ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แปดปียี่สิบสี่คน ภาค 6 เฟรชชี่ปีหนึ่ง 1 สาวหลังสวน

เริ่มโดย magna67t, ธันวาคม 25, 2022, 10:58:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pudit1988

We love you so much

16  ปี 48 คนไปเลยครับ ผมติดตามมาตั้งแต่ภาคแรก ชอบน้องพีมาก และก็ตามอ่านมาตลอด เนื้อเรื่องชวนน่าติดตาม  ชอบตรงที่เนื้อเรื่องค่อนข้าง  real ปูเรื่องมาเรื่อยๆ  ไม่มีทางลัดแบบใช้ยาปลุกซึ่งไม่สนุกตื่นเต้น หวังว่าภาคนี้จะจัดให้สาสมกับการที่แฟนๆรอคอยครับผม

ปล. อ่านมาตลอดรู้สึกติดใจกับคำว่า ได้แล้ว, จะได้แล้ว ผมว่ามันฟังดูแปลกๆครับ ใข้เป็นคำว่า เสร็จแล้ว, จะเสร็จแล้ว  น่าจะอ่านสนิทใจมากกว่าครับผม

sftcly

ขอบคุณครับ
ต้องย้อนไปอ่านของเก่า ลืมเรื่องราวไปเยอะเลย
ลุ้นๆจะได้น้องโอ๋ไหม

Premsak Rachod Minkiess

ตามมาอ่านทุกภาคเลยครับเข้ามหาลัยแล้วน่าจะสนุกขึ้น แต่ลุ้นตอนนี้ก่อนจะยังไงบ้าง 

live20

S.Wattana

2908amarm

applej2k

ขอบคุณครับ
ตามมาตั้งกะภาค1 ตอนนี้ภาค6 แล้ว เป็นซีรีย์ที่ยาวและดีมากๆครับ