ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ขออนุญาตสอบถามครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), พฤษภาคม 01, 2023, 06:54:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เคยหรือไม่ครับ?

เคย
2 (40%)
ไม่เคย
3 (60%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 5

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Doubt::
มีท่านใดเคยชอบไปดูหนังโป๊ตามโรงหนังบ้างครับ

::Ahoo::
เมื่อ 20 กว่าปีก่อนผมจะชอบไปดูหนังโป๊ตามโรงหนังชั้นสองเป็นประจำนะ  มีทั้งหนัง R หนัง X ทั้งฝรั่ง จีน ไทย ญี่ปุ่น  แต่ส่วนมากจะเป็นหนัง R บางครั้งก็เจอหนังมันๆตื่นเต้นเร้าใจโดยเฉพาะพวกหนังจีนนี่มีทุกรูปแบบเลย ทั้งกำลังภายใน  ผี  บู๊ ตลก ชีวิต  จนต้องดูไปชักว่าวไปหรือไปชักว่าวในห้องน้ำเลย   แต่บางครั้งก็เจอหนังน่าเบื่อหรือเจอหนังเซ็นเซอร์  เสียดายที่โรงหนังพวกนี้ทยอยกันปิดกิจการจนน่าจะหมดไปแล้วนะ เหลือแต่เพียงความทรงจำเท่านั้น.

review1972

วัยรุ่นชายสมัยก่อนแทบทุกคนครับ555

Farewell

ไม่เคยเลยครับ ไม่รู้ว่ายุคนี้ยังเหลืออยู่มั้ยโรงแบบนั้น แต่เทคโนโลยียุคนี้ทำให้เข้าหาหนังโป๊ได้ง่ายขึ้น อาจจะปิดตัวไปหมดแล้วก็ได้ นึกเล่นๆก็น่าลองไปดูแฮะ จะเป็นยังไงถ้าไปดูหนังโป๊ในโรงภาพยนต์

อ้างจาก: Farewell เมื่อ พฤษภาคม 01, 2023, 04:09:56 หลังเที่ยง
ไม่เคยเลยครับ ไม่รู้ว่ายุคนี้ยังเหลืออยู่มั้ยโรงแบบนั้น แต่เทคโนโลยียุคนี้ทำให้เข้าหาหนังโป๊ได้ง่ายขึ้น อาจจะปิดตัวไปหมดแล้วก็ได้ นึกเล่นๆก็น่าลองไปดูแฮะ จะเป็นยังไงถ้าไปดูหนังโป๊ในโรงภาพยนต์
สมัยเป็นวัยรุ่นตื่นเต้นมากครับ  แอบไปดูตอนเรียนกวดวิชาเสร็จ  สมัยนั้นมีโรงหนังแบบนี้เยอะมาก  ทั้งแถวสะพานควาย  เทเวศน์  นนทบุรี  พระโขนง  ฯลฯ  จะเป็นโรงหนังชั้นสองที่ฉายสองเรื่องควบ(แต่บางครั้งก็เป็นสามเรื่องถ้าหนังสั้นมาก) ซื้อตั๋วครั้งเดียวดูได้ทั้งวันจนโรงหนังปิดเลย   ถึงหนังจะเก่าๆหน่อย(แต่บางเรื่องก็ใหม่แค่ไม่กี่ปี)แต่พอดูจอใหญ่ๆแล้วตื่นเต้นมากครับโดยเฉพาะหนังเอ๊กซ์(ที่นานๆมีที)นี่  เห็นควยเห็นหีเต็มๆ  เสียงร้องครางตอนเย็ดกันก็มันสะใจมาก  แล้วชอบคนพากย์จะชอบพากย์นอกเรื่องประจำแต่ตลกมาก  ทั้งเสียดสีการเมือง ล้อเลียนดารา  ฯลฯ  บางครั้งผมเคยแอบไปชักว่าวในห้องน้ำแล้วมีกะเทยมาขอดูดควยให้  บางครั้งก็มีกะหรี่มานั่งข้างๆแล้วชวนไปเย็ดกันที่โรงแรมใกล้ๆค่าตัวแค่ 500 เอง   เสียดายที่โรงหนังพวกนี้ทยอยกันปิดตัวลงเรื่อยๆ ทั้งเรื่องจากโดนตำรวจจับบ่อย   การเข้ามาของเทคโนโลยีทำให้มีช่องทางดูหนังโป๊ได้ง่ายกว่า  และปัญหาทางเศรษฐกิจทำให้เจ้าของต้องขายที่ดินไปทำกิจการอื่น  จนน่าจะหมดไปเมื่อประมาณเกือบ 20 ปีแล้ว
แต่ก็เป็นความทรงจำที่ประทับใจอย่างหนึ่งเหมือนกัน.