ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 93

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, ธันวาคม 30, 2022, 11:28:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Aj33

ไปด้วยกันสามคน ปู่โทนก็รู้หมดสิว่าใครหลานสะใภ้บ้าง

aey3699

คนเราเมื่อเจอกับเรื่องบางเรื่องที่ไม่คุ้นชินกับชีวิตปกติก็จะกลัวเป็นธรรมดา เลยเรียกว่าสิ่งลี้ลับ แต่กับคนรุ่นพ่อทศ แม่ทิพย์ พ่อของเจมส์ พวกเสี่ย เคยสัมผัสมาแล้วก็จะรู้วิธีปฏิบัติว่าควรทำตัวอย่างไร ไม่เห็นเป็นเรื่องแปลก โทนอยู่กับเรื่องแบบนี้มาตั้งแต่เด็กก็ต้องคุ้นชินเป็นธรรมดา

Kenobi.,

ชอบเจ๊ๆ ของโทนแหะ ดูมีลุคแตกต่างกันมากๆ แต่เข้ากันได้ดี .

inputpy

คนบางคนกลัวมากกแต่มองไม่เคยเห็น บางคนเห็นจนชิน แต่บอกใครไม่เคยเชื่อ เรื่องนี้พูดยากมากครับ ยกเว้นเจอกับตัวเอง

songphon

ไปกัน3คนก็อุ่นใจกว่าไปคนเดียว

longman_44

สองสะไภ้ไปหาพ่อ จะโดนทักไหมนี่

ieaky

อยากรู้จักสามสาวไปบ้านโทรนปู่เทียนจะทักอะไรสามสาวไหม แล้วที่ปู่เทียนมองเจ๊หมิวแต่แรกแล้วไม่พูดอะไรหลาย ๆ ครั้งเพราะแกเห็นอะไรในตัวเจ๊หมิวรึปล่าว ประมาณว่าไอ้สาวคนนี้ดวงข่มหลานเรา ว่าที่หลานสะใภ้ที่โทนอยู่ใต้อาณัติรึปล่าวครับเจ๊หมิว 555
บรื๋ย.... ปู่เทียนว่าน่ากลัวแล้วเจอย่าท่านโทนอีกคน ครอบครัวนี้มีแต่คนระดับไม่ธรรมดาทั้งน๊าน

weeraj

บ้านโทนนับวันยิ่งลึกลับนะครับ

darkside

ดีนะที่ไปกลางวัน

ถ้าไปกลางคืนนี่คงหลอนน่าดู  5555

tanachai

จะไปหาพ่อทศที่บ้าน กลางวันยังโอเค

thana7

สามสาวไปบ้านโทนจะเจออะไรแปลกๆอีกมั้ยเนี่ย

navy868

เรื่องแบบนี้ไม่เชื่อก็อย่าลบหลู่ครับ...

Pooh

นี่แค่ฝั่งพ่อทศนะ  ฝั่งแม่ทิพย์นี่ยังไม่รู้  ดูที่แม่เอาก็น่าจะเดาไม่ยาก

ตรี1131

แล้วสามสาวไปบ้านจะเจออะไรกันไหมเนี่ย

Ttum1188

เจ๊หมิวกับเจ๊เตยไปบ้านท่านโทนแบบนี้ระวังปู่เทียนทักว่าหลานสะใภ้นะครับฮ่าๆ