ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 91

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, ธันวาคม 21, 2022, 11:41:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hunterkung

บอสใหญ่มา ใครก็ต้องเกรง ปู่ ของจริง 

date

Pingkajoo

แบคอัพเยอะจริงนี่น่าจะเป็นเจ้าพ่อต่อได้เลยนะนี่

dawdom

ลูกหลานใคร ๆ ก็รักทั้งนั้น เหมือนที่เรารักเขาไงหนูหมิว

motbonzi

เจ๊หมิวจดดีๆนะเดี๋ยวจะเพี้ยนหาอะไรแปลกๆมาให้นายโทนกินแล้วชักตาตั้ง

thongdaeng_skk

พวกเสี่ยๆจะรับขวัญโทนด้วยอะไรนะ

zamzam

เป็นธรรมดาปู่จะรักหลานมากๆ นายโทนน่าจะมีของดีติดตัวเยอะนะเนี่ย

aaxx789

กลายเป็นผู้กว้างขวางซะแล้ว

[email protected]

ปู่มาสองตอนติดเลยต้องมีอะไรมากกว่ามาเยี่ยมแน่ๆ

tanachai

ปู่โผล่มาเยี่ยม โทนเตรียมตัวไว้ได้เลย

aumoum

ธรรมดาของคนต่างจังหวัด​ เวลาไม่สบายก็รักษา​ควบคู่​กันไปกับแพทย์​แผน​ปัจจุบัน​กับความเชื่อ​ อย่างน้อยก็ให้พ่อแม่หรือญาติ​ผู้ใหญ่​ผูกข้อไม้จ้อมือเรียกขวัญและกำลังใจ

ieaky

รออ่านฉากรับขวัญท่านโทน ว่าแต่ตอนนั้นเจ๊หมิวกับพี่แมนได้ไปด้วยมั้ยนะปู่เทียนนี่ไม่ธรรมดาเลยจริง ๆ 

po3026

คนจริงไม่โอ้อวด ปู่เทียนนี้ของจริงแท้

Ssarawut

iIiน้ำIIข็๋Jปั่นiIi