ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มาเชิดใส่พี่ ต้องเจอเยิ้บให้จิ๋มบาน copy

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, ธันวาคม 27, 2022, 07:33:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

หลังจากที่รู้ว่าแฟนมีชู้ จึงได้เลิกรากับแฟนสาว จนทำให้รู้สึกเจ็บปวด และบางครั้งก็เหงา หนูเป็นคนที่เซ็กซี่มาก ฉันเหงา ฉันเจอเธอในอีเมลที่น่าสนใจ ผมเลยเพิ่ม MSN เข้าไปคุยกับเธอ เธอชื่อลีน่า จากรูปเธอดูน่ารักมาก ตาโต แก้มบวม ปากโตนิดหน่อย จมูกขาวนิดหน่อย ก็เลยพยายามคุยกับเธอ เธอสบายดี เธอพูดได้ดีมาก เธอบอกว่าแฟนของเธอนอกใจเธอ แม่เสียใจมาก ก็เลยขอเบอร์น้อง ตอนแรกแม่ไม่ให้ แต่ทนลูกแม่ไม่ไหว ผมเลยให้มันกับเธอ ผมกับเธอได้พูดคุยกันอย่างใกล้ชิด
แต่เธอทำเพื่อหยุดฉันจากการพบเธอ ตอนแรกนึกว่าน้องเล่นรูปคนอื่นเลยมองไม่เห็น เลยไปขอรูปน้องในอีเมลเยอะๆ จึงมั่นใจว่าไม่ใช่ของปลอม
ฉันอยากเจอเธอมาทานข้าวเย็นเสมอ เพราะตอนนี้ฉันชอบเธอมาก เธอเข้มแข็ง แต่ใจดี และที่สำคัญคือมันน่ารักมาก หลังจากเราคุยกันไม่กี่เดือน ฉันเริ่มรู้สึกอ่อนแอ เพราะเธอหยิ่งเกินไป จนมาวันหนึ่งไม่สบายจึงมาเยี่ยม ฉันโทรหาเธอและเธอก็ถามฉันว่า "เกิดอะไรขึ้น เบียร์ ฟังดูไม่ดีเลย" ถ้าฉันกินยาแล้วฉันตอบว่าไม่ ฉันจะลุกขึ้นไม่ได้ ผมบอกว่าผมไม่ได้อยู่แมนชั่นคนเดียว เมื่อเธอถามว่าเป็นยังไงบ้าง ผมบอกว่าผมต้องแย่แน่ ให้เธอมาหาฉัน ฉันไม่มีแรง ตอนแรกก็รู้สึกท้อ พบว่าลูกๆ ใส่เสื้อผ้าตัวโต จึงถามว่าแมนชั่นอยู่ไหน ผมรอเธออยู่หน้าตึก ตอนที่ฉันเห็นเธอ ฉันแปลกใจมาก เธอน่ารักมาก ฉันหลงใหลในรูปของเธอมานานแล้ว เธอถามว่าฉันไม่มีแรงที่จะลุกขึ้นยืน ผมเลยบอกว่าต้องลุกขึ้นมากินยา แล้วก็พูดต่อ ฉันเชิญเธอมาที่ห้องฉัน และเธอพูดว่า คุณคิดอะไรอยู่? ผมบอกว่าไม่มี ผมไม่มีแรงทำอะไร ไม่กล้าขึ้นมาเหรอ กลัวโดนปล้ำหรือเปล่า เธอวางมือบนหน้าผากของฉัน เธอบอกว่าเธอไม่ได้ร้อนมาก แล้วเราก็ไปที่ห้อง เธอเครียดมาก ผมเลยบอกให้ใจเย็นๆ เธอนั่งอยู่บนโซฟาในห้องผม ผมให้เธอดูทีวีพลาสมาขนาด 29 นิ้ว กับสไลด์เพลง โซเม็ท นี่เป็นรูปของเธอ เธอดูซาบซึ้งมาก เธอบอกผมว่าทุกอย่างเป็นยังไงบ้าง ฉันบอกว่าฉันชอบเธอมาก ลีน่าควรรู้ว่าผมของเธอแปลกแค่ไหน เมื่อเธอเห็นสิ่งนี้ในห้องของฉัน เธอมักจะเล่นแล็ปท็อปของฉันอยู่ข้าง ๆ ฉัน ใช่ ฉันถามเธอว่าทำไมเธอไม่นอน ดังนั้นฉันจึงเปลี่ยนหน้าจอเป็นหนังโป๊ เธอตกใจนิดหน่อย แต่ฉันไม่มีอะไรให้ดู แม่กำลังจะวิ่งหนี เลยถามว่าดูไม่ออกหรือเปล่า แม่ก็เลยบอกว่าทำไมไม่เอาฝรั่งขึ้นจอแล้วเมา เธอก็ดูอยู่พักหนึ่ง สังเกตเห็นน้องมีอาการแปลกๆ ก่อนจะลุกขึ้นมานอนบนโซฟาเพื่อดูทีวีต่อ สักพักน้องก็หลับไป ผมคงคิดอยู่ในหัว ผมเห็นปลอกคอแขนกุดที่เธอใส่ด้วย หน้าอกสีขาวอวบ 2 ข้าง เบียดกันล้นปลอกคอ ความง่วงนอนของฉันเป็นส่วนหนึ่งของภูเขาน้ําแข็ง ดังนั้นฉันจึงนอนถัดจากเธอ (โซฟาสองห้องนอนที่สะดวกสบาย) มองหน้าอกทั้งสองข้างของเธอ เธอวางแผนที่จะคว้าตัวเธอไว้วันนี้ เธอลืมมองฉัน และถามว่าฉันมองอะไร ฉันไม่ได้ตอบ แต่เธอจูบดวงตาของเธอ เธอบอกว่าเธอมากเกินไป รู้สึกว่าน้องไม่สบาย น่าสงสาร เลยบอกว่าสงสาร พี่ว่าน้องสนใจหนังโป๊

เธอจึงใช้นิ้วสัมผัสส่วนเอียงด้านนอกของเสื้อผ้า เธอไม่ได้พูดอะไรเลย ข้าพเจ้าก็จูบปากนาง นางก็ดูดปากข้าพเจ้าอีก ข้าพเจ้าจึงเดินไปหานาง ฉันรีดนมเธอ ถอดเสื้อออก แล้วเธอก็ดึงมันออก ฉันหยุดและถอดตะขอชุดชั้นในของเธอด้วยมือข้างหนึ่ง หน้าอกทั้งสองข้างของเธอโผล่ออกมาจากชุดชั้นใน ฉันเห็นนมแข็ง มันต้องใช้อารมณ์ ผมเลยใช้ปากกัดหัวนมแม่ แม่ร้องโวยวาย และพยายามเอามือปิดหน้าผม แต่ผมใช้มือข้างหนึ่งยกข้อมือแม่ขึ้นเหนือศีรษะ เธอได้แต่คร่ำครวญและดิ้นฉันเอาหัวนมของเธอวางบนมืออีกข้าง ไปตามผิวขาวของเธอจนถึงโหนกแก้ม โหนกแก้มเธอใหญ่กว่าทุกคนที่ฉันเคยกิน และใหญ่เท่ากับของฉัน เธอยังกางขาออกเล็กน้อยเพื่อให้ผมยืดมือได้ดีและครวญครางไม่หยุด อ่า อย่าอยู่ตรงนั้น มันน่าตื่นเต้นมาก ฉันได้ยินชัดขึ้น ออกมาจากหน้าอกที่อ่อนนุ่มทั้งสองของเธอ ถอดชุดชั้นในออก แล้วฉันก็ก้มลงดูดอวัยวะเพศของเธอ นาง เอา มือ ลูบ ศีรษะ ข้าพเจ้า วาง บน ลิ้น ที่ เอว ข้าพเจ้า จากนั้นเธอก็ชักกระตุกและบอกว่าพอแล้ว แต่ใครจะหยุดได้ล่ะ ฉันจูบปากหล่อน แล้วก็ตามเธอไป เธอเหมือนขี้ผึ้ง รูปร่างขาวผ่อง นอนบิดพลิ้ว หื่นจริง ฉันคิดในใจว่าเธอเป็นสาวสวยที่ฉันรัก

ไม่น่าเชื่อจริง ๆ ผู้ชายหยิ่งผยองนั่นจะมานอนเปลือยกายในห้องฉัน บนโซฟาของฉัน และฉันจะมีเซ็กส์กับเทวดาคนนี้ ฉันเอาหัวเข่าและขาของเธอมารวมกัน แยกจากกัน ใส่ในช่องคลอดของเธอ ฉันใส่จู๋ของฉันในหลุมของเธอ เธอจ้องฉัน ฉันผลักฉันเข้าไป เธอร้องไห้ ผมจับขาเธอแล้วพูดว่า อย่าขยับ ผมไม่เป็นไร ผมสามารถผลักได้ครึ่งหนึ่ง ผมคิดว่าจู๋ผมใหญ่กว่าแฟนของเธอ ตอนที่เธอเริ่มร้องครวญคราง ฉันผลักฉันจนคอ เธอจิกหลังผมแล้วพูดว่า "เจ็บ ผมไม่ขยับ มีกลิ่นในลำคอ" เธอถามว่าอาการดีขึ้นหรือยัง เธอตอบว่า "อืม ผมเริ่มแทงแมวอ้วนของเธอเข้าไป แมวตัวนี้ตลกมาก ผมกระโดดขึ้นและลง ผมบอกเธอว่าผมเคลื่อนไหวหรือเปล่า"

เธอบอกว่ามันน่าตื่นเต้น ฉันบอกเธอว่ามันตื่นเต้น ร้องเพลงเสียงดัง เธออาจจะตื่นเต้นที่สุด ดังนั้นเธอคงไม่ร้องครวญครางเสียงดังในห้องฉัน ผมบอกว่าผมภูมิใจมาก ฉันอยากจะอัดแก ฉันอยากจะอัดแก แล้วฉันก็โค้งให้เธอ ก้นใหญ่ขาวอ้วน นี่มันน่าขยะแขยง เธอคร่ำครวญไม่หยุดและดูเซ็กซี่มาก ฉันปล่อยให้เธอเขย่าตัวฉัน เธอกรีดร้องอย่างหนัก ฉันคิดว่าฉันจะลืมแฟนเธอ เธอฉีกเธออีกครั้ง ฉันพลิกตัวเธอและนอนทับเธอ เธอสุขภาพดี เราทำท่าหลายอย่างจนกลับมาเป็นท่าพื้นฐาน ผมเร่งความเร็วให้เธอ เธอร้องครวญครางอยู่ในห้อง พอเลิกกันก็ทำใจได้ยาก,วันนั้นชวนน้องมานอนในห้อง แต่น้องไม่ยอม เธอบอกว่าเธอต้องเดินทางไปทำธุระ ฉันเลยสัมผัสเธอ 2 ครั้ง หลังจากนั้นได้ชวนเธอมีเพศสัมพันธ์กัน 2 ครั้ง ก่อนย้ายไปต่างประเทศ เราไม่ได้เดทเพราะเธอมีแฟนแล้ว ลูกรัก แม่จะเชิญลูกมาอีกคราวหน้า
แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก