ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวท้อง เหงาห...copy

เริ่มโดย Alie1102, ธันวาคม 13, 2022, 11:34:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

เธอผู้เป็นเทพแห่งการเย็ดคนนี้ สมมุตินามของเธอว่า "รูซี่" ก็แล้วกัน เธอเป็นคนสวย ผิวขาว รูปร่างอวบอัด เวลายิ้มก็เซ็กส์ซี่ แม้ว่าเธอจะมีลูกแล้วถึง 2 คน แต่เครื่องเคราของเธอยังฟิตเหมือนสาวๆ หัวนมยังสีชมพูอยู่เลย หีใหญ่ แตดใหญ่ ที่สำคัญยามเล้าโลมเธอจะส่งเสียงคราง ทำตาปรือ เวลาบี้แตดเธอจะมีอาการเสียวจนตัวสั่น เข่าอ่อนยืนแทบไม่อยู่ เย็ดทีไรก็จะตื่นเต้นทุกทีเพราะลีลาร่านสวาทของเธอเหลือรับจริงๆ

ครั้งแรกที่ได้เย็ดเธอผมยังจำได้ดี ตอนนั้นผมวานให้เธอนวดหลังให้ ผมนอนคว่ำอยู่บนเตียงพับ ส่วนรูซี่ นั่งอยู่ด้านหัว นวดหลังไหล่ผมไปเรื่อยๆ มือผมที่ห้อยลงข้างล่างเริ่มยื่นไปข้างหน้าช้าๆ ไปวางบนขาเธอ ซึ่งวันนั้นเธอใส่กางเกงขาสั้น โชว์ขาขาวๆ ทำให้ผมอดใจไม่ไหว เธอสะดุ้งเล็กน้อย แต่ก็ไม่ได้ปัดป้องอะไร มือผมจึงเลื่อนไปลูบเอวอย่างแผ่วเบา จนในที่สุดก็ไปป้วนเปี้ยนที่ฐานนมของเธอ ท่าทางของเธอคงจะเริ่มมีอารมณ์เคลิ้มตามไปแล้ว ผมเองก็เงี่ยนเต็มทีก็เลยตัดสินใจชะโงกไปกระซิบข้างหูเธอด้วยเสียงกระเส่าว่า " ขอดูดนมหน่อย"

รูซี่ ชั่งใจอยู่นิดนึง ก่อนจะลุกขึ้นตามผมไปที่ห้องนอน ผมไม่พูดพล่ามทำเพลง เลิกเสื้อเธอขึ้นทั้งเสื้อนอกเสื้อใน นมขาวๆใหญ่ๆ เพราะเธอท้องได้ 5-6 เดือนอยู่พอดี ทะลักพรวดเด้งดึ๋งๆ อยู่ต่อหน้า ผมก็เลยก้มลงดูด ฟัดนมเธออย่างเมามันส์ เธอก็ครางฮือๆ บิดตัวด้วยความเสียว ผมทั้งดูดทั้งทึ้ง ทั้งดึง ทั้งเลียอย่างบ้าคลั่ง มือข้างขวาเริ่มสอดเข้าไปในขอบกางเกง สัมผัสกับความอวบอูมเต็มหว่างขา เส้นหมอยบางๆ นุ่มนิ่มเหมือนแพรไหม ทำให้ผมรู้ว่าเธอเป็นคนหีใหญ่ พอแตะต่ำลงไปอีกก็เจอแตดที่แข็งชี้เด่เท่านิ้วก้อย น้ำเมือกแตกเต็มมือ ผมขยี้แตดเร็วๆ สลับกับทิ่มนิ้วเข้าไป เธอสูดปากยาวๆ เหมือนกินพริกเข้าไป ตาปรือ เด้งโหนกสู้มือราวกับเอวสาวหมอลำซิ่ง ผมเพิ่มนิ้วเข้าไปอีกนิ้ว เพิ่มความเสียวให้หีรูซี่ โดยงอนิ้วเขี่ยผนังด้านบน เธอเด้งหีไปมาพลางกระซิบเสียงกระเส่า
" เอาควยมาใส่หีให้หน่อย อูย ...เสียว ...ซี๊ดดดด "

ไม่ต้องให้บอกซ้ำสอง ผมงัดควยอันเขื่องออกมาอย่างมือไม้สั่น รูซี่ รูดกางเกงขาสั้น พร้อมกางเกงในออก แล้วกางขาออก เปิดทางให้หัวควยเข้าไปในร่องหีอย่างชำนาญ ผมย่อเข่าเล็กน้อย จ่อหัวควยแดงเถือกถูแตดแข็งๆ เป็นการทักทาย ก่อนเสยเข้ารูอันคับแคบ แต่ก็ลื่นไหลเข้าไปด้วยดีจากน้ำหีที่ไหลโกรก ลงมาอาบลำควยที่เต็มไปด้วยเส้นเลือดที่ปูดโปน

จากนั้นอวัยวะเพศทั้งสองอันก็พุ่งปะทะกันราวกับโกรธแค้นมาแสนนาน เสียงไข่หำปะทะต้นขาดังแปะๆๆ ปากก็จูบกันอย่างดูดดื่ม เย็ดกันท่ายืนมันเสียวทั้งสองฝ่าย เพราะควยมันงัดแตด สีแตด เต็มๆ ผมเอามือทั้งสองข้างโอบก้นอันหนั่นแน่นเหนี่ยวเข้าหาอย่างแรง รู้สึกได้ถึงการขมิบหีขมิบตูดอยู่ตลอด ผมยาวสลวยของเธอสยายไปมา หัวโยกหัวคลอน ตาเหลือกจนเห็นตาขาวแบบคนเสียวจัด เด้ากันอีกไม่นานน้ำก็แตก เพราะเสียวสุดๆ ทั้งๆ ที่ปรกติแล้วผมจะเด้าอย่างต่อเนื่องอยู่ได้ราว 5- 10 นาที แต่กับรูซี่ ผมแพ้ลีลาและอาการตอบสนองของเธอ เพราะเธอเทียบได้กับราชินีแห่งการเย็ด ทั้งร่อนทั้งคราง พูดหยาบๆ ระหว่างเย็ดได้อย่างถึงใจไม่เคยเบื่อหน่ายต่อการถูกทะลวงหีด้วยควยทุกขนาด เรียกได้ว่า ไม่มีชายใดที่ไม่อยากเย็ดเธอเมื่อเห็นรูปร่างหน้าตาเธอ โดยเฉพาะร่องอกขาวๆ เห็นแล้วควยไม่แข็งให้ถีบเลย ยิ่งถ้าเคยได้เย็ดอย่างผมแล้ว ไม่มีทางที่ใครจะไม่อยากเย็ดแล้วเย็ดอีกอย่างไม่รู้เบื่อ

เธอเคยเล่าให้ฟังว่า เคยมีแฟนมาสองสามคน ทุกคนก็ได้เย็ดหมดแต่ทุกคนตัวไม่ใหญ่ เพราะเธอไม่ชอบผู้ชายร่างใหญ่ ควยใหญ่ๆ น่ะชอบ เสียตัวครั้งแรกตอนเรียนปวช.ที่หอพักแฟน ตั้งแต่อายุ 16-17 ตอนนั้นเอวบางร่างน้อย น่ารักน่าเย็ดกว่านี้อีก คนต่อมาก็เพื่อนตอนเรียนราชภัฎ จนกระทั่งมาได้ผัวคนปัจจุบัน แต่ก็หนักไปทางกินเหล้าเมายา กระนั้นก็ยังได้ลูก 2 คนหัวปีท้ายปี ด้วยเหตุว่าเธอเป็นราชินีแห่งการเย็ด ต่อให้ทะเลาะกันแค่ไหนก็ยอมให้เย็ด ได้ทุกท่าทุกเวลาขออย่างเดียวอย่าเย็ดตูด เพราะกลัวเจ็บ และ"ที่ให้ผมเย็ดก็เพราะเธอเหงาหี" เธอมีความเชื่อว่า น้ำควยคือยาวิเศษที่ทำให้เธอสาวสวยเสมอ เปล่งปลั่ง มีน้ำมีนวลอยู่ตลอด ซึ่งก็น่าจะจริงของเธอ

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3FceSF7

ppherbalife