ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพื่อน เล่นเสียวล่อแม่สดๆcopy

เริ่มโดย Alie1102, ธันวาคม 29, 2022, 04:20:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

ที่บ้านผมฐานะทางบ้านไม่ค่อยดี ผมจึงได้ไปหางานพิเศษทำตอนกลางคืนไปทำที่ ผับแห่ง 1 ไม่ไกลบ้าน ผมจึงได้รู้จักเพื่อนคน 1 ที่ผับ ไอ้นี่ตัวมันเล็กมากครับสูงประมาน 150 เองครับ พอสนิทกันก็คุยเรื่องผู้หญิงกันจึงพอรู้ว่ามันดันชอบสาวใหญ่ท้วมๆ ทั้งที่มัน ตัวเล็กนิดเดียว แล้วมันเล่าให้ฟังว่ามันแอบฟันแม่เพื่อนที่มันไปบ้านเพื่อนนั้นหลายคนแล้ว มันคุยว่าทุกวันนี้ก็ยังเอาอยู่ ไปเมื่อไหร่ก็ได้เมื่อนั้น มันไม่ชอบสาวๆ วัยรุ่นครับ และแล้วผมเองก็ดันพลาดคือว่าหลังเลิกงานประมานตี 2 ผมดันชวนมันไปบ้านผมที่ อยู่ไม่ไกลผับ ชวนมันไปนอนข้างพอเช้าแล้วค่อยกลับ ส่วนผมตอนสายๆ จะออกไปเรียนส่วนเพื่อนผมมันไม่เรียนหนังสือครับ บางวันผมออกไปเรียนก่อนส่วนมันยังนอนอยู่เลย มันมานอนค้างที่บ้านผมอยู่หลายวัน

จนมาวันนึงผมออกไปเรียนตามปรกติแต่ดันฉุดคิดมาได้ว่าไอ้เพื่อนนี่มันชอบสาว ใหญ่ชอบฟันแม่เพื่อน หรือว่าแม่ผมเสร็จมันไปแล้วเพราะที่บ้านไม่มีใครอยู่ผมอยู่กับแม่ 2 คน ผมจึงรีบกลับบ้านมาดู ค่อยๆ เข้าไปพบว่าเพื่อนผมมันไม่อยู่ได้ในห้องผมแล้ว ผมใจหายมาก แต่ก็ยอมรับว่าตื่นเต้นครับ ผมเลยย่องไปดูที่ห้องแม่ก็พบว่าเป็นไปตามคาดครับคือเห็นแม่นอนหงายขาวจั๋ว เปลือยล่อนจ้อนหายใจระทวยอยู่โดยขาทั้งสองถูกจับแยกออกโดยหว่างขาแม่มีหัว เพื่อนผมผงกๆ อยู่เหมือนมันกำลังเขมือบอะไรสักอย่างอยู่ มือของมันนี่ใช้นิ้วเกี่ยวแคมแม่ผมแยกออกจากกันเห็นเนื้อแดงของแม่ผมชัดเจน เลย ไอ้หนูผมรู้สู้ทันทีเลยเพราะยังไม่เคยเห็นของแม่ชัดๆแบบนี้สักที ผมตัดสินใจว่าขอดูต่อดีกว่าตอนนี้ผมอยากมากเกินห้ามใจ

ไอ้เพื่อนผมนี่มันเป็นงานมาก ลิ้นมันฉกใส่ร่องหีแม่ผม แต่ละทีเห็นแม่น่าเบี้ยวเหย่เกเลย มันฉกแม่อยู่นานเลย แล้วค่อยขยับขึ้นกดแล้วมันก็เริ่มซอยแรงขึ้นเสียวดัง สนั่นบ้านเลยส่วนแม่ผมเหมือนท่อนไม้ครับนอนนิ่งๆ ให้กระเด้ามีเสียวครางนิด หน่อยแต่หน้าแม่แสดงให้เห็นว่ากำลังเสียว ไอ้เพื่อนผมมันเลียริมฝีปากตลอด ส่วนผมเองก็สาวว่าว ตลอด ผมไม่ห้ามเพราะผมว่าแม่คงมีความสุข มันจับขาแม่ผมสับไปสับมาอย่างเชี่นวชาญหลายท่าเลย มันเอาแม่ผมอยู่นานเลยประมาน45นาทีได้มันถึงแตกส่วนผมแตกไปนานแล้ว ผมยืนดูต่อจนเพื่อนมันแตก พอมันค่อยๆถอนดุ้นออกมาจากร่างแม่ผมก็พบว่าไอ้นี่เล่นแม่ผมสดๆ เลย มันไม่ได้ใส่ถุงยางน้ำเงี่ยนมันเต็มช่องหลืบแม่ผมเลย ไอ้นี่ฉีดพิษเข้าในตัวแม่เต็มแม็กเลย ไม่รู้เป็นโรครึป่าวมันยิ่งมั่วๆอยู่ จากนั้นผมจึงค่อยๆ ถอยออกจากบ้านไปเรียนตามปรกติ

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3WuJGrZ