ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

(เรื่องเสียวมินิซีรีย์) หมอสาวกับลุงยาม ตอนที่ 5 : มาเยี่ยมลุงยอด (Ending)

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 11, 2022, 03:56:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rewind99

คาดการผิดเลย คิดว่าลุงยอดต้องปล้ำหมอตั้งแต่ตอนแรก    แล้วหมอติดใจ554

Nato87: เอะอะ ๆ ก็จับกด โปะยาสลบ มอมเหล้ามอมยา หรือสร้างเงื่อนไขให้อีกฝ่ายปฎิเสธไม่ได้ มันเบื่อแล้วครับ ผมเลยฉีกแนวให้ยอมกันง่าย ๆ เลย แต่มันก็จะมีเหตุผลที่ถูกพูดถึงในฉบับเต็มน่ะครับ

limousinedk

คุณหมอจะโกรธทีหลังมั้ยเนี่ยถ้ารู้ว่าใครขโมยกกน.ไป แต่คงไม่โกรธหรอกก็ยอมให้ขนาดนี้แล้ว

Nato87: ประเด็นนี้ จะถูกพูดถึงในฉบับเต็มที่ Tunwalai และ Fictionlog ครับ

nar007

akira

ฉบับย่อนี่ซึ้งตรึงใจ แล้วฉบับเต็มล่ะจะเสียวซ่านแค่ไหนกันน้อออ

Nato87: สำหรับคนที่ติดฉากเลิฟซีนเดือด ๆ จากเรื่องเกมรักฯ ของลุงพล น่าจะผิดหวังน่ะครับ เพราะเรื่องนี้ผมชูธงความวาบหวามและความอีโรติกแทน

vergo

บุญคุณหมอสาวหล่นทับแบบนี้คงต้องจัดแบบฟ้าเหลืองสถานเดียวครับ

Nato87: ด้วยสังขารของลุงยอด อาจทำแบบนั้นไม่ไหวครับ เดี๋ยวแกหัวใจวายตายซะก่อน 5555+