ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

‘พี่สาว’คนสวยโดนควยถึงกับร้อง cop

เริ่มโดย bigshai, สิงหาคม 27, 2023, 01:42:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigshai

'พี่สาว'คนสวยโดนควยถึงกับร้อง   

หลายคนคงเคยคิดที่อยากจะ เย็ดคนในครอบครัว อย่างเช่นพี่สาว น้องสาว หรือน้า อา และมากมายผมมีเรื่องเล่าจากประสบการณ์การตรงและที่เกิดขึ้นจริงๆที่ระหว่างผมกับพี่สาวสุดสวยของผมเอง

หลายคนคงเคยคิดที่อยากจะ เย็ดคนในครอบครัว อย่างเช่นพี่สาว น้องสาว หรือน้า อา และมากมายผมมีเรื่องเล่าจากประสบการณ์การตรงและที่เกิดขึ้นจริงๆที่ระหว่างผมกับพี่สาวสุดสวยของผมเอง

เย็ดคนในครอบครัว ประสบการณ์ผมอายุ30ปี แต่งงานและมีลูกแล้ว ผมทำงานบริษัทใหญ่แห่งหนึ่งทางภาคอีสาน ผมมีพี่สาวซึ่งเป็นลูกพี่ลูกน้องอยู่คนหนึ่งชื่อพี่ภา แต่งงานแล้วและเลิกกับผัวได้สองปี

แต่เราก็ไม่ค่อยได้ติดต่อกันสักเท่าไหร่นอกจากจะมีปัญหาถึงจะโทรคุยกัน ผมกับพี่ภาไม่เห็นหน้ากันมาเกือบสองปีแล้ว ตั้งแต่พี่ภาเลิกกับผัว

หน้าตาแกเศร้าหมองปล่อยเนื้อปล่อยตัวมาก ผิดกับตอนเป็นสาวเพราะพี่ภาเป็นคนสวย ผิวขาว ตัวสูง ขาแกเรียวยาวเหมือนนางแบบเลย จนเมื่อสองเดือนก่อน ผมได้รับโทรศัพท์จากพี่ภาว่าแกกำลังเดินทางกลับมาจากกรุงเทพๆ

เพราะไปอบรมตอนเช้านั่งเครื่องบินไปแต่ขากลับเครื่องเต็มเลยนั่งรถทัวมาแต่รถยนต์แกจอดอยู่สนามบินจะมาถึงประมาณสี่ทุ่มครึ่งให้ผมมารับที่บขส.เพื่อไปเอารถหน่อย ผมก็รับปากและบอกเมียผมเรียบร้อย

จนผ่านไปห้าทุ่มพี่ภาโทรมาว่าถึงแล้วให้ไปรับหน่อย ด้วยความที่ว่าจะไปส่งแกไปเอารถเฉยๆแล้วก็กลับเลยไม่ได้เปลี่ยนชุดใส่ชุดนอนและขับรถออกไปรับแก

พอถึงบขส. ผมเห็นพี่ภา ผมจำแกแทบไม่ได้เพราะแกกลับมาสวยและเซ็กซี่เหมือนเดิม แต่งตัวดีขึ้น ใส่สูท ด้านในคอกว้างทำให้มองเห็นเนินอก ผมเห็นแล้วตกใจและตะลึงอยู่พักหนึ่งจนพี่ภาเดินมาเคาะกระจกรถผมถึงได้ปลดล๊อคประตูให้พี่ภาเข้ามา

พอเข้ามานั่งในรถผมก็ถามสารทุกข์สุขดิบตามประสาคนไม่เจอกันนานแต่สายตาผมก็แอบชำเลืองดูร่องอกและต้นขาซึ่งตอนนี้ประโปรงพี่ภาขึ้นมาถึงต้นขาขาวมาก ผมก็ชวนพี่ภาคุยจนมาคุยเรื่องแกว่ามีคนมาจีบบ้างไหม

พี่ภาก็บอกว่ามีอยู่บ้างก็พวกแก่ๆหัวงูนั่นแหละ พอไปถึงลานจอดรถก็มีไฟถนนแค่นั้น ตรงที่จอดรถก็มืดพอสมควรก็อาศัยไฟจากหน้ารถผมนี่แหละส่องดู ผมได้กลิ่นกายของพี่สุประกอบกับภาพที่นั่งมาในรถทำให้ควยผมมันแข็งและโด่ขึ้นมา

พอดีมือแกก็บังเอิญมาชนเข้ากับควยผมที่กำลังแข็งอยู่พอดี แกก็มองหน้าผมและสลับกับมองตรงควยผมแต่ก็ไม่พูดอะไรแกเข้ามากอดเอวผมแบบผมตั้งตัวไปทัน เลยแกกระซิบข้างหูบอกเดี๋ยวพี่จ่ายค่ารถที่มาส่งให้น่ะ

พอพูดจบแกนั่งลงตรงเบาะรถและเอามือมาจับที่ควยผมที่มันแข็งแล้วและอ้าปากดูดควยผมทันที เพราะผมใส่กางเกงนอนมาไม่ใส่กางเกงใน มันเลยถอดง่าย

แกทั้งดูดทั้งเลียหัวควย ผมลงไปดูดปากกับแก เราแลกลิ้นดูดปากกันพักใหญ่ พี่ภาบอกพี่ไม่ไหวแล้ว เอามันเข้าไปเถอะนะ พี่ไม่ได้เอามานานแล้ว

พอพูดจบพี่ภาก็ถลกกระโปรงขึ้นไปที่เอวและถอดกางเองในไปไว้ทีเข่าและหันหน้าเข้าไปในรถหันตูดออกมาที่ประตูรถ ผมก็จับควยยัดเข้าไปในหีพี่ภาทันที มันเข้าไปง่ายดายมากเพราะหีพี่ภามีน้ำเต็มไปหมดเลย

dan49

น่าอิจฉา อยากมีพี่สาวแบบนี้สักหลายหลายคน