ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพราะคืนนั้น (NTR) ตอนที่ 1

เริ่มโดย Koog Google, ธันวาคม 27, 2022, 03:02:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boonboogonz

สงสัยจะเล็งคุณหมอไว้ก่อนแล้ว

Bobby Bubby

จะโดนทิดคนเดียว หรือ โดน 20 คนกันหว่า

toey0013

sp502

โดนมอมจนเมา แล้วจัดการแน่ๆครับ ไม่น่าจะรอด

J1234

shadowwolf

asdf4321

ปูมาขนาดนี้รู้อนาคตมิวเลย​ โดนทิดจัดสดแน่นอน​ แต่​โดนตอนไหนนี่แหละที่ต้องรอดู​  ขอบคุณ​มาก​ครับ​

(ถ้ามีเวลาปรับคำสรรพนาม​ก็ดีครับ​จะได้ไม่งง​ ไม่แน่ใจว่าจะเล่าเองหรือจะเป็นบุคคล​ที่​สาม)​
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

niyayxxx

เข้าล้อค ไม่น่าเลยเจอมารร้ายแบบนี้ไม่น่ารอด

เอ อี วาย

มาแนวนี้ชอบเลยครับ จัดมาได้แบบยาวๆเลย

The maiji

poster007

แฟนโดนลุมเยดแน่ๆไม่รอด2คน20ต่อ2

lit260499

เมากันแบบนี้ หมอคงเสร็จทิดสิท่า

krissyou

คุณหมอโดนวางยาหรือเปล่าอ่ะครับ

Pong Sak

แนวเรื่องยังเยี่ยมเหมือนเดิมเลยครับ

elviswhat

อย่าบอกนะ ว่าลูกของหมิวนี่ก็คือลูกของไอ้ทิดนี่ ปวดตับบบ