ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจอจิ๋มเด็กเรียน เลยเนียนจับเยิ้บ copy

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, ธันวาคม 27, 2022, 07:32:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

ฉันเป็นชาวชนบทกำลังศึกษาอยู่ที่กรุงเทพฯ ฉันมีนิสัย ฉันแพ้ผู้หญิงใส่กระโปรงสั้นมาก บางคนที่ฉันพบตกใจและพูดไม่ออก ฉันไปมหาวิทยาลัยปิดที่นั่น และได้พบกับนักศึกษาวิทยาลัย น่ารักมาก. เธอชอบใส่กระโปรงสั้น ไม่รู้ว่าเธอใส่กระโปรงสั้นตั้งแต่เกิด? เพราะทุกครั้งที่เห็นเธอ เธอใส่เสื้อผ้าที่สั้นมาก ส่วนใหญ่ฉันเห็นเธอในโรงอาหารในระหว่างวัน จากนั้นฉันก็เดินข้ามจากเธอและมองเธออย่างลับๆ เพราะนี่คือมุมที่ฉันเห็นหว่างขาของเธอ
เมื่อฉันเห็นชุดชั้นในของเธอ ฉันกระตุกหลายครั้งในขณะนอนหลับ ส่วนใหญ่เมื่อฉันเห็นเธอ เธออยู่กับเพื่อนของเธอ ดังนั้นเธอจึงไม่สนใจฉัน
เพื่อนของเธอมีประมาณ 5-6 คน แต่ละคนก็สวยมาก แต่บางคนก็เย็นชามาก แต่ยังไงฉันก็เป็นห่วงเธออยู่ดี เพื่อนของฉันเคยเจ้าชู้กับเพื่อนของเธอ แต่ฉันหดหู่มากเพราะไม่หล่อหรือโหด แต่ฉันดีใจที่รู้ชื่อเธอ เธอชื่อ "แอน" ฉันเห็นแอนมาหลายเดือนแล้ว แอนเป็นคนขี้อาย บางครั้งเวลาที่แอนคุยโทรศัพท์ ขาของเธอก็เปิดออก และฉันเห็นชุดชั้นในเวลาที่ผู้หญิงประมาท ฉันไม่ค่อยสนใจตัวเองเท่าไหร่ เหมือนตอนที่คุยโทรศัพท์ มีผู้ชายหลายคนนั่งดูอยู่ข้างๆ ฉัน พวกเขาตกใจ ก็อยากให้แอนโทรไปนานๆ
แอนเป็นคนผิวขาวที่ชอบทาลิปสติกสีแดง ปากของแอนนาอยู่ใกล้มาก อย่าบอกนะว่าจูบ...ควรให้มก. แอนเป็นคนที่หัวเราะได้มาก ครั้งหนึ่งเธอรู้ว่าฉันกำลังเฝ้าดูเธออยู่ นี่เป็นความผิดพลาดที่ฉันไม่ควรให้อภัย ฉันเฝ้ามองแอนไปเรื่อยๆ จนกระทั่งเพื่อนๆ กลับมาถึงบ้านและปล่อยให้ฉันนั่งคนเดียว จึงสังเกตได้ง่าย ฉันนั่งมองมันอยู่นาน ฉันไม่ได้ตระหนักถึงมันจนกระทั่งฉันเงยหน้าขึ้นมอง ANSHI แอนนี่มองมาที่ฉันและยิ้ม เธอหน้าแดง เธอรู้ว่าฉันกำลังดูเธออยู่ เธอรู้ดังนั้นเธอจึงต้องระวังให้มากขึ้น
ตั้งแต่วันนั้นเป็นต้นมา แอนนี่ก็เริ่มมองกลับมาที่ฉัน ทุกครั้งที่ฉันเห็นเธอ เธอจะมองมาที่ฉันด้วย ถ้าไม่ใช่เพราะเพื่อนของเธออยู่ที่นั่น ฉันเดินไปข้างเธอ ฉันคิดว่าเพื่อนของเธอคืออุปสรรคอย่างหนึ่งของฉัน เพราะเพื่อนของเธอจำได้ว่าฉันอยู่กับคนป่าที่จีบเพื่อนของเธอ ฉันจึงไม่กล้าไปหาเธอ เมื่อเธออยู่กับเพื่อน ๆ เธอกังวลว่าจะสูญเสียใครซักคนในวันนั้น ดูเหมือนเธอจะชอบให้ฉันเห็นเธอ ดังนั้นเธอจึงสามารถหุบปากได้ทั้งวันและมองมาที่ฉันด้วยรอยยิ้ม สักวันฉันจะเอาเข้าปาก "
เมื่อถึงวันที่ความฝันของฉันเป็นจริง ฉันเล่นบาสเก็ตบอลหลังเลิกเรียนจนมืด ส่วนใหญ่ผมจะไปต่อคิวใต้สะพานลอยเพื่อดูว่ามีอะไรดีลอยมาจากข้างบนบ้าง พอฉันมองไปรอบๆ ก็มีคนมาชนฉัน หนังสือล้มลง ฉันก้มลงไปช่วยเก็บมันโดยไม่คิดอะไร มองอีกมุมก็เจอแอน ฉันเกือบจะวิ่งเข้าไปกอดเธอ เพราะวันนั้นฉันไม่ได้เจอเธอเลยเพราะฉันไปเล่นบาส
เราเริ่มคุยกัน แอนนี่บอกฉันว่าเธอจะไปดูหนัง ฉันก็เลยชวนเธอไปดู แต่ตอนนี้ก็ประมาณ 8.00 น. กลัวไม่มีรถกลับ เพราะผมอยู่ต่างจังหวัด แต่ไม่ได้บอกแอนนี่ เราเลยไปดูหนังที่ศูนย์การค้า ฉันก็เลยเอาเสื้อไปซื้อของให้เธอ แม้ว่าเธอจะไม่ได้ล้างมันมาสองหรือสามวันแล้ว แต่เธอก็ไม่บ่น แทบไม่ได้ดูหนังเลย เพราะเคยดูหนังเรื่องนี้แล้วอยากดูอย่างอื่นแต่ไม่กล้าคุยกับแอนนี่มาก่อน แต่ตอนนี้ฉันจับมือแอนเวลาดูหนังด้วยกัน
ฉันวางมือบนฝ่ามือและต้นแขนบนหน้าอกของแอนนี่ มันนุ่มจริงๆ มืออีกข้างของฉันไม่ว่าง ฉันใช้มันลูบแขนของแอนเบาๆ แต่บางครั้งฉันก็เอาน้ำมาให้แอนนี่ และบางครั้งฉันก็ทำให้แขนของแอนกลัวเพราะมันหนาวเกินไป ฉันชอบมันและแอนเริ่มเอนตัวมาทางฉันจนหัวของเธออยู่บนไหล่ของฉัน
แต่แขนของฉันโดนนมของแอนนี่ตี และองคชาตของฉันก็แข็งขึ้นเรื่อยๆ ไม่กล้าขยับเลยนั่งนิ่งๆ ฉันรู้สึกได้ถึงลมหายใจของแอนนี่ ฉันรู้สึกว่าฉันอยู่ในสวรรค์ ฉันขยับต้นขาของฉันไปที่ผ้าปูที่นอนและอีกมือหนึ่งรับผิดชอบ ฉันจับมือแอนนี่ ฉันก็เลยยืนขึ้น แม้ว่าฉันจะทำได้ไม่ดี แต่แอนนี่ก็เริ่มหายใจเข้ามากขึ้นเรื่อยๆ ฉันคิดว่า "คุณรู้ไหม สิ่งที่ฉันต้องทำคือ...555

ผมเลียได้สักพักผมก็เอานิ้วแหย่เข้าไปในรูอันไร้ขนของแอนทีเดียว2 นิ้วเลย แอนคายควยผมแล้วร้องครางลั่นห้องเลย "ซี๊ด...อ้าาา..ไอ้โอ๊ด..ไอ้บ้ากาม..มึงเบาๆหน่อยสิ...เดี๋ยวรูแหกกันพอดี...มึงนี่รอจะเย็ดกูท่าเดียวเลยหรือไงวะ..โอ๊ยย" ผมเห็นแอนมีอารมณ์อย่างนี้ ผมเลยรีบชักเข้าชักออกรัวๆเลย ผมเลื่อนตัวมาดูดนมอีกครั้ง โดยเรายังอยู่ในท่า 69 อยู่ทำให้เราผลัดกันดูดนมกันได้ มือของแอนก็กำลังชักควยให้ผมอยู่ด้วย ส่วนมือของผมยังทำงานอยู่...ผมดูดนมอยูเพลินๆ ผมนึกอะไรขึ้นมาได้ผมก็เลยหยุด

"โอ๊ดหยุดทำไม?...แอนจวนจะเสร็จแล้ว....น้าาา" ผมเดินขึ้นไปเปิดไฟ แล้วก็กลับมาหาแอนต่อ ยังไม่ทันจะนั่งเลย แอนก็มาดึงผมผลักผมตกไปบนเตียง แล้วก็เข้ามาดูดของผม ผมเห็นอย่างนั้นก็จับแอนในท่าเดิม 69 แล้วตีก้นแอนสลับกับเลียหีเนียนๆของเธอ จากนั้นแอนก็ลุกขึ้น แล้วผมก็จับแอนนอนเอาขาเนียนๆของแอนพาดที่บ่า แล้วผมก็กดควยของผมกดลงไป แอนก็แอ่นร่องเนินหีให้ผม รูหีของแอนตอดมากเลย ทำให้ผมทนไม่ไหว จึงกดทีเดียวมิดด้ามเลยครับ

แอนเอามือมาตีแขนผม แล้วก็กอดคอผมไว้แน่น ผมค่อยๆกระแทกช้าๆแต่แรงๆไปเรื่อยๆ เพราะตอนนี้น้ำของแอนได้ชะโลมควยของผมหมดแล้ว ในห้องนอกจากเสียงเพลงแล้ว ก็ยังมีเสียงของเรา 2 คนครางกันระงม (ไม่ได้พูดอะไร..ครางอย่างเดียว(จริงๆ)) ผมทำไปเรื่อยๆจนผมเมื่อย ผมเลยตีก้นแอนให้สัญญาณ แล้วผมจึงนอนลงให้แอนขึ้นบนบ้าง แอนก็ขึ้นมาขย่มแก้แค้นผมบ้าง... ดูเธอท่าทางแค้นผมมาก เลยขย่มใหญ่เลย ปากก็คราง..นมก็แกว่ง...ไม่รู้ว่าจะดูดอันไหนก่อนดีครับ ผมตัดสินใจดูดนมเธอก่อน เลยจับนมเธอมาดูด แล้วอีกมือนึงก็ตีก้นแอนไปเรื่อยๆได้อารมณ์ดีครับ...

ผมจูบปากดูดนมแอนอยู่นาน จนแอนเริ่มเกร็งกระตุก ผมรู้ว่าเธอกำลังจะเสร็จ ผมเลยตั้งรับสวนควยกระแทกส่งให้แอนถึงสวรรค์ไปครั้งนึง แต่ผมยังไม่เสร็จอ่ะสิ..ทำไงดี ผมจึงเปลี่ยนท่าเป็นท่าสุนัข ท่านี้ผมชอบมากๆเลยครับ ใส่กันตรงๆลึกสุดๆเลย ผมไม่ต้องลังเลแล้วครับยังไง แอนก็ขึ้นไปรอบนสวรรค์ก่อนผมแล้ว ผมเลยกระแทกไม่ยั้งเลย แอนร้องคราง "อูย...ๆๆๆ....เสียวๆๆ.....โอ๊ด.....เสียว...แอนเสียว......ววว" เสียวไม่รู้ต่อกี่เสียวผมก็ไม่ได้ฟัง เพราะผมกำลังเข้าถึงเส้นชัย ผมเปลี่ยนท่าเป็นครั้งสุดท้าย เป็นท่ากวางเหลียวหลัง มันต่างจากท่าสุนัข ก็ตรงที่แอนต้องตั้งขาขวาขึ้นมา แล้วเหลียวมาดูม้าเอ๊ย!..กวางตัวผู้อย่างผมเนี่ยแหละ ผมจับไหล่แอนและเอวไว้แล้วกระแทกควยใส่ จนผมกับแอนถึงสวรรค์พร้อมกัน แล้วก็หมดแรงนอนลงจนถึงเช้า

สรุปว่าแอนเสร็จไป 2 ทีผม 1 ที พอเช้าขึ้นมาผมเห็นหีที่เนียนของแอนบวมเป่ง และก็เดินไม่ได้ตั้งหลายวัน เพราะขาก็เจ็บหีก็เจ็บ ผมจึงใช้เวลาวันหยุดดูแลแอนที่รักของผม ที่ผมจ้องมานาน และต่อจากนั้นมาแอนกับผมก็คบกันเป็นแฟน และเราก็มีความสุขกันทุกวันเลยอย่างน้อยก็วันละ1รอบ....เพื่อนๆผมอย่าอิจฉาเลยครับ
แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก