ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แชร์แฟนให้เพื่อนเย็ด เสร็จไปหลายน้ำ copy

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, ธันวาคม 27, 2022, 07:35:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

เรื่องเสียว ที่ผมจะเล่าเป็นเรื่องจริง แฟนคนนี้ไม่เคยผ่านมือผู้ชายมาก่อนมีผมก่อนและผมชอบเรื่องเพศและความชอบส่วนตัวมาก สไตล์ให้คนอื่นแอบมีแฟน หรือแอบมองแฟน แต่ก็ยังไม่กล้าถามเธอตรงๆ แต่ผมเคยบอกว่าจริงๆ แล้วผมเล่นตอนถ่าย ถ้าอยากเห็นคนอื่นมารับ แฟนก็เขิน เล่าให้ฟังหน่อย,บางคนโดนด่าว่าเป็นโรคจิต ใครอยากให้คนอื่นมาแย่งแฟนตนจึงไม่กล้าทำ
แต่แล้วสิ่งที่ฉันแอบหวังก็เกิดขึ้นโดยไม่คาดคิดในคืนหนึ่ง ผมกับแฟนใช้เวลากลางคืนปกติข้างนอกเหมือนเมื่อก่อน แล้วบังเอิญไปเจอเพื่อนเก่าที่จากไปนานหลังเรียนจบ (เราเรียกกันว่า นาย ก) นาย ก มาทักทาย โต๊ะก็เต็ม อีก 2-3 คน ผมพอใจแล้ว เวลาประมาณ 02.00 น. ได้ดื่มสุรากันจำนวนมาก อ้ายเอ เริ่มเมามาก เลยขอนอนที่บ้านคืนหนึ่ง ที่บ้านบอกว่าใกล้เลิกงานแล้ว ผมเห็นมันเมามากและอยากให้กลับไป เพราะกลัวอันตราย เลยให้แฟน (แฟนเมาพูดไม่ได้) แอบดูเราคลอเคลียอยู่บนเตียง 3 คน และแฟนนอนพิงกำแพง ผมก็แยกไว้ตรงกลาง เราก็นอนปกติ หลังจากเข้านอนไม่นานก็เจ็บฉี่และเข้าห้องน้ำ

พอกลับมานอนบนเตียงในรูปบนเตียงเลิฟ เอ มันก็เข้ามากอดแฟนแทนผมแล้ว ผมก็มีความคิดในหัวว่าถ้าปล่อยไปจะเกิดอะไรขึ้นต่อไป จึงปิดประตูห้องน้ำโดยไม่ได้ปิดไฟ ฉันค่อย ๆ ปีนขึ้นไปบนเตียงและนั่งถัดจากไอ แอบดูแฟนหลับแล้วหันหลังให้เอเหมือนเมา รู้สึกตื้นตันใจเมื่อเห็นแฟนหนุ่มถูกกอดจากโอมาน ไม่รู้ว่าจะเกิดอะไรขึ้นต่อไป หลังจากนั้นไม่นานก็เห็นมือของอ้ายเอยลูบไล้ร่างกายแฟนหนุ่มเบาๆ มันค่อยๆ เข้าใกล้แฟนฉัน หัวใจเต้นแรงมาก ในใจอยากปลุกให้ตื่น แต่กลัว ไอ้จู๋ของฉันแข็งขึ้นเรื่อย ๆ และฉันนั่งอยู่ที่นั่นโดยไม่กระพริบตา ตอนนั้นเองที่เอแมนเอามือล้วงเข้าไปในกางเกงของแฟนฉัน และหัวใจฉันเต้นแรงมาก เพราะรู้ว่าแฟนสาวไม่ได้ใส่กางเกงใน เอ จึงค่อยๆ ขยับมือดึงกางเกงแฟนออก ภาพที่เห็นเป็นก้นสีขาวมีแสงไฟอ่อนๆ ข้างๆ มือเอ ลูบร่องของแฟนสาว ก็รู้สึกตื่นเต้นและตกใจ ไม่คิดว่าจะทำแบบนี้ สองนิ้วค่อยๆ ขยับขึ้นๆ ลงๆ เหมือนว่าแฟนผมตื่นแล้ว แต่คุณอาจคิดว่าเป็นฉัน เธอครางเบา ๆ ในลำคอ

เป็นจังหวะที่ เอ กดนิ้วทั้งสองข้างเข้าไป จนเกิดการลูบไปมาในรูจิ๋มของแฟนสาว หัวใจเต้นแรงมาก,หลังจากนั้นจู่ๆ หน้าก็เริ่มชาไปทันทีที่มันทะยานขึ้น เส้นเอ็นก็ออกมาตอนนั้นทำอะไรไม่ถูกเพราะไก่เอตัวใหญ่กว่าตัวเองมาก และอยู่ใกล้หลุมของแฟนมาก น้ำใสทาลงบนศีรษะของดอกเอบานสะพรั่ง ภาพต่อไปที่ผมเห็น เกือบทำให้ผมแตกเลือดอาบ ไอ้จ้อนใหญ่ของเอค่อยๆ มุดลงไปในหลุมจิ๋มของแฟนฉัน มันค่อยๆ ผลักไปจนสุดบาร์ ทำอะไรไม่ถูก ได้แต่นั่งจับไก่ชน น้ำไหลออกมาแต่ไม่รู้ว่าเมื่อไหร่ ผมนั่งดูต่อไป แฟนสาวร้องครวญคราง พอดูรูปประมาณ 5 นาทีก็ได้ยินเสียงรูเล็กบานสะพรั่งอยู่ตลอดเวลา

จนเธอเหนื่อยแฟนหันหัวมาหาฉัน เธอลืมตาเห็นฉันนั่งอยู่ข้าง ๆ และกระโดดขึ้นอย่างรุนแรงด้วยไก่ตัวผู้ที่ฝังอยู่ในร่องน้ํา ฉันตกใจมาก เธอตกใจ และไอ เหมือนไม่รู้อะไรเลย รีบขอโทษฉันสำหรับสิ่งที่ฉันทำไป ซึ่งตรงกับช่วงที่อยากได้ ก็เลยบอกว่าไม่เป็นไร ก็รับได้อย่างที่บอกไปก่อนหน้านี้ เตรียมบอกเธอให้ดูดกิ๊กของฉัน มันจัดการเพื่อเช็ดกิ๊กเข้าไปในร่องจิ๋มของแฟนเธอ น้ำใสทาลงบนศีรษะของดอกเอบานสะพรั่ง ภาพต่อไปที่ผมเห็น เกือบทำให้ผมแตกเลือดอาบ

ไอ้จ้อนใหญ่ของเอค่อยๆ มุดลงไปในหลุมจิ๋มของแฟนฉัน มันค่อยๆ ผลักไปจนสุดบาร์ ทำอะไรไม่ถูก ได้แต่นั่งจับไก่ชน น้ำไหลออกมาแต่ไม่รู้ว่าเมื่อไหร่ ผมนั่งดูต่อไป แฟนสาวร้องครวญคราง พอดูรูปประมาณ 5 นาทีก็ได้ยินเสียงรูเล็กบานสะพรั่งอยู่ตลอดเวลา จนเธอเหนื่อยแฟนหันหัวมาหาฉัน เธอลืมตาเห็นฉันนั่งอยู่ข้าง ๆ และกระโดดขึ้นอย่างรุนแรงด้วยไก่ตัวผู้ที่ฝังอยู่ในร่องน้ํา ฉันตกใจมาก เธอตกใจ และไอ เหมือนไม่รู้อะไรเลย รีบขอโทษฉันสำหรับสิ่งที่ฉันทำไป ซึ่งตรงกับช่วงที่อยากได้ ก็เลยบอกว่าไม่เป็นไร ก็รับได้อย่างที่บอกไปก่อนหน้านี้ พร้อมแล้ว ไปยัง บอก เธอ ไปยัง ดูด ของฉัน ควย

"แฟนผมถาม"
ไม่โกรธเธอนะ ผมบอกถ้าโกรธ ผมจะเอาเธอต่อเหรอ
เธอก็บอก แปลกดีนะถ้าเป็นคนอื่นคงจะด่าว่าแล้ว ทำไมผมรับได้
ผมก็เลยบอกความรู้สึกไปทั้งหมด ว่า จริงๆผมก็ไม่รู้ว่าตอนไหนที่ ผมนั้นอยากเห็นแฟนโดนเอาโดยที่ผมอยู่ด้วยขอแค่ให้ผมรับรู้ อย่าไปแอบทำกับใครก็พอ
เธอยิ้มเบาๆ แต่ก็ไม่ได้ตอบอะไร ละเธอก็ทิ้งท้ายเบาๆ
"...สมใจแล้วสินะที่อยากให้เมียตัวเองโดนเย็ดน่ะ เค้าโดนแล้วนิต่อไปคงจะโดนอีกหลายอันแน่เลย"
จบประโยคควยผมก็แข็งขึ้นมาอีก เธอก็บอกแหนะดูสิโรคจิตจริงๆ...
หลังจากวันนั้นผมเองก็ยังไม่เจอ ไอ่ เอ อีกเลยถ้ามีโอกาสคงจะมีอะไรที่ตื่นเต้นอีกแน่ๆ
ทิ้งท้ายรูปของแฟน ก่อนที่จะเกิดเหตุการณ์นี้
แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก