ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แปดปียี่สิบสี่คน ภาค 6 เฟรชชี่ปีหนึ่ง 1 สาวหลังสวน

เริ่มโดย magna67t, ธันวาคม 25, 2022, 10:58:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sawong sad

เห็นมิ้นเงียบๆเค้าอาจกำลังงจ้องเหยื่อยุก็ได้

Supertum

อ้างจาก: magna67t เมื่อ ธันวาคม 25, 2022, 11:00:05 หลังเที่ยง
คุยกันก่อนเริ่ม
ภาค 6 มาแล้วครับ   

แฟนคลับที่ติดตามกันมาตั้งแต่นายก้องเสียน้ำเป็นครั้งแรกกะพี่นก 
มาจนถึงภาค 5 นายก้องก็จบมัธยมปลายเรียบร้อยแล้ว
ภาค 6 นี้ ก้องจะใช้ชีวิตมหาลัยอย่าสนุกสุดเหวี่ยงขนาดไหน เจอใครบ้าง  ต้องไปตามอ่าน...
ตามแนวไรท์นะครับ 
วัยรุ่น  มีปวดตับบ้าง  พอไม่ให้เบื่อ 
ภาคนี้จะหนัก NTR มากๆ

ขอบคุณทุกคอมเม้นต์ ทุกการติดตาม
เรื่องมันไปต่อได้หรือไม่ก็ขึ้นกับนักอ่านทั้งหลายหละครับ
ขอให้สนุกนะครับ ยาวๆไปครับ

สุขสันต์วันคริสต์มาส

ปล วันธรรมดาของชีวิต จบไปแล้วหละครับ  ไม่มีอารมณ์ไม่มีเวลาจะเขียน 55555
สวิงป่าวเนี่ย

rruaay

Au Nanma