ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 7 ] ตอนที่ 111 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ธันวาคม 29, 2022, 12:33:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

สวัสดีครับ สวัสดี ร้านเกะมาละครับ

ขออภัยที่ลงล่าช้า ใกล้สิ้นปีทีไร

งานบานตะไทเลยคร๊าบบบบบบบบ

ยินดีต้อนรับสมาชิกร้านเกะท่านใหม่ๆด้วย

แล้วก็ขอบคุณสำหรับลูกค้าผู้ที่มาเยี่ยมร้านเกะตั้งแต่ตอนที่ 1 จนถึงปัจจุบัน

รู้สึกขอบคุณมากๆเลยคร๊าบบบบบบ ขอบคุณทุกคอมเมนต์จริงๆครับ  ผมอ่านทุกตอมเมนต์นะครับ สั้นยาวผมก็อ่านหมด

และขอบคุณทุก EDIT และแสดงความคิดเห็นเพิ่มหลังอ่านจบ  มันเป็นกำลังใจอย่างดี

อย่างที่บอกครับกระทู้นี้ Free STYLE คอมเมนต์อะไรก็ได้ครับ เพื่อจะอ่านเนื้อหาที่ซ่อนไว้

ไม่จำเป็นต้อง EDIT ไม่ต้องกลัวผิดกฎใดๆ แต่ระวังกระทู้อื่นๆ หมวดอื่นๆด้วยนะครับ

เราต้องทำตามกฎของบอร์ดและกระทู้นั้นๆนะครับ เพราะเวลา MOD ลงดาบก็เด็ดขาดมา

ปล. สำหรับท่านที่ต้องการอ่าน ซีรีย์คาราโอเกะ หรือ ทุกซีรีย์ย้อนหลัง

>>>อ่านย้อนหลังตอนที่ 110< < < CLICK !!!

สามารถคลิกที่ภาพ เพื่อวาร์ปไปห้องสมุดนายโทนได้เลยครับ

★★★★★★★★★★★

ปล.2 สำหรับใครสมาชิกใหม่ที่พึ่งสมัครเมมยูซเซอร์เข้ามาแล้วพออ่านเรื่องนี้แล้วอยากอ่านต่อก็ง่ายๆครับ
ตามภาพเลย ขั้นตอน 1 2 3  แต่ระวังการคอมเมนต์ไว้ให้ดีๆ อย่ามาแต่ อีโม นะ

★★★★★★★★★★★

แนะนำกันสักหน่อย

พี่พลอย สาวสวยคนแรกที่มีสถานะพิเศษกับนายโทน

กิ๊กนั่นเองง สมัยนู่นนน อายุ 15-16 ช่วง ม.4

พี่พลอยจะเป็นสาวนักกีฬาที่หุ่นดีนะ หน้าอกที่เด่นเลยล่ะ

หุ่นพี่พลอยในตอนที่เล่า เอวของเธอจะไม่โค้งเว้ามาก

แต่มันจะถูกแทนด้วยกล้ามเนื้อแน่นๆ แต่ยังไงหุ่นก็ยังดีมากๆ

★★★★★★★★★★★

จอย แม่สาวแว่นของหลายๆคน

จอยเธอเป็นพนักงานฝ่ายประสานงานครับ

เธอถูกเลือกมาทำงานเพราะเชี่ยวชาญด้านภาษาญี่ปุ่น

ซึ่งสามารถหาอ่านได้ใน เชียงใหม่ไดอารี่

จอยเธอเป็นคนหุ่นดีแบบออกกำลังกาย แต่ไม่ใช่นักกีฬา

เพราะว่างานของจอย ต้องมีบุคลิกภาพที่ดี

บุกลิกภาพที่ดีเริ่มจากการแต่งตัว ถ้าจะแต่งตัวให้ดูดี

หุ่นก็ต้องดี เพราะงั้นเธอจึงออกกำลังกายทุกครั้งที่ว่าง

เธอจึงเป็นคนที่มีกล้ามเนื้อสมส่วน ไม่มีหน้าท้องเลย

แต่ก็ไม่ถึงขั้นลอนกล้ามชัดแบบพี่พลอย แต่บอกเลยตอนใส่แว่นนี่

อ่ะฮื้มมมมมมม แต่ปกติเธอใส่คอนแทคส์นะ

★★★★★★★★★★★

ปล.4 คำผิดอาจจะเยอะมาก จะกลับมาแก้ไขอีกทีครับ

★★★★★★★★★★★

ความเดิมตอนที่แล้ว

จอยจับได้ว่าพี่พลอยแอบเลื่อนไฟลท์บินกลับครับ

แต่ก็ไม่ได้โกรธอะไร เพราะรู้ว่าทำไปทำไม

ผมก็เลยต้องลงไปรับจอยขึ้นมาครับ และพี่พลอย

ก็เริ่มทำการปั่นหัวจอย เพราะอยากให้จอยเลิกซึน

และแล้วผมก็โดนแล้วหล่ะ !!!

★★★★★★★★★★★

นายโทนไดอารี่ 111

สองสาวค่อยๆปลดเสื้อผ้าของตัวเองออกทีละชิ้น ละชิ้น พี่พลอยน่ะเหลือแค่ กกน ตัวเดียว ส่วนด้านบนนี่คือเปลือยเปล่ายั๊งหยวกกล้วย แต่จอยนั้นยังเหลือชั้นในทั้งสองชิ้นครับ จอยเธอดูประหม่าครับ ผมก็เข้าใจเธอแหละมันคงจะอายๆสำหรับเธอ แต่พี่พลอยเข้ามากอดผมนะ เธอจับประคองหน้าผมไว้แล้วบอกว่า มองสาวอื่นเหรอ หึงนะเนี่ย

แล้วพี่พลอยก็จูจุ๊ปผมอีกทีครับ พี่พลอยบอกว่าถ้าจอยไม่กล้างั้นมาทำกับพี่ดิ่ แล้วพี่พลอยก็พูดด้วยเสียงออดอ้อนว่า

" ที่รักขา พรุ่งนี้พลอยจะกลับแล้วววว ไม่รู้ว่าจะมาเจอกันตอนไหนน จัดหนักให้หน่อยน๊า "

อื้อหือพี่พลอยพูดไรครับเนี่ย พี่พลอยพูดแล้วก็จูบผมอีกที แต่ว่าคราวนี้ ทั้งแลกลิ้น ทั้งดูดน้ำลายกันจ๊วบจ๊าบ เราแลกลิ้นกันซักพักเลยล่ะครับ จนจอยก็มากอดแขนผมจับหน้าผมไปจูบแทนเลยครับ จอยรุกหนักเหมือนกันนะ ถึงการรัวลิ้นจะสะเปะสะปะ แต่มันก็ไม่ได้แย่ มันกลับได้รับความรู้สึกแปลกใหม่เลย

จนสักพักเหมือนเธอเริ่มหายใจไม่ออกเธอก็หยุดจูบเอง แล้วล่ามสาวแว่นก็พูดกับผมว่าแอบมาทำกันแล้วเมินจอยเหรอ อุ้ยย สถานการณ์ตอนนี้มันคืออะไรกันครับเนี่ย แล้วจอยคือเข้ามากอดแขนเลยนะ แขนผมนี่โอยย โดนนมหนีบคร๊าบช่วยด้วย

แล้วทุกคนเข้าใจลักษณะของการหนีบมั้ยครับ แขนผมโดนจอยสาวแว่นกอดหนีบไว้ เพราะงั้นมือของผมมันก็ลากยาวอยู่ตรงหว่างขาของเธอนั้นแหละ สันมือผมรู้สึกได้ถึงความชื้นและเปียกแฉะนี่ขนาดยังใส่ กกท อยู่นะ ผมยังรู้สึกได้เลย และพอลองขยับมือดู เธอถึงกับสะดุ้งเล็กๆ เปียกจริงๆว่ะ แต่ว่าโอยย มิติควอนตั้มก็ยังช้าไปครับ เพราะพี่พลอยเธอจับหน้าผมไปจูบดังจ๊วบบบ

จอยก็งับที่ใบหูผมอีกแล้ว เธอกระซิบเบาๆว่า ไม่ทำจริงเหรอ อู้หูยย คุณเอ๋ยย สาวกสาวแว่นเอ๊ยยย เจอแบบนี้เลือดมันพุ่งพล่านนนนน ชิบหายแล้วไปไม่เป็นเลยครับ แล้วผมก็ไม่ใช่ผู้เชี่ยวชาญด้าน 3 some ซะด้วยสิ่เนี่ย

เอาวะใช้หลักการการบู๊ที่เรียนมาจากพวกพี่รุจน์ก่อนแล้วกัน จังหวะที่จะโดนลุมให้หาพื้นที่เพื่อตั้งตัวและประเมินสถานการณ์จังหวะที่ผมโดนสองสาวง่ำหู ง่ำแขน ผมก็ทิ้งตัวนอนลงบนที่นอนเลย มีเวลา 1 – 2 วินาที่ให้พวกเธอ งง และแน่นอนพี่พลอยเธอจะลงมาหาผมก่อนแน่ๆ

และก็ใช่ครับพี่พลอยทิ้งมาจูจุ๊ปผมเลยครับ จอยเองก็เข้ามาง่ำๆ ที่หน้าอก และหัวนมผมนี่แหละ อูยยย ไม่ได้ตั้งตัวเลยครับผม แต่ว่าเหมือนชะตาจะเข้าข้างผมอยู่นะ เพราะจอยเธอง่ำๆ ๆ ขึ้นมาและง่ำๆที่คอผมเบาๆ แล้วพูดว่าพลอยแอบมาทำกับโทนหลายทีแล้วนะ พี่พลอยหยุดจูจุ๊ปกับผมและหันไปบอกจอยว่า

ช่วยไม่ได้นี่นาาาาา ก็คนอยู่ไกลนี่นา ก็ต้องตุนเอาไว้ป่ะ จอยถามตุนไร ตุนน้ำเหรอ พี่พลอยบอกหว๊ายยย เดี๋ยวนี้กล้าต่อปากต่อคำเหรอเนี่ยยย จอยบอกคนเราต้องปรับตัวและจู่ๆ จอยก็ขยับมาขึ้นคร่อมผมเลย ตอนนี้คือแบบอื้อหืมมองมุมเสยเลยครับ แล้วพี่พลอยก็มานอนค้างๆ ผมนะ

แล้วพูดว่า โอเค๊ไหนดูซิ๊ว่าจะทำอะไรได้มั่ง. . . . จอยเธอก้มมองผมแล้วก็ขยับเอวช้าๆ ช้าๆ ช้าๆ แต่พี่พลอยก็ถามว่ายังใส่ชั้นในอยู่เหรอเนี่ยช้าจังเลยจอย แล้วจอยเธอแบบหลุดครับ หลุดจนเสียอาการเลยครับ  แต่พี่พลอยก็จับขาของเธอที่คร่อมผมไว้แล้วบอกว่าจอย อย่าเสียอาการดิ่ ต้องๆช้าๆ ยั่วๆ นี่สอนให้เลยนะเนี่ยยยย

จอยก็มอง แล้วเธอก็เริ่มเอื้อมมือกลับหลังไปปลดตะขอช้าๆ แล้วค่อยๆปล่อยให้มันตกลงมา ให้สายรั้งที่แขนไว้ อื้อหืออ คือถ้าเสื้อในหล่นลงมาเลย มันจะไม่ได้ฟิลลิ่งนี้เลยครับ ฟิลลิ่งแบบลุ้นๆอ่ะ แล้วตอนนั้นพี่พลอยก็จับหน้าผมหันไปจูบกับเธออีกที แล้วพอผมหันกลับมาจอยพยายามขยับครับ ขยับ ขยับ ขยับเพื่อจะถอดกางเกงในตัวจิ๋วออก

จนไม่นานเธอก็ขยับมันออกจนได้ และอื้อหือจังหวะที่ดึงออกไปช้าๆ ผมเห็นเลยนะว่าตรงเป้ากกน ของเธอนั้นมันเยิ้ม มันยืดไปหมดเลย พี่พลอยจับหน้าผมหันมาจูบเบาๆครับตอนนั้น อูยย อยู่ดีๆก็เสียวที่แท่งหรรษา เพราะจอยเธอจับๆ ๆ  ชักๆเบาๆ และขยับตัวมานั่งทำที่หัวกระสวยครับ

มันค่อยๆ บุกรุกเข้าไปในถ้ำของสาวแว่นช้าๆ ๆ อูยยย ทำไมมันแน่นแบบนี้ครับ ซึ้บบ เข้าไปแค่หัวนี่ผมแบบอู้ยยย เหมือนโดนบีบรัดจากทุกทางเลยครับ อูยยย จอยกดลง ลง ลง แล้วเธอก็หยุดขยับ เม้มปาก ตาหยี เสียงร้อง อั๊งง เบาๆ นี่แบบอื้อหือขนลุกเลยครับคุณผู้อ่าน

[ จอย ]  :  ไม่ไหวง่ะ โทนน...

อยู่ดีๆจอยก็พูดแบบนี้ครับ พี่พลอยบอกอารายเนี่ยแฉะขนาดนั้น... ยังไม่เข้าอีกเหรอ หูยย ฟิตขนาดไหนเนี่ย แล้วจอยคือทำหน้าแบบงอแง แบบฮืออ อย่าแซวจอยซิ่พลอย แบบนี้เลยครับ ผมรีบใช้มืออ่ะช้อนก้นของจอยไว้ก่อนเลย จอยเธอก็ซื๊ดด อ่า ซื๊ดดด อ่าส์ เบาๆ ครับ ผมก็เริ่มด้วยการขยับเอวเข้าเบาๆ เบาๆ

ส่วนพี่พลอยเธอก็ซนเหลือเกินครับ เธอขยับไปนั่งข้างหลังจอยแล้วใช้มืออ่ะข้างนึงคลึงนมให้จอย อีกมือนึงก็ไปบี้ที่เม็ดเสียวของจอยที่ตอนนี้หูย แข็งจนเห็นชัดเลย คราวนี้จอยครางหนักกว่าเดิมอีกครั้ง พี่พลอยบอกว่าผ่อนคลายจิ่ ผมก็ช้อนก้นไว้นะแล้วขยับเด้าเอวสวน ช้าๆ ช้าๆ ช้าๆ

จนจอยเธอออกแรงดันที่หน้าท้องของผมเบาๆ แล้วมันเหมือนผมจะรู้โดยอัตโนมัติเลยครับว่า จอยเธอพร้อมที่จะขย่มเองแล้ว ผมค่อยๆผ่อนมือองศาที่ช้อน ให้เตี้ยลง เตี้ยลง จอยเธอก็กดตัว กด กด กด ซวบ !!!  อูยยย ในที่สุดก็เข้าจนมิดด้ามครับ จอยเธออื๊ยยย ร้องออกมาเลย พี่พลอยก็ยังคลึงหน่มน้มคู่เบิ้มๆของสาวแว่นอยู่นะ

จอยเริ่มจากขยับช้าๆครับ ขยับ แบบดึ้กๆๆๆ

ไม่ใช่ทั้งร่อน หรือขย่ม เรียกว่าแค่ขยับเฉยๆจะดีกว่า แต่ว่าอูยยย ด้วยความแน่นตั้บขนาดนี้ ขยับนิดเดียวก็เสียวแล้วครับ แล้วจอยก็เริ่มขยับช้าๆ ช้าๆ ช้าๆ ช้าๆ หน้าตาเธอดูบิดเบี้ยวเหยเกมากมายอ่ะคุณผู้อ่านเอ๊ยยยย ผมขยับเข้าไปนั่งแล้วกอดเอวของเธอไว้ เธอร้องเลยว่าโทนน ขอปรับตัวก่อนนน มันเสียวมากเลยยยย

ผมเลยจูบเธอไปทีแล้วบอกว่าเปล่า ไม่ได้เร่งอะไรค่อยๆก็ได้ แล้วพี่พลอยก็ขยับมาใกล้ๆผมครับดึงผมไปจูบครับ แล้วเธอก็ยันตัวคลานเข่าขึ้นมา หน่มน๊มเธอชี้หน้าเลยครับ  อ้าวท้าทายใช่มะ อ้ามมม ผมอ้าปากงับหน่มนั๊มของเธอเลยล่ะครับ จ๊วบเต็มๆจุกๆเลย คือด้วยความที่มือผมทั้งสองข้างคว้ามั่บไปที่ก้นของจอยแล้ว

เพราะงั้นการงับจุกเสียวของพี่พลอยนี่ ถ้าพี่พลอยไม่ใหญ่จริงผมคงพลาดครับ แต่พองับแล้วไอ้การจะละเลงลิ้นมันก็ลำบากเนอะเพราะเราไม่ได้จับให้มั่น แต่ว่าพี่พลอยเหมือนรู้ใจผมเลยครับ เธอกอดคอผมไว้แล้วบอกดูดนมพี่หน่อย ผมก็จัดการเลยครับ แล้วจอยก็เหมือนอ้อมมาหอมแก้มอีกฝั่งแล้วพูดกับผมว่า

จะขย่มแล้วนะ อูยยยยย เสียวโว้ยยย แต่พูดไม่ได้กำลังกินนมอยู่ แล้วจอยเธอเริ่มขยับเพิ่มจังหวะครับ อูยยย ขนาดขยับกันไม่ถนัดนะเนี่ยยังเสียวขนาดนี้เลยครับ ยิ่งผมเสียวจากการถูกจอยขย่มเท่าไร ผมก็จะไประบายกับการจ๊วบนมพี่พลอยครับ อูยย เสียงของสองสาวน่ะครางสลับกันไปมาโคตรน่าฟังเลยครับ แล้วพี่พลอยเธอก็ดันผมลง

เท่ากับว่าผมโดนทั้งนมพี่พลอยป้อน และจอยที่ขย่มอยู่ อูยยย เหมือนโดนลุมอ่ะ จอยขย่มช้าๆ ช้าๆ ช้าๆ ขึ้นลงเบาๆ แต่ก็มีเสียง อึ๊ยย อึ๊ยย อึ๊ยย ออกมาเรื่อยๆ ถ้ากับพี่พลอยคือบทเพลง Rock  กับจอยก็คงเป็นเพลง Acoustic ครับ ผมไม่ต้องจับเอวเพื่อให้จังหวะจอยแล้ว ผมเลยเอื้อมมือไปล้วงหมีพี่พลอยครับ ล้วงแบบตาทิพย์เลย ตอนนี้มองไม่เห็นหรอก เพราะนมคู่โตๆบังตาอยู่

แล้วพี่พลอยก็อ้าขาออกให้ทันทีเลยนะ ผมเลยได้โอกาส ซวบนิ้วกลางเข้าไป หูยยย ลื่นมากครับทีเดียวมิดนิ้วเลย นิ้วนี่โดนบีบรัดแน่นมากเลย ส่วนจอยก็เริ่มขย่มเพิ่มจังหวะขึ้น เธอร้องอั๊งง อั๊งง ออกมาไม่หยุดเลยครับ อูยยย อยู่ดีๆด้านมืดก็เข้าครอบงำครับ ไม่รู้ดิ่ ผมรู้สึกเหมือนว่าจอยยังกั๊กๆอะไรไว้อยู่

ผมเลยเร่งการจับเอวจอย ดันมาหน้า ถอยหลัง ดันแบบเร็วๆขึ้น แล้วจอยก็ทำตามนะ แต่เธอก็ร้องอ๊อยโทน เบาๆ อซื๊ดดดด เธอร้องแต่เธอก็ขยับตามนะ จนผมลองไม่ออกแรง เธอก็ยังร่อนเร็วได้ อูยยย แบบนี้แหละครับจังหวะนี้แหละถึงจะไม่เดือดเท่าพี่พลอยแต่ก็เสียวทั้งคู่เลย ส่วนพี่พลอยเอง

ผมก็เร่งจังหวะเบ็ดให้เธอเร็วขึ้น เร็วขึ้น จนเธอจับหน้าผมไปจูบปากด้วยตัวเองเลย แล้วเธอบอกว่าเก่งจริงนะตัวแค่เนี้ยยยย ทำบ่อยอ่ะดิ่ ผมบอกอะไรบ่อยเหรอออ แล้วจอยเธอก็ทิ้งตัวลงมาทับผมแล้วพูดว่าก็ทำกับสาวๆบ่อยๆไง ผมก็เลยบอกว่าก็ทำกับพี่พลอยกับจอยบ่อยๆไง ให้ทำป่ะ ผมถามแล้วจุ๊ปจอยทีนึง แล้วหันไปจุ๊ปพี่พลอยทีนึง ผมไม่ได้หยุดนะ ถึงจอยจะหยุดแต่ผมก็เด้งสวนเบาๆตลอด

จอยก็อ๋อยขนาดนอนทับแบบนี้ยังทำได้อีกอ่ะ พี่พลอยก็เลยบอกว่าร้ายนักนะแบบนี้เนี่ย แปปนึงพี่พลอยก็เหมือนนึกอะไรได้ครับ เธอก็รีบลุกเดินไปห้องน้ำเลย ผมก็งงๆว่าอะไรหว่าเป็นอะไร แต่ก็ไม่มีเวลาคิดแล้วครับ เพราะจอยเธอเสยผมแบบยั่วยวนแล้วเริ่มยันตัวขึ้นไปขย่มอีกครั้งเบาๆ

คราวนี้ผมคุมจังหวะเองเลยครับ จับเอวเธอขึ้นลง ขึ้นลง ขึ้นลง เธอบอกอ๋อย โทนลึกง่ะ ซื๊ดดดด จอยขย่มตั้บๆ ๆ ๆ แต่ไม่หนักหน่วงเท่าพี่พลอยนะเหมือนจอยจะยังไม่กล้าใส่สุดอยู่ดี แล้วแปปนึงพี่พลอยก็มาครับ เธอขยับมาใกล้ ใกล้ๆ แล้วกระซิบข้างๆหูว่า . . . อยากให้เลียจัง เธอจุ๊ปหน้าผากผมทีนึงแล้วถามว่าได้มั้ย

บอกตามตรงว่าสกิลการใช้ลิ้นของผมนั้นเลเวลต่ำมากครับ แต่พี่พลอยขอมาแบบนี้จังหวะนี้ก็ปฏิเสธยากแล้ว ขุนแผนผมก็ถอดแล้วแขวนไว้แล้วไม่น่ามีปัญหาอะไร แต่จะให้มาคร่อมหน้ามันก็ยังไงอยู่ผมเลยบอกแปปนะ แล้วยันตัวขึ้นไปจุ๊ปจอยทีนึงแล้วรวบเอวของเธอไว้ และจับพลิกมาเป็นท่าเบสิก มิชชันนารีเลยครับ จอยร้องเสียงหลงเลยคุณผู้อ่าน เพราะตอนที่ผมยกอ่ะ ปลั๊กเราไม่ได้หยุดจากกัน

แล้วตอนเผลอทิ้งตัวไป มันเลยกลายเป็นการกดเข้าไปเน้นๆมิดด้ามเลย ผมซอยตั้บ ๆ ๆ ๆ ทันทีไม่รอให้สาวแว่นคนสวยรอนาน เออผมจะบอกอีกอย่างตอนที่ทำนี่จอยเธอไม่ได้ถอดแว่นนะ อูยยย สุดๆเลย พอซอยไปได้แปปนึงพี่พลอยก็รู้เกมส์มากๆครับ เธอขยับมานอนตรงหน้าเลย เอาง่ายๆ หอยของเธอกับหน้าของจอยนี่ใกล้ๆกันเลย

แบบนี้แหละครับที่ต้องการ พี่พลอยรู้ใจมากจริงๆครับ ผมซอยท่ามิชชันนารีตั้บๆใส่ล่ามสาวแว่นและก้มตัวลงไปละเลงลิ้นใส่กลีบกุหลาบอูมๆ ของพี่พลอยด้วย เสียงของสองสาวครางสั้นๆสลับกันเลยครับ อูยยย อะไรกันครับเนี่ย จนผมซอยไปอีกตั้บๆๆๆ ลิ้นก็ละเลงไม่หยุด บอกเลยว่าผมไม่ใช่โปรเฟสชันนอลเรื่องการเบิร์นครับ ที่ทำตอนนี้ก็คือรัวๆๆเท่านั้น

อืมม มันก็ไม่ได้หวานเหมือนดอกไม้อย่างที่เคยๆอ่านในหนังสือหลายๆเล่มนี่หว่า แต่บอกตามตรง เพราะอารมณ์ที่พุ่งพล่านตอนนี้ครับ มันเลยกลายเป็นว่าหยุดไม่ได้จริงๆ ผมเลีย ปาด ดูดจ๊วบบ เอวก็ซอยตั้บๆๆๆๆ ใส่สาวแว่นต่อไปอีก จนรู้สึกว่าตอดตุ้บ ๆ ๆๆ แล้วล่ะครับ ฮึ่มมมม จอยจะถึงแล้วสิ่นะแบบนี้ ผมหยุดเลียและหันมาจัดการสาวแว่นก่อนครับ

ผมขยับตัวมาวางมือขวายันไว้ที่ข้างลำตัวสาวจอย อีกมือนึงก็เอื้อมไปเบ็ดให้พี่พลอยครับ อูยย บอกตรงๆถ้าไม่ได้เก็บตัวซ้อมกับพวกทีมการ์ดคงทำแบบนี้ไม่ได้ ผมซอยตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ เร่งจังหวะ หน้าอกของจอยก็เด้งตามแรงกระแทกทุกครั้งเลยครับ ผมก้มลงไปจุ๊ปๆเธอทีนึงแล้วถามปล่อยในได้มั้ย จอยพยักหน้างิ้มๆแล้วจู๊ปผมกลับ อูยย สาวแว่นไม่ถอดแว่นครางทั้งๆที่ใส่แว่นคุณเอ๊ยยย

ผมซอยตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ไม่หยุดครับ แว่นจะหลุดแฮะ ผมก็จะจับแว่นออกให้ แต่จอยก็จับมือผมไว้เบาๆ ผมถามไม่ถอดเหรอ จอยส่ายหัวแล้วถามว่าไม่ชอบเหรอถ้าใส่แว่น อู้ยยยย สาวกสาวแว่นว่าใครครับเฮ้ยยยยยยยยยยยย โดนพูดแบบนี้คือไรล่ะเนี่ยยยย ผมซอยตั้บๆๆๆ แล้วบอกคงต้องจัดให้สองทีซะแล้ว

แต่อยู่ดีๆบอกอ๋อยโทนบ้า จอยเสร็จรอบนึงแล้ว อ๋อยย จะเสร็จอีกแล้ว ฮึ๊ๆ !!!  อิหยังวะน่ะ ใจผมสงสัยแต่ก็ยังซอยไม่หยุด ตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ  จอยแบบแอ่นตัวด้วยความเสียวเลยครับ ผมก็เข้าไปช้อนเอวเธอทั้งๆที่ลอยนั่นและและซอยกลางอากาศก็ว่าได้ จอยดิ้นใหญ่เลยครับคราวนี้ อ๊าย อ๊างง เธอแอ่นตัวอีกทีแล้วกระตุกงึ้ก ๆ ๆ ๆเลย

อูยย แท่งหรรษาผมโดนตอดตุ้บ ๆ ๆ ๆ ๆ ไม่หยุดเลยครับ เธอเสร็จแรงมากจริงๆคราวนี้ เดี๋ยวนะ 2 เหรอ เธอไปเสร็จรอบแรกตอนไหนอ่ะ แล้วพี่พลอยก็มากอดคอผมแล้วกระซิบว่า ลิ้นดีอ่ะชอบจัง แล้วเธอก็จู๊บบ ผมอีกที แล้วงับหูอีกต่างหาก แต่จอยคือนอนหายใจหอบแฮ่กๆ ๆ ๆ แล้ว พี่พลอยบอกว่าดูดิ่จัดซะจอยหอบเชียว แรงเหลือเฟือเลยนะ ผมหันไปจูบพี่พลอยอีกที แล้วก็เอี้ยวตัวลงไปจู๊ปสาวแว่นอีกที

เธอหอบหายใจแฮ่ก ๆ ๆ แล้วก็ยังพูดติดตลกอีกว่า หัวโล่งเลย หายเครียดเลยยยย ผมหัวเราะเบาๆ พี่พลอยก็ทิ้งตัวมาข้างๆ อูยย ถ้าจังหวะนี้เป็นพี่หมิวกับพี่เตยนะ เชื่อป่ะว่าจ๊วบปากกันแล้ว แต่นี่เป็นพี่พลอยกับจอยไง พี่พลอยก็นอนลงเอานิ้วไปจิ้มนมของจอยแล้วพูดว่าหายใจช้าๆ ช้าๆ อย่าหายใจเร็วมันจะเหนื่อยย

แล้วจอยก็ค่อยๆผ่อนลมหายใจ ช้าลง ช้าลง จนหายใจเป็นปกติ วิธีนี้พวกนักยูโดใช้กันบ่อยเวลาที่แข่งและต้องเร่งจังหวะครับ ตอนนั้นไอ้จ้อนผมยังคาร่องเสียวเลยนะ  พอผมจับขาขยับขึ้นมาหน่อย จอยรีบตีขาผมเบาๆเลยบอก โทนนน จอยเหนื่อยยย ขอพักก่อนนน ผมนี่คิดในใจ ฮึ๊ !!! เดี๋ยวนะ อะไรครับเนี่ย. . . .   เอา งงเลยกู คือไม่รู้ว่าเพราะผมอึดถึกหรืออะไรนะ แต่ที่จอยถึงสวรรค์เมื่อกี้ ผมยังไม่ถึงไหนเลย เพราะผมทำกับพี่พลอยไปก่อนหรือเปล่าวะ

จอยนอนหอบแฮ่ก ๆ ๆ ๆ พร้อมกับน้ำเสียวที่โดนปั๊มจนเป็นฟองฟ่อด มันเกาะอยู่ที่เนินสามเหลี่ยมขาวๆของเธอ จอยบอกฮือออ เอ่อ ฮือนี่คือเธอไม่ได้ร้องนะแต่เหมือนเขินจนทำเสียงงอนๆอ่ะ จอยบอกโทนอ้ะ จอยเสร็จไปสองเลยนะไอ้บ้าโทนน เหนื่อยจะตายอยู่แล้ว จอยนอนหายใจหอบแฮ่กๆ ๆ ๆ แล้วหน้าตาบิดเบี้ยวไปหมดเลย ที่สำคัญนะตัวเธอ กระตุก กึ้กก กึ้กก เหมือนโดนไฟดูด จี๊ดๆ ๆ ๆ

ผมค่อยๆถอนไอ้จ้อนออกมาจากร่องเสียวของสาวแว่นอย่างช้าๆ ช้าๆ เรียกได้เลยว่าทั้งลำนั้นมันถูกเคลือบไปด้วยน้ำเมือกขาวฟ่อดที่ผมปั๊มกับจอยเมื่อกี้ ผมขยับจับเสียบซ่วบบ เข้าอีกครั้ง จอยถึงกับหลับตาปี๋ร้องอื๊ยยยย แล้วซู๊ดปากออกมาดังลั่น พี่พลอยขยับมาใกล้ๆผมแล้วจับหน้าผมไปจูบอีกครั้ง แลกลิ้นกันเลยล่ะครับ

พี่พลอยบอกถ้าจอยเหนื่อยแล้วทำไมไม่มาลงโทษพี่ล่ะ พี่พลอยถามหืมได้ป่ะจอย จอยบอกงื้มมม เค้าไม่ไหวแล้ว พี่พลอยยิ้มๆแล้วกอดคอผมเลยครับ ผมก็ขยับออกมาจนไอ้จ้อนหลุดอีกครั้ง พี่พลอยกระซิบว่าป่ะไปห้องข้างๆกัน แล้วพี่พลอยก็ขยับมานั่งทับหน้าขอผมครับ นึกตามผมออกใช่มั้ยคุณผู้อ่าน

ผมนั่งทับส้นเท้าเพราะกำลังจะซวบจอยต่ออีกรอบ แต่พี่พลอยก็มานั่งทับ ผมเลยช้อนขาเธอแล้วขยับอุ้มมาเดิน เป็นท่าลิงอุ้มแตงครับ แต่ว่ายังไม่ได้เข้าร่องเข้ารูอะไรเลยนะ ระหว่างทางพี่พลอยก็จูบตลอดทางเลย ผมเองก็เหมือนกันอุ้มเธอแล้วก็แลกลิ้นกันแบบนั้นแหละครับ อูยยย ไอ้จ้อนผมแข็งขนครูดกับก้นแน่นๆของพี่พลอยเลยล่ะ จนเราเดินมาถึงโซฟาข้างนอก ตัวเดิมที่ทำกันตอนกลางวัน

ผมก็ค่อยๆนั่งลงช้าๆ แต่พอนั่งลงเท่านั้นแหละพี่พลอยก็กอดคอแล้วบอกว่า เวลาไม่รอใครนะ แล้วเธอก็ขยับจับ แล้วกดเข้าทีเดียวครึ่งลำเลย อูยยย ขนาดลื่น ขนาดเปียกขนาดนี้ยังไม่มิดด้าม ถ้ำเสียวพี่พลอยนี่ฟิตสุดยอดเลยครับ พี่พลอยเธอยั้งไว้แค่นั้นแล้วคราง อ๊างเบาๆแล้วบอก หูยย ใหญ่จนคับเลยอ่ะ

ผมจูบเธอเบาๆแล้วบอกว่าพี่พลอยก็แน่นเหมือนกันแหละ เธอเม้มปากแล้วพูดว่าปากหวานจังนะ แบบนี้ไม่หลงไหวเหรอ แล้วเธอก็กดตัวลง กด กด กด ซวบบบบ เสียงครางในลำคอของเราสองคนมาแทบจะพร้อมๆกันกับจังหวะที่มันมิดด้าม ฮื่มม เสียววุ้ยย แล้วพี่พลอยเธอไม่รอเลยครับ ขยับ ขย่มทันที

ผมชอบจังหวะที่พี่พลอยเสยผมจังเลย เสยแล้วก้มลงมามองผมเหมือนจะบอกว่า มอบซะดีๆ พี่พลอยขยับเอวร่อนช้าๆ มือก็ยันกับพนักพิงไป มือของผมน่ะเหรอ ก็กุม ก็คว้าที่ก้นแน่นๆของเธอสิ่ครับ อูยยย จังหวะดีมากเลย อยากที่ผมบอกว่าถ้าจอยคือ Acoustic พี่พลอยก็มาแนว Rock ครับ แต่ตอนนี้เป็น Pop Rock ยังไม่จัดจ้านมาก คงจะวอร์มเอวก่อน

เธอยังคงขยับเอวบดความเสียวใส่ไอ้จ้อนของผม่หยุด แต่ก็ก้มลงมาจูบนะ เราจ๊วบ จ๊าบ กันแบบ Deep kiss เลยล่ะครับ พี่พลอยเธอก็พูดเสียงกะท่อนกะแท่นว่า จริงๆไม่ชอบสวิงเลยอ่ะ อยากให้โทนโฟกัสพี่แค่คนเดียว พี่พลอยพูดแล้วร่อนต่อแล้วบอกว่า แต่คราวนี้ยกให้นะ เพราะจอยนางก็น่าเห็นใจอยู่ ดูดิ๊ น่าฉงฉานนน อูยยยย

ผมบอกว่าตอนนี้สงสารผมเถอะเสียวจะตายอยู่แล้ว แต่พี่พลอยก็ก้มมาจูบแล้วบอกว่าอะไร เสียวอะไรยังไม่ได้ทำไรเลย แล้วจังหวะนี้แหละครับ จาก Pop Rock จะเปลี่ยนเป็น Nu metal เพราะพี่พลอยเธอขยับขามาเหยียบโซฟาแล้วจากนั้นก็ ตั้บ ๆ ๆ ๆๆ ๆ ๆ ๆ  อูยยย พี่พลอยใส่หนักเลยครับคุณผู้อ่านเอ๊ยยยยย อูยยยย เสียวจนถึงงามด่ากเลย ผี่น่องงงง

แล้วพี่พลอยเธอกล้าใส่ กล้าลงสุดไงครับ อูยยย ดังตั้บ ๆ ๆ ๆ ไม่หยุดแล้วผมอยากลองเพิ่มจังหวะดูไง เลยจับเอวพี่พลอยกดลงแบบเร็วๆ พี่พลอยก็จัดให้เลยครับ ขย่มเร็วกว่าเดิมอีกตั้บ ๆ ๆ ๆ อูยยย พี่พลอยจ๋าเสียวเหลือเกิน เนินนมของเธอก็เด้งตามจังหวะขย่มเลยล่ะครับ พี่พลอยเธอครางไม่หยุดเลย แต่ก็ไม่หยุดขย่มเหมือนกันนะ เธอขย่มตั้บ ๆ ๆ ๆ เป็นนาทีๆเลยครับ ไม่มีหมดเลย

แต่ก็อย่างว่าครับร่างกายคนเราไม่ใช่เครื่องจักร พี่พลอยเธอเริ่มเมื่อยมั้ง จากขย่มก็เริ่มบด เริ่มร่อนแทน และจากจังหวะนี้แหละ ผมบอกกอดคอผมหน่อย พี่พลอยก็ไวจัดๆเลยครับคล้องทันที ผมช้อนขาพับ แล้วยืนขึ้นจากนั้นคงไม่ต้องบอกนะครับว่าเกิดไรขึ้น ผมเริ่มจัดท่าอุ้มแตงเลย ปั้ป ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

พี่พลอยครางซื๊ดดดดด ไม่หยุดเลย หลายท่านอาจจะบอกว่า ไรวะโทนดูไม่นุ่มนวลเลย ผมอยากจะบอกครับว่าสไตล์พี่พลอยคือแบบนี้จริงๆครับ ผมเลยจัดให้เลยปั้ป ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ พี่พลอยร้อง อ๊ะ อ๊ะ โทน อ๊ะ อ๊ายยย คือเสียงขาดๆหายๆครับ แต่โคตรเร้าใจเลยจริงๆ ผมจับพี่พลอยเดินรอบห้องเลย กระแทกตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ แล้วจังหวะทิ้งตัวนี่เข้าลึกมาก พี่พลอยถึงกับร้องมาชนอีกแล้ววววว

พี่พลอยแบบตาโตแบบจุกๆล่ะมั้งครับ ถ้าจัดกันทั่วใจพี่พลอยบอกว่ามันลึกครับ แต่ถ้าจับยกล้อแล้วเอี้ยวตัวกดลงไปพี่พลอยบอกว่ามันชนข้างในเลยอ่ะ ท่าอุ้มแตงนี่ก็คงเหมือนกันครับ พี่พลอยร้องอื๊ยย โทนมันลึกจังเลยอ่ะ จุกอ่ะ ผมก็เลยหยุดเดินแล้วกระแทกแทนครับ ผมจู๊ปกับพี่พลอยอีกที เรียกว่าแลกน้ำลายกันเลยก็ได้

พี่พลอยบอกถ้าซอยปกติมันเสียวอ่ะ แต่ถ้าเข้าลึกมากๆมันจุกๆหน่วงๆอ่ะ เธอก็กอดคอผมอีกที คราวนี้จากขาพับ ผมมาจับที่ก้นแทนครับ แล้วซอยปั้ป ๆ ๆ ๆ ๆ อีกที พี่พลอยก็เริ่มตอดอีกแล้วหนุบหนับ ๆ ๆ ๆ เธอครางซื๊ดดเบาๆ แล้วพูดว่า จะเสร็จอีกแล้วโทนนนน ผมก็ฮึ่มม งับคอเธอเบาๆแล้วบอกว่าเหมือนกันครับพี่พลอย ผมเลยพาเธอเดินกลับไปที่โซฟาอีกครั้ง และจับพี่พลอยนอนราบไปกับโซฟาแน่นอนแหละครับ ซัดต่อเลย

ท่าเบสิกจับขาพาดบ่าข้างนึง ซอยตั้บ ๆ ๆ ๆ พี่พลอยเธอจิกโซฟาราคาแพงซะยู่ติดมือเลยครับสงสัยจะเสียวจริงๆนะนั่น ผมซอยปั้ป ๆ ๆ ๆ ๆ พี่พลอยเองก็ครางไม่หยุด นมไซส์เบิ้มๆของเธอน่ะ พอได้เด้งตามจังหวะกระแทก อูยยย ผมนี่บอกเลยว่าโคตรน่ามองสุดๆเลยล่ะครับ แล้วยิ่งจังหวะที่เธอแหงนคอมามอง ไอ้จ้อนของผมที่กำลังผลุบเข้าออกร่องเสียวของเธอด้วยนี่ฮึ้มมมมม โคตร Sexy

พี่พลอยคราง อ๊าง อ๊า ไม่หยุดแล้วบอกว่าพึ่งเคยเสร็จวันนึง 4 ครั้ง  ซื๊ดดดด ผมก้มลงไปจู๊ปอีกที และถามว่างั้นถ้าเสร็จ 5 ล่ะ พี่พลอยยิ้มแล้วบอกว่าก็ลองดิ่ อูยยยย ทำไมตามใจคนบ้ากามแบบผมอย่างเง้ ผมยันขึ้นมาซอยปั้ป ๆ ๆ ๆ ๆ จนสุดท้าย ถึ ถึ ถึงแล้วเว๊ยยย พี่พลอยถึงก่อนครับ ตอดตุ้บ ๆ ๆ ๆ ๆ แถมท่อนเอ็นของผมก็รู้สึกว่ามีน้ำอะไรมาโอบอุ้มไว้เลย แล้วไม่นานนัก

ด้วยความเสียว และการตอดหนุบหนับของพี่พลอย ก็ทำให้ผมเขื่อนแตกจนได้ อูยยยย น้ำที่ 3 ในรอบ 12 ชั่วโมง อู้ยยยยย พรวดดดด ผมกระฉูดน้ำใส่ร่องเสียวพี่พลอยเน้นๆเลยครับ ซอยกดไปอีกที แล้วกดไปอีกครั้ง ตอนนี้ขาผมจะตะคริวกินให้ได้เลย แต่พี่พลอยก็ดึงหน้าผมไประดมจูบเลยครับ ผมเองก็ตอบรับเหมือนกัน จูบกันจ๊วบจ๊าบเลย พี่พลอยหายใจหอบ ฮื้อ ฮื้อ ฮื้ดดดด ไม่หยุด

พอจูบกันจนพี่พลอยถอนปาก ผมจึงก้มไปดูดหน่มน้มของเธอครับ เหงื่อผสมกันจนได้รสเค็มเลยล่ะ แค่มันไม่สำคัญแล้วเพราะผมอยากชิมให้มากกว่านี้ ฮื่มมม จ๊วบบบ ฮื่มม ซรู๊บบบ เสียงผมดูดหน่มน้มพี่พลอยสลับกับเสียงผ่อนลมหายใจ มันดังมาเรื่อยๆเลยครับ จนผมถอนไอ้จ้อนออกมา น้ำที่ผสมกันจนเป็นฟองก็ไหลลงพื้นบ้าง เกาะตามขาบ้าง อูยยยย เห็นแล้วคึก

แล้วแปปนึงพี่พลอยก็ลุกมาครับ ผมที่ยืนอยู่ก็ขยับหลบ แปปนึงพี่พลอยก็เดินเข้าไปในห้องอีกแล้ว แปปเดียวเธอออกมา ผมมองตาค้างเลย เพราะพี่พลอยอ่ะเสื้อยืดกางเกงยูโดออกมา แต่ดูแล้วคงไม่ได้ใส่ชั้นใน ผมก็มองแบบตะลึงเลย พี่พลอยเดินมาถึงแล้วถามผมว่า ถามจริงตอนนั้นที่ไปนั่งคุยกันเงียบๆ เคยคิดอยากทำอะไรพี่ป่ะ ผมก็อึกๆอักๆเลย

พี่พลอยมองหน้าผมแล้วบอก พูดมาสิ่. . . . ผมก็บอกอื้อ... ใครไม่คิดก็แปลกแล้ว นั่งอยู่กันสองคนเงียบๆแบบนั้น พี่พลอยก็หัวเราะเบาๆแล้วบอกว่า งั้นก็.... พี่พลอยพูดแล้วมานั่งคุกเข่าตรงหว่างขา แล้วอ้ามมม ไอ้จ้อนผมเข้าไปเต็มคำเลย โอ้ยยย คาชุด แบบนี้เรียกว่าคาชุดคร๊าบผมมมมมมมม แล้วเสียงก็มา อุ้ก ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ พี่พลอยเริ่มขยับปาก และลิ้นอีกครั้ง อูยยย เสียวแท้ๆพี่น้องเอ๊ยย แล้วพี่พลอยก็ดูดแบบ จ๊วบเลยนะ อารมณ์มาเลยครับแบบนี้ ผมจับหน้าของเธอเบาๆแล้วเริ่มซอย ซวบ ซวบ เบาๆเข้าปากของเธอ

แล้วแบบมันส์ในอารมณ์ก็เลยซอยลึกขึ้น ลึกขึ้น ลึกขึ้น แล้วคราวนี้เหมือนพี่พลอยเธอจับจังหวะได้ครับ พี่พลอยเป็นคนที่ขยับเข้ามาบ๊วบเข้าไปลึกๆแทนๆ อูยยย พี่พลอยก็จับต้นขาผมเป็นหลักยึดแล้วจัดการเองเลยครับ เสียงนี่ดัง อ้อก อ้อก อ้อก จนสุดท้ายพี่พลอยดูดแล้วค่อยๆรูดออกช้าๆ จนเมื่อปลายกระสวดหัวทู่ๆของผมมันหลุดพ้นริมฝีปากของเธอ เสียงนี่ดังบั๊วะ !!! 

อื้อหืม มหาเวทย์ดูดดาวป่ะเนี่ย พี่พลอยเธอดูดที่แท่งหรรษา ที่กลางลำเบาๆ ผมลูบหัวพี่พลอยเบาๆแล้วบอกว่าเลอะหมดแล้วครับพี่พลอย แต่พี่พลอยก็ยืนขึ้นมาแล้วบอกว่า ถ้าไม่ดูดไว้... เสียดายแย่ อูยย เสียดายอะไรครับเนี่ย ปากพี่พลอยนี่มีแต่คราบน้ำของผมแหละครับ แล้วพี่พลอยก็ก้มมาที่หน้าอกผม แล้วใช้ปากนั่นแหละถูไปถูมา เหมือนกำลังเช็ด เธอขยับมาจิ้มๆ ๆ หน้าอกแล้วบอกว่า  มันฟื้นแล้วอ่ะ ผมก็มองแล้วแบบอูยย กระตุกงึกๆๆด้วย

แต่ผมรู้ตัวว่ารอบนี้คงจะรอบสุดท้ายแล้วแน่ๆล่ะ พูดไงดีเหมือนมันเปิดก๊อกที่ 8 มาแล้วล่ะครับ ผมกอดเอวพี่พลอยแล้วบอกขออีกทีนะ พี่พลอยเธอมองว่าอย่าขอเรื่องที่รู้ๆกันได้ป่ะ อูยยย สุดใจเลยครับผม เรากอดกันและจูบกันอีกครั้งเพื่อบิ๊วอารมณ์ มือผมก็บีบก้นพี่พลอย บีบหนุบหนุบไปหมด ถึงจะมีกางเกงยูโดหนาๆอยู่ แต่ผมก็อยากทำแบบนี้มานานแล้วจริงๆ ผมบีบจนนึกเรื่องอะไรได้ ผมลองถามพี่พลอยไปลอยๆว่า ทำตรงนี้ดีมั้ย ผมพูดแล้วก็ใช้มืออ่ะล้วงจากเอวเข้าไปในกางเกงแล้วแหวกแก้มก้นพี่พลอยออกแล้วไปลูบๆ ที่รูถ้ำทอง

พี่พลอยมองแล้วบอกว่า นึกว่าจะลืมแล้วซะอีก แล้วพี่พลอยก็ขยับเดินไปที่โซฟา เธอดึงสายกางเกงยูโดออก แล้วไม่ถอดนะ พี่พลอยดึงลงมากองที่ขา และก้มโค้งด้วยท่า Doggy อูยยย คาชุดครับแบบนี้ !!! เธอขยับขาออก จนก้นของเธออ้าออกเอง โยนีฟิตๆของพี่พลอยตอนนี้มันก็เปียกแฉะไปหมดเหมือนกันหลังจากที่ผมปล่อยในใส่เมื่อกี้ ผมขยับเข้าไป มือนึงก็เอื้อมไปจับไหล่ของพี่พลอยไว้

ส่วนผมน่ะเหรอ ยืนประจำที่เลยล่ะครับ ไอ้จ้อนของผมจิ้มเข้าไปที่ร่องเสียวจนแทบเข้าไปทั้งหัว พี่พลอยร้องบอกไม่สิ่ อีกรูสิ่โทน ผมก็บอกคร๊าบบบ แล้วผมก็จับไอ้จ้อน ปาดปื้ดด ปื้ดดด เอาหัวกระสวยไปจุ่มน้ำลื่นๆจากร่องเสียวครับ จุ่มครั้งเดียวให้ฉ่ำๆเลย ทำหลายครั้งไม่ดี เพราะถ้าจุ่มที่หอยที จุ่มที่ถ้ำทองที แล้วสลับไปหอยอีกที เดี๋ยวจะไม่ดี มันไม่สะอาด

พอผมจุ่มจนชุ่มแล้วก็เริ่มปฏิบัติการขุดทองเลยล่ะ ไม่ใช่อีเตอร์ แต่เป็น ดิ๊กเตอร์ของนายโทน ผมปาด ปาด ใช้อีกมือนึงแหวกแก้มก้นออก จนรูถ้ำทองเผยอนิดนึง แล้วผมก็กดแช่ไว้เลย อูยยย คุณผู้อ่านเอ๊ยย ขนาดยังไม่ได้ทำอะไร แค่ปล่อยมือที่แหวกแก้มก้น ผมยังรู้สึกถึงความแน่นขนาดนี้เลย หัวจะระเบิดมั้ยเนี่ยย  แต่พี่พลอยเธอไม่เกร็งเหมือนตอนแรกเลยนะ

หรือว่าผมจะทำจนเธอหมดแรงที่จะเกร็งแล้วนะ ผมเริ่มลุยต่อ ค่อยๆกด กด กด กด อูยยยย ผมอื้มมือลงไปบิ๊วด้วยการเบ็ดให้พี่พลอยครับ พี่พลอยเธอครางไม่หยุดเลย อ๋อยซื๊ดดด เนี่ย ๆ ๆ เสียงแบบนี้แหละคุณเอ๊ยย ผมล้วงเข้าไปในถ้ำสวาทของเธอเบ็ดเบาๆ แล้วก็ใช้น้ำลื่นๆจากนิ้วนั่นแหละมาชโลมที่แท่งหรรษาของผม

ผมกดเข้า กดเข้า อูยยย มันแน่นอะไรแบบนี้ กดเข้าไปจนพี่พลอยต้องขยับตัวตามนะครับคุณผู้อ่าน เสียบ ถอย เสียบถอย เราหันมาจูบกันเพื่อช่วยให้ผ่อนคลายกันทั้งคู่ ผมเบ็ดให้พี่พลอยผ่อนคลานยเพิ่มเข้าไปอีก แล้วก็ลองดันเอว กดดิ๊กเตอร์เข้าไปอีก ผมลองทำแบบนี้อยู่หลายนาทีเลยนะ จนอูยยย หัวเข้าไปแล้วคร๊าบบบ พี่พลอยครางอร๊างง แล้วบอกว่าอ๊อยย จะฉีกแล้ว

ผมรีบจับเอวไว้เลยแล้วบอกพอก่อนมั้ยพี่พลอย แต่พี่พลอยส่ายหัวแล้วบอกว่าถ้าเข้าไม่ผิดด้าม งอนจริงๆด้วย อูยย พี่พลอยขอมาแบบนี้ผมยากที่จะปฏิเสธครับคุณผู้อ่าน ผมลองทำวนอีกรอบ จูบ เบ็ด ป้ายน้ำ คลึงนมให้ผ่อนคลาย แล้วก็ดันเอว ผมลองอีกครั้ง อีกครั้ง จนอูยยเข้าไปครึ่งลำแล้ว พี่พลอยบอกอื๊ยย หายใจไม่ออกเลย

ผมก็เริ่มซอยเบาๆครับ กึ้ด กึ้ด กึ้ดด ไอ้จ้อนของผมเข้าไปช้าๆ ช้าๆ ชิบหายแล้วไม่มีน้ำหล่อลื่น สุดท้ายผมก็คิดในใจเอาวะ แล้วก็ถุยน้ำลายลงมือเบาๆแล้วเอาไปป้ายที่แท่งหรรษาของตัวเอง แล้วดัน ซอย ดัน ซึ้บ ซึ้บ ซึ้บบบบบบบบบบ จนสุดท้ายผมก็ขุดถ้ำสำเร็จ อูยยย ผมกดเข้ามิดด้ามแล้วครับโผมมม

พี่พลอยบอกอ๊อยย ซื๊ดดดด ผมก็เริ่มซอยเลยครับ ช้าๆ เบาๆช้าๆ เบาๆ แล้วค่อยๆเพิ่มระยะความยาว ซวบ ซวบ ซวบ จนสุดท้ายผมก็เร่งจังหวะได้ อูยยยย ตูดมันก็เหมือนกัน แต่มันไม่มีน้ำหล่อลื่นนี่สิ่ ผมกลัวพี่พลอยเจ็บจังเลย แต่อยู่ดีๆพี่พลอยก็ตัวสั่น ผมซอยตั้บ ๆ ๆๆ แล้วก็เอื้อมมือไปติ้วหมีให้เธอด้วย เธอหันกลับมาแล้วบอกว่า ทำไม ทำไมพี่จะเสร็จอีกแล้ว อื๊ยยยย

เนี่ยดูเธอร้องแบบนี้ดิ่ครับ ตอนนี้ผมก็จัดการซอยตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ เลย อยากจะจับขายกจริงๆแต่ไม่ได้เดี๋ยวพี่พลอยจะแน่นกว่าเดิม อูยยย จากผู้หญิงที่ได้แค่แอบมอง และได้เป็นกิ๊กคนแรก อูยย ขออนุญาตใช้คำศัพท์สมัยผมอยู่ ม.ปลายหน่อย  นี่ตอนนี้ผมกำลังอัดตูดพี่พลอยอยู่เหรอ อูยย ไม่ใช่ฝันด้วยเพราะมันแน่นไปหมดเลย แล้วยังคาชุดอีกด้วย

ผมเร่งซอยตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ แล้วคุณเชื่อมั้ยผมเองก็จะไม่ไหวแล้วเหมือนกัน แล้วมันก็เกิดขึ้นเว้ยคุณผู้อ่าน ผมกำลังขุดถ้ำทองตั้บๆๆ  มือก็เบ็ดไปด้วย อยู่ดีๆพี่พลอยพรวดออกมาเลย แล้วดื้นพร่านเลย ตอนแรกผมนึกว่าฉี่แตก แต่ไม่ใช่ เพราะน้ำที่มันไหลลงมือผมมันเหนียวลื่นไปหมด เฮ้ยยย นี่พี่พลอยเสร็จอีกแล้วเหรอ

อูยยย ผมเองก็จะถึงแล้ว ผมจับเอวของเธอแล้วเพิ่มจังหวะอัดตูด ตุ้บ ๆ ๆ ๆ ๆ ไม่หยุด พี่พลอยเองได้แต่ยันที่พนักพิงอย่างเดียวครับ ผมซอยตั้บ ๆ ๆ จนสุดท้ายก็มาถึง อูยยย ผมกระฉูดใส่ตูดพี่พลอยนั่นแหละครับ เต็มคราบเลย ไม่อาจจะไม่ค่อยมีน้ำแล้ว แต่ก็เรียกว่าแตกในได้เต็มปาก อูยยยย  ท่าเดียวเสียวทั้งคืนจริงๆครับ

นี่ผมได้ทำกับพี่พลอยแบบคาชุดเลยเหรอ เอาจริงๆครับ กางเกงยูโด เสื้อยืด สำหรับคนอื่นๆ พลังทำลายอาจจะไม่เท่าชุดนักศึกษา แต่สำหรับผม ณ ตอนนี้บอกเลยว่าพลังทำลายยิ่งกว่านิวเคลียร์ และยิ่งเป็นคนในวันวานมาใส่ด้วย แล้วได้ทำกับเธอด้วย โอ้ยยย อิท โอเวอร์ เท็น เทา ซ่านนนนนนน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

นัทโตะ

Roam/Z/l3

อารมคิดถึงตอนทำงาน ประจำแอบคั่วสาวที่ ทำงานเลย ครับ ขอบคุณสำหรับตอนใหม่ส่งท้ายปี

pddy2545

ถ้าไม่ได้ซ้อมกับทีมการ์ดมาก่อน มีขาอ่อนกับฟ้าเหลืองแน่ๆ

lnw007

ผมนี่อยากลงเรือพี่พลอยเลยดูเหมาะกับเทพโทนมาก

ชื่อภาคต่อไปไม่ใช่สามสาวเยี่ยมบ้านหรอครับ555 แต่ก็น่าติดตามมากครับ