ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เที่ยวหมู่บ้านบนเขา แต่เราได้เสียว cop

เริ่มโดย bigshai, ธันวาคม 27, 2022, 07:38:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigshai

เรื่องนี้เกิดขึ้นจากความบังเอิญ ที่ผมได้เจอสาวโสดคนหนึ่ง เธอโบกรถของผมขึ้นมาจากด้านล่าง เพื่อขอติดมาบนหมู่บ้านแห่งนี้ เพราะว่าเธอเลือกที่จะเดินทางต่อไปแบบไม่ได้เตรียมรถมา และผมคือคนที่ช่วยเหลือเธอได้อย่างตรงเวลา – เราทำความรู้จักกัน พักห้องข้างๆ กัน ก่อนที่จะขึ้นไปดื่มด้วยกันบนดาดฟ้าชันบน ที่จัดเป็นสถานที่สำหรับดื่มกินกันตามสบาย

ซึ่งหลังจากช่วง 3 ทุ่มกว่าๆ ก็เริ่มมีสายหมอกเข้ามาปกคลุมหมู่บ้าน ผมเองก็เริ่มที่จะเมาบ้างแล้ว และไม่ต่างจากเธอ ซึ่งส่วนตัวก็คิดว่าเธอสวยอยู่แล้ว แต่พอมาเจอเธอตอนที่กำลังกรึ่มๆ มันเลยรู้สึกว่าเธอสวยจริงๆ จนบางส่วนในความรู้สึกลึกๆ ผมอยากจะเย็ดเธอ จับขาขาวๆ นั่นแยกออกมา แล้วเลียหีให้หนำใจก่อนจะกระหน่ำเย็ดหีให้แตกใน แต่ในความจริง ผมไม่ทำแบบนั้นหรอก เพราะไม่ว่าจะองอย่างไรเธอก็คงจะไม่มีอารมณ์ร่วมกับคนที่แค่ให้อาศัยรถขึ้นมาอย่างผมหรอก

แต่เปล่าเลย หลังจากที่เราดื่มกันไปเรื่อยๆ หมอกเริ่มหนาขึ้น วันธรรมดา ผู้คนในสถานที่ท่องเที่ยวแบบนี้ก็ไม่ได้มากมายนัก อยู่ๆ เธอก็จับมือผม แล้วพูดขึ้นมาว่า อยากจะอยู่กับแฟนแบบนี้จังเลย งั้นคืนนี้ พี่ช่วยอยู่กับหนูแบบฟีล แฟนหน่อยได้ไหม มาเที่ยวคิดว่าจะดีขึ้น สุดท้ายมันก็เหงา เมื่อโอกาสมาแบบนี้ ผมเลยแซวๆ ไปว่า ฟีลแฟนก็ต้องเย็ดกันนะ

เธอพยักหน้า แล้วบอกอีกครั้งว่า ก็ตั้งใจอยู่แล้วถ้าจะเป็นแบบนั้น

ดาดฟ้า สายหมอก ความเป็นส่วนตัว และเสียงของธรรมชาติ

ผมกับเธอเลยจัดฉากรักกันบนดาดฟ้านั้นทันที

และทันทีที่เราได้เย็ดกัน ผมก็เริ่มสงสัย ว่าเพราะอะไร ที่ทำให้เธอโดนแฟนทิ้ง เพราะว่าเธออมควยเก่งมาก

ผมจับหัวเธอกดขึ้นลงอย่างต่อเนื่อง ซึ่งเธอเองก็สู้สุดใจ ดูดควยของผมจนแก้มตอบ รูดขึ้นลงได้เป็นจังหวะ ผสมผสานกับตอนที่เธอชักควยของผมแล้วเริ่มบิดหัวควยของผมไปมา

ซี้ดดดด เสียวควย เสียวควยสุดๆ เลย อาห์

ผมครางออกมา ในตอนที่เธอเริ่มดูดควยของผมแรงขึ้น สายหมอกหนา เสียงธรรมชาติดังขึ้นมาแทรก และเสียงเครื่องปั่นไฟที่กำลังทำงานเพื่อเตรียมไฟในระลอกสุดท้ายก็ยิ่งทำให้ผมสามารถปลดปล่อยความเสียวออกมาได้เต็มที่

เราเริ่มถอดเสื้อผ้าออก แล้วก็เป็นผมเองที่ตอนนี้ขึ้นคร่อมร่างของเธอ ซุกไซ้ เล้าโลม ดูดนมสองเต้า ร่างกายสาวเจ้าดีดดิ้นพล่านไปมา พร้อมๆ กับที่ผมก้มลงไปเลียหีให้เธอเหมือนที่หวังเอาไว้แต่แรก ผมไม่ได้เห็นว่าเธอหีชมพูไหม แต่ผิวขาวขนาดนี้ก็คงไม่แตกต่างไปจากที่คิดหรอก แค่แคมหีใหญ่อวบอิ่มนี่ทำให้ผมเม้มเย้าหยอกได้ถึงใจเหลือเกิน คนสวย หีสวย จะมีอะไรฟินกว่านี้อีกล่ะ ?

เสียวจังเลย อูวววว ซี้ดดดดด – เลียอีกค่ะพี่ เลียหีหนูอีก ซี้ดดดดด

เธอบอกให้ผมเลียหีให้เธออีก แต่ว่าผมเงี่ยนไปหมดแล้ว ควยแข็งจนเจ็บหนึบไปหมด เลยบอกกับเธอว่าไม่ไหวแล้ว ขอเย็ดเลยแล้วกัน ก่อนที่จะลุกพรวดพราดแล้วดึงร่างเธอเข้ามาประชิดหน้าขามากขึ้น ก่อนที่จะค่อยๆ จับควยยัดรูหีของเธอทันที พร้อมกับเริ่มเคลื่อนไหวเอวกระเด้าเย็ดหีของเธออย่างเสียวซ่าน

ซี้ดดดดดด เสียวหีจังเลยพี่ เสียว อ๊ะ อืมมมมม

เสียงกระแทกดังขึ้นอย่างต่อเนื่อง ตอนนี้ผมเสียอาการไปหมดแล้ว เพราะว่ารูหีของเธอนั้นทั้งแน่น และฟิตมากๆ จนผมอยากจะกระแทกเธอแรงๆ และผมก็เริ่มเร่งความเร็วมากขึ้นไปเรื่อยๆ

เสียงครางดังขึ้นมาพร้อมกับสายหมอกที่โหมเข้ามาใส่ร่างกายของผม ทั้งหนาว ทั้งเสียว แต่ควยที่กำลังเย็ดหีของเธออยู่นั้นอุ่นจนเกือบร้อน มันทำให้ผมอัดเรี่ยวแรงที่มีใส่เข้าไปในร่างกายของเธอเต็มที่กระทั่งเสียงของเธอดังกระเส่า ดิ้นพล่านไปไม่เป็นทิศทาง

เสียงครางของเธอทำออกมาได้กระตุ้นความเงี่ยนผมสุดๆ นี่คงจะเป็นการเย็ดกับสาวแปลกหน้าที่โคตรจะได้บรรยากาศ และเสียวควยสุดๆ ยิ่งกระแทกแรงเท่าไหร่ ก็ยิ่งใกล้แตกมาขึ้นเท่านั้น แต่ในเมื่อเธอบอกว่าวันนี้เป็นฟีลแฟน

เวลาผมเย็ดหีแฟน ผมก็แตกในใส่ทุกรอบ เพราะฉะนั้นครั้งนี้ผมเลยอัดแรงสุดท้ายที่เหลืออยู่อัดกระแทกอย่างเต็มที่แล้วปลดปล่อยความเสียวซ่าน ป้อนน้ำควยแตกในใส่รูหีของเธอ แล้วดันเข้าไปให้สุด ย้ำอยู่อย่างนั้น รีดน้ำควยออกมาจนหยดสุดท้าย ก่อนที่จะค่อยๆ ดึงควยออกมาช้าๆ

เธอนอนครางอยู่ตรงหน้าแล้วยิ้ม ก่อนจะบอกว่าผมเย็ดเก่งมากๆและอยากที่จะขอไปนอนห้องผมคืนนี้ แลกกับการที่เธอจะยอมให้ผมเย็ดอีกรอบหนึ่ง –

ผมไม่ปฏิเสธอยู่แล้ว สุดท้ายหลังจากที่เราเย็ดกันเสร็จ ผมเลยถามเธอว่า ทำไมถึงโดนทิ้ง

เธอก็ยิ้ม แล้วบอกว่า เขาทิ้งหนูเพราะว่าหนูขี้เงี่ยน

เงี่ยนบ่อยจนเขาเย็ดไม่ไหว –

งั้นคนเงี่ยนๆ อย่างเธอก็คงต้องมาเจอกับผมแล้วละ เพราะว่าจะได้รู้ เจอคนที่เงี่ยนกว่ามันถึงใจแค่ไหน

จบ