ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ถ้าแฟนเก่าแต่งงานมีลูกแล้วกลับมาคุยกับคุณคุณว่าจะทำอะไรดี

เริ่มโดย Boy just boy, ธันวาคม 16, 2022, 11:41:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Boy just boy

คือแฟนเก่าผมสมัยเรียนมหาวิทยาลัย ตอนนี้แต่งงานมีลูกแล้วแต่แฟนทำงานคนล่ะที่ไม่ค่อยเจอกัน ตอนนี้อายุ31-32แล้ว อยู่ๆก็ทักติดต่อมาชวนคุย เคยจะชวนไปทานอะไรด้วย
เพื่อนๆมีความเห็นว่าอย่างไรบ้างครับ
จะแค่คุย หรือ พาไปรื้อฟื้นความหลังด้วยดีครับ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ไม่รู้  ผมไม่เคยมีแฟน   แต่ตอนหลังๆนี่ชอบจินตนาการตอนชักว่าวว่าเย็ดกับเพื่อนสมัยเรียนหลายคนทั้งๆที่เมื่อก่อนไม่เคยนึกถึงเลย  โดยเฉพาะพวกมีลูกมีผัวแล้วยิ่งกระตุ้นความเงี่ยน  แบบจินตนาการว่ามีพวกเด็กกุ๊ยขี้ยามาร่วมวงสัมมนาด้วยสัก 20-30  แล้วจับมัดรุมเย็ดหีเย็ดตูดพร้อมกันกับเย็ดสองควยในรูเดียวทั้งหีทั้งตูดโดยทำต่อหน้าผัวต่อหน้าลูกมันเลย  โดยเฉพาะอีพวกไฮโซที่มันเคยดูถูกผม

kapokeyai

แบบนี้มันก็ชัดเจนอยู่แล้วนี่ครับ อาการแบบนี้แถวบ้านผมเค้าเรียกว่า "คัน Hee" ครับ ถ้าให้พูดแบบบ้านๆก็ เธออยากจับคุณไปทำ "กิ๊ก - ผัวน้อย" นั่นเองครับ!!
ข้านี่แหล่ะ ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน จงเคารพและบูชา ตัวข้าเถิด แล้วพวกเจ้าจะได้ดี Hahahahaha

johnyred59

ผมว่าอย่าดีกว่า เพราะเค้ามีลูกด้วยกัน มีแต่จะสร้างปัญหาให้กับตัวคุณเองและตัวเค้าด้วย แค่คุยกันถามสาระทุกข์สุขดิบกันตามปกติ
ให้คำปรึกษาถ้าเค้ามีปัญหาจะดีกับตัวคุณเอง มากกว่า ผมเองก็เคยเจอแบบคุณ ทั้งๆที่แฟนเก่าสามีเค้าเสียชีวิตไปเป็นปีโดยไม่มีคนใหม่
ผมแค่ช่วยเหลือเค้าเท่าทีช่วยได้ แม้ว่าผมยังมีใจกับเค้าอยู่บ้าง แต่ก็ตัดใจเพราะมันอาจมีผลกระทบตามมากับครอบครัวผมเอง และจิตใจเค้า
สู้ปล่อยให้มันผ่านไปซะดีกว่า แต่อันนี้เป็นคำแนะนำและความเห็นส่วนตัวผมนะ ส่วนการตัดสินใจอยู่ที่ตัวคุณเองครับ

DR.MAN

คำถามเหมาะกับบอร์ดเสียวจริมๆ

มี choice ให้เลือก   

1. เอาตามแบบนิยาย, การ์ตูนในเว็ปนี้ ใช้หัวล่างนำ   ไปพบกับแฟนเก่าของคุณ  แล้วจัดการโอ้บะบะรำลึกความหลังกันสบายตัว เผื่อน้องนางจะติดใจ แอบมาซ้ำกับคุณ

2. ใช้หัวบนคิด   แค่ทักทายพูดคุยผ่านโซเชียลไป อย่านัดเจอ    ยิ่งถ้าอีกฝ่ายแต่งงานแล้ว  เพราะถ้าคุณกลายเป็นชู้  แล้วทางสามีของแฟนเก่าคุณจับได้  เขาฟ้องคุณได้นะครับ

j@m

อันนี้ตอบลำบากจริง ๆ ต้องดูกันไปเป็นข้อ ๆ ... ตัวเรามีแฟนมีครอบครัวหรือยัง ถ้ามีแล้ว ตัดทิ้งไปเลยครับสำหรับแฟนเก่า (เสี่ยงบ้านแตก) ... ถ้าเราโสด ถามว่าพร้อมแค่ไหนกับเรื่องยุ่ง ๆ ที่จะตามมา ถ้าคิดว่าพร้อมก็ลุย แต่ถ้าไม่พร้อมเลิกติดต่อไปเลยครับ ถ้ายังคงติดต่อกันอยู่ สักวันมันต้องพร้อมแน่ ๆ  ::Evil::

neomdi

ตอบยากครับ ขึ้นอยู่กะคุณว่าอยากไปเจอแบบไหน  แต่ถ้าเป็นผมคงไม่ยุ่งครับ แต่งงานมีลูกมีผัวเป็นตัวเป็นตนนี้ไม่ค่อยน่าสานต่อเท่าไหร่ครับ ::Dizzy::

Goldeneye74

มีความสุขสั้นๆแค่ตอนอยู่บนเตียงไม่กี่ครั้งหรอกครับ เวลาที่เหลือตกนรกทั้งเป็น
กลัวผัวเขาจับได้ กลัวผู้หญิงไม่ยอมปล่อยมือ กลัวสังคมรังเกียจ กลัวโดนทำร้าย กลัวเขาเจ็บ หนักไปกว่านั้น เจ็บที่ดันไปรักเมียชาวบ้านเขา

fat-chocobo

ผมว่าเป็นเพื่อนคุยกันได้นะครับ ยังไงเค้าก็มีลูกมีผัวแล้ว ไม่ควรเกินเลย
คุยเว้นระยะพองามก็ดีครับ
ถ้าเค้าหย่ากันนานแล้วก็ค่อยแล้วแต่คุณตัดสินใจครับ

Boy just boy

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ ธันวาคม 17, 2022, 09:53:34 ก่อนเที่ยง
ไม่รู้  ผมไม่เคยมีแฟน   แต่ตอนหลังๆนี่ชอบจินตนาการตอนชักว่าวว่าเย็ดกับเพื่อนสมัยเรียนหลายคนทั้งๆที่เมื่อก่อนไม่เคยนึกถึงเลย  โดยเฉพาะพวกมีลูกมีผัวแล้วยิ่งกระตุ้นความเงี่ยน  แบบจินตนาการว่ามีพวกเด็กกุ๊ยขี้ยามาร่วมวงสัมมนาด้วยสัก 20-30  แล้วจับมัดรุมเย็ดหีเย็ดตูดพร้อมกันกับเย็ดสองควยในรูเดียวทั้งหีทั้งตูดโดยทำต่อหน้าผัวต่อหน้าลูกมันเลย  โดยเฉพาะอีพวกไฮโซที่มันเคยดูถูกผม
มา20-30คน มารุม นี่ชอบแนวนี้เลยครับ