเข้าเวร  แล้วดันมีตุ๊ดมาแอบดูแล้วขอดูดควยให้

Boy just boy

บ้านร้าง ตึกร้าง ครับ ยิ่งถ้าหลายๆคนนี่ยิ่งได้บรรยากาศเลย

johnyred59

ตัวผมเองเคยไปบ้านเพื่อนแถวกำแพงเพชร เกิดเงี่ยนขึ้นมาจนต้องชวนเมียขับรถออกไปเย็ดกันแถวประตูทดน้ำเข้านา
แบบว่าตื่นเต้นดีมากเลย ให้เมียนอนตรงเบาะหน้าเปิดประตูโดยผมยืนซอย ไม่ถึงห้านาทีน้ำแตกทั้งเมียทั้งผมเลย

kapokeyai

อ้างจาก: Johny vvv เมื่อ ธันวาคม 12, 2022, 12:24:27 ก่อนเที่ยง

บ้านร้าง หรือ ตึกร้าง ผมว่ามันอันตรายเกินไปนะ เดี๋ยวเจอแก็งอัพยาฯ หรือ คนงานก่อสร้าง ฯลฯ อะไรทำนองนี้ ผมว่าอย่าลองของเลยนะ ถ้าโดนข่มขืนเป็นสิบๆคน เดี๋ยวจะกลายเป็นเรื่องใหญ่  ::Shout::
ข้านี่แหล่ะ ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน จงเคารพและบูชา ตัวข้าเถิด แล้วพวกเจ้าจะได้ดี Hahahahaha

Mazsky

ผมชอบoutdoor เป็นชีวิตจิตใจ และหูตาผมไว ตรงไหนลับตาจัดเลย ไม่อยากเล่าเยอะ เดี๋ยวมีคนตั้งกล้องดัก

อ้างจาก: kapokeyai เมื่อ ธันวาคม 19, 2022, 01:52:58 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: Johny vvv เมื่อ ธันวาคม 12, 2022, 12:24:27 ก่อนเที่ยง

บ้านร้าง หรือ ตึกร้าง ผมว่ามันอันตรายเกินไปนะ เดี๋ยวเจอแก็งอัพยาฯ หรือ คนงานก่อสร้าง ฯลฯ อะไรทำนองนี้ ผมว่าอย่าลองของเลยนะ ถ้าโดนข่มขืนเป็นสิบๆคน เดี๋ยวจะกลายเป็นเรื่องใหญ่  ::Shout::
นี่ก็คิดครับ แต่ก็คิดๆกับแฟนเก่า อายุมากกว่าผม7ปี ตอนนี้39แล้ว เป็นคนเหนือขาวมากตัวเล็กแต่นมใหญ่ นึกอยากให้แฟนเก่าโดน
พวกแก๊งเด็กวัยรุ่นแก๊งเด็กแว้นแก๊งเด็กติดยา รุมข่มขืนในบ้านร้างตึกร้างครับ

kjj

อ้างจาก: John W เมื่อ กุมภาพันธ์ 13, 2023, 11:28:51 หลังเที่ยง
อ้างจาก: kapokeyai เมื่อ ธันวาคม 19, 2022, 01:52:58 ก่อนเที่ยง

นี่ก็คิดครับ แต่ก็คิดๆกับแฟนเก่า อายุมากกว่าผม7ปี ตอนนี้39แล้ว เป็นคนเหนือขาวมากตัวเล็กแต่นมใหญ่ นึกอยากให้แฟนเก่าโดน
พวกแก๊งเด็กวัยรุ่นแก๊งเด็กแว้นแก๊งเด็กติดยา รุมข่มขืนในบ้านร้างตึกร้างครับ
น่ากลัวนะ ผีจะมีมั้ยนั่น แหะๆๆ - -" เด่วตามมาจะยุ่งเลยนะนั่น

อ้างจาก: kjj เมื่อ เมษายน 02, 2023, 06:09:35 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: John W เมื่อ กุมภาพันธ์ 13, 2023, 11:28:51 หลังเที่ยง

น่ากลัวนะ ผีจะมีมั้ยนั่น แหะๆๆ - -" เด่วตามมาจะยุ่งเลยนะนั่น
5555น่าจะหลายตัวๆ