ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอบ หลง ชู้ ดำ ปฐมบท1

เริ่มโดย raainum, มกราคม 06, 2023, 08:08:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

katecha

เห็นที่แรกอาจจะไม่ถูกใจ แต่โดนน้าดำเข้าไปเมื่อไหร่ น้องฟ้าคงติดใจไม่ลืม ขอบคุณมากครับ เริ่มเรื่องก็น่าสนใจมากแล้ว

JackDaniel

ชอบแนวนี้สุดครับ ขอบคุณที่สละเวลาเขียน 

hatdog

จัดแบบโหดสัสๆให้หน่อย จะขอบคุณมาก

bailin

ฟ้าเปลี่ยนใจไวนะ น้าดำมีอะไรดีหรือป่าว

Zoybedal

สุดยอดครับ ชอบแนวต่างชนชั้นแบบนี้มาก มันเร้าใจดี 

rockkillyou

นวดเก่งท่าทางดำจะทั้งนวดทั้งนาบถึงติดขนาดนี้

phuwarin

ชอบอ่านแนวเรื่องประมาณนี้ครับ มันลุ้นมาก กับภรรยาสาวสวยที่ชอบงุ่นง่าน

เจริญ รุ่งเรือง

อ่านบทนำแล้วน่าติดตามมากครับ น่าจะเป็นแนวเรื่องที่ชอบครับ
จะรอติดตามครับขอบคุณ

devilzoa

เอ ไม่สงสัยเมียบ้างหรอ ทำไม อวยน้าดำแปลก ๆ

Tiger3745

Wiyagon

เจอดำดูดเข้าไปถึงกลับเปลี่ยนเลยนะน้องฟ้า 55555555

Shinosuke

มึนไงกับเนื้อเรื่องอยู่แต่จะติิิดตมครับทท่าน