ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kuroiwa Menou] Hitodzumakurabu Harukanaru Saikai นัดรักรุ่นพี่ แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 27, 2022, 07:36:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Creader

ย้อนฝันวันวาน

โพสแบบนั้นยังอุตส่าห์หากันจนเจอเนอะ

allapon

สงสัยต้องตอบแทนรุ่นพี่อย่างสาสม อิ อิ

Edit: แหม เหมือนรู้อยู่แล้วด้วย รุ่นพี่เปิดโอกาสให้เองนี่นา

noyheemoy

เพื่อนสมัยเรียน สุดยอดที่สุดแล้ว มีแต่คนแบบรุ่นพี่ทั้งนั้น น่าจริงๆ

controlm

ikawa

::Fighto:: แนวๆนี้ ผมว่าคลาสสิกและเป็นอะไรที่งดงามนะครับ การได้พบกับนางในฝันสมัยวัยเยาว์

มดแดงตะกายตึก

ชอบรุ่นพี่ในอดีต...พอกลับมาเจอก็เสียน้ำไปแล้วครั้งหนึ่ง...อย่างนี่โดนรีดทั้งคืนแน่

eknow

มันชี้เป้ามาตั้งแต่ชอบคนแบบน้องชายแล้วน้าาา จริงๆคงชอบแหละ แต่น้องไม่เล่นด้วย

นั่น จริงๆแล้วก็มีความหลังจริงด้วย 5555 สมใจอยากเลยนะ

jarabaman

แมงโก้ส้นตีน

รุ่นพี่นี่ก็ร้ายนะ แสดงว่าตั้งใจจะมาแบบนี้สินะ
::DookDig::

ว่าแต่กับครอบครัวน่าจะไปได้ไม่ดีมั้ง
::Thinking::

สรุปคือมาเคลียร์ที่ค้างคาใจอยู่สินะ
เราก็นึกว่าจะไปต่อกัน
::Orz::

Notapat

เติมเต็มความฝันวัยรุ่นน ::Bloody::

--------------

ใครฝันถึงใครกันแน่ ::Dizzy::

Minibar

ตอนนัดคงลุ้นให้ใช้คนที่แอบชอบ

ยังไม่ได้คุยไรกันก่อนเลย สงสัยมีต่อ

aa266819

ขอบคุณครับ

ตอบมักง่าย
แบน 30 วัน

sarawut13

::Reader::เจอรักแรกซะแล้ว
รุ่นพี่ไปหาประสบการณ์มา

ไม่เหนื่อยกันบ้างเหรอเนี่ย....ฟิตจัด

guru

พระเอกเรายังอ่อน เจอรุ่นพี่เข้ามีประสบการณ์เข้าให้::YehYeh::