ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

(เรื่องเสียวมินิซีรีย์) หมอสาวกับลุงยาม ตอนที่ 5 : มาเยี่ยมลุงยอด (Ending)

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 11, 2022, 03:56:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แมวหง่าว

noknoi13

สงสารคนรักจริงหวังแต่งอย่าง ผู้กองโอ๋ อิจฉาคนโชคดีแบบลุงยอด

Pimies

ต้องไปติดตามในฉบับจริงแน่ๆ ว่าจะปวดตับ หักมุมแค่ไหน เนื้อเรื่องดีมากๆเลยครับ

wic

คำพูดคุ้นๆเหมือนคำพูดของหมอพลอยพูดกับลุงพลเลย ไม่เอาไม่ทำตรงนี้ไปทำที่เตียงคนไข้ใช่ ป่ะวะ วนกลับไปอ่านอีกรอบ

boon05

petergg

ทำบุญด้วยอะไรนะลุง ถึงได้นางฟ้าแบบนี้มาครอบครอง  ถ้าได้แบบนีก็ดีนะ
อะไรกันครับเนี่ย

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: 1819 เมื่อ ธันวาคม 11, 2022, 04:22:00 ก่อนเที่ยง
รักที่มีให้แฟนจืดจาง เพราะความเคยชิน หรือ จำเจ  บวกกับ คบมานานจนมองแต่ข้อเสียเลยหมดรัก พอมาเจอคนแก่ที่แระทับใจเลยยอมง่ายๆ    บุญเลยลงไปตกที่ลุงยอด   

Nato87: ใช่ครับ รักที่เคยมีให้แฟนมันจืดจาง เพราะความเคยชิน ไม่มีความตื่นเต้นอะไร จนทำให้หมอแอมป์มองแต่ข้อเสียของผู้กองโอ๋

ส่วนเรื่องลุงยอด เวอร์ชั่นฉบับเต็มจะถูกพูดถึงอีกเยอะครับ ว่าทำไมหมอแอมป์ถึงยอมง่ายจัง ฉบับอ่านฟรีมันจะออกแนว WTF สักหน่อย ว่าทำไมหมอแอมป์ยอมง่ายจัง

หมอจะติดใจลุงหรือเปล่านะ

karoon

อิจฉาลุงยอดครับ  ที่มีหมอสาวมาให้เชยชม  ถ้ายังไงผมรบกวนท่านผู้แต่งช่วยลงเรื่องลุงบุญมีคนขับแท็กซี่ในเว็บฟิกชั่นต่อด้วยนะครับ ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

thum2520

คุณหมอเปลี่ยนใจ แต่ที่อ่านมาแค่ช่วยเหลือกันบ้างไม่น่าจะถึงขั้นยินยอมนะครับ

therasak

เป็นผู้เขียนที่ชัดเจนในแนวทางการเขียนมากครับ​ ผู้สูงอายุ​ก็มีความรู้​สึก​มีอารมณ์​ต้องการทางเพศ​เช่นกัน​ เพราะเป็น​ธรรมชาติ​ของมนุษย​์​ ที่ผู้เขียนสะท้อนออกมาตรงๆไม่อ้อมค้อม