ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาแก่ใจ ใส่ไม่ยั้ง copy

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, มกราคม 05, 2023, 06:31:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

เหตุการณ์นี้เกิดขึ้นประมาณเดือนกันยายนของฉันตอนเกรด 7 (ตอนนี้อายุ 20 กว่า) ฉันไม่เคยมีเพศสัมพันธ์กับผู้หญิงมาก่อน เรื่องราวคือ ฉันมีเพื่อนสนิทคนหนึ่ง เธอมีพี่สาวสองคนที่แต่งงานแล้ว ตนอาศัยอยู่ที่บ้านแฟนที่ต่างจังหวัด แต่อีกฝ่ายได้แยกทางกับแฟนสาวหลังแต่งงานและปลูกไว้ข้างๆ อย่างหลัง นั่นบ้านพ่อกับแม่ โดยเดินอยู่หลังบ้านซึ่งมีบ้านเพื่อนอยู่ท้ายหมู่บ้าน นั่นมันทุ่งนา น้องชายชื่อนิด ตอนนั้นเน็ดอายุประมาณ 25 ปี แต่งงานมีลูกด้วยกัน 1 คน,2. เน็ดสวยมาก หุ่นอวบ ก้นใหญ่ 36, 26, 37 สูงประมาณ 165 ซม. ในขณะที่ผมสูงประมาณ 167 ซม. ทำให้เด็กในหมู่บ้านผิดหวัง แฟนคุณก็สวยเหมือนกัน คนก็บอกว่าดูดี ช่วงนั้นแฟนตนไม่อยู่บ้าน ไปทำงานที่กรุงเทพฯ ก็ให้ตนเลี้ยงลูกอยู่ที่บ้าน ปกติแล้วผมกับเพื่อนคนนี้จะชอบไปค้างคืนที่บ้านของกันและกัน เพราะแฟนผมไม่อยู่บ้าน เค้าก็เหงา เค้าก็ให้พี่ชายผม เพื่อนผมไปนอนด้วย เพื่อนก็เลยชวนไปนอนกับเพื่อนอีกคน จนแฟนนิดกลับมาช่วงปีใหม่ ผมก็ไปนอนกับเพื่อนอีกห้องหนึ่ง ส่วนนิดนอนอีกห้องกับลูกๆ น้องบอกว่าถ้ามีอะไรเขาจะเคาะประตูเรียก ถ้าเขาทำไม่ได้เขาก็เปิดประตูเรียกได้

เวลาประมาณ 20.30 น. จะไปนอนบ้านน้องชาย ทำการบ้าน ดูหนังในห้องใหญ่ เวลาผมดูทีวี เพื่อนผมมักจะหลับ ทำให้ผมตื่นขึ้นมาในห้องที่ตื่นยาก เพราะเขาเป็นคนขี้เกียจ พอตอนเช้าก็กลับบ้าน เพื่อเตรียมตัวไปโรงเรียน,ผมอยู่บ้านนิด 10 ปี พอตกเย็นได้มีโอกาสเห็นลูกเข้าออกห้อง ดื่มน้ำระหว่างอาบน้ำ,ทุกครั้งที่อาบน้ำจะนั่งในเต็นท์ เห็นลูกให้นมลูก จึงรู้ว่าลูกเป็นคนดี ผิวขาว อ้วน ฉันอยากเจอเธอมากกว่าที่เคยเห็น เธอให้พี่ชายแช่แข็ง และซ่อนรูปของเธอ ตั้งแต่นั้นมาเวลานอนก็ชอบปลุกเพื่อนบ่อยๆ ว่าจะตื่นหรือไม่ เพื่อนไม่ตื่น บางทีก็แกล้งหยิบหมอนออกมาจากหัวเพื่อนแล้วเพื่อนก็ไม่ตื่น สังเกตว่าตั้งแต่นอนบ้านน้องชายแก ลูกชายแกก็ไม่ตื่นมาร้องไห้ จนคืนหนึ่ง ตั้งแต่ช่วง 15 วันที่ผมเริ่มนอนที่บ้านนิดแก ผมก็รอจนดึกดื่นจนถึงประมาณตีหนึ่ง ผมเคาะประตูห้องเขาหลายครั้งก็ไม่มีเสียงตอบ ผมเลยหมุนลูกบิดเบาๆ เปิดประตู ในความมืด ฉันเห็นเธอนอนอยู่บนที่นอน โดยเป็นที่นอนที่มีฟืนกว้างสามารถนอนได้ประมาณ 3 คน นายมีลูกชายนอนห่างจากฝั่งซ้ายประมาณ 1 เมตร จึงค่อยๆปิดประตู แอบเข้าไปนอน ทางด้านขวามือคุณนอนเงียบ ๆ สักครู่และในที่สุดก็ชั่งน้ำหนัก คุณคิดว่าไง? แล้วผมก็เอามือจับที่ท้องของคุณ ใส่เสื้อ หัวใจของฉันมันชัดเจน แล้วฉันก็เลื่อนมือจากขอบกางเกงนอนไประหว่างขา ฉันตื่นเต้นมาก ไม่รู้จะทำยังไง เพราะไม่เคยเจอหรือติดต่อกับผู้หญิงมาก่อนคุณ ฉันรู้สึกได้ว่าร่องของคุณแยกออกจากกัน เพราะคุณนอนหงาย และขาห่างกันเล็กน้อย ฉันรู้สึกถึงความร้อนออกมาจากร่องของคุณ ฉันวางมือไว้ตรงนั้น ไม่ได้ทำอะไรเลย จากนั้นได้เอานิ้วกลางใส่ร่องลูบไปมา ค่อยๆใช้นิ้วกลางเดียวกันจิ้มเข้าไปในรูของคุณ หลุมนี้ต่ำมาก ประมาณสองข้อมือ

ทันใดนั้นเองพี่นิดก็เอามือสองข้างมาจับที่ก้นผมผมตกใจมากพี่ นิดไม่ได้พูดอะไรแต่ได้ออกแรงกดก้นผมให้แนบกับรูของแกและแอ่นเอวขึ้นมาให้ แนบแน่นยิ่งขึ้น ผมจึงเด้งอัดเข้าไปอีก4-5ที จนรู้สึกว่าไม่มีน้ำออกมาแล้วซึ่งพี่นิดก็ยังไม่ปล่อยมือจากก้นของผมจนสัก พักพี่นิดจึงเลื่อนมือมาโอบที่หลังผมและดึงผมลงไปกอดแบบแน่นมากและพี่นิดได้ พูดขึ้นมาเป็นครั้งแรกว่าอย่าเพิ่งถอนออกนะผมจึงนอนแน่นิ่งอยู่บนตัวแกยอม รับว่าตอนนั้นมีความรู้สึกดีที่สุดระหว่างนั้นแกถามผมไปว่าเคยทำรึเปล่าทำไม เสร็จเร็วจังผมตอบไปว่าไม่เคยแกจึงพูดว่านี่เสียให้พี่คนแรกจริงเหรอผมตอบ ว่าจริงครับแล้วแกก็ถามไปหลายอย่างว่าทำไมทำแบบนี้รู้ไหมว่าแกรู้ตัวตั้งแต่ วันแรกแต่ไม่ว่าอะไรเพราะไม่อยากให้น้องอับอายอีกอย่างก็อยากรู้ว่าน้องจะทำ อะไรต่อแต่ก็เห็นว่าไม่ได้ทำอะไรมากมายเลยปล่อยให้ทำไม่นึกว่าวันนี้น้องจะ กล้า แกก็พูดแบบนี้ผมก็เลยขอโทษแกแกก็บอกไม่เป็นไรแต่ทำแล้วก็ห้ามไปบอกใครผมก็ เลยรับปากบอกว่างั้นผมขออีกครั้งได้ไหมพี่นิดเลยถามว่าไหวหรือผมตอบว่าไหวแก ก็เลยบอกว่าตามใจผมเลยซัดเต็มรูปแบบเลยเท่าที่เคยดูในหนังโป๊ทั้งดูดนมเลีย

หอยซึ่งตอนเลียนี้พี่นิดครางแทบไม่เป็นภาษาคนมือจับหัวผมกลิ้งเกลือกไปกับ หอยแก แกบอกว่าแฟนไม่เคยทำให้เลยสักครั้ง จากนั้นผมบอกว่าพี่เคยทำให้แฟนป่าวแกบอกก็เคยบ้างผมเลยขอให้แกทำให้ซึ่งแกก็ ทำผมยอมรับว่าเสียวมากจนผมบอกแกให้นอนหงายเนื่องจากไม่ไหวแล้ว แกก็นอนหงายจากนั้นผมได้จับยัดเข้าไปในรูแกและซอยยิกๆในทันทีซึ่งพี่นิดถึง กับครางออกมาว่าชมว่าของผมแข็งดีจังอร่อยหอยมาก และดึงผมลงไปกอดผมจึงต้องเปลี่ยนจากท่าที่ใช้มือยันพื้นเป็นท่ากอดแนบเนื้อ แล้วขยับก้นซอยซึ่งพี่นิดก็ครางตลอดเวลาซักประมาณ 10 นาทีผมก็เริ่มเสียวและเริงอัดเต็มที่พี่นิดก็หายใจถี่ขึ้น แล้วผมก็ปล่อยน้ำเข้ารูแกพร้อมกับที่แกถอนหายใจเฮือกใหญ่แล้วดูดคอผมอย่าง รุนแรงแกบอกว่าแกเสร็จแล้วและชมว่าผมเก่งจากนั้นผมกับแกก็ต่อกันอีกยกหนึ่ง คราวนี้ทำกันหลายท่าและใช้เวลานานมากกว่าผมจะเสร็จเมื่อจนไม่มีแรงเดินกลับ ห้อง และตอนเช้าแกปลุกผมตอนตีห้ากว่าๆให้กลับไปห้องแต่ผมได้ขอเอากับแกอีกแกก็ไม่

ขัดศรัทธาผมเลยจัดให้อีก 1 ดอกก่อนจะกลับห้องซึ่งหลับไปนานมากตื่นมาอีกทีตอน 10 โมง แต่เพื่อนผมก็ยังไม่ตื่นผมจึงได้กลับบ้านไป หลังจากวันนั้นผมกับพี่แกก็เอากันทุกคืนบางทีกลางวันถ้ามีโอกาสเราก็เอากัน บางครั้งเอากันต่อหน้าลูกชายวัยสองขวบกว่าของแกจนลูกแกร้องไห้เพราะได้ยิน เสียงร้องของแม่นึกว่าแม่ร้องไห้ก็มีโดยไม่กลัวแกท้องเพราะแกบอกแกทำหมัน แล้ว จนถึงปีใหม่แฟนแกมาผมจึงไม่ได้ไปนอนบ้านแกอีก แต่ก็ไปนอนบ้านเพื่อนบ้างเป็นบางครั้งและหลังจากนั้นจนจบม.ปลายก็มีโอกาส อยู่เรื่อยๆไม่ค่อยบ่อยเพราะลูกแกเริ่มโต จนกระทั่งผมจบม.ปลายเข้ามาเรียนต่อในเมืองจึงไม่ได้มีอะไรกันกับพี่แกอีกเลย จนบัดนี้แต่ผมก็ไม่เคยลืมประสบการณ์ที่แกมอบให้
แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก