ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ปู่ แอบล่อหลานสาวcopy

เริ่มโดย Alie1102, มกราคม 03, 2023, 11:16:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

เรื่องที่ผมจะเล่าต่อไปนี้คือเรื่องจริงซึ่งได้เกิดขึ้นกับครอบครัวผม ผมอยู่ กทม. สมาชิกในครอบครัวมีพ่อ 49 แม่ 45 พี่แก้ว 19 ผม 17 และปู่เปี๊ยก 72 ปี เป็นบ้านจัดสรรค์ ชั้นเดียวหลังจากผมสอบวันสุดท้ายเสร็จ ผมได้ไปกินเลียงฉลอง(กินเหล้า)ที่บ้านเพื่อนบอกแม่ไว้ว่า 5 ทุ่มจะกลับมา ไม่ต้องรอ ปิดบ้านไปเลยเพราะผมมีกุญแจบ้านเอง 1 ชุดครับ ผมกินไม่มากหรอกครับ ไม่ได้เมาพอแค่ตึงๆก็หยุดแล้ว เดี๋ยวจะกลับบ้านไม่ได้ส่วนเพื่อนผมแต่ละคนนี่ไม่ต้องพูดถึงครับ เมากันทุกท่านผมอยู่ที่บ้านเพื่อนถึงเที่ยงคืนครึ่งก็บอกพวกมันว่าต้องกลับก่อนบอกแม่ไว้ว่า 5 ทุ่มจะกลับ นี่เลยมามากแล้วผมเดินมาถึงบ้านก็จะตี 1 เข้าไปแล้ว พอถึงบ้านผมไม่ได้เปิดประตูบ้านหรอกครับ เพราะมันทำให้เสียงดัง เดี๋ยวแม่รู้เอาผมปีนรั้วเข้าบ้าน ระหว่างที่เดินอ้อมจะเข้าทางประตูหลังบ้านต้องผ่านห้องรับแขก ห้องนอนพี่แก้วแต่ระหว่างที่ผมกำลังจะเดินผ่านห้องนอนพี่แก้วผมเห็นไฟจากทีวีในห้องพี่แก้ว แสดงว่าพี่แก้ว ยังไม่นอนผมเลยแอบดูทางกระจก สิ่งที่ผมเห็นทำให้ผมตัวชาไปหมด ทำอะไรไม่ถูก

ได้แต่ยืนตัวแข็ง ดูสิ่งที่จะเกิดขึ้นต่อไป เพราะภาพที่ผมเห็นคือปู่กำลังลักหลับพี่แก้วที่กำลังนอนหลับไม่รู้เรื่องอยู่บนที่นอนที่ตั้งไว้บนพื้นติดอยู่กับหน้าตาที่ผมแอบดูอยู่ (ไม่มีเตียง)ทำให้ผมเห็นการกระทำของปู่ทุกขั้นตอน ชุดนอนของพี่แก้ว ที่เป็นแบบคลุมบางๆ ถูกปู่ถลกขึ้นมาอยู่เหนือหน้าท้อง แล้วปู่ก็ก้มลงใช้ลิ้นเลียเป้ากางเกงในสีม่วงบางๆ ตัวเล็กที่ลัดของพี่แก้วจนเป็นนูนเด่น เซ็กซี่มากๆ ผมเห็นพีแก้วปิดตัวเล็กน้อย พร้อมกับพลิกหน้าปู่ทำอยู่สักพักแล้วปู่ก็พูดว่าแอบดมกางเกงในที่ตากมาทุกวันไม่คิดเลยว่าหลานปู่จะเป็นสาวเซ้กซี่แบบนี้แล้วปู่เขาก็เอาลิ้นเลียวนไปวนมาที่กางเกงในของพี่แก้วโหนกนูนมากผมเห็นปู่จะถอดกางเกงนอนของปู่ลงไปกองไว้ที่พื้นห้องนอน
จากแสงไฟที่สาดส่องอยู่ ทำให้ผมประมาณความยาวของอาวุธที่ดูจะเหียวๆ ได้แต่ของปู่ก็เริ่มแข็งยาวได้ ประมาณ5*5ปู่ค่อยๆ แยกขาทั้ง 2 ข้างของพี่แก้วแล้วถอดกางเกงในออกพร้อมแทรกตัวเข้าไปอยู่ระหว่างขาทั้ง 2 ข้างปู่เอามือไปจับควยของแกแล้วเอาไปจ่อที่รูหอยพี่แก้วปู่ค่อยๆ กดส่วนหัวเข้าไป

ระหว่างนั้นพี่แก้วที่นอนอยู่ก็สบัดหน้าไปทางซ้าย-ขวา 2-3 ทีพร้อมกับเสียงถอนหายใจของพี่แก้ว "ฮื้ม.." ปู่หยุดดันควยของแกผมเห็นส่วนหัวควยของปู่มิดไปแล้ว ยังคงเหลือก็แค่ส่วนของลำคเท่านั้นใจผมเต้นแรงมาก จนผมได้ยินเสียงเต้นชัดแจ๋ว ผมลืมตัวล้วงเอาควยของผมซึ่งความยาว-ใหญ่เล็กกว่าของปู่เล็กน้อย มาชักว่าวตามไปด้วยปู่ค่อยดันส่วนที่เหลือที่ละนิดเสียงถอนหายใจ-ครางของพี่แก้วก็ดังสลับกันมา "ฮื้ม.......อืม..."จนปู่ดันควยของแกเข้าไปจนสุดผมเห็นหน้าพี่แก้วตอนนี้กำลังขมวดคิ้วอยู่ครับ ไม่รู้ว่ารู้สึกตัวไหมปู่ค่อยๆ ชักควยออกมาจนเกือบหลุดแล้วแทงสวนเข้าไปใหม่สุดโคนเสียงพี่แก้วดังขึ้นมาทันทีครับ "โอ๊ย......."คราวนี้ปู่เริ่มซอยช้าๆ สลับเร็ว ชักสั้นบ้าง ยาวบ้าง ไปเรื่อยๆเสียงของหนอกกระทบหนอกดังเล็ดลอดออกมาให้ผมได้ยินและเร่งว่าวตามเสียงกระทบกัน "พั่บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ" เสียงครางของพี่แก้วก็ดังถี่ขึ้นมาเรื่อยๆ เช่นกัน"ซี๊ด.....อืม......." ดังอย่างนี้อยู่ตลอดครับปู่เองก็กระแทกไปแหงนหน้ามองเพดานไปได้ประมาณ 5 นาทีแล้วปู่ก็จับขาทั้ง 2 ข้างของพี่แก้วมาชิดกัน แล้วโน้มกดลงไปจนเข่าชนกับนมแบบไม่สนเลยว่าพี่แก้ว ผมจะรู้สึกตัวบ้างไหมพอเข้าที่แล้วปู่ก็กระแทกแบบไม่ยั้งทันที

ตัวพี่แก้วคลอนตามแรงกระแทกของปุ่ เสียงของพีแก้ว ก็ยังดังอยู่เรื่อย"อืม...ๆ...." พร้อมกับส่ายหน้าไปซ้ายขวา ตอนนี้ตัวผมเองก็ใกล้จะออกแล้วผมเลยหยุดว่าว แต่ควยของผมก็ยังแข็งอยู่ ผมเห็นปู่เร่งซอยถี่อยู่ประมาณ 5 กว่าที แล้วปู่ก็ดันควยเข้าไปสุดโคน กดแช่ไว้อย่างนั้นอยู่แป๊ปนึง
ปู่ก็ชักของแกออกมาแล้วก็แต่งตัวแกเองเสร็จแล้วก็เดินมาถลกชุดนอนพี่แก้วลงมาปิดไว้เหมือนเดิม
โดยแอบเอากางเกงในไปด้วย ทั้งที่ไม่ได้เช็ดน้ำกามของแกเองเลยแล้วปู่ก็เดินออกจากห้องพี่แก้ว กลับไปนอนที่โซฟา ซึ่งเป็นที่นอนของแกเอง

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3WuJGrZ

sunnie06

ppherbalife