ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียผมโดนพวกเพื่อนๆผมลักหลับตอนท้องแก่ 8เดือน ตอนที่3

เริ่มโดย Hotwife22, มกราคม 05, 2023, 02:24:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hotwife22

--ต่อจากตอนที่แล้ว--
หลักจากที่พวกมันพยุงเมียท้องแก่ของผมย่องออกไปจากห้องสิ้นเสียงปิดประตูเบาๆ (แกล๊ก) ผมก็ลืมตาขึ้นมาทันที ถอนหายใจ (เห้ออ)นอนคิดอยู่พักนึง
(โถ่ววเมียรักของเรากลายเป็นแบบนี้ไปได้ยังไงกันหรือเป็นความผิดเราเองที่เล่าเรื่องเพื่อนๆของเราให้เธอฟังคิดอีกมุมก็ไม่น่าจะเกี่ยวหรอก ถ้าคนมันจะเปลี่ยนมันก็เปลี่ยนด้วยตัวเขาเองต่อให้เราจะเล่าอะไรไปถ้าคนมันไม่เปลี่ยนยังไงมันก็ไม่เปลี่ยน)
ผมนอนคิดมากสับสนวุ่นวายไปจนลืมคิดไปว่าพวกเพื่อนๆผมมันจะพาเมียท้องแก่ผมไปไหนนึกขึ้นได้ว่าคำสุดท้ายที่เธอกระซิบบอกข้างหูผมก่อนที่เธอจะออกไปว่า"แม่ไปหาความสุขตต่อนะ" ฟังดูแล้วเหมือนจะพาไปเย็ดกันต่อที่ไหนอีกแน่ผมได้สติก็รีบลุกจากที่นอนใส่เสื้อผ้าแบบรีบๆค่อยๆแง้มประตูบ้านพักชะโงกออกไปดูเห็นหลังพวกนั้นกับเมียผมหายว๊าบเข้าไปทางบ้านพักของพวกเพื่อนๆผม จังหวะนั้นผมปิ๊งง มาเลยว่า (เอออจริงด้วย เพื่อนเรามากัน9คนนิ่หว่าแต่มันมาเย็ดเมียเราก็เห็นแค่4คนเองนิ่หว่างั้นก็หมายความว่ามันกำลังจะพาไปให้พวกที่เหลืออีก5คนเย็ดแน่ๆ)ผมเลยรีบย่องตามไปดูทันที พอผมเดินมาถึงบ้านพักของพวกมันก็เห็นรองเท้าของไอ้เพื่อนๆผม4คนเมื่อกี้4คู่กับรองเท้าเมียผมอีก1คู่คือบ้านพัก1หลังเขาให้พักได้บ้านละ2คนเท่านั้น แต่ตอนนี้ในบ้านหลังนี้มีกันอยู่ 7คนแล้วรวมเมียผมท้องแก่ด้วย ผมร้อนใจมากอยากจะรู้จริงๆว่ามันจะทำยังไงกับเมียผมอีกผมได้ยินแต่เสียงที่พวกมันคุยดังออกมาแต่ไม่มาก ได้ยินพวกมันคุยถามกันว่า "อ๊าว! แล้วไอ้สองตัวนั้นอ่ะ?" เสียงอีกคนตอบ "เออมันรู้แล้วเดี๋ยวมันก็มา"อีกคนก็สวนขึ้นมาว่า "เชี้ยยแค่นี้ห้องก็จะเต็มอยู่แล้วขืนเข้ามากันอีกกุว่าไม่มีที่ยืนแล้วม้างง"พวกมันก็คุยสวนกันไปสวนกันมา "เออๆงั้นไม่ต้องรอพวกมันหรอกเย็ดกันก่อนแค่นี้ละกันพอเย็ดน้องเขาเสร็จค่อยพาไปให้ไอ้สองตัวนั่นเย็ดต่อก็แล้วกัน...ดีป่ะ?","ตกลงกันเสร็จยังวะกูเงี่ยนละเนี่ยอยากเย็ดคนท้องแล้วเนี่ย",เออๆๆมึงสองคนเย็ดน้องเขาก่อนเลยพวกกุ4คนเย็ดกันมาแล้ว","เอองั้นเดี๋ยวกุแชทบอกไอ้สองคนนั้นก่อนว่าไม่ต้องมาแล้วเดี๋ยวพาน้องเขาไปส่งให้เองถึงที่","เออๆๆมาเลยมาเลยซ๊ดดดดดโอโหยยยท้องใหญ่ท้องโตน่าเย็ดสุดๆเลยยอยากเย็ดคนท้องแล้วววว"ผมได้ยินแล้วยิ่งทำให้ผมดิ้นรนพยายามหาช่องหรือรูตรงไหนก็ได้ที่ส่องแล้วเห็นกิจกรรมและได้ยินเสียงที่ชัดกว่านี้ภายในบ้านหลังนี้ผมก็รีบหาช่องส่องใหญ่แต่ก็พยายามยั้งฝีเท้าเพื่อไม่ให้มีเสียงดังเวลาเดินบรรยากาศมันสลัวๆไม่มืดหรือสว่างมากเกินไปคือถ้าแอบหรือยืนนิ่งๆก็ไม่มีคนสังเกตเห็นได้เลยครับ จังหวะที่ผมกำลังควานหาช่องรูอยู่นั้นผมได้เหลือบไปเห็นไอ้เพื่อนสองคนที่เหลือเดินออกมาจากบ้านพักของมันแต่พวกมันเดินมาทางนี้แต่ดูไม่ได้โฟกัสทางนี้ซะทีเดียวเหมือนออกมาเดินเล่นๆกันมากกว่าคนนึงเดินคุยโทรศัพท์ไปด้วยผมก็ไม่ได้ติดใจอะไรมากก็เลยหาช่องรูต่อไป เดินอ้อมไปหลังบ้านใกล้กับแท๊งค์น้ำผมเห็นแสงรอดออกมาผมเอามือไปอังดูก็รู้สึกถึงความเย็นของแอร์ที่เล็ดรอดออกมา ผมจึงลองส่องดูก็ไม่คิดเลยว่าจะฟลุ๊กอะไรขนาดนี้ คือรูช่องนี้มันเห็นชัดแทบทุกมุมเลยเสียงก็ได้ยินชัดกว่าตอนแรกนิดนึง แต่ก็ไม่ได้ทำให้ดังขนาดบ้านข้างๆได้ยินหรอกคิดในใจว่า (เอาวะช่องแค่นี้ก็ดีแล้วพอได้เห็นพอได้ยินไม่ขาดตอนก็พอ)ผมก็กำลังจะส่งไปที่รูช่องนั้นพอดีจังหวะกับไอ้เพื่อนผมสองคนที่เดินคุยโทรศัพท์มันเดินแวะเข้ามาอยู่แถวหน้าบ้านพักหลังนี้แต่มันก็ไม่ได้เข้ามาเพราะมันยืนคุยโทรศัพท์กับสูบบุหรี่อยู่แต่คราวนี้ผมกลับต้องละสายตาจากรูช่องนั้นมาโฟกัสที่ไอ้คนที่ยืนคุยโทรศัพท์แทนเพราะใจความที่มันคุยสายอยู่ "เออ..มาดิอย่างแจ่มอ่ะเชี้ยยยท้องใหญ่ท้องโตน่าเย็ดชิหายซ๊ดดกุเห็นตอนเดินอุ้ยอ้ายท้องโย้แล้วควยแข็งเลย""เอออขาวด้วยมาดิตอนนี้กำลังโดนควยพวกไอ้พลไอ้ต้องเย็ดอยู่เนี่ยกุอยู่หน้าห้องมัน""ยังงงกุยังไม่ได้เย็ดเลย""เออ..ก็...เมียเพื่อนพวกเราเนี่ยแหละท้องแก่แล้วจะคลอดเดือนหน้าแล้วเนี่ยแหละแต่แม่งโคตรร่านควยเลยสัส"ผมเอี้ยวหูฟังมันอยู่ได้ยินมันเอ่ยถึงชื่อผม "ไอ้เคไงมึงได้จำได้ป่ะที่แม่งควยเล็กที่สุดในห้องอ่ะ555" "เออดิเมียมันแม่งโคตรร่านควยเลยส่งสัยติดควยพวกกุแล้วแหละตอนนี้ถึงขนาดปล่อยให้ผัวหลับแล้วแอบหนีมาให้พวกกุเย็ดเนี่ย""ไอ้เคมันยังหลับไม่รู้เรื่องเลยว่าเมียมันโดนพวกกุเย็ดกันแล้วเนี่ย"แล้วก็มีเสียเปิดประตูเพื่อนผมคนนึงเปิดประตูออกมาไอ้คนที่คุยโทรศัพท์ก็พูดกับสายว่า "เออๆๆแค่นี้ก่อนเดี๋ยวโทรกลับใหม่","เอ้า..มายืนอยู่ข้างหน้านานแล้วหรอพวกมึง","ก็มาได้ไม่ถึง5นาทีมึงก็เปิดประตูออกมาเนี่ย เออ...เป็นไงบ้างวะสาวท้องแก่","เชี้ยยยสุดยอดดด เมียไอ้เค หีฟีตชิหาย ขนาดท้องแก่จะคลอดแล้วยังหีฟิตได้ขนาดนี้","เห้ยจริงอ่อวะ", "กุจะโกหกมึงทำไมเล่า เดี๋ยวมึงก็ได้เย็ดแล้วมึงก็รู้"พวกมันก็คุยกันกล่าวชมเมียผมไปแต่ก็ทำให้ผมเจ็บใจ เพราะมันพูดเหมือนหยามผมด้วย"แม่งอย่างเงี่ยนจัดโคตรร่านควยเลยเมื่อกี้จัดท่าเบสิกกุจะเสร็จกำลังจะชักควยออกเว้ยแล้วน้องเขาแม่งรู้ดิ่เลยพลิกตัวขึ้นขย่มควบม้าบังคับให้กุเสร็จในดิ่","เห้ยจริงดิ!ให้เสร็จในได้ด้วยหรอ", "เออ..เมื่อกี้ตอนกุเดินออกมาหามึงไอ้พลกำลังสวมถุงยางน้องเขาแม่งดึงออกเลยบอกไม่ต้องใส่หรอกพี่ให้พวกพี่ๆเสร็จในทุกคนเลย"ผมยิ่งฟังพวกมันคุยกันยิ่งเจ็บใจและคิดไปต่างๆนาๆทั้งหวงทั้งหึงเมียที่มีใจให้เพื่อนๆผมเย็ด เป็นห่วงก็เป็นห่วงลูกในท้องกลัวจะเป็นอันตรายละยังเจ็บใจที่มันบอกว่าผมควยเล็กที่สุดในห้องพวกมันคงภูมิใจกันมากที่ได้เย็ดเมียผม และแล้วผมก็ต้องตกใจเสียงที่ร้องครางดังลั่นมาจากข้างในห้องเป็นเสียงของเมียสาวสุดสวยท้องแก่ใกล้คลอดของผมเองผมรีบส่องที่ช่องรูนั้นทันทีอยากรู้ว่าเกิดอะไรขึ้นกับเธอภาพที่ผมเห็นตอนนี้คือเธออยู่ในท่ายืนโดนควยขนาดเท่าแขนของไอ้บอลเพื่อนผมกำลังสาวเข้าออกกระแทกอยู่อย่างรุนแรงมากๆดังตับๆๆๆๆๆๆๆรัวๆ เธอร้องได้เต็มเสียงเพราะตอนนี้ไม่ได้มีผมอยู่ด้วย
"โอ๊ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเสียวววมันส์ซะใจที่สุดเล๊ยยยแรงๆเลยค่ะกระแทกแรงๆเลยยยแรงๆอีกแรงอีกค่ะอ๊ะๆๆๆๆๆๆๆซ๊ดดดดโอ้ยยยโอ้ยยยอ๊ะๆๆๆๆ"
เสียงไอ้บอลก็ครางลั่นแข่งกับเธอ"อ้าๆๆๆโอๆๆๆๆๆๆๆๆๆโอ.............อยซ๊ดดด" ตั่บๆๆๆๆๆ"
ไอ้บอลยืนกระแทกเธอในท่ายืนมือนึงบีบขยำเต้านมที่ใหญ่ล้นมือมันเล่นเบาๆอีกมือก็จับประคองหน้าท้องอันใหญ่โตของเธอ ลูบคลำวนไปมาบ้าง จับประคองไว้บ้างรั้งตัวเธอกดกระแทกอย่างรุนแรงเธอเองก็ยืนหลับตาปี๋ให้เพื่อนผมกระแทกแหกปากร้องครางดังลั่นไม่หยุด "อ๊ะๆๆๆๆๆๆโอ๊ยยยยยเสียววววมันส์หีเหลือเกินนนนนมันส์ซะใจอะไรขนาดนี้โอ๊ยยยยยฮ๊ะๆๆๆๆเอาอีกเอาอีกแรงอีกอ๊ะๆๆๆๆๆขอหนักหน่วงกว่านี้อี๊กกกอ๊า.....อ๊ๆๆๆๆโอ๊ยยยยยย"
ไอ้บอลก็กระแทกถี่ขึ้นแรงขึ้นแบบไม่ยั้ง"อ่ะๆๆๆๆโอะๆๆๆๆพอมั้ย แรงพอมั้ย หะโอ้ยยยยยยยยมันส์ควยดีจริงๆโอยยยยยซ๊ดดดด"
เมียผมก็สู้ "อ๊ๆๆๆๆๆไม่พอไม่พอ แรงอีกหนักหน่วงกว่านี้อีก เร็วๆกว่านี้อี๊กกกโอ๊ยยยยยยอ๊ะๆๆๆเร็วเร๊วววจะเสร็จอีกแล้วอ๊า...กระแทกเข้ามาอีกหนักๆเลยอ๊ะๆๆๆๆๆขอแรงๆกว่านี้เอาหนักๆกว่านี้เอาให้แท้งเลยค่ะโอ๊ๆๆๆๆๆๆๆๆ"เธอกร๊ดร้องครางดังลั่นแบบไม่ยั้งปากอย่างปลดปล่อย (ผมแทบช๊อคกับที่เธอเอ่ยปากร้องขอไอ้บอลว่าให้เอาแรงๆเอาหนักๆกว่านี้เอาให้แท้งเลยผมน้ำตาแทบร่วง เธอไม่สนใจอะไรแล้วนอกจากความเสียวแม้แต่ลูกในท้องก็ไม่สนแล้วขอแค่ความมันส์และความเสียวเท่านั้น)ที่ผมเห็นไอ้บอลก็กระแทกสุดแรงเกิดมันแล้วแต่ดูเหมือนจะยังไม่ถึงใจเธอก็เลยขอทำด้วยตัวเองเธอให้ไอ้บอลลงไปนอนหงายบนเตียงแล้วเธอก็รีบขึ้นคล่อมไอ้บอลทันทีอย่างรีบร้อนกลัวว่าจะขาดช่วงขาดตอนแล้วเธอก็รีบสอดมือไปใต้หว่างขาจับควยไอ้สอดเข้าหีเธอแล้วขย่มต่อทันทีอย่างเมามันส์รุนแรงและหนักหน่วงดังใจเธอขย่มกระแทกไอ้บอลจนไอ้บอลสู้เธอไม่ได้แล้วมันทำหน้าเหมือนยอมแพ้เธอได้แต่นอนนิ่งทำหน้าเหยเกอยู่อย่างนั้น ส่วนเมียท้องแก่ของผมก็ยกแขนขึ้นเสมอไหล่เหมือนท่าเล่นฮูลลาฮูปแล้วขย่มกระแทกควยท่อนเท่าแขนในแนวดิ่งขึ้นลงอย่างรุนแรงหนักหน่วงหน้าท้องที่ใหญ่โตของเธอก็กระทบกับหน้าท้องของไอ้บอลอย่างรุนแรงเช่นกัน "อ๊ะๆๆๆๆๆๆๆอ๊า......อ๊ะๆๆๆๆๆโอ๊ยยยยมันส์ซะใจจริงๆเล๊ยยยยยผัวขาเมียทำให้นะอ๊ะๆๆๆๆ(ตั่บๆๆๆๆๆๆๆๆๆ) อ๊ะๆๆๆๆแรงๆอ๊ะๆๆๆแรงๆอ๊ะๆๆๆแท้งเลยแท้งเลยแท้งเลยอ๊า.....ยโอ๊ยยยยควยใหญ่ควยโตกันอะไรขนาดนี๊โอ๊ๆๆๆๆๆอ๊า.....ยอ๊ะๆๆๆๆๆอ๊า....ยจะเสร็จแล้ววจะเสร็จแล้วววอ๊ๆๆๆๆ"
ไอ้บอลเองก็ใกล้แล้วเหมือนกัน"โอ้ยยยยยยซ๊ดดดดโอ้ยยยยพี่จะเสร็จแล้วเหมือนกันโอ้ยยยยยยอีกนิดเดียววนิดเดียววโอ้ยยๆๆๆๆโอ้ยยอ"
เธอเองก็รู้ว่าไอ้บอลจะเสร็จเธอก็เร่งขย่มใหญ่"อ๊ะๆๆๆๆๆเสร็จเลยค่ะเสร็จเลยผัวขาเสร็จพร้อมกันนะ"
ไอ้เกร็งกัดกราม "โอยๆๆๆๆอึ๊ๆๆๆๆๆๆๆมาแล้วมาแล้วมาแล้วววววโอ๊ยยยยยยยยยยยยซ๊ดดดดดดดดดดเสร็จแล้วววว"
เมียผมก็ค่อยๆผ่อนแรงเบาลงเพราะเธอก็เสร็จเหมือนกัน"อ๊ะๆๆๆอุ๊ยๆๆๆๆๆอื๊มมมมมมเสียวววววมากกกซ๊ดดดดดดพ่นเข้ามาอีกค่ะอ๊า....น้ำเยอะจังเลยค่ะอุ่นๆร้อนวุบวาบข้างในท้องดีจังเลยค่ะเสียวววมากกกซ๊ดดดดดด"
ตอนนี้ความรู้สึกของผมมันเกินคำว่าอยากฆ่าตัวตายไปไกลแล้วครับไม่รู้จะเสียใจหรือจะปลงดี คือตัวมันเบาหวิวเหมือนล่องลอยไปไม่มีทิศทางเลยหลังจากผมได้ยินว่าเธอเรียกไอ้บอลว่าผัว และเรียกแทนตัวเธอเองว่าเมียและแล้วผมก็ได้ยินเสียงโทรศัพท์ของไอ้เพื่อนผมที่อยู่หน้าบ้านพักดังขึ้นมามันก็รับสาย"ว่าไงจะมากันป่าว" "เหรอ...แล้วมากันกี่คนจะได้จองบ้านพักถูก"แล้วมันก็ทำหน้าและน้ำเสียงตกใจ "ฮ๊ะ! ทั้งห้อง?มึงจะบ้าเหรอเมียเพื่อนนะเว้ยมึงกะเอาให้ตายเลยไงไอ้บ้าถึงพวกมึงจะมาที่พักก็ไม่พอหรอกไอ้พวกเวร" ผมตกใจจนไม่รู้จะตกใจยังไงแล้วที่มันบอกว่าทั้งห้องน่ะ มันหมายถึงเพื่อนๆในห้องสมัยเรียนทั้งห้องเลยล่ะครับที่พวกมันนัดกันให้มาเย็ดเมียผมคือจะบอกว่าทั้งห้องมี 44คนเลยนะครับบอกเลยว่าแค่8-9คนที่เย็ดเมียผมกันอยู่นี่ผมก็จะขาดใจตายแล้ว แต่นี่มากันทั้งห้องพวกมันเห็นผมเป็นตัวอะไรกันหรือผมไปทำอะไรให้พวกมันกันเนี่ย ลองคิดตามผมดูนะครับผมมีเมีย เมียก็ท้องแก่อีกไม่กี่อาทิตย์ก็จะคลอดแล้วมาโดนผู้ชายสี่สิบกว่าคนรุมเย็ดแถมเธอก็เต็มใจด้วย ไม่ได้แค่เต็มใจอย่างเดียวยังร้องเรียกหาควยอีกด้วยผมจะหนีกลับไปเลยดีมั้ยครับ? เพราะไหนๆเธอก็ไม่สนใจผมอีกแล้วลูกในท้องจะแท้งไปก็ช่างมัน ขอความซะใจกับความมันส์ก็พอทีแรกๆมันก็ยังพอทำให้ผมมีอารมณ์ขึ้นมาบ้างนิดหน่อยแต่ตอนนี้แบบนี้มันเกินไปไกลแล้วจริงๆครับในหัวผมตอนนี้ผมคิดว่าเธอกู่ยังไงก็กู่ไม่กลับแล้วจริงๆและเธอคงจะชอบคงจะติดใจแบบนี้ไปแล้ว เพราะตอนผมแกล้งหลับเธอยังกระซิบบอกผมแล้วว่าเธอติดใจควยพวกเพื่อนๆผมแล้ว เธอขาดควยไม่ได้อีกแล้ว อยู่ไม่ได้ถ้าไม่มีควยคือมันไปกันใหญ่โตแล้ว สาวท้องแก่ใจแตก ใจแตกตอนท้องแก่

--เพื่อนๆครับ เรื่องเมียผมยังไม่จบ แต่ผมขอพักก่อนนะครับ ผมนึกไปเล่าไป ยิ่งนึกก็พาให้นึกถึงไปช่วงเวลานั้นยิ่งนึกยิ่งเครียดยิ่งช้ำใจ ไว้ผมตั้งสติได้ผมจะมาเล่าให้ฟังใหม่นะครับต้องขอโทษเพื่อนๆด้วยนะครับ--

1819

จากเสียวๆ ก็รู้สึกโกรธเกลียด นังเมียร่าน กับพวกเพื่ิอนๆมาก   จากนอกใจจะเล่ยชู้จะพูดหยามผัว ก็ทนได้ แต่ บอกถึงขนาดยอมแท้ง ฆ่าลูกเพื่อให้ได้ เสียว คนทั่วไปมันรับไม่ได่หรอก เลวเกินไปกะให้ลูกแท้งตายเลย ทั้งที่กๅลังจะออกมาดูโลก กับมามีแม่ระยำแบบกับเพือนเลวๅแบบนี้   สู่ ทิ้งแม่งไว้ แล้ว กลับดีกว่่ามันไม่สนใจลึกในท้อง เลย  หรือ เอาให่สะใจ แจ้งความจีบแม่ง ให้ำมด ฟ่องชู้ เลย มีกฎหมายแล้ว
  ปล. ไรท์กลับมาเขียนต่อบลสรุปไวๆนะครัย
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า