ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พี่สาว คนละแม่ลูกติดของพ่อcopy

เริ่มโดย Alie1102, มกราคม 05, 2023, 03:08:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

เริ่มเรื่องเลยละกันบ้านผมมีห้องนอนอยู่ 3 ห้อง ผมจะนอนคนเดียวครับ ส่วนพ่อกับแม่และน้องจะนอนด้วยกัน ส่วนอีกห้องไม่มีคนนอนแต่จะเอาไว้เก็บของห้องพ่อกับแม่จะอยู่ข้างล่าง คือเป็นบ้าน 2ชั้น ส่วนห้องผมจะอยู่ชั้น 2 ห้องเดียว เรื่องที่ผมจะเล่านี้ผมได้ประสบการณ์มากับตัวผมเอง เรื่องมันก็มีอยู่ว่าผมมีพี่สาวคนละแม่ ลูกติดของพ่อ อยู่คนหนึ่ง ซึ่งเธอเรียนอยู่ที่กรุงเทพฯ นานๆ จะกลับมาบ้านทีนึ่ง เรื่องเกิดเมื่อวันปีใหม่ครับก็พอดีพี่สาวผมกลับมาบ้าน พี่สาวต่างแม่ผมชื่อ"เคท" ครับ ส่วนตัวผมชื่อ อาทร์ ครับ ผมจะสนิทกับพี่เคทมากครับคุยกันได้ทุกเรื่องครับ ผมเคยแอบดูพี่เคทอาบน้ำด้วยครับก็เห็นเล็กๆ น้อยๆ พอได้เสียวครับ พอถึง"วันปีใหม่"พี่เคทกลับมาที่บ้านพี่เคทเป็นคนผมยาว ขาว หมวย หุ่นไม่ค่อยอวบ ผมอายุ 18 ควยใหญ่พอสมควร ส่วนพี่เคทอายุ 20 ผมเห็นพี่เคทกลับมาบ้านผมดีใจมากแต่พี่เคทกว่าจะกลับมาถึงก็ประมาณ 1 ทุ่มกว่าๆ ผมกะว่าจะมาเก็บกวาดห้องอีกห้องให้สะอาดเพราะพี่เคทจะมานอนสัก 2-3 วันแต่มันมืดแล้วแม่ก็บอกว่าคืนนี้ให้นอนห้องอาทร์ ไปก่อนแล้วกัน

ส่วนผมก็เลยเอาของพี่เคทมาเก็บบนห้องผม มีกระเป๋าอยู่ 2 ใบผมอยากรู้ว่าพี่เคทใส่กางเกงในสีอะไรบ้างก็ลองเปิดกระเป๋าดู ก็เห็นสีขาว 1 ตัว สีดำ 1 ตัวเห็นแค่นี้ก็ควยลุกแล้วผม กะว่าจะเย็ดพี่เคทให้ได้เลยคืนนี้ ส่วนพี่เคทก็ลงไปอาบน้ำข้างล่าง สักพักพี่เคทก็เดินขึ้นมา ผมได้กลิ่นหอมที่ตัวพี่เคทมันหอมมากทั้งๆ ที่อยู่ไม่ได้ใกล้ชิดกันมากเลยก็ได้กลิ่นแล้ว พี่เคทอยู่ในชุดที่นุ่งผ้าขนหนูกะจะมาใส่เสื้อผ้าในห้องผม ผมถามพี่เคทว่าจะขอดูอะไรหน่อยได้ไหมพี่เคทก็บอก ได้ แต่ให้พี่ใส่เสื้อผ้าก่อนนะ แกคงไม่นึกว่าผมจะขอดูหีแกและก็จะขอเย็ดด้วย เพราะผมคิดมานานแล้ว ผมก็เลยบอกพี่เคทว่าไม่ต้องใส่เสื้อผ้าก็ได้ พี่ก็ได้แกก็คงจะสงสัยว่าผมจะขอดูอะไร พี่เคทก็ถามผมว่าจะขอดูอะไร ผมก็บอกว่าขอดูหอย พี่เคทบอกว่าไม่ได้ผมแห้วเลยก็เลยจำได้ว่าพี่เคทเคยสัญญาว่าถ้าผมเรียนได้เกรด 2.5 พี่จะให้ผมจูบ 1 ทีผมเลย"ทวงสัญญา"เพราะผมได้เกรด 2.78 พี่เคทก็ตกลงจะให้ผมจูบแต่พี่บีบอกว่าไม่ให้ดูหีนะผมก็ตกลง

พี่เคทก็เดินเข้ามาหาผมพร้อมกับหลับตาผมก็สบโอกาสพอดีตอนพี่เคทหลับตาผมใช้นิ้วไปจับตูดพี่เคท พี่เคทก็ไม่ว่าอะไรผมก็จูบพี่เคททั้งๆ ที่อีกมือยังจับตูดอยู่สักพักผมก็เอาลิ้นดุนที่ปากพี่เคทพี่เคทก็เอาลิ้นออกมาดุนกับผมแสดงว่าพี่เคทเริ่มเกิดอารมณ์แล้วก็เลยกระชิบว่าผมขอดูหีนะ พี่เคทก็พยักหน้า ผมกดพี่เคทให้นอนไปกับเตียงแล้วลงมือแหกขาพี่เคทเพื่อสักเกตุหีพี่เคทว่าใหญ่แค่ไหนผมแหกขาพี่เคทกว้างมากจนหีอ้าออกมาเห็นแคมหีและติ่งหี พี่เคทถามผมว่าดูพอหรือยังผมบอกว่าเดียว ผมก็ต้องงงกับคำพูดของพี่เคท พี่แกบอกว่ายังงี้ต้องเเรกกันดูแล้วผมตกลงทันทีผมเลยถอดกางเกงออกพร้อมกับเลื่อนตัว เอาควยยาวขนาด 6×6 ไปจ่อที่ลูกตาพี่เคท พี่เคทบอกว่าควยใหญ่เหมือนกันนิผมถามว่าอยากอมไหมล่ะ พี่เคทแกพยักหน้าผมเลยถอกควยใส่ปากพี่เคททันทีพี่เคททั้งดูดทั้งเลียสักพักผมก็น้ำแตกใส่ปากพี่เคท ทีนี้ถึงตาผมเลียหีพี่เคทบ้างนะพี่เคทก็เเอ่นสะพานโค้งให้หีลอยขึ้นมา ผมก็เลียติ่งหีพี่เคท จนพี่เคทเสียวน้ำหีแฉะหีไปหมดแล้วผมทำการเลียจนพี่เคทบอกว่า อาทร์พี่เสร็จไปรอบนึ่งแล้ว ผมบอกว่างั้นเรามาเย็ดกันดีกว่านะพี่เคทก็พยักหน้าแต่ผมบอกพี่เคทว่าให้พี่เคทหลับซะก่อนแล้วผมจะเย็ดพี่ตอนหลับพี่เคทตอบตกลงประมาณครึ่งชั่วโมงพี่เคทก็หลับแล้วคงเหนื่อยจากการเดินทาง

ผมก็เริ่มจากการเอาควยไปถูปากพี่เคท พี่เคทยังหลับอยู่ผมก้มลงไปเลียหีพี่เคทได้ซักพักพี่เคทก็ตื่นขึ้นมาเย็ดกับผม ผมปล่อยให้เคทจับควยผมไปจ่อที่รูหีพี่เคทแล้วพี่เคทก็แหกหีไว้แล้วบอกให้ผมเอาควยมาตำหีให้สะใจไปเลยผมก็เอาควยยัดเข้ารูหีแล้วก็เริ่มซอยๆ เบาๆ ก่อนแล้วค่อยๆ แรงขึ้นจนพี่เคทสั่นไปทั้งตัวผมจับพี่เคทอุ้มขึ้นโดยที่ควยยังเสียบอยู่ที่หีต่างคนต่างกะเด้ากันด้วยความเงี่ยนแล้วจึงเริ่มเย็ดตูด แต่เเทงยังไงก็แทงไม่เข้าพี่เคทบอกว่าให้เอาถุงยางมาใส่จะได้เข้าง่ายๆก็จริงด้วยมันเข้าไปได้โดยง่ายผมเย็ดตูดพี่เคทจนพี่เค้าร้องให้ออกมาแล้วมีเลือดติดควยผมออกมาด้วย ผมถอดถุงยางออกแล้วจับพี่เคทนอนหงายแล้วเย็ดต่อโดยไม่สนใจอะไรทั้งนั้นผมดันควยเข้าสุดโคนเลย แล้วก็ชักออกมาจนควยหลุดจากหีแล้วตำเข้าไปใหม่พี่เคทร้องครางด้วยความเสียวผมทำเร็วขึ้นเรื่อยๆ แล้วเอาขาทั้งสองข้างของพี่เคทขึ้นมาพาดที่ไหล่ของผมทำให้หีของพี่เคท ยก ลอยขึ้นมา ผมทำการซอยเร็วแล้วถี่มาจนพี่เคทน้ำแตกเสร็จไปก่อนแล้ว แต่ผมยังไม่แตก ผมจับพี่เคทนอนตะแคงแล้วเอาขาข้างหนึ่งมาพาดที่ไหล่ผม แล้วผมก็ลงมือ เย็ดหีพี่สาว คนละแม่ลูกติดของพ่ออีกที ประมาณ 10 นาทีผมก็เสียวจนน้ำไกล้จะแตก แล้วผมก็เริ่มเร่งการซอยลำควยให้เร็วขึ้นมาอีกจนน้ำแตกใส่รูหีพี่เคทครับ

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3WuJGrZ