ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขอสอบถามครับ แนะนำมือใหม่ครับ

เริ่มโดย kewkew1112, มิถุนายน 02, 2023, 05:05:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kewkew1112

จากพฤติกรรม

แม่ชอบเดินในบ้านไม่ใส่เสื้อใน ผมแอบดูบ่อยๆ ยังงี้ผมพอจะมีโอกาสไหมครับเหมือนอะไรหลายๆอย่างเป็นใจ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Cheeky::
     ผู้หญิงบางคนก็ไม่ชอบใส่ยกทรงครับ  เพราะมันรู้สึกอึดอัด  ยิ่งคนที่มีลูกมีผัวแล้วยิ่งไม่ค่อยถือสาเรื่องพวกนี้  หรือคนที่อยู่บ้านที่มีแต่ผู้หญิงหรือเด็ก  ก็จะไม่ค่อยระมัดระวังเรื่องพวกนี้ครับ  เพราะบางทีก็ลืมคิดไปว่าเด็กผู้ชายที่เริ่มเข้าสู่วัยรุ่นอายุ 11-12 ก็เริ่มมีอารมณ์ทางเพศบางคนก็เริ่มชักว่าวเป็นแล้วและตอนชักว่าวก็มักจะจินตนาการว่ากำลังเย็ดกับคนในครอบครัว เช่น แม่ น้า ป้า อา ย่า ยาย พี่สาว  นี่แหละ  อย่างมากก็คนแถวบ้านหรือครูที่โรงเรียนหรือแม่เพื่อนที่โรงเรียน   เหมือนสมัยผมเด็กๆ  น้ากับแม่ผม  ตอนอยู่บ้านก็ไม่ค่อยใส่ยกทรง  เวลาแกก้มๆเงยๆผมก็แอบเห็นนมแกแว้บๆบ่อยๆ  ถึงจะไม่ได้เป็นการเห็นแบบเต็มๆตา   แต่มันก็กระตุ้นอารมณ์เหมือนกัน  ยกเว้นบางครั้งที่ผมเห็นเต็มๆกับตอนหลังที่แอบดูตอนอาบน้ำเลย

::Cheeky::
  แค่แอบดูแล้วมาจินตนาการตอนชักว่าวว่ากำลังเย็ดกับแม่ก็พอครับ  แม่อาจจะไม่ได้คิดอะไรก็ได้

::Hunger::
   บางทีก็ต้องลองสังเกตพฤติกรรมอื่นของแม่ประกอบครับ  เช่น  แม่ชอบดูหนังโป๊  อ่านเรื่องเสียว  หรือแอบใช้อวัยวะเทียม  แอบสำเร็จความใคร่ให้ตนเอง   ก็แสดงว่าแกอาจจะเป็นคนมีความเงี่ยนสูงจริงๆ   แต่ถ้าไม่มีพฤติกรรมแบบนี้ก็คือแกไม่น่าจะคิดอะไรมากกว่าความเคยชินในชีวิตประจำวันธรรมดาๆนี่เอง

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

บางทีดูภายนอกก็ยาก  ผมก็แอบเย็ดกับแม่ตัวเองอยู่หลายปี  แม่ดูภายนอกเป็นคนเรียบร้อย  แต่ถ้าแกเมาแล้วถึงจะมีอารมณ์ทางเพศมาก  ผมเลยจะเล้าโลมแกตอนเมา  แกพยายามปฏิเสธ  แต่พอเล้าโลมมากๆแกก็ยอมทุกที

kewkew1112

ได้มีอะไรกันเป็นประจำหรือเปล่าครับ แชร์ประสบการณ์ทีครับ
อ้างจาก: เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung) เมื่อ กรกฎาคม 20, 2023, 04:51:41 หลังเที่ยง
บางทีดูภายนอกก็ยาก  ผมก็แอบเย็ดกับแม่ตัวเองอยู่หลายปี  แม่ดูภายนอกเป็นคนเรียบร้อย  แต่ถ้าแกเมาแล้วถึงจะมีอารมณ์ทางเพศมาก  ผมเลยจะเล้าโลมแกตอนเมา  แกพยายามปฏิเสธ  แต่พอเล้าโลมมากๆแกก็ยอมทุกที