ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน นักศึกษา 6

เริ่มโดย DR.MAN, ธันวาคม 28, 2022, 07:14:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

drblackjack

จัดน้องไปอีกหนึ่ง จนจะครบทั้งกลุ่มแล้วนะครับหมอ
แต่น้องกลุ่มนี้นี่ เป็นคนหุ่นดีมารวมตัวกันจริงๆ

chapter11

ชวนทำกิจกรรมเข้าจังหวะต่อหน้าเพื่อนเลย แบบนี้ มีโดนรุมเปล่าครับเนี่ย

au2000

[email protected]

ครั้งแรกแตกใน จะมีความกังวลเป็นเรื่องธรรมดา ผมเชื่อเดียวเอิร์นมาให้ซ้ำแน่นอน ต้องจัดให้ครบทุกรูแล้วครับ 
เรื่องหน้าผมอยากเป็นนักเรียนเพื่อมีสวิง อิอิ หรือไม่ก็ฟ้าใส ชอบลีลาคุณฟางครับ

moodumhero

พ่อเทพบุตรสุดไอดอลของผม มาหลอกให้อยากแล้วจากไปอีกแล้ว5555

1819

อ้าว ดราม่าเรื่องเพื่อนสาวอยู่ ไปๆมาๆ ดาด้า ชวนเอาเฉย  เข้าทางเฮียหมอแมนเลย  แต่ว่าเพื่อนเมียและเมีย กำลังปลอบใจกันอยู่นอกห้อง แบบนี้   ลุ้นให้ สวิง เปลี่ยนจากความเศร้าให้เป็นความเสียว เพื่อลืม ดีกว่า
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Zeratul

สิ่งใดเล่าจะประโลมความเศร้าได้เท่าควยอุ่นๆ จัดไปครับหมอ

Kingmar

สงสัยต้องจัดหนักให้น้องลืมแฟนเก่าไปเลยครับ. ว่าแต่มีสาวอยู่ในห้องถึง4คนจะไหวไหมพี่

okai

จากจะไปช่วยปรับทักข์ กลายเป็นวกลงเป้าหมายแทน

toy5599

motown

รับน้องเอิร์นเข้าฮาเร็มนักศึกษาเลยครับหมอ

nowhereman

คุยปรึกษากันอยู่ดีๆ มาชวนขึ้นเตียงซะงั้น แบบนี้หมอแมนคงต้องจัดให้เนอะ