ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่นชู้ แอบกระเด้าเสียวพนักงานแผนกcopy

เริ่มโดย Alie1102, มกราคม 03, 2023, 11:17:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

ปกติแล้วผมเป็นคนที่ชอบเรื่องเซ็กส์มาก อาจถึงกับหมกหมุ่นมากในบางครั้ง เรื่องที่จะเล่านี้ เป็นเรื่องจริงที่เกิดขึ้นกับตัวผมเอง เรื่องของผมก็มีอยู่ว่า ผมทำงานเป็นพนักงานขายอยู่บริษัทแห่งหนึ่งชีวิตเซลล์ก็ได้พบปะผู้คนมากมาย และ ผมก็ชอบแชทคุยกะสาวๆ เวลาว่าง บางครั้งก็นัดเจอกัน 2-3 ครั้งแล้วก็มีอะไรกัน แต่แบบนั้นมันธรรมดาไป ไม่ค่อยจะตื่นเต้นเท่าที่ควร หอที่บริษัทจัดให้พัก เป็นหอรวมสำหรับพนักงานทุกแผนก ทั้งโสด และมีครอบครับ ส่วนผมก็อยู่ชั้น 3 ซึ่งมีห้องพักอยู่ 2 ห้องข้างห้องผมนี้เป็นของหัวหน้าทีมฝ่ายบริการ ไอ้หัวหน้าทีมคนนี้มันมีเมียโครตสวยเลยละครับ ใหม่ๆก็ไม่ได้คิดอะไร มีอยู่วันหนึ่งพอดีวันนั้นตื่นสายครับตื่นมาประมาณ 9 โมงได้ กำลังจะเดินไปเข้าห้องนํ้าห้องนํ้าดันไม่ว่างสะนี้(ห้องนํ้ามีชั้นละห้องครับ) ก็เลยกะว่าจะเดินลงไปใช้ชั้นล่างสักหน่อย พอเดินลงไปตาก็เหลืยบมองไปที่ห้องนํ้าซึ่งประตูห้องนํ้าค่อนข้างเก่า ด้านล่างประตูผุ แล้วสิ่งที่ผมเห็นครับ น้อง ดรีม (เมียเพื่อน) กำลังนั่งหยองๆ ซักชุดชั้นในตัวเองอยู่ในสภาพไม่มีอะไรปกปิดเลยครับ ผมนี้ตาแทบทะหลนเลยละ หอยของน้องดรีมลอยเด่นอยู่เต็มตาผมเลยครับ

จากที่ว่าจะไปเข้าห้องนํ้าผมก็เปลี่ยนเป็นแอบไปก้มมองดูหอยน้องดรีมใกล้ๆ กับประตู หอยของน้องดรีมโครตสวยเลยครับ น่าเย็ดมาก ขนาดมีผัวแล้วแต่ดูหอยไม่มีร่องรอยความสึกหร่อเลย ผมงี้แทบทนไม่ได้กะจะพังประตูเข้าไปขอเย็ดสักครั้งให้หายอยากสะเดี่ยวนั้นเลย แต่ผมก็ใจเย็น(ลืมบอกไปวันนั้นเป็นวันหยุดของฝ่ายขาย แต่ฝ่ายบริการทำงานปกติ) ที่ทำงานเลยไม่มีใครอยู่ครับ คิดได้ดั้งนั้นผมเลยแอบเข้าไปซุ่มรอในห้องของน้องดรีม รอสักพักน้องดรีมเดินเปิดประตูเข้ามา แล้วก็ถอดผ้าขนหนูออกเหลือแต่ตัวขาวๆ ล่อนจ้อนตอนนั้นผมแทบ ยากจะกระโดดเข้าไปฟัดน้องดรีมสะตอนนั้นเลย แต่ผมก็ใจเย็นไว้ก่อน หลังจากน้องดรีมถอดผ้าขนหนูออกแล้วน้องดรีมก็เดินไปหยิบโน้นมาทา หยิบนี้มาแต่ง พอแต่งตัวเสร็จผมเห็นน้องดรีมกำลังจะใส่ชุดชั้นใน ผมเลยรีบออกมาจากที่ซ่อน น้องดรีมเห็นผมก็ตกใจมากครับ หน้างี้ซีดเลย แล้วดันมีหน้ามาถามผมอีกนะครับว่าผมเข้ามาทำไม ผมไม่พูดพล่ามทำเพลงกระโดดเข้ากอดน้องดรีมทันที น้องดรีมทั้งดิ้นทั้งร้องครับ แต่ก็ไม่รอดโดนผมจับมัดมือไข้วหลัง เอาผ้ามาอุดปากไว้ หลังจากนั้นผมก็ค่อยๆ สำรวจร่างกายของน้องดรีมทุกซอกทุกมุม นมน้องดรีมไม่ถึงกับใหญ่มาก แต่ขาวมากๆ หัวนมสีชมพูสดใส

ถึงว่าแฟนน้องดรีมถึงได้หลงได้ห่วงขนาดนั้น ผมค่อยดูดนมของน้องดรีมที่ละข้าง แล้วก็ค่อยไล่ลงมาที่ท้องน้อย และก็มาหยุดที่หอยแสนสวยที่ทำให้ผมคลั่งใคร่ ผมค่อยๆ ดันลิ้นเข้าไปน้องดรีมมีอาการบิดหนีเล็กน้อย ผมละเลงลิ้นอยู่นานพอสมควรน้องดรีมงี้ครางไม่ได้ศัพท์เลยครับขนาดเอาผ้าอุดปากไว้ยังได้ยินขนาดนี้ ผมเลยลองเอาผ้าออก น้องดรีมไม่มีอาการที่จะร้องอีก มีแต่พูดเสียงแหบๆ ออกมาว่า พี่สิทธิ์จ๋าาา.....อย่าทรมานดรีมอีกเลย ผมได้ยินดังนั้นก็จัดการเอามังกรตัวเขื่องพุ่งเข้าถ้ำทันที หอยน้องดรีมทั้งตอดทั้งขมิบควยผม ผมแทบจะระเบิดสะให้ได้ แต่ผมก็อดทนไว้เอาในหอยงามนี้นานๆ น้องดรีมบอกผมให้แก้มัดแขนให้เธอได้แล้ว ผมเลยแก้ให้น้องดรีม หลังจากนั้นน้องดรีมละครับเป็นฝ่ายลุกเอง ทั้งขึ้นขะย่ม ทั้งกระเด้งเด่า ลีลาน้องดรีมนั้นสุดยอดเลยครับ เห็นเงียบๆหยิ่งๆ อย่างนั้นเซ็กส์จัดชมัด ผมซอยอยู่ประมาณ 10 นาทีได้ก็ปล่อยนํ้าทะลักเข้าไปในหอยของน้องดรีมจนหมด แล้วก็เอาควยให้น้องดรีมทำความสะอาดด้วยปากให้

น้องดรีมรีบคว้าแล้วดูดทันทีเลยครับ ผมนี้แทบตายแน่ะ ผมกระซิบถาม "เสร็จใหม่" น้องดรีมบอกกลับมาว่า"เสร็จไปตั้ง 2 ทีแน่ะ " พี่สิทธิ์เอาเก่งมากๆ เลย น้องดรีมชมผมใหญ่เลย แล้วก็นินทาว่าผัวตัวเอง ไม่ถึงไหนก็ปล่อยนํ้าสะแล้ว ไม่เคยมีความสุขสักกะครั้ง น้องดรีมบอกอย่างหน้าเศร้าๆ ผมเลยบอกไปว่า "ต่อไปนี้ ดรีมไม่ต้องนอนอารมณ์ค้างอีกแล้วนะ พี่จะเป็นคนช่วยดรีมเอง" ดรีมได้ยินก็หันมามองหน้าผมแล้วพูดว่า "กลัวแต่พี่เทพ(ผัวน้องดรีม) จะจับได้นะสิ" ผมเลยบอกไปว่า "ก็อย่าทำไรประเจิดประเจ้อสิ" น้องดรีมก็ผยักหน้าตกลง หลังจากวันนั้นผมก็หาเวลามาหาความสุขกับน้องดรีมทุกวันที่ผัวเขาไปต่างจังหวัดมั้ง ไปทำโอทีมั้ง น้องดรีมทั้งหลงรสสวาทผม และบอกว่ารักผมมากๆ แต่ผมก็ไม่อยากจะขึ้นชื่อว่าแย่งเมียคนอื่นก็เลยบอกกับดรีมไปว่า เราหาความสุขกันอย่างนี้ก็ดีอยู่แล้ว อย่าไปเลิกกับผัวให้คนอื่นเขานินทาเลย น้องดรีมก็เข้าใจและขอคำมั่นกับผมว่าอย่าลืมดรีมละกัน มีหรือครับที่จะลืม หอยก็ดี นมก็สวยอย่างนี้...

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3WuJGrZ

eternal_igxa

ถ้าไม่รักก็แอบกินเรื่อยๆอร่อยกว่าเยอะ เมียชาวบ้าน