ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 94

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, มกราคม 01, 2023, 11:57:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kodzilla

อ่านตอนนี้คล้ายเรื่องสยองขวัญเลย...

singkanong

มากันสามคนยังเจอแบบว่าจิตหลอนไปแล้วดีนะที่เจ๊ไม่ได้มาคนเดียว

Wiwek

อย่าบอกนะว่าเจอโทนพึ่งเดินออกมาอีกแล้ว

eltas007

โดนดีเลยสงสัยย่าส่งมารับขวัญหลานสะใภ้ทั้ง 2

-----------------------------

จากตอนนี้จนถึงร้านเกะเจ้คงไม่กลัวผีแล้วใช่ไหมนิหรือที่บ้านโทนโซนตัวบ้านจะไม่มีพวกนี้อยู่

munkza

อย่าบอกนะว่าโทนเข้าห้องน้ำ ถ้าโทนเข้าใครนั่งสมาธิละ

only1A

โห ขนาดมา 3 คนยังน่ากลัวเลย
มาคนเดียว ไม่เข้าแหงๆ

ryg123456

ก็คนเขามีของ มีคนห่วงใยแบบนี้ใครจะกล้ามาทำร้ายนะ

Tin Biot

อ่านไปก็ขนลุกไป จะเหมือนตอนที่คุณรุจนั่งเฝ้าหรือเปล่า

ศุภกร นอนน้อย

เจอของดีอย่ากลัวสาวๆ 555   ::YehYeh::

okai

นี่ขนาดปู่บอกมาได้.. ยังเจอขนาดนี้.. ถ้ามากันเองจะขนาดไหนนะครับ
ชั้นนี้.. พยาบาลอยู่กันแบบขวัญผวากันบ้างละครับ

DESTINY_TH

ttasster

ตกลงมาเยี่ยมโทนหรือมาล่าท้าผี  บรรยากาศวังเวงจริง ๆ แถมมีเสียงมาทักอีก  กึ๋ย ๆ เลย

Namzaaa

ถ้าเป็นร้านเกะเปิดมาคงเจอโทนจัดสาวๆ แต่นี่ไม่ใช่ไง บรึ๋ยยย

Pooh

อย่าบอกนะว่าโทนเดินออกมา

Pong Sak

เจอแบบนี้ก็ไม่ไหวนะ ยังไม่มืดเลย