ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องสาว เต็มใจนอนให้ผมเยcopy

เริ่มโดย Alie1102, ธันวาคม 14, 2022, 04:52:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

ผมกับน้องสาวนั้นสนิทกันมาตั้งแต่เด็ก ตอนเด็กๆ เราเคยเล่นกันแบบหนุกๆ แค่จับหีน้องสาว เอาควยถูๆ กับหีน้องเย็ดยังไม่เป็น แต่ก็เล่นจับหีจับควยกันเรื่อยมา จนเดี๋ยวนี้โตแล้ว ผมชักว่าวบ่อยมากแต่ไม่จับหีน้องเหมือนแต่ก่อน น้องเหมียวน้องสาวผมโตเป็นสาวแล้วน่ารักมากครับ เวลาอาบน้ำผมชอบแอบดูหีน้องเหมียวอูมน่าเย็ดน่าเลียมากผมอยากเย็ดน้องจริงๆ ยิ่งน้องผมท่าทางแก่นๆ อยู่ด้วย ผมต้องทำสนิทเหมือนเมื่อก่อน แกล้งกอดเหมียวบ้างบางทีก็หอมแก้ม เหมียวก็ไม่ว่าอะไรบางครั้งเหมียวเหมือนจะยั่วผมเหมือนกันเห็นเหมียวชอบใส่กางเกงแบบรัดๆเรียกว่าเห็นกลีบหีเลยละ

วันนั้นเราอยู่บ้านกันสองคน พ่อกับแม่ไปต่างจังหวัดหนึ่งคืน วันนั้นผมนอนดู VDO โป๊อยู่ ผมแก้ผ้าหมดนอนรูดควยเล่นอยู่บนเตียงจู่ๆ เหมียวเปิดประตูเข้ามาเห็นผมเหมียวตกใจเล็กน้อย...เอิมมม...พี่แม๊คทำไร...แล้วหันไปมองทีวี...อูย..หนังโป๊...น้องผมจะเข้ามาทำไม่เวลาแบบนี้หรือว่าตั้งใจจะมาให้เราเย็ดไหนๆ ก็ไหนๆ แล้วผมบอกกับน้องว่า....เอ้า..จะดูก็ดูดิ...ทั้งที่ผมยังเปลือยอยู่ผมลากมือน้องเหมียวมานั่งที่เตียงน้องจ้องทีวีตาไม่กระพริบผมกอดน้องแล้วถามว่า...ดูแล้วรู้สึกอย่างไรบ้างเหมียว....เหมียวหันมาชี้ที่ผม....อะรู้น่าว่าคิดอะไร....ถึงขนาดนี้แล้วผมเลยรวบน้องมาหอมพลางมือลูบนมน้องเท่ากระเปาะ....เหมียวน้องพี่โตแล้วสวยนะ...เหมียวได้แต่ยิ้ม...เหมียวเอาเปลียบพี่นะพี่แก้ผ้าแบบนี้เหมียวต้องถอดด้วย....ผมทำท่าจะถอดเสื้อเหมียวออก เหมียวบอกไม่เอาพี่แม๊ค....น่าพี่ขอดูตอนน้องพี่เป็นสาวหน่อยสิ....

เหมียวจ้องหน้าผมแล้วแลบลิ้นแบบอายๆ ผมเลยถอดออกเลย เหมียวไม่ได้ใส่ยกทรงคงเตรียมมาแล้วผมรุกต่อด้วยการลงไปนั่งที่พื้นตรงหว่างขาเหมียวมองดูเนินหีน้องนอกกางเกง.....อยากดูหีน้องสาวพี่จังว่าใหญ่ขนาดใหนแล้ว...ตอนนี้น้องผมหน้าแดงหมดแล้ว คงเห็นในหนังที่กำลังเย็ดกันผมถอดกางเกงน้องออกเห็นหีที่ผมอยากเห็นแบบเต็มตาตอนนี้มันโชว์อยู่ต่อหน้าผมห่างไม่ถึงคืบโคกหีที่อูมเบียดสนิท ไม่มีขนเลยผมต้องก้มลงไปจูบสูดกลิ่นอย่างหลงไหล คราวนี้ผมลุกขึ้นนั่งกับน้องโอบน้องดูหนังไป ผมลูบหีน้องเล่นอย่างสนุกมือน้ำเริ่มแฉะที่หีน้องสาว..เหมียวเป็นไงบ้างจ๊ะน้องรัก...เหมียวหันมาหาผมแล้วพูดกับผมว่า....พี่แม๊ค เหมียวอยากบอกอะไรพี่.....อะไรจ๊ะน้องรัก....วันก่อนเหมียวไปบ้านบี (เพื่อนเหมียว) เหมียวแอบเห็นบี...เออ..เออ..ผมถามอะไรนะเหมียว....บีเย็ดกับพี่ชายเขาค่ะ...เข้าล็อกเลยอะไรจะไปได้ดีขนาดนี้....แล้วตอนนี้พี่ก็จะเย็ดเหมียว..เหมียวให้พี่เย็ดมั้ย....พลางเอานิ้วบี้ที่แตดน้องสาวด้วย....

เหมียวอยากลองจ๊ะพี่...งั้นเราเย็ดกันเถอะเหมียว ควยพี่แข็งจะระเบิดอยู่แล้ว...ผมพลักน้องนอนลงแล้วดูดปากแลกลิ้นลูบไล้เรือร่างของน้องสาว หีน้องเริ่มแฉะมากขึ้นผมลงมาที่หีน้องอ้าปากอมหีน้องสาวสุดที่รัก เลียกินน้ำที่เยิ้ม...พี่แม๊คเหมียวเสียวหีจัง พี่แม๊คกินหีเหมียวด้วย....เหมียวชอบมั้ยน้อง...ชอบค่ะเหมียว จะฉี่ค่ะ...ผมหยุดบอกน้อง..น้ำหีจ๊ะน้องปล่อยออกมาเลยพี่อยากกินน้ำหีน้อง....ว้ายยยย....พี่แม๊คเหมียวฉี่แล้ว...แล้วผมก็ได้กินน้ำหีน้องสาวอย่างสมใจอยากผมยังคงเลียต่อจนน้องแตกครั้งที่สองแล้วต่อด้วยการขึ้นไปเอาควยถูกับหีน้องสาว จ้องหน้าน้องสาวที่เต็มใจนอนให้ผมเย็ดผมปลื้มและภูมิใจอย่างบอกไม่ถูกผมกดควยพอควยฝังแค่หยักน้องก็พลักไว้...พี่แม๊คเหมียวเจ็บ...ผมหยุดบอกน้อง..เหมียวอย่าเกร็งถ่างขากว้างๆ ปล่อยตามสบายพี่จะค่อยๆ เย็ดนะ...เหมียวพยักหน้าผมดูดปากกับน้องเหมียวเริ่มมีอารมณ์ โดยการกอดลูบแผ่นหลังผม ผมค่อยๆกดควยที่ละนิดจนในที่สุดควยผมก็หมุดเข้าไปอยู่ในหีน้องสาวสำเร็จ....

เหมียวน้องเจ็บอีกมั้ย...นิดหน่อยพี่แม๊ค....ผมแช่ควยไว้แล้วเลียนมน้องซ้ายขวา จนน้องเริ่มจะสนุกด้วย เหมียวแอ่นโหนกหีกับโหนกควยผม ผมขยับควยออกมานิดหนึ่งแล้วกดเข้าไป น้องผมผวากอดผม...โอ๊ววว..พี่แม๊ค...เหมียวพี่เย็ดนะ...มดพยักหน้า ผมเริ่มสาวควยช้าๆ เริ่มเร็ว....อูยยย..พี่แม๊ค เหมียวไม่เจ็บแล้ว...อูยยย..เย็ดกันมันส์อร่อยอย่างนี้นี่เอง...เหมียวเสียวบอกไม่ถูกค่ะพี่แม๊ค....เหมียวน้องพี่หีน้องเย็ดมันส์แน่นดีจัง พี่ดีใจจังที่เย็ดกับน้อง....เหมียวก็ดีใจค่ะพี่แม๊ค...คราวนี้บทเย็ดของผมเริ่มรุนแรง เหมียวเรียนรู้ได้เร็วมาก เด้งหีรับการกระแทก...พี่แม๊ค เหมียวมันส์หีจังเหมียวจะแตกแล้ว...ควยพี่ชาย เหมียวเย็ดอร่อยหีจัง...หีน้องสาวพี่ก็เย็ดอร่อย...อูยยย..อร่อยพี่แม๊ควันหลังเราแอบเย็ดกันอีกนะพี่...จ๊ะ น้องสาวพี่น่ารักจังเลย...เหมียวแตกแล้วค่ะพี่แม๊ค...กรีดดด...ว้า.....ยยย...แล้วภายในโพรงหีน้องสาวก็ตอดควยผมอย่างแรง ผมก็เต็มที่ต้องชักควยออกมากดกับร่องหีน้องแล้วปล่อยน้ำควยออกมารดแผ่นหีน้องสาว

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3FceSF7