ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลองทำแบบพ่อกับแม่ เสียวกับพี่ชายcopy

เริ่มโดย Alie1102, ธันวาคม 29, 2022, 11:03:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

สวัสดีค่ะ เรื่องนี้เป็นเรื่องที่ไม่ถูกต้องนะค่ะ ไม่ควรเอาเป็นเยี่ยงอย่าง เป็นเรื่องของเบวกับพี่ชายแท้ของเบวเองค่ะ เข้าเรื่องเลยนะค่ะ ครอบครัวเบวมีทั้งหมด 4 คนค่ะ คือพ่ออายุ 38 แม่อายุ 35 พี่แทนอายุ 17 เบวอายุ 14 ค่ะโดยบ้านของเบวจะเป็นชั้นเดียวมี 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำโดยที่พี่แทนกับเบวจะนอนในห้องด้วยกัน 2 คน นอนเตียงเดียวกันค่ะ ส่วนพ่อกับแม่จะนอนหน้าทีวี ปูเสื่อแล้วเอาที่นอนขนาดไม่ใหญ่มากมาวางสำหรับนอน ปกติเบวจะนอนเร็วค่ะ ประมาณ 3 ทุ่มก็ง่วงนอนแล้ว ส่วนพี่แทนก็นู้นล่ะค่ะ 4 ทุ่มกว่าถึงจะได้นอน พอดีช่วงนั้นเป็นช่วงใกล้สอบต้องอ่านหนังสือมากหน่อย ก็เลยอ่านจนเกือบ 5 ทุ่ม พี่แทนก็ยังไม่ได้นอนหรอกค่ะ เห็นนอนอ่านการ์ตูนอยู่ เบวก็อ่านของเบวไปเรื่อยๆ พอเบวอ่านเสร็จกำลังนอนอยู่บนที่นอน แต่ก็ยังไม่หลับเพราะว่าเพิ่งจะขึ้นเตียง ส่วนพี่แทนก็เช่นกัน หลังจากเบวอ่านเสร็จก็ปิดไฟ พี่แทนก็เลยเลิกอ่าน ซักพักเบวก็ได้ยินเสียงครางดังอยู่หน้าทีวี "อืม...........พั่บ.....ๆ....ๆ...ๆ..ๆ.ๆ.ๆ" เบวได้ยินก็เลยสงสัยลุกขึ้นมานั่ง

เบวหันหน้าไปมองพี่แทน พี่แทนก็ยังไม่ได้หลับ แล้วก็มองหน้าเบวด้วย เบวนั่งอยู่แป๊ปนึงพี่แทนก็ลุกขึ้นนั่งด้วย "จุ๊ๆ.....เงียบๆ นะ เดี๋ยวพี่ให้ดูอะไร" พูดเสร็จพี่แทนก็ค่อยๆ ลุกขึ้น แล้วจูงมือเบวไปนั่งข้างฝาห้อง "ดูเงียบ ๆ นะ เดี๋ยวพ่อกับแม่ได้ยิน" "จะดูอะไรหรอพี่แทน " "เอาน่า.....เดี๋ยวก็รู้เอง" พูดจบพี่แทนก็เลื่อนรูปออก "ดูทางรูนี้นะ พี่ทำไว้ " "อืม" แล้วเบวก็ลองเอาตาไปแนบดูที่รู สิ่งที่เบวเห็นคือ พ่อกับแม่กำลังเย็ดกันอยู่ ทำให้ความรู้สึกเบวตอนนั้นเสียวบริเวณท้องน้อย แล้วรู้สึกว่าที่หีมันแฉะๆมีน้ำอะไรเหนียวๆไม่รู้ เบวก็เลยเลิกดู เอารูปมาปิดไปที่เดิม แล้วก็ขึ้นไปนอนบนเตียง ในสมองตอนนี้ก็มีแต่ภาพที่ควยของพ่อกำลังเข้าๆออกๆ รูหีของแม่ เบวเองก็อยากลองเหมือนกันว่าความรู้สึกมันจะเป็นยังไง เพราะฝนเองก็เพิ่งเคยเห็นอย่างนี้ครั้งแรก แล้วพี่แทนก็ขึ้นเตียงลงนอนที่เดิม "เบว...เอ่อ.....เรามาลองทำแบบที่พ่อกับแม่ทำดูบ้างไหม" "มันจะดีหรอพี่แทน เราเป็นพี่น้องกันนะ" "เราก็เก็บเรื่องนี้เป็นความลับระหว่างเราสองคนสิ จะให้ใครรู้ไม่ได้เป็นอันขาด

พี่ก็อยากรู้เหมือนกันว่ามันจะเป็นยังไง แล้วเบวล่ะ อยากรู้ไหม" เบวก็พยักหน้า "ก็อยากรู้นะก็ได้ ลองดูก็ได้ เบวเองก็อยากลองดูเหมือนกัน" พูดจบพี่แทนก็ลุกขึ้นถอดกางเกงออกเลย แล้วก็มานั่งข้างตัวเบว "ถอดออกสิ ไม่ต้องอายหรอก เราเป็นพี่น้องกันนี่ จะอายอะไรล่ะ" เบวก็ค่อยๆ ถอดกางเกงนอนออก แล้วโยนลงไปที่ข้างเตียง แล้วพี่แทนก็เริ่มจูบปากเบว แล้วก็แหย่ลิ้นเข้าไปในปากของเบว เบวเองก็เอาลิ้นไปแตะๆกับลิ้นพี่แทนดู ซักพักก็เปลี่ยนเป็นดูดลิ้นกัน แล้วพี่แทนก็เล่นนมจับหีเบวไปเรื่อยๆ "เบวพี่เอาล่ะนะ" "อืม......." พูดจบพี่แทนก็กดควยเข้าไปในหีของเบว "โอ๊ย....เบวเจ็บค่ะพี่... เบวเจ็บๆ เอาออกก่อน" พี่แทนไม่ฟังเบวเลย พยายามดันเข้าไปจนหมด แล้วก็ไม่รอช้าพี่เบวซอยเรื่อยๆ แล้วก็เร็วขึ้นเรื่อยๆค่ะ เบวจะร้องก็ไม่กล้าเพราะกลัวพ่อแม่ได้ยิน
"อูวววว เสียวดีจังเลยพี่แทนจ๋า...ซี๊ดดดด......อูยยยย...ซี๊ดด "
พี่แทนกระเด้ารูหีเบวแล้วคว้านในรูเบวด้วยลีลาเกินวัย
"เสียว...ซี๊ดดดด...อูยยยย...เบวเสียวจนใจจะขาด...ซี๊ดดดด อูยยยย...พี่แทนกระเด้ารูหีเบว ดังแจะๆ
"โอยยยย...ซี๊ดดดด...พี่แทนจ๋า...ทำไมเสียวอย่างนี้...อูยยยย...ซี๊ดดดด...พอออออ......แล้ววววววว...
ส่วนพี่แทนก็กัดฟันซะจนกรามปูดขึ้นมาเลย เบวรู้สึกเสียวท้องน้อยมาก จนต้องกอดพี่แทนแน่น พี่แทนก็รีบซอยใหญ่เลย แล้วเบวรู้สึกว่ามีน้ำอุ่นๆ พุ่งเข้าไปในหีของเบว เบวก็ไม่ได้เอะใจอะไร พอเอาเสร็จ เบวก็ใส่เสื้อผ้า แล้วก็นอนต่อโดยได้ล้างอะไรเลย พี่แทนก็เช่นกัน พอตอนนี้เบวรู้แล้วค่ะ ว่าน้ำที่พุ่งเข้าไปมันคือน้ำอะไร แล้วหลังจากนั้นเวลาพ่อกับแม่ไม่อยู่บ้าน เบวก็จะเอากับพี่แทนอยู่เรื่อยๆค่ะ

ทวิตเสียวๆ: https://bit.ly/37t4xYm