ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ปี้เพื่อนแฟนหัวหน้าcopy

เริ่มโดย Alie1102, มกราคม 03, 2023, 04:12:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

ผมจบ ปวส. ด้านการไฟฟ้าก็ได้เข้าทำงานในบริษัทแห่งหนึ่งในกรุงเทพฯ เป็นบริษัทเกี่ยวกับ ไฟฟ้าภายในอาคาร บริษัทส่งผมไปซ่อมงานที่หมู่บ้านแห่งหนึ่ง ซึ่งที่นี่เองผมได้พบจิ๊บ สาวผมยาว ผิวขาวหุ่นดี จิ๊บเธอมากับแฟนหัวหน้าผม ซึ่งพอผมเห็นจิ๊บผมก็ต้องยกนิ้วให้กับความน่ารักของเธอ ซึ่งพอลับหลังจิ๊บ ผมก็กระซิบบอกแฟนหัวหน้าว่าให้ติดต่อจิ๊บให้หน่อย พี่เปิ้ลบอกว่าได้ แต่ใช้ความสามารถเองเพราะมีคนมาชอบจิ๊บมาก ทำให้ผมเลิกคิดที่จะจีบจิ๊บ แต่พอพี่เปิ้ลมาหาหัวผมหน้าที่ห้องพักทีไร ผมก็ชอบถามทีเล่นทีจริงว่าติดต่อจิ๊บให้ผมยัง พี่เปิ้ลก็บอกว่าบอกแล้ว จิ๊บเขาก็สนใจเหมือนกัน ซึ่งอันนี้ผมไม่รู้ว่าเขาพูดจริงหรือเล่น ซึ่งผมเองก็ไม่ใส่ใจเท่าไหร่นัก แล้วบริษัทก็ส่งตัวผมไปงานที่ต่างจังหวัดเดือนกว่าๆ ซึ่งผมก็สนุกสนานไปกับสาวๆ ที่จังหวัดนั้นจนผมลืมจิ๊บไปแล้ว พองานเสร็จ บริษัทก็ เรียกตัวกลับ ตอนอยู่ห้องพักผมเจอกับพี่เปิ้ล ผมก็แกล้งแซวแกว่าถ้ามาคนเดียวก็ไม่ต้องมา ถ้าจะมาให้พาจิ๊บมาด้วย พี่เปิ้ลก็ตอบว่างั้นพรุ่งนี้จะพามา ผมก็นึกว่าพี่เปิ้ลพูดเล่น

แต่พอวันรุ่งขึ้นพี่เปิ้ลก็พาจิ๊บมาด้วยจริงๆ แถมยังเปิดประตูห้องเข้ามา ในขณะที่ผมกับหัวหน้านอนอ่านหนังสืออยู่ด้วย ก็จะอะไรก็ไอ้หนังสืออย่างว่าน่ะสิทำให้เก็บไม่ทัน จิ๊บคงเห็นจึงไม่กล้าเข้ามา ยืนอยู่หน้าประตูห้อง พี่เปิ้ลเห็นก็ยิ้ม พอผมเก็บหนังสือเข้าที่มิดชิด แล้วพี่เปิ้ลก็แซวผมว่า นั้นไงพามาแล้วออกไปคุยสิ ผมเองก็ไม่กล้าจิ๊บเองก็เขิน พี่เปิ้ลจึงชวนจิ๊บไปซักผ้าให้ผมกับหัวหน้า พอซักเสร็จแล้วไก่จึงมานั่งหลบอยู่ที่ระเบียง (ผมเช่าห้อง อยู่เป็นตึกสี่ชั้น ผมอยู่ชั้น3) พี่เปิ้ลก็แซวว่าพามาแล้วไม่เห็นไปคุยเลย พอผมรวบรวมความกล้าเสร็จจึงออกไปคุย เราคุยกัน อย่างถูกคอมาก มีอยู่ตอนหนึ่งผมชวนจิ๊บขึ้นไปบนดาดฟ้าชั้น 4 เพื่อไปดูวิวข้างบน พอไปถึงข้างบนผมก็ชวนจิ๊บนั่งใต้แท้งค์ น้ำเพื่อหลบแดด เรานั่งคุยกันจิ๊บคงจะเขินจัด หยิงหนังสือการ์ตูนขึ้นมาฉีก ผมก็ถามว่าทำไมต้องฉีกหนังสือการ์ตูน จิ๊บบอก จิ๊บพอใจ ผมเลยเอามือไปจับมือจิ๊บเพื่อห้าม จิ๊บก็บอกเดี๋ยวโดนตบ แต่เสียงเธอสั่นๆ ผมเลยบอกว่าตบแก้มซ้ายแล้วจะเอียงแก้ม ขวาให้ตบอีกข้าง จิ๊บทำท่าจะตบจริงๆ ผมจับมือจิ๊บไว้แล้วมองตาจิ๊บ แววตาจิ๊บนั้นไร้เดียงสาจริงๆ ผมตัดสินใจรวบ จิ๊บมาระดมจูบไปทั่วทั้งแก้มปากและซอกคอ จิ๊บขัดขืนพยายามที่จะผลักผมออก แต่ดูเหมือนแรง ของจิ๊บจะไม่มี แถมยังสั่นไปทั้งตัว ผมจูบปากแลกลิ้นอย่างเมามันส์ ส่วนจิ๊บคงไม่ประสาจึงทำไม่เป็น มือขวาผมลูบไล้ไป ทั่วแผ่นหลังจิ๊บ ส่วนมือซ้ายผมก็ไม่อยู่เฉย บีบเคล้นดอกบัวคู่งามของจิ๊บ นี่ขนาดผมบีบอยู่นอกผ้ายังเต็มมือเลย ผมจึงล้วง เข้าไปใต้เสื้อของจิ๊บ

เพื่อสัมผัสเนื้อแท้ของอกจิ๊บ พอเจอเข้า โอ้โห!..เชื่อมั้ยครับ มันทั้งนุ่ม เด้งสู้มือผมจริงๆ ส่วนจิ๊บก็เชิด หน้ากัดฟัน มีเสียงครางลอดมาตามไรฟัน แต่ก่อนที่ผมจะทำอะไรไปมากกว่านี้ ก็มีเสียงพี่เปิ้ลเรียกมาจากข้างล่าง เราจึง รีบแต่งตัวแล้วเดินลงมา พี่เปิ้ลยิ้มอย่างมีเลศนัยพร้อมกับชวนจิ๊บกลับ ผมเลยบอกให้ไปบอกหัวหน้าที่ห้องก่อน พอมาถึง ห้องก็เห็นเหล้าพร้อมกับแกล้มครบชุดวางอยู่ ซึ่งหัวหน้าผมเขาเปิดขวดไปได้หน่อยแล้ว พอผมนั่งกินสักพัก พี่เปิ้ลก็บอก ว่าจะกลับแล้ว ผมก็เลยบอกไปว่ากลับแล้วเหรอ..โชคดี แล้วก็หันมายิ้มกับหัวหน้า พี่เปิ้ลบอกว่าไล่พี่เหรอ แสดงว่าจะต้อง มีอะไรบางอย่าง..งั้นไม่กลับ แล้วพี่เปิ้ลก็ชวนจิ๊บอยู่ต่อ ผมนั่งกินแบบจิบไปเรื่อยๆ หนักไปทางคุยกับจิ๊บมากกว่า พอเหล้าขวดที่สองหมดไป หัวหน้าก็บอกจะออกไปซื้อ พอหัวหน้าออกไปสักพัก พี่เปิ้ลก็หันมาบอกกับผมว่า จะไปดูผ้าที่ตาก แล้วหันมายิ้มให้ผมก่อนจะออกไป ทีนี้ก็เหลือผมกับจิ๊บสองคน ผมจึงชวนจิ๊บเก็บแก้วที่กินเหล้าให้เข้าที่ พอทุกอย่างเรียบร้อย ผมเดินไปล็อคประตู ก็เห็นจิ๊บนั่งอ่านหนังสืออยู่ที่เตียง ผมก็เดินไปกอดจิ๊บพร้อมกับฝังจูบที่ซอกคอจิ๊บ แต่จิ๊บกลับดิ้น ผลักผม แรงกว่าตอนกลางวันเสียอีก แต่ผมก็ไม่ละความพยายาม พอจิ๊บจะร้องให้คนช่วย ผมก็รีบเอาปากประกบกับปากจิ๊บทันที สักพักจากผลักก็เปลี่ยนมาโอบกอดที่หลังและต้นคอผม ผมเริ่มไซ้ลงมาพร้อมกับปลดกระดุมเสื้อของจิ๊บ ซึ่งจิ๊บก็ยังขัดขืน ไม่ยอม ให้ปลดง่ายๆ กว่าจะปลดหมดจิ๊บข่วนผมจะระบมไปหมด พอถอดเสร็จก็ปลดบราของจิ๊บ ซึ่งตอนนี้ผมถึงได้เห็นเนื้อแท้ ของดอกบัวคู่งาม ผมไม่รอช้าที่จะดูดเน้นๆ วาดลิ้นไปรอบหัวพร้อมกับขบที่หัวเบาๆ เล่นเอาจิ๊บต้องกัดฟันแน่นเพราะความเสียว ก่อนจะเผลอครางออกมา "ซี้ด..เติ้ล...จิ๊บเสียวจังเลย" แล้วผมก็วาดลิ้นมาที่รอบๆ สะดือและดันลิ้นเข้าไป จิ๊บต้องผวาตาม ขนอ่อนเธอลุกเป็นแถวเลย

จากนั้นผมก็บรรจงปลดกางเกงของจิ๊บออก เมื่อเห็นร่างของจิ๊บเปลือยเปล่า เจ้าเต่านาของจิ๊บ ช่างโหนกนูนมีขนขึ้นรำไร ผมไม่รอช้าที่จะฝังลิ้นลงไป สองกลีบแดงฉ่ำไปด้วยน้ำหล่อลื่นของจิ๊บ ผมใช้ลิ้นไปสะกิดเม็ดเสียวของจิ๊บ ที่ยื่นออกมา พร้อมกับใช้ริมฝีปากขบเบาๆ แต่หนักหน่วง จิ๊บครางอย่างหนักพร้อมกับร่อนสะโพกสู้กับลิ้นของผม ส่วนมือจิ๊บ ก็กดหน้าผมจนหายใจไม่ออก เมื่อผมเห็นว่าจิ๊บเต็มที่แล้ว ผมจึงถอดเสื้อผ้าของผมออกจนหมด แล้วไปคร่อมที่หว่างขาของจิ๊บ เจ้าเต่านาของจิ๊บ นอนน้ำตาซึมอยู่ ผมจึงจับเจ้าปลาช่อนน้อยขนาด 6 คูณ 5 ไปเขี่ยที่เม็ดเสียวของจิ๊บ จิ๊บสู๊ดปากหลับตา สองมือกำแน่น ผมไม่รอช้ารีบเอาเจ้าปลาช่อนกดเข้าไปที่เต่านาของจิ๊บ แต่พอเข้าไปได้แค่หัว ก็พบกับความแน่น รัดตอดหัวตึบๆ จิ๊บเอามือดันอกผมไว้ บอกว่าให้เอาออก..จิ๊บเจ็บ แต่ผมไม่ฟังเสียงแล้ว เลื่อนขึ้นมาประกบปากจิ๊บ พร้อมกับ มือเคล้นดอกบัวของจิ๊บ จนจิ๊บเริ่มคราง ผมจึงกดเข้าไปทีละน้อยๆ จิ๊บนอนกัดฟันน้ำตาไหล พอผมเริ่มไซ้รซอกคอ บีบเคล้น ดอกบัวพร้อมกับเริ่มขยับช้าๆ สักสามสี่ที จิ๊บก็ร่อนตามขณะที่ภายในของจิ๊บยังตอดรัดอยู่ ประมาณเกือบครึ่งชั่วโมงที่ผมทั้งโยก ทั้งคว้านภายในของเธอ จิ๊บตอดรัดปลาช่อนของผมอย่างรุนแรงอีกครั้งหนึ่ง พร้อมกับบอกว่า "เติ้ลจ๋า..ช่วยจิ๊บด้วย จิ๊บ.. จิ๊บจะแล้ว โอ้ย.."ซึ่งผมเองก็รู้สึกเสียวมาก สุดที่กลั้นเอาไว้อีกต่อไป ผมจึงเร่งเครื่องรัวไปแบบไม่สนใจอะไรอีกแล้ว ผมก็ฉีดน้ำรักเข้าตัวจิ๊บอย่างรุนแรง จนจิ๊บต้องจิกสะโพกพร้อมกับเอาขากอดรัดที่เอวผม จิ๊บและผมเกร็งกระตุกหลายครั้ง ก่อนที่ผมจะทิ้งตัวลงไปจูบปากจิ๊บแล้วบีบเคล้นดอกบัวของจิ๊บอย่างเป็นสุข พอพักหายเหนื่อยกันสักพักจิ๊บก็เริ่มหยิกผม ผมจึง ถามว่าหยิกทำไม จิ๊บก็บอกว่าแก้แค้นที่ทำให้เธอเจ็บเมื่อสักครู่ ผมเลยบอกว่าที่ทำไปเพราะผมรักจิ๊บ หรือจิ๊บไม่รักผม จิ๊บก็ บอกว่าถ้าไม่รักไม่ยอมให้ทำอย่างเมื่อกี๊นี้หรอก พอดีของผมสู้ขึ้นมาอีก ผมจึงจูบปากจิ๊บแล้วเริ่มอีกครั้ง หัวหน้าผมกับพี่เปิ้ลก็เปิดทางให้ผมกับจิ๊บหายไปเลยทั้งคู่ไม่กลับมาห้องกันเลยทั้งสองคน ตกลงคืนนั้นเราเล่น กันผมถึงห้าครั้งจิ๊บเจ็ดครั้งครับ

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3WuJGrZ