ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โดนน้องชายฝาแฝดcopy

เริ่มโดย Alie1102, ธันวาคม 16, 2022, 10:04:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

นัท อายุ 35 หลังจากหย่ากับสามีนัทก็กลับมาอยู่บ้าน นัท มีน้องชายฝาแฝด 2 คนอายุอ่อนกว่า นัท 7 ปี บ้านทั้งบ้านมีเราพี่น้อง 3 คน อยู่สบาย บ้านหลังใหญ่ที่พ่อแม่ทิ้งไว้ให้ เช้าน้องชายเขาออกไปทำงานทั้งคู่ นัทมีหน้าที่เก็บกวาดทำกับข้าวเอาไว้ตอนเย็นเขากลับมากินก็มีความสุขดี แต่เพราะน้องๆ เป็นผู้ชายซิคะ บางครั้งเขาพาเพื่อนผู้หญิงมาหาความสุข เช้าก็ไปทำงาน นัท เก็บกวาดห้องให้เขา มันมีทั้งคราบน้ำบนที่นอน แถมยังมีซีดี X คาเอาไว้ นัท เลยดูมันบ่อยๆ ห้องนอนน้องชายแฝดคนเล็กมักเจอซีดีแบบ incest (ร่วมประเวณีระหว่างพี่น้อง) ดูแล้วรู้สึกแปลกๆ นัท อดสงสัยไม่ใด้ว่าเจ้าน้องชายฝาแฝดมันเล่นอะไรแผลงๆ กันหรือเปล่าหรือว่าเขาเป็นเกย์ก็ไม่ใช่

วันนั้นน้องชายแฝดคนเล็กไม่ใด้ไปทำงาน นัทเลยชวนเขาขับรถเพื่อไปงานแต่งงานของเพื่อนต่างจังหวัด ดีเลยพี่นัท เราแวะเที่ยวน้ำตกด้วย บาส ฝาแฝดคนเล็กเลยทำหน้าที่ขับรถเราออกจากบ้านกันแต่เช้ากว่าจะถึงบ้านเพื่อนก็เย็นแล้ว 3 ทุ่ม เราออกจากงาน บาส เขาคงกินเหล้าไปหลายแก้ว เราเลยพักโรงแรม ให้น้องมันอาบน้ำพอหายเมาก็คงเช้าเราจะได้เที่ยวกันต่อ ห้องพักแบบเตียงเดี่ยว นัทเลยเรียกเขาให้มานอนด้วยกันเพราะเห็นเขาทำท่าจะนอนบนพื้น แต่เปิดไฟหรีๆ ตรงหัวเตียงเอาไว้ นัทนอนหันหลังให้เขารู้สึกเขาเอื้อมมือมาลูบไล้ตะโพกนัท ที่แรกนึกว่าเขาดิ้นแต่พอเหลือบมามอง เห็นเจ้าบาส นอนตาแป๋วมอง นัท ตาเป็นมันส์ นัทเลยถามว่าไม่หลับเหรอใหนบอกว่าเมา บาสส่างแล้วพี่ เขาตอบพรางเอื้อมมือมาลูบที่เอวนัท เบียดตัวเข้ามาแนบทางด้านหลัง นัทสัมผัสกับความเป็นชายของเขามันแข็งชนก้นนัท

แต่มือยังลูบไล้มาจนถึงเต้านมนัทเบาๆ นัทพลิกตัวกลับมาเจ้าบาส ก็พลิกตัวทับ พอนัทจะผลักเขาจับมือนัทเหมือนคีมล๊อกเอาไว้ข้างตัวกดกับที่นอนค่ะ เขาปล้ำนัทพยายามจูบไซร์จนนัทขนลุก สัมผัสกับท่อนแข็งโด่ มันเบียดคลึงนัทเหมือนปลุกอารมณ์ตลอดเวลา อย่านะบาสพี่ร้องจริงๆ นะ นัทขู่เขา พี่นัทไม่ร้องหรอกผมรู้ เขาพูดแล้วยืนปากลงมาจูบนัท แล้วเอาลิ้นพยายามสอดเข้ามาในปากนัท นัทปล่อยตั้งใจว่าจะกัดแบบที่หนังสือพิมพ์ลงข่าว แต่พอนัทกัดลิ้นเขา เขากลับไม่ยอมเอาลิ้นออกจากปากจนนัทต้องปล่อย เห็นม๊ะพี่นัททำน้องไม่ลงหรอกเขากระซิบ แล้วจูบปากนัทเบาๆ แล้วบาสทำพี่ลงเหรอเราพี่น้องกันนะ แต่พี่นัทสวยเหลือเกินรู้หรือเปล่า แล้วบาสก็อยากให้พี่มีความสุข จะเอาแบบ incest (ร่วมประเวณีระหว่างพี่น้อง) เหรอ นัทถามและเริ่มอยากลองเหมือนกัน งั้นก็ต้องออกแรงหน่อยนะ นัทพูดยิ้มๆ มันตื่นเต้นมากเลยค่ะ นัทโดนบาสปล้ำ นัทแทบหมดแรงสู้แรงเขาไม่ไหวผ้าผ่อนมันหลุดเขารุดเร้าไปทั้งตัว

แล้วนัทต้องร้องคราง เมื่อลิ้นเขาหน้าเขาละเลงบนหน้าท้องและต่ำลงไป หนวดที่เพิ่งโกนมันจักจี้ นัทมีอารมณ์จนขนลุก นัทผลักหัวเขาลงต่ำไปเร็วเลียซะที่ซินัทคิดในใจมาวนเวียนหลอกล่อจนทนไม่ไหว บาสจ๋าช่วยพี่ด้วยคราว นี้นัทร้องขอบ้าง เจ้าบาสลากลิ้นผ่านลงไปแล้ววนอยู่ตรงเม็ดกระสัน ลิ้นทั้งแข็งทั้งอ่อนนัทร่อนสโพกรับ ยิ่งเขาละเลงใบหน้าขนหนวดที่เพิ่งขึ้นใหม่ มันแทงนัทเสียวแทบขาดใจ นัท ดึงช้อนใบหน้าเขาขึ้นมา เขาจูบไซร้หน้าท้องเต้านมซ่อกคอแต่ส่วนล่างก็แทรกเข้ามา ดุ้นเอ็นเขาใหญ่พอประมาณมันเริ่มเข้าๆ ออกๆ พี่นัทครับหีพี่แน่นดีจังเลย มันไม่ใช่เรื่องยาก นัทก็เคยมีสามีมาแล้ว เกมส์โลกีย์ระหว่างนัทกับน้องชายมันไม่มีอะไรที่จะต้องปกปิด เขากดแทงกระหน่ำ นัทก็ร่อนรับ เขาพลิกนัทขึ้นข้างบนมันเป็นท่าที่นัทชอบขย่มให้เจ้าท่อนควยเขาทิ่มแทงโดนตรงที่นัทเลือกได้ นัทอยู่ข้างบน สองมือเขาก็คลึงเคล้นนมนัทเบาๆ สลับกับเอาปากดูดเม้ม พี่นัทเย็ดเก่งจังเลย เขาครางเบาๆกระเด้าสวนขึ้นมา อู๊ย....ซู๊ด........... บาสจ๋า พี่ใกล้แล้ว

ผมก็ใกล้เหมือนกัน เปลี่ยนท่านะพี่ เขาพลิกนัทลงข้างล่าง แล้วพลิกนัทให้ตะแคง จะเอาท่าโก้งโค้งเหรอนัทถาม แต่ก็ไม่อิดออด นัทรีบคุกเข่าตรงขอบเตียงเจ้าบาสน้องชาย พอยืนถนัดก็ดันเจ้าน้องชายขนาดเขื่องเข้ามาจนมิดด้าม เบาๆ ซิ มดลูกพี่พังหมด นัทรัองลั่นเขาเล่นเสียบแบบไม่ได้ตั้งตัว แล้วบันเอวเจ้าบาสก็เร่งแบบถียิบนัทสะเทือนไปทั้งตัว แทบรับไม่ทัน เขากระเด้าเอวแล้วยังทะแยงช้ายขวา นัทร้องลั่นเลยค่ะ พี่ไม่ไหวแล้วบาสจ๋า พี่จะเสร็จแล้ว ครับๆ บาสก็ใกล้แล้วเราเสร็จพร้อมกันนะ นัท พลิกตัวมากอดเขาแน่น น้ำเขาออกมามากมาย เรากอดกัน หลับไปทั้งคู่

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3FceSF7