ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 14

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 18, 2022, 05:27:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Khuna

Jim Lord

dwarf

ขอบคุณครับ..หมอกริชชะตาขาดเสียแล้ว..คงจะมีความสุขในกามเพียงครั้งนี้ครั้งสุดท้าย

longman_44

Supachok Tupsutti

หมอกริชหาเรื่องผิดคนซะแล้ว..ไม่รอดแน่ๆ

kk2016

อาคมเริ่มเสื่อมแบบนี้ดูแล้วไม่น่ารอดจาก บรรดาผีที่เลี้ยงไว้แน่ๆ

badboyy2j

ขอฉากจบหมอกริซแบบโหด ๆ หน่อยนะครับ  ให้สาสมกับความชั่วของมัน  แต่ก็แสดงออกดีนะครับว่าคนเรามักไม่ค่อยพอใจกับ
สิ่งที่ตัวเองมีอยู่แล้ว ต้องการมากขึ้นไปอีก

voozaa01

teerawatc

พญายักษ์ไม่อยู่แล้ว หมอผีก็ยังไม่รู้ตัวอีก  ว่าคนไหนทำของใส่ได้ คนไหนไม่ควรทำ  

อยากเห็นผลกรรมของหมอผีว่าจะเจอกับอะไร

797979

ถึงจะมาช้าแต่ก็รอได้ครับ เพราะติดตามอยู่ตลอดของมีคุณภาพ

toshihiko

basset

crazylex

pigsan

หมอกริช จะได้อัพเวล มีอาจารย์ใหม่หรือเปล่า จะได้ตบกันได้สูสี

lungpee

หมองูตยเพราะงู หมอผีย่อมตายเพราะผี กระมัง