ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รูหน้ารูหลัง โดนตะบันพร้อมๆ กันcopy

เริ่มโดย Alie1102, ธันวาคม 19, 2022, 04:55:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

สัก3เดือนมาแล้วค่ะ เราไปงานวันเกิดเพื่อน จัดที่คอนโดของเขา จัดว่าเป็นคอนโดมีระดับ แบ่งเป็นห้องรับแขก ห้องนอน มีที่ทำครัวเล็กๆด้านหลัง สวยค่ะ เพื่อนเราอยู่กับแฟน 2 คน กำลังผ่อนอยู่ เพื่อนบอกว่าที่นี่ เสี่ยหลายคนมาซื้อให้ หนูๆ อยู่ อยากเป็นหนูๆ บ้างจัง อิอึ เพื่อนอยู่ชั้น 10 ก่อนผ่านต้องแจ้งยาม ยามโทรเช็ค เพื่อนโอเค ถึงจะให้เราขึ้นลิฟไปได้ ขณะขึ้น ลิฟ ก็มีวัยรุ่น อีก2คน สะแกนบัตร วิ่งเข้ามาขึ้นด้วย เราเห็นพวกเขาวิ่งมา เลยกดลิฟรอ (จริงๆไม่น่าเลย) พวกเขาขอบคุณเรา แต่สายตามองเราแบบหื่นๆ คนหนึ่งถามว่า พึ่งมาอยู่ใหม่หรือ เราบอกว่าเปล่า มางานเลี้ยงเพื่อน

พวกเขาบอก อ้อ เราไม่เห็นเขากดชั้น จึงถามว่าไปชั้นไหน เขาว่า ชั้นเดียวกัน เรานึกในใจ เห็นเขาถือของมาพะรุงพะรัง คิดว่ามางานเดียวกัน ก็ไหนเพื่อนบอกมีแต่คนรู้จักไง ช่างเถิดมาแล้วนี้ ถึงชั้น 10 เดินออกมา พวกเขาเลี้ยวเข้าห้องข้างๆลิฟ เฮ้อ โล่ง เพราะสายตาหื่นๆ มองเรา ไม่ชอบเลย พวกเขาคนหนึ่งหันมายิ้มให้ บอก เสร็จงานห้องเพื่อนมาต่อห้องเขาก็ได้นะ เรายิ้มแต่ไม่ตอบอะไร นึกว่า บ้าหรือ

พอถึงห้องเพื่อน พวกเขามาเป็นคู่ๆกันนะ ลืมบอก เราเลิกกับแฟนมา สัก 6 เดือนได้ ก็ไม่ได้โดน...เลย ทุกคนซื้อของมา คนละอย่างสองอย่าง เราเองก็หิ้วเป็ดย่างมา 1 ตัว และก็นะ ก็ต้องมีเบียร์ เหล้า คุยกัน เล่าเรื่องทะลึ่งกัน เฮฮากัน เพื่อนเราก็แสบ เอาหนังอาร์มาเปิด คราวนี้คู่ใครคู่มัน นั่งชิดกัน กอดกัน บางคู่ดูดปากกันโชว์เลยค่ะ มีล้วงขยำกันบ้าง บอกตรงๆ เห็นแล้วชักอยากเหมือนกัน ถ้าอยู่บ้านเรา คงช่วยตัวเองไปแล้ว เพื่อนเราแซว เหงาไหมให้ยืมเอาไหม คู่ไหนจะเช่าห้องนอนบ้าง เฮฮา กันไปเรื่อยๆ และก็ทะยอยกลับกันทีละคู่ ไม่รู้เหมือนกันว่า จะถึงบ้าน หรือ ในรถ หรือ ม่านรูด เพราะแต่ละคู่ดูตาเยิ้ม ของเราก็เยิ้ม ฮิฮิ ก็นะ...

พอคู่สุดท้ายกลับ เราช่วยล้างจานชามเสร็จพอดี ก็จะลากลับบ้าง เพื่อนบอกอยู่ด้วยกันสามคนผัวเมียก็ได้นะ เราหัวเราะ จริงๆ ก็อยากนะ ก่อนออกจากห้องเพื่อนยังผสมเหล้ามาให้ แบบหนาๆ กดกหมดแก้วอีก2 แก้ว โอ้ย ชักมึนๆ และก็ หงี่ด้วย พยายามฝืนตัวและบอกลา ก่อนที่จะพับ กลัว สามคนผัวเมียคะ ฮึฮึ พอเดินมาถึงลิฟ กดลิฟรอ ประตูห้องข้างๆ ที่วัยรุ่นสองคนที่เจอตอนเรามา ก็เปิดออก พวกมันสองคนเดินออกมา กลับแล้วหรือ พวกมันทัก เราพยักหน้า พวกมันเดินมาใกล้ เราคิดว่าคงจะลงข้างล่าง พวกมันว่าไปทานต่อห้องผมไหม เราส่ายหน้า บอกไม่ไหวแล้ว พวกมันคงได้กลิ่นเหล้า และคงดูอาการที่เราออกว่าตึงแล้ว มันเข้ามาประกบคนละข้าง รวบแขนยกเราตัวลอยเข้าห้องพวกมัน เราว่า ปล่อยนะ อะไรกัน เสียงประตูปิดดังปัง มีอีก2คนในห้อง

วัยรุ่นทั้งนั้น คนหนึ่งว่า เห็นนะ ประคองกันกลับเป็นคู่ๆ ของพี่สาวเดี๋ยวพวกผมช่วยเอง เราว่า บ้าแล้ว ปล่อยนะ จะอ้าปากร้อง ก็โดนจับหัวประกบปาก เราเม้มปากมันก็พยายามใชลิ้นเข้ามา อื้อๆๆ เสื้อเราโดนถกขึ้น บราเซียถูกปลดออก อีกสองปากดูดนมเรา เราดิ้น สองแขนถูกกดกับที่นอน สองเต้าถูกคลึงและดูดหัวนม จะบ้าแล้ว อารมย์กระเจิง ปากที่เผยอ ร้อง เมื่อตอนโดนดูดนม ลิ้นที่ไล้ไช้รอยู่ก็เข้าไปควานในปากเรา กระเจิงค่ะ กางเกงถูกถอดตอนไหนก็ไม่รู้ รู้อีกที ก็ เข้ามาแล้วค่ะ แน่นไปหมด เราพยายามเกร็งตัว แต่ มันแหกขาเรา แล้วกดมิดเลยค่ะ มันแน่นคับตื้อไปหมด

ก็อดมาตั้งหลายเดือนนี่คะ มันเริ่มขโยก โยกเข้าๆ ออกๆ ปั้กๆๆๆๆ แบบแน่นๆ เน้นๆ ฮื้อๆๆ เราได้แต่ครางไปตามแรงกระแทกของมันค่ะ เราหลับตาปี๋ ดูดปากกับใครก็ไม่รู้ แอ่นอกให้คนไม่รู้จักดูดนม แถมโดนเสียบจากรุ่นเด็กที่ไม่รู้จัก สุดยอดค่ะ เราเกร็ง เสร็จ ถึงจุดสุดยอด ของเราขะหมิบ ของเรารัดของมัน พวกมันเหมือนรู้กดแท่งลำคาแช่ไว้ อีกสองคนก็รุมกระหน่ำสองเต้า ไอ้ที่ดูดปากเราก็คลายออก เอาของมันมายัดปากเราแทน จับหัวเรากระเด้า บอกตรงๆทำไรไม่ถูกแล้ว พวกมันผลัดกันทิ้ม ผลัดกันแทง ทั้งบีบนม บี้แตด แล้วเราก็โดน 3 ทาง ตาเหลือกเลยค่ะ รูหน้ารูหลัง โดนตะบันพร้อมๆ กัน ปากเราก็ไม่ว่าง เสียวจนเสร็จ

พวกมันเสร็จคน ก็ผลัดอีกคน หงายทิ้ม คว่ำแทง ตะแคงซอย เราบอกปวดฉี่เราจะไปฉี่ พวกมันก็พยุงเราไปฉี่ เราฉี่ไปพวกมันก็ก้มดูดนมเราไป ฉี่เสร็จ ล้างให้เรา ล้วงบี้แตดเรา แล้วก็จับเราโก้งโค้ง ไถนามาถึงเตียง พวกมันเวียนเทียนจนเราหมดแรงหลับคาตอ พอตืนมาตอนเช้ามืด ก็ถูกปลุกด้วย กระหนาบสองรูอีก เราบอกพอเถิดไม่ไหวแล้ว พวกมันว่า ไหนๆ ก็ไหนๆ น่า ของดีๆ ต้องเอาให้หายอยาก แล้วก็ตั้งหน้าตั้งตา จับเรา ตะบันกันต่อไป พวกมันจับเราแก้ผ้าผลัดกัน มันลงไปซื้อข้าวมากินกัน ป้อนให้เรากิน แล้วก็กรอกเหล้าเราต่อ และก็จับเราตะบันกันต่อ จนเราว่าตอนหลังๆ พวกมันไม่มีน้ำจะออกแล้ว เลยปล่อยเรากลับ

ทวิตเสียวๆ: https://bit.ly/37t4xYm