ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รับน้องใหม่ ล่อเด็กปี 1copy

เริ่มโดย Alie1102, ธันวาคม 21, 2022, 05:54:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

เรื่องมัมเกิดขึ้นเมื่อปีที่แล้ว ผมกับเพื่อนๆ และแฟนผมอยู่ที่มหาลัยแห่งหนึ่ง (ฝั่งธน) จัดรับน้องใหม่ขึ้น (จัดกันเองครับ) จัดการชวนเด็กปี 1 ไปได้แค่ 20 (มีทั้งหญิงและชาย) คน กับกลุ่มพวกผมอีก 9 คน พวกเราตัดสินใจไปเที่ยวชุมพรกัน พอถึงวันนัดทุกคนมาตามนัดและก็ออกจาก กทม. ตอนเช้า ถึงชุมพร ตอนบ่ายๆ พวกเราเข้าพักที่บ้านพักชายทะเล (รู้สึกจะชื้อหาดทุ่งวัวแล่นนี้ละมั่ง) พวกผมเปิดห้อง 6 ห้อง โดยที่ผมเปิดเองเพื่อที่จะนอนกับแฟนอย่างสบายๆ แต่แล้วด้วยจํานวนคนมาก ทำให้มีคนเหลืออีก 1 คน ซึ่งคนนี้เป็นตุ๊ดครับเขาชื้อ "มิ้ว" (ผิวขาวสูง) ผมกับแฟนผมตกลงให้เขานอนห้องผมได้

ห้องผมซึ่งเป็นห้องเล็กเป็นห้องมีเตียงอยู่กลางห้อง และก็ห้องน้ำอยู่ข่างๆ ประตู ตอนหัวคําพวกเราออกไปกินข้าวกันทั้งหมดที่ริมทะเล ส่วนพวกผมก็กินเหล้ากัน พอดึก ก็แยกย้ายกันเข้าห้อง พอเข้าห้องมามิ้ว ก็คุยตามภาษารุ่นน้องถามนู้นถามนี้ ผมกับแฟนก็คุยอยู่สักพัก ก็บอกให้มิ้วไปอาบ น้ำ ตอนมิ้ว เดินเข้าห้องน้ำผมกะซิบบอกแฟนผมว่าอยากเห็นของตุ๊ดปะ พอมิ้ว เข้าห้องน้ำผมรีปเอากระจก (ตลับแป้งแฟนผม) มองทางใต้ประตู แล้วผมก็ให้แฟนผมมอง มันไม่ค่อยชัด แต่แฟนผมก็ดูใหญ่เลย ผมเอามือเขี่ยติ่งเธอ มันส์เลยครับ

พอเห็น มิ้วใกล้จะอาบน้ำเสร็จ ผมกับแฟน ก็รีบออกจากประตู ผมรู้ว่าแฟนผมเธอมีอารมณ์มาก แต่ก็ทําไรไม่ได้ เพราะมีมิ้วอยู่ด้วย พอปิดไฟนอนแฟนผมรอเวลาสักพักหนึ่ง ก็เอามือมาจับเอ็นผมแล้วชักควยผม แค่นี้ผมก็รู้แล้ว ผมเห็นว่ามิ้วคงหลับก็เลยจัดการกับแฟน เย็ดกันเสร็จแต่งตัวนอนกัน พอเช้าของอีกวันก็ทํากิจกรรม วันนี้แยกกลับเข้าห้องกันตั้งแต่หัวค่ำ เพราะเหนื่อยกัน ผมกับแฟนและก็มิ้ว ก็นั่งคุยกันช่วงนี้คือเริ่มสนิดกันแล้ว ก็เลยถามว่าทําไมถึงเป็นตุ๊ด... เคยช่วยตัวเองไหม และเคยเห็นของผู้หญิงหรือยัง ...มิ้วไม่ตอบ ผมเลยถามต่อว่าอยากดูของผู้ชาย หรือ ผู้หญิง มิ้วก็ยังไม่ตอบ ผมเลยถอดกางเกงของผมออกให้ควยหัวบานชี้หน้ามิ้ว มิ้วตกใจ แฟนผมยังอึ่งเลย ผมถามมิ้ว ว่าชอบปะๆไหนๆ ก็ไหนๆ ละ มิ้วถอดกางเกงให้พี่ดูหน่อยพี่อยากดู มิ้วทําตาม ผมให้มิ้ว นอนบนที่นอน ขอบอกของมิ้วหัวก็ไม่บานเล็กๆ ขนน้อยเหมือนของเด็กๆ แต่แค่มันยาวกว่าเด็ก แฟนผมสนใจมองแล้วหัวเราะแถมเอามือจับอีก

ผมนึกสนุก ก็เลยจับแฟนผมแก้ผ้าให้มิ้วดูเลย แฟนผมตอนนี้เธอมีอารมณ์มากๆ เลยดูก็รู้ แฟนผมผลักให้ผมนอน ส่วนเธอโก่งโค้งหันหีไปทางมิ้ว ให้มิ้วดูเล่นๆ แฟนผมเอามือเข้ามาจับที่ควยผมแล้วอม สักพักแฟนผมปล่อยควยผมออกจากปากเธอ แล้วให้มิ้วจับแทน แฟนผมจัดการกดหัวมิ้วให้อมควยผม (ตอนนี้รู้สึกแปรกๆ แต่ก็มันส์ดีสนุกมาก) ผมนอนให้มิ้วอม ส่วนแฟนผมเอามือไปจับของมิ้วชักได้ไม่ถึง 10 ที น้ำของมิ้วพุ่งออกมาเต็ม มิ้วยังอมของผมไม่ปล่อย จนแฟนผมต้องบอกให้มิ้วไปล้างก่อน พอมิ้วไปเข้าห้องน้ำ ผมจับแฟนผมนอน ตั้งขาขึ้น แฟนผมทําตาม ผมเลยเรียกมิ้วที่อยู่ในห้องน้ำออกมา มิ้วมานั่งข้างๆ ผม ผมเอามือแยงเข้าในรูหีของแฟนผม แล้วให้มิ้วทําต่อ มิ้วชักนิ้วเข้าๆ ชักออกๆ แล้วผมก็จับหีของแฟนผมแล้วให้มิ้วเลียโดยบางทีก็เปลี่ยนเป็นรูตูด

แฟนผมเสียวมากเธอร้องครวญครางไม่ขาดเสียง ผมจึงเอาควยผมกดใส่หีของแฟนแล้วให้มิ้วไปเลียดูดนมแฟนผม แฟนผมมีอารมณ์ฒษฏดึงมิ้วขึ้นไปดูดปาก ส่วนมือเธอก็ชักควยให้มิ้ว ผมเห็นแล้วยิ่งเกิดอารมณ์ อัดควยกระแทกใหญ่ จนผมเสร็จ แต่ส่วนแฟนผมเสร็จไปหลายลอบแล้ว ผมปลุกอารมณ์แฟนผมต่อ เอานิ้วแยงรูตูดแฟนผมก็ยิ่งมันส์ ผมนึกสนุกผมให้มิ้วลองใส่ มิ้วไม่ค่อยกล้า และก็ไม่เป็น ผมเลยต้องจับควยของมิ้วถูปากรูหีแฟนผม แล้วก็ดันเข้ารูหีแฟน ให้แฟนผมได้ลองของแปลก แต่มิ้วทําไม่ทันใจแฟน แฟนผมเลยขึ้นค่อมเอง ผมเอาควยผมป้อนเข้าปาก มิ้วโยกหันหน้าหาแฟนผมจูบปากกัน แฟนผมเสียอารมณ์เพราะควยของมิ้วหลุดจากรูหีแฟนหลายทีเลยหยุดหันมาหาผม

เอากันพอผมใกล้เสร็จผมดึงควยออก แล้วให้มิ้วรีบหันหลังมา ผมชักใส่เย็ดตูดมิ้ว แล้วผมก็เอาไปจุกปากแฟนผมต่อ ตอนที่แฟนผมอมของผม ผมเอานิ้วแยงรูตูดมิ้วไปเลื่อย มิ้วถามจะทําอะไรผมก็บอกเดียวก็รู้ ผมจับแหกตูดมิ้ว แล้วเอานิ้วแยงมันเข้ายากมาก ตอนมิ้วโก้งโค้งนอกจากน้ำเงี้ยนที่ทิ้งไว้แล้วผมยังต้องใช่น้ำลายอีก พอนิ้วเริ่มแยงเข้าได้ ผมเอาควยผมมาจ่อ กดหัวดันนิดๆ ก่อนแล้วดันกดสุดๆ ทีเดียวมิ้วร้องเลย คับมากๆๆ

ผมอัดรูตูดมิ้วอยู่ แฟนผมเอามือไปชักควยของมิ้ว แล้วน้ำของมิ้วก็แตกเลย ผมก็ปล่อยน้ำแตกในตูดมิ้วเลย (ใครไม่เคยลอง ไปลองซะนะครับดีกว่าของผู้หญิงอีก) พวกเราไปอาบน้ำในห้องน้ำพร้อมกันทั้ง 3 คน พอออกมานอนกันบนเตียง 3 คน นอนแก้ผ้ากัน พอตอนเช้าผมก็ตกใจตื่นเพราะมีคนกำลังอมควยผมอยู่ โดยที่ผมไม่ทันได้ตั้งตัวเลย ผมเสร็จน้ำแตกไปในปากของมิ้ว หลังจากนั้น แฟนผมก็อมควยมิ้ว แต่ให้ผมเย็ดเธออยู่ขางหลังอีก แล้วเราก็ออกไปร่วมกิจกรรมจบแค่นี้....

ทวิตเสียวๆ: https://bit.ly/37t4xYm