ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสียวกับสาวออฟฟิศบนรถตู้ cop

เริ่มโดย bigshai, ธันวาคม 27, 2022, 07:40:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigshai

วันนี้หลังเลิกงาน ผมก็มารอรถตู้ข้างที่ทำงานเหมือนเดิม และทุกครั้งผมชอบนั่งเบาะหลังครับ เพราะผมลงคนสุดท้ายและอีกอย่าง หลังเลิกงานคนที่ขึ้นมาบนรถส่วนมากเนื้อตัวจะเริ่มสกปรกกันแล้ว เพราะต้องทำงานกันทั้งวัน ผมละเบื่อเรื่องนี้ที่สุด ผมมีเรื่องจะเล่าให้ฟังนะครับ เพิ่งเกิดขึ้นเมื่อเดือนที่แล้วนี่เอง บ้านผมอยู่แถวรังสิตครับ ทุกวันผมใช้บริการรถตู้เพื่อเดินทางไปทำงานทุกวัน ถึงแม้ราคาจะแพงกว่านั่งรถเมล์ก็ตาม สักพักผู้โดยสารก็เต็ม ผมก็เริ่มหลับตากะว่าจะหลับสักตื่นก่อนถึงบ้าน ช่วงเย็นรถติดตลอดทั้งเส้นทาง กว่าจะถึงบ้านก็ดึกแล้ว หลังจากนั้นสักพัก ก็เริ่มมืด ไฟในรถก็เปิด แม้มันจะไม่ค่อยสว่างมากนัก แต่ก็พอเห็นอะไรลางๆได้บ้าง สักพักคนในรถเริ่มลงกันบ้าง ส่วนเบาะด้านหลังที่ผมนั่ง มีผมคนเดียวคนที่ขึ้นมาใหม่ส่วนมากจะนั่งแถวหน้าๆคงเข้าออกลำบากเวลาจะลง ข้างหน้าผมมีผู้หญิงคนหนึ่ง จากการสังเกตุการแต่งตัวคงทำงานบริษัทเอกชน เพราะใส่ชุดฟอร์มของที่ทำงาน อายุคงไม่เกิน25
ผมยาวสลวย ผิวขาว แต่งหน้าบางๆ ดูแล้วน่ารักดี ผมก็เลยยื่นคอ มองไปด้านหน้ากะว่าจะดูเรียวขาของเธอสักหน่อย นึกแล้วว่ากระโปรงที่ใส่มานั้นมันสั้นจริงๆ ขนาดนั่งมองข้างหลังยังเห็นเกือบเห็นถึงกางเกงในแล้วถ้ามองตรงด้านหน้าละ ไม่อยากจะนึกเลย กลิ่นน้ำหอมที่เธอใส่มาด้วย มันโชยมาแตะที่จมูกของผม มันช่างหอมยั่วยวนอารมณ์ผมดีเหลือเกิน เสื้อที่เธอใส่ผมมองเห็นสายยกทรงเส้นเล็กๆ คิดแล้วอยากจะเอามือเข้าไปดึงเล่นเสียเหลือเกิน คิดไปคิดมากล้วย!!!ของผมมันเริ่มแข็งตัวขึ้นมาทันที ผมเอามือคลึงหัวกล้วย!!!เบาๆ.......มันก็ช่างตอบสนองมือผมดีจริง น้ำหื่น!!!ผมมันเริ่มเล็ดออกมาแล้ว สักพักคนที่นั่งอยู่ข้างๆเธอก็ลงไป แต่ก็มีผู้ชายขึ้นมาใหม่ มานั่งแทน ดูท่าทางแล้วอายุน่าจะประมาณ40ต้นๆ ไว้ผมรุงรัง มีหนวดเครา แถมยังใส่แว่นตาอีกด้วย เห็นแล้วเหมือนพวกคนโรคจิตในหนังโป๊ญี่ปุ่นที่ผมเคยเช่ามาดูจริงๆ ผมเลยเบนหน้าหนีไปมองบรรยากาศข้างนอกแทน เอ๊ะ..อะไรยุกๆยิกๆ ผมเห็นศีรษะของผู้หญิงคนที่นั่งข้างหน้าผม เธอสั่นไปๆมาๆ แป๊บเดียวก็หยุด สงสัยเธอคงจะเมื่อยมั้ง ผมคิดในใจ ผมนั่งไปนานๆก็เมื่อยเลยบิดตัวไปมา แต่เอ๊ะอะไรน่ะ ขณะที่ผมเอี้ยวตัวไปมา ตาผมมองไปข้างหน้า .............
ผมเห็นผู้ชายที่นั่งกับผู้หญิงคนนั้น มันเอามีดปลายแหลมจี้อยู่ที่เอวฃองเธอ เฮ้ย.....ผมตกใจ แต่ก็มองดูการกระทำของมันก่อน หากมันโกรธหรือรู้ว่ามีคนรู้มันอาจจะทำร้ายผู้หญิงคนนั้นได้ ผมจึงนิ่ง.....สักพักมันใช้แขนของมันพาดมาที่คอของเธอและดึงมาเพื่อให้มาซบที่หน้าอกของมัน เธอคงจะกลัวเลยต้องยอมทำตามมัน ขณะที่มีดยังคงจี้อยู่ที่เอวเธอตลอด มันเริ่มทำอะไรบางอย่าง อย่างที่ผมอยากจะทำเหมือนกัน มือของมันล้วงเข้าไปในร่องกระดุมพร้อมกับเขี่ยเต้านมของเธอเบาๆ ก่อนที่มันจะแกะกระดุมตัวบนออก ผมยื่นหน้าเข้าไปดูใกล้ๆ โอ้โห...นมเธอใหญ่ไม่ใช่เล่น ผิดกับตอนแรกที่ผมเห็นแค่สายยกทรง คิดว่ามันคงเล็ก ผิดคาดจริงๆ มันเริ่มคลึงนมของเธอไปเรื่อยๆ และเริ่มเอานิ้วค่อยๆสอดเข้าไปข้างในเสื้อยกทรง เธอกระตุกเบาๆ ...สงสัยมันคงเขี่ยหัวนมเธอเล่น ผมหายใจแรงขึ้นกับภาพที่ได้เห็น กล้วย!!!ของผมมันแข็งตั้งแต่เมื่อไหร่ก็ไม่ทราบ มันเริ่มเปลี่ยนมือที่ถือมีดมาเป็นอีกข้าง มันคงจะเปลี่ยนมาบี้เม็ดของเธอแน่ ใช่แล้วมันกำลังจะทำอย่างที่ผมคิด มันเอามือของมัน ที่มีขนแขนรุงรัง มาลูบไล้บริเวณขาของเธอและไล่ขึ้นมาจนถึงบริเวณสะโพก มันกำลังรูดซิบของเธอลง อา.....
ผมมองเห็นขอบกางเกงในตัวสีขาวที่เธอใส่อยู่ ถึงแม้ไฟในรถจะมัวๆแต่เป็นสีขาวแน่ๆ เธอหลับตาพริ้ม มันสอดมือของมันเข้าไปข้างในกางเกงในของเธอ นิ้วป้อมๆใหญ่ๆของมันกำลังคลืบคลานเข้าไปข้างใน อุ๊ย.....เธอสะดุ้งตัวขึ้น อา.....สงสัยเม็ดของเธอคงเจอนิ้วของมันเข้าไปแล้ว.......กล้วย!!!ผมมันผงกหัวขึ้นๆลงๆอยู่ข้างในกางเกง ผมกัดฟันแน่นเหมือนกับจะเสียวไปพร้อมกับเธอ ผมเกร็งมือ อยากจะเข้าไปล้วงหอย!!!ของเธอเสียเหลือเกิน ตอนนี้มันเริ่มเอามือด้านที่ถือมีด มารูดซิบที่เป้ากางเกงของมันลง พร้อมกับงัดกล้วย!!!ออกมา โอว.....ทำไมหัวกล้วย!!!ของมันถึงได้บานอย่างกับโครตดอกเห็ดอย่างนี้ กล้วย!!!ของมันกำลังผงกหัว งึกๆ เหมือนกับจะเรียกอะไรสักอย่างให้เข้าไปหามัน น้ำหื่น!!!ที่หัวกล้วย!!!ของมันไหลเยิ้มออกมา........ตอนนี้มันงัดออกมาทั้งลำ มันดำเมี่ยม ทั้งยาวทั้งใหญ่แถมเส้นเลือดที่หล่อเลี้ยงกล้วย!!!ของมันก็ปูดออกมา คงจะผ่านการทะลวงหอย!!!มาแล้วนับครั้งไม่ถ้วน ส่วนสาวสวยคนนั้น เธอก็ไม่ได้นั่งนิ่งเธอพยายามที่จะขยับสะโพกอันพึ่งผายของเธอไปมา ราวกับจะเชื้อเชิญให้ไอ้หัวเห็ดยักษ์อันนั้น มันเข้ามาแยงรูหอย!!!เธอเสียเหลือเกิน มันคงจะทนไม่ไหวแล้ว มันกดหัวของเธอลงไปที่หัวกล้วย!!!ของมัน
แต่ดูท่าทางของเธอพยายามที่ขัดขืน ไอ้หน้าโรคจิตมันเอามีดมาจ่อที่เธออีกครั้ง พร้อมกับกดหัวเธอลงไป ปากบางๆที่แลดูเรียวงามกำลังเผยอ ออกเพื่อที่จะคาบกล้วย!!! อึม.....เธอบิดหัวไปมา ปากของเธอกำลังคาบกล้วย!!!ติดอยู่ มันคงใหญ่ไปสำหรับปากของเธอ ไอ้โรคจิตมันกดหัวเธอลงไปจนเธอต้องแอ่นตัวขึ้น .....มันคงคับปากเธอดีพิลึก มันกำลังเข้าไปแล้ว เข้าไปเกือบครึ่งแล้วละ มันดึงหัวหัวเธอขึ้นๆ ลงพร้อมกับหลับตา มันคงจะมีความสุขมาก เสียงกัดฟันของมันดังออกมาจากปาก มันเริ่มกระเด้ากล้วย!!!ขึ้นๆลง ก้นของมันแทบจะไม่ติดพื้นเบาะเลย น่าสงสารแม่สาวน้อยคนนั้นจังเลย ไม่รู้ว่าตั้งแต่เริ่มโดนล่อ!!!มาเคยเจอกล้วย!!!ยักษ์แบบนี้หรือเปล่า ผมเริ่มคิดอะไรบางอย่างได้แล้ว จะอะไรเสียอีกละก็ไอ้เรื่องที่ผมอยากจะทำเมื่อสักครู่นี้ไง ตอนนี้มือของไอ้โรคจิตไม่ได้อยู่ที่หอย!!!เธอแล้วนี่ แล้วจะปล่อยให้มันแห้งทำไมละ ว่าแล้วมืออันสากๆของผมก็ได้อ้อมไปด้านข้างๆที่เธอนั่งและเลื่อนต่ำลงเพื่อไปหาที่หมาย มือผมโดนสะโพกเธอแล้วทำไมมันช่างกลมกลึงน่าลูบไล้อย่างนี้นะ ผมลูบเบาๆเพราะกลัวเธอจะตกใจที่อยู่ๆก็มีบุคคลที่ 3 เข้ามาร่วมวงด้วย ผมเลื่อนมือต่ำลงมา จนถึงขาอันเรียวงามของเธอ อูย...กล้วย!!!
ผมมันผงกหัวงึกๆ ผมลูบขาของเธอขึ้นมาจนเห็นกางเกงในที่เปียกๆตัวนั้นแล้ว ผมเอาฝ่ามือของผมมาโป๊ะลงที่หว่างขาของเธอ เธอแบะขาออก ผมก็เลยคลึง.....แหมเป็นกลีบเลยนะแม่คุณ ผมลากมือไปตามร่องหอย!!!ของเธอ ขณะที่สันมือรูดไปกับกลีบหอย!!!ทั้งสองข้าง อู๊ย.....อา.....เธอเริ่มหนีบขาเข้ามา คงจะเสียวหอย!!!แน่เลย ในเมื่อลูบไม่ได้ผมจึงใช้นิ้วแยงเข้าไปในรู อึ๊ย..เธอสะดุ้ง คงโดนเม็ด จากที่ใช้นิ้วข้างเดียวสอดเข้าไปผมเริ่มเพิ่มเป็น2นิ้ว อา..หอย!!!เธอตอดนิ้วผม น้ำหื่น!!!ของเธอไหลจนนิ้วผมชุ่มไปหมดแล้ว ผมเริ่มมัน จึงเพิ่มเป็น3นิ้ว เธอคงจะมันไปกับนิ้วทั้ง3ของผม สังเกตุได้จากการที่เธอส่ายก้นไปมาและขมิบหอย!!!ไปด้วย ดูท่าทางเธอคงกำลังจะใกล้เสร็จแล้ว ผมคิดพิเรนทร์ ผมเอานิ้วที่เหลือเสียบเข้าไปในรูตูดของเธอด้วย.... เธอสะดุ้งโหยงเลย ผมไม่รอช้ารีบกระเด้ามืออย่างเร็ว.....พับๆๆๆๆๆๆๆ.. เสียงมือของผมกระทบกับรูทั้ง2อย่างของเธอดัง...พับๆ...น้ำหื่น!!!ของเธอทะลักออกมาเป็นสายน้ำเลย ไหลลงมาจนถึงข้อมือผม เธอเกร็งตัวพร้อมกับร้องครางเบาๆในลำคอ เสร็จแล้วสินะคนสวย...... เธอขมิบทั้งรูหอย!!!และรูตูดไปพร้อมๆกัน คงจะมันมากสินะ ส่วนปากของเธอก็ยังคงดูดกล้วย!!!ของไอ้โรคจิตอย่างเมามัน มันคงกำลังจะเสร็จ ใช่แล้วน้ำของมันแตกออกมาแล้ว มันล้นทะลักออกมาจากปากของเธอและพุ่งออกมาโดนแก้มของเธอด้วย อออา......ซี้ด............... มันรีบเอากล้วย!!!ของมันกลับเข้าที่เดิมและลงป้ายข้างหน้าทันทีโดยไม่เหลียวหลังกลับมามองเธอเลย ส่วนแม่สาวคนสวยหลังจากโดนรุมมาเธอก็รีบจัดแจงแต่งตัวให้เรียบร้อยก่อนลงจากรถไป คืนนี้เธอคงนอนหลับฝันดีแน่