ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเสียวหาย ใครมีต้นฉบับไหมครับ

เริ่มโดย eternal_igxa, กันยายน 16, 2022, 04:06:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

eternal_igxa

เรื่อง ดิฉันไม่ได้อยากเป็นกะหรี่ ที่ลูกพาเพื่อนกับอาจารย์มาข่มขืนแม่ แล้วแม่ต้องไปเป็นกะหรี่ตามสถานการณ์

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Pull::
ผมก็ตามอ่านอยู่ครับ  แต่ตามเวบไซต์เนื้อหาไม่ครบครับ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Pull::
เลยไม่แน่ใจเหมือนกันว่าจริงๆมีกี่ตอน  คล้ายๆกับเรื่องเสียวหลายๆเรื่องที่ไม่รู้ว่าจบอย่างไร

bridgerman

เรื่องนี้ส่วนตัวผมตั้งชื่อเรื่องว่า ลัทธิอุบาทว์ เพราะอ่านฉบับที่ลูกเล่ามานานมาก แล้วไม่รู้ชื่อคนแต่ง ก่อนที่คุณ lionthelast จะเอามาแต่งต่อเป็นฉบับแม่เล่า เผยแพร่อยู่ในเวปนี้ 3ตอน ต่อมาไม่ทราบว่าแกโดนแบนหรือลบไปเอง ทั้งเรื่องและบัญชีแกเลยหายหมด ตอนนี้ที่แกแต่งต่อมีอยู่ 7ตอน ไปอ่านแบบเสียเงินได้ที่เวป fictionlog ในตอนรวมๆชื่อ มีลูกชายลามกก็ลำบากแบบนี้แหละ ส่วน 3ตอนแรกถ้าอยากได้ก็แจ้งมาครับ จะส่งให้ทางข้อความ ไม่กล้าแปะลิงก์กลัวโดนแบน

eternal_igxa

อ้างจาก: bridgerman เมื่อ ตุลาคม 05, 2022, 06:54:54 หลังเที่ยง
เรื่องนี้ส่วนตัวผมตั้งชื่อเรื่องว่า ลัทธิอุบาทว์ เพราะอ่านฉบับที่ลูกเล่ามานานมาก แล้วไม่รู้ชื่อคนแต่ง ก่อนที่คุณ lionthelast จะเอามาแต่งต่อเป็นฉบับแม่เล่า เผยแพร่อยู่ในเวปนี้ 3ตอน ต่อมาไม่ทราบว่าแกโดนแบนหรือลบไปเอง ทั้งเรื่องและบัญชีแกเลยหายหมด ตอนนี้ที่แกแต่งต่อมีอยู่ 7ตอน ไปอ่านแบบเสียเงินได้ที่เวป fictionlog ในตอนรวมๆชื่อ มีลูกชายลามกก็ลำบากแบบนี้แหละ ส่วน 3ตอนแรกถ้าอยากได้ก็แจ้งมาครับ จะส่งให้ทางข้อความ ไม่กล้าแปะลิงก์กลัวโดนแบน
ขอบคุณครับ ได้อ่านครบแล้วในแอพ รู้สึกเนื้อเรื่องมันฝืนๆ อยากแก้บทให้แค่อาจารย์ได้เล่นชู้กับแม่ จนแม่ท้องก็พอเลย